GIẢI ĐẤU QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 31/07/2016

GiảiGiờChủTỷ sốKhách
GHCLBFT
 
0 0   Melbourne Victory
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Atletico Madrid   0 0
0 0 
ICCFT
 
1 0   Paris Saint Germain (PSG)
1 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
 
Leicester City   0 1
0 1 
NHATJFLFT
[2]
0 0 [2] Run Mel Aomori
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Urayasu SC [14] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[7]
0 1 [7] Nara Club
0 1 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[8]
Honda Lock SC [8] 1 0
1 0 
AUSNSWFT
 
0 0   Blacktown Spartans
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Blacktown City Demons [2] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[12]
0 0 [12] Melbourne Knights
0 0 
FT
3-0(0-1)
(0-1)
 
Melbourne Victory FC (Youth)   0 0
0 0 
NHATJFLFT
[11]
0 1 [11] Maruyasu Industries
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Vanraure Hachinohe FC [6] 1 0
1 0 
AUSQSLFT
[2]
2 0 [2] Gold Coast City
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
Brisbane City [6] 0 3
0 3 
AUSBPLFT
[9]
1 0 [9] Ipswich knights SC
1 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[3]
Queensland Lions SC [3] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[2]
1 0 [2] South Melbourne
1 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[3]
Avondale Heights [3] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[11]
0 0 [11] SC Sagamihara
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Fukushima United FC [12] 0 1
0 1 
NHAT3FT
[15]
0 0 [15] Grulla Morioka
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
Gamba Osaka U23 [16] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[16]
0 0 [16] Mio Biwako Shiga
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[13]
Verspah Oita [13] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[1]
1 0 [1] A.P.I.A. Leichhardt Tigers
1 0 
FT
1-4(1-2)
(1-2)
[4]
Manly United [4] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[3]
0 0 [3] Rockdale City Suns
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Sutherland Sharks [11] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[5]
2 1 [5] South Coast Wolves
2 1 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[6]
Sydney Olympic [6] 1 0
1 0 
NHAT3FT
[2]
0 0 [2] Blaublitz Akita
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Fujieda MYFC [9] 0 1
0 1 
AUSBPLFT
 
0 0   University of Queensland
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[6]
Holland Park Hawks FC [6] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[1]
0 0 [1] Brisbane Strikers
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Western Pride [3] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[1]
0 0 [1] Heidelberg United
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[8]
Hume City [8] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[4]
0 0 [4] Kagoshima United
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[14]
Yokohama SCC [14] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[5]
0 0 [5] FC Ryukyu
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[13]
Cerezo Osaka U23 [13] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[7]
0 0 [7] AC Nagano Parceiro
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Kataller Toyama [6] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[10]
0 0 [10] FC Tokyo U23
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[17]
Gainare Tottori [17] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[5]
0 0 [5] Slovan LiberecU21
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[6]
Mlada BoleslavU21 [6] 0 0
0 0 
AFFWFT
[B-4]
0 0 [B-4] Timor Leste Women's
0 0 
FT
0-13(0-8)
(0-8)
[B-3]
Malaysia (w) [B-3] 0 0
0 0 
NGBFT
 
0 0   SKA Khabarovsk
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
 
Mordovya Saransk   0 0
0 0 
CZEU21FT
[8]
0 0 [8] FC Viktoria PlzenU21
0 0 
FT
2-3(0-3)
(0-3)
[14]
Vysocina JihlavaU21 [14] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[20]
0 0 [20] Fotbal Trinec U21
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Sparta PrahaU21 [2] 0 0
0 0 
NHATBFT
[6]
0 0 [6] Tokyo Verdy
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[21]
Roasso Kumamoto [21] 0 0
0 0 
NHATBFT
 
0 0   Giravanz Kitakyushu
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[14]
Fagiano Okayama [14] 0 0
0 0 
NHATBFT
 
0 0   Shimizu S-Pulse
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[17]
FC Gifu [17] 0 0
0 0 
NHATBFT
[19]
0 0 [19] Kamatamare Sanuki
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[11]
Montedio Yamagata [11] 0 0
0 0 
NHATBFT
[2]
0 0 [2] V-Varen Nagasaki
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[16]
Machida Zelvia [16] 0 0
0 0 
NHATBFT
[5]
0 0 [5] Tokushima Vortis
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[7]
Matsumoto Yamaga FC [7] 0 0
0 0 
NHATBFT
[9]
0 0 [9] Yokohama FC
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[8]
JEF United Ichihara Chiba [8] 0 0
0 0 
NHATBFT
[12]
0 0 [12] Kyoto Sanga
0 0 
FT
3-3(0-0)
(0-0)
 
Cerezo Osaka   0 0
0 0 
NHATBFT
[13]
0 0 [13] Mito Hollyhock
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[18]
Zweigen Kanazawa FC [18] 0 0
0 0 
NHAT3FT
 
0 0   Oita Trinita
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Tochigi SC [1] 0 0
0 0 
HQAFT
[10]
0 0 [10] Incheon United
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
 
Seongnam FC   0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   Mitra Kukar
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
 
PSM Makassar   0 0
0 0 
AUSNSWFT
[10]
0 0 [10] Bonnyrigg White Eagles
0 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[7]
Sydney United [7] 0 0
0 0 
DENAFT
[10]
0 0 [10] Sonderjyske
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Lyngby [9] 0 0
0 0 
NHATBFT
[20]
0 0 [20] Renofa Yamaguchi
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
 
Consadole Sapporo   0 0
0 0 
NHATBFT
[15]
0 0 [15] Ehime FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[22]
Thespa Kusatsu [22] 0 0
0 0 
HQAFT
[4]
0 0 [4] Suwon Samsung Bluewings
0 0 
FT
5-3(3-1)
(3-1)
[2]
Jeju United [2] 0 0
0 0 
HQAFT
[5]
0 0 [5] FC Seoul
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Pohang Steelers [7] 0 0
0 0 
HQBFT
[5]
0 0 [5] Ansan Mugunghwa FC
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
 
Daegu FC   0 0
0 0 
VNAFT
[14]
0 0 [14] Dong Tam Long An
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Sai Gon FC [7] 0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   RB Leipzig II
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Hertha BSC Berlin Youth   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Schonberg 95
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Berliner AK 07   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   FC Oberlausitz
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
 
FSV luckenwalde   0 0
0 0 
NGBFT
[18]
0 0 [18] Zenit-2 St.Petersburg
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Dynamo Moscow   0 0
0 0 
CZEU21FT
[7]
0 0 [7] Slavia PrahaU21
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
BrnoU21 [15] 0 0
0 0 
TQBFT
[13]
0 0 [13] Zhejiang Yiteng FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
Qingdao Huanghai F.C. [4] 0 0
0 0 
THAFT
[8]
0 0 [8] Pattaya United
0 0 
FT
2-4(1-2)
(1-2)
 
Chainat FC   0 0
0 0 
THAFT
[17]
0 0 [17] Sisaket FC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[13]
BEC Tero Sasana [13] 0 0
0 0 
VNAFT
[5]
0 0 [5] Than Quang Ninh
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[6]
XM Hai Phong FC [6] 0 0
0 0 
AFFWFT
[B-2]
0 0 [B-2] Myanmar (w)
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[B-1]
Australia (w) U20 [B-1] 0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Berliner FC Dynamo
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
 
FSV Union Furstenwalde   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   VfB Auerbach
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Budissa Bautzen   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   BFC Viktoria 1889
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
TSG Neustrelitz   0 0
0 0 
TQAFT
[13]
0 0 [13] Tianjin Teda
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[16]
Liaoning FC [16] 0 0
0 0 
TQAFT
 
0 0   Shijiazhuang YongChang FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
Hebei HX Xingfu [4] 0 0
0 0 
TQAFT
[7]
0 0 [7] Changchun Yatai
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[10]
Chongqing Lifan [10] 0 0
0 0 
TQAFT
[5]
0 0 [5] Guangzhou Fuli FC
0 0 
FT
3-3(1-1)
(1-1)
[2]
Shanghai East Asia FC [2] 0 0
0 0 
TQBFT
[8]
0 0 [8] Beijing BeiKong
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
 
Guizhou Hengfeng Zhicheng   0 0
0 0 
TQBFT
[10]
0 0 [10] Inner Mongolia Zhongyou
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
Dalian Aerbin [1] 0 0
0 0 
TQBFT
[6]
0 0 [6] Shenzhen JiaZhaoye
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[2]
Beijing Renhe [2] 0 0
0 0 
TSAFT
[6]
0 0 [6] Lausanne Sports
0 0 
FT
4-4(2-2)
(2-2)
[7]
Thun [7] 0 0
0 0 
TSAFT
 
0 0   Vaduz
0 0 
FT
1-5(1-3)
(1-3)
[2]
Basel [2] 0 0
0 0 
DENBFT
[5]
0 0 [5] Herfolge Boldklub Koge
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Skive IK [12] 0 0
0 0 
DENBFT
[9]
0 0 [9] Nykobing Falster
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[2]
Vendsyssel [2] 0 0
0 0 
DENBFT
[10]
0 0 [10] Fremad Amager
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Fredericia [7] 0 0
0 0 
DENBFT
 
0 0   AB Copenhagen
0 0 
FT
3-3(1-1)
(1-1)
 
Naestved   0 0
0 0 
DENBFT
 
0 0   Hobro
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Helsingor   0 0
0 0 
TQBFT
[7]
0 0 [7] Shanghai Shenxin
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[11]
Xinjiang Tianshan Leopard [11] 0 0
0 0 
DUC3FT
[3]
0 0 [3] Magdeburg
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[2]
Fortuna Koln [2] 0 0
0 0 
DUC3FT
[17]
0 0 [17] Preuben Munster
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[15]
VfL Osnabruck [15] 0 0
0 0 
DUC3FT
[18]
0 1 [18] Werder Bremen (Youth)
0 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[12]
Sportfreunde Lotte [12] 1 0
1 0 
DUC4BFT
 
0 0   Havelse
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
 
Hamburger SV (Youth)   0 0
0 0 
DUC4BFT
 
0 0   St. Pauli (Youth)
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
 
Germania Egestorf   0 0
0 0 
DUC4BFT
 
0 0   Eintracht Norderstedt
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
 
Hannover 96 Am   0 0
0 0 
DUC4BFT
 
0 0   VFB Lubeck
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
VfV Borussia 06 Hildesheim   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   wiedenbruck
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Rot-Weiss Essen   0 0
0 0 
NGBFT
[15]
0 0 [15] Khimki
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Sibir Novosibirsk [5] 0 0
0 0 
DENAFT
[2]
0 0 [2] Midtjylland
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[11]
Silkeborg [11] 0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   Arema Malang
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
PS TNI   0 0
0 0 
THAFT
[14]
0 0 [14] Rajnavy Rayong FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Bangkok Glass [5] 0 0
0 0 
THAFT
[3]
0 0 [3] Bangkok United FC
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[6]
Ratchaburi FC [6] 0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   FC Lokomotive Leipzig
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Energie Cottbus   0 0
0 0 
NGAFT
[6]
0 0 [6] Ural Sverdlovsk Oblast
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[8]
FC Ufa [8] 0 0
0 0 
BIAFT
 
0 0   Westerlo
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[8]
Standard Liege [8] 0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   US Casertana 1908
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Tuttocuoio   0 0
0 0 
DUC4BFT
 
0 0   Oldenburg
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
SV Eichede   0 0
0 0 
NGBFT
 
0 1   Spartak Nalchik
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[14]
Tyumen [14] 1 0
1 0 
NGAU21FT
[15]
0 0 [15] FC Terek Groznyi Youth
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
 
Krylya Sovetov Samara Youth   0 0
0 0 
NOR3FT
[A-14]
0 0 [A-14] Mo IL
0 0 
FT
2-3(1-3)
(1-3)
[A-5]
Follo [A-5] 0 0
0 0 
NOR3FT
[B-3]
0 0 [B-3] Honefoss BK
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-6]
Brattvag [B-6] 0 0
0 0 
NOR3FT
[C-9]
0 0 [C-9] Lorenskog
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[C-8]
Fyllingsdalen [C-8] 0 0
0 0 
TSBFT
[5]
0 0 [5] Chiasso
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[3]
Schaffhausen [3] 0 0
0 0 
TDAFT
[14]
0 0 [14] Jonkopings Sodra
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
IFK Goteborg [10] 0 0
0 0 
TDBFT
[11]
0 0 [11] Varbergs BoIS FC
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
 
AFC Alliance   0 0
0 0 
POLAFT
[7]
0 0 [7] Zaglebie Lubin(N)
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[12]
LKS Nieciecza [12] 0 0
0 0 
POLAFT
 
0 0   Gornik Leczna
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Cracovia Krakow [14] 0 0
0 0 
NORAFT
[14]
0 0 [14] Aalesund FK
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[12]
Lillestrom [12] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Notts County
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Blackburn Rovers   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Brighton Hove Albion
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Lazio   0 0
0 0 
NGBFT
[4]
0 0 [4] Spartak Tambov
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Kuban Krasnodar [13] 0 0
0 0 
NGBFT
 
0 1   FK Ruan Tosno
0 1 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[19]
Fakel [19] 1 0
1 0 
BLRAFT
[14]
0 0 [14] Krumkachy
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
 
FC Belshina Babruisk   0 0
0 0 
NOR3FT
[A-1]
0 0 [A-1] Tromsdalen
0 0 
FT
3-3(2-1)
(2-1)
[A-3]
Grorud [A-3] 0 0
0 0 
TSAFT
[8]
0 0 [8] Luzern
0 0 
FT
4-3(2-0)
(2-0)
[5]
Grasshopper [5] 0 0
0 0 
UKRAFT
 
0 0   FC Dnipro Dnipropetrovsk
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Stal D.   0 0
0 0 
DENAFT
[1]
0 0 [1] Brondby IF
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[6]
AC Horsens [6] 0 0
0 0 
BRAAFT
[14]
4 0 [14] Fluminense RJ
4 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[17]
Ponte Preta [17] 0 6
0 6 
BRAAFT
[12]
4 0 [12] Sao Paulo
4 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[11]
Chapecoense SC [11] 0 1
0 1 
RMNAFT
 
0 0   Pandurii Targu-Jiu
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
FC Astra Giurgiu [6] 0 0
0 0 
CZEAFT
[9]
0 0 [9] Mlada Boleslav
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[5]
Slovan Liberec [5] 0 0
0 0 
AUTAFT
[7]
0 0 [7] Rheindorf Altach
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Rapid Wien [3] 0 0
0 0 
AUTAFT
[5]
0 0 [5] Austria Wien
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[9]
Mattersburg [9] 0 0
0 0 
IRNAFT
[4]
0 0 [4] Padideh Mashhad
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[16]
Siah Jamegan Khorasan [16] 0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Alessandria
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Teramo   0 0
0 0 
BDNLCFT
 
0 0   CD Cova Piedade
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[D-1]
Leixoes [D-1] 0 0
0 0 
BDNLCFT
 
0 1   Olhanense SC
0 1 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
 
Varzim   1 0
1 0 
BDNLCFT
 
0 0   Fafe
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Vizela   0 0
0 0 
NGAFT
[5]
0 0 [5] Spartak Moscow
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[7]
Arsenal Tula [7] 0 0
0 0 
NGBFT
[9]
0 0 [9] Volgar-Gazprom Astrachan
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Yenisey Krasnoyarsk [1] 0 0
0 0 
POLBFT
[1]
0 0 [1] Chojniczanka Chojnice
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[9]
Zaglebie Sosnowiec [9] 0 0
0 0 
BLRAFT
[8]
0 0 [8] FK Vitebsk
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
FC Torpedo Minsk [13] 0 0
0 0 
MDVAFT
 
0 0   FC ABUS Ungheni
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Speranta Nisporeni [7] 0 0
0 0 
SVKAFT
[11]
0 0 [11] Sport Podbrezova
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[4]
Slovan Bratislava [4] 0 0
0 0 
CZEAFT
[8]
0 0 [8] Bohemians 1905
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
 
Hradec Kralove   0 0
0 0 
TDBFT
[14]
0 0 [14] IK Frej Taby
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[9]
GAIS Goteborg [9] 0 0
0 0 
IRNAFT
[10]
0 0 [10] Zob Ahan
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
Saipa [8] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Sheffield Wednesday
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Port Vale   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Como
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
ADV Montecatini   0 0
0 0 
NGBFT
[8]
0 0 [8] Shinnik Yaroslavl
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[16]
Luch Energiya [16] 0 0
0 0 
BLRAFT
[2]
0 0 [2] Shakhter Soligorsk
0 0 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[9]
FK Gorodeya [9] 0 0
0 0 
BIHAFT
[8]
0 1 [8] Radnik Bijeljina
0 1 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[11]
NK Celik [11] 1 0
1 0 
FINAFT
[9]
0 0 [9] Inter Turku
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
HJK Helsinki [1] 0 0
0 0 
FINAFT
[4]
0 0 [4] Lahti
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[5]
IFK Mariehamn [5] 0 0
0 0 
FINAFT
[2]
0 0 [2] KuPs
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
RoPS Rovaniemi [7] 0 0
0 0 
FINBFT
[3]
0 0 [3] KPV
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
 
Jyvaskyla JK   0 0
0 0 
FIN3FT
[C-6]
0 0 [C-6] Narpes Kraft
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[C-1]
MuSa [C-1] 0 0
0 0 
FIN3FT
[C-10]
0 0 [C-10] PPT
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[C-9]
VIFK [C-9] 0 0
0 0 
FIN3FT
[B-3]
0 0 [B-3] BK-46 Karis Karjaa
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-6]
Kiffen Helsinki [B-6] 0 0
0 0 
FIN3FT
[A-12]
0 0 [A-12] MPS Helsinki
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[A-5]
Lahti Akatemia [A-5] 0 0
0 0 
FIN3FT
[B-4]
0 0 [B-4] FC Espoo
0 0 
FT
6-0(3-0)
(3-0)
[B-12]
FC Kontu [B-12] 0 0
0 0 
FIN3FT
[B-8]
0 0 [B-8] Viikingit
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-5]
Klubi 04 Helsinki [B-5] 0 0
0 0 
FIN3FT
[C-8]
0 0 [C-8] JS Hercules
0 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[C-12]
Virkia [C-12] 0 0
0 0 
FIN3FT
[B-1]
0 0 [B-1] Honka Espoo
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[B-7]
SalPa [B-7] 0 0
0 0 
FIN3FT
[C-5]
0 0 [C-5] YPA Ylivieska
0 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[C-7]
OPS-jp [C-7] 0 0
0 0 
FIN3FT
[A-6]
0 0 [A-6] KaPa
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[A-10]
Futura Porvoo [A-10] 0 0
0 0 
TDAFT
[2]
0 0 [2] AIK Solna
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Falkenberg   0 0
0 0 
TDAFT
[4]
0 1 [4] Hacken
0 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Helsingborg   1 0
1 0 
GHCLBFT
 
0 0   De Graafschap
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
 
Mallorca   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 1   Carrarese
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Arezzo   1 0
1 0 
ITCFT
 
0 0   Modena
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Francavilla   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Padova
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
US Seregno   0 0
0 0 
BDNLCFT
 
0 2   FC Famalicao
0 2 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
 
Penafiel   2 0
2 0 
BDNLCFT
 
0 0   SC Freamunde
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[B-4]
CF Uniao Madeira [B-4] 0 0
0 0 
BDNLCFT
 
0 0   Aves
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
SC Covilha   0 0
0 0 
HLASCFT
 
0 0   Feyenoord
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
PSV Eindhoven   0 0
0 0 
NGBFT
[7]
0 0 [7] Baltika Kaliningrad
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Neftekhimik Nizhnekamsk   0 0
0 0 
NGAU21FT
[1]
0 0 [1] FK Krasnodar Youth
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
 
Tom Tomsk Youth   0 0
0 0 
POLAFT
[5]
0 0 [5] Korona Kielce
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[15]
Piast Gliwice [15] 0 0
0 0 
POLBFT
[13]
0 0 [13] GKS Tychy
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[12]
Pogon Siedlce [12] 0 0
0 0 
BULAFT
[3]
0 0 [3] Levski Sofia
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
PFK Montana   0 0
0 0 
BIAFT
[9]
0 0 [9] Racing Genk
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[13]
Oostende [13] 0 0
0 0 
HUNAFT
 
0 0   MTK Hungaria
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[12]
Mezokovesd-Zsory [12] 0 0
0 0 
HUNAFT
[3]
0 0 [3] Debrecin VSC
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
 
Gyirmot SE   0 0
0 0 
HUNAFT
[1]
0 0 [1] Fehervar Videoton
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[7]
Vasas [7] 0 0
0 0 
MDVAFT
[6]
0 0 [6] Zimbru Chisinau
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
FC Milsami [2] 0 0
0 0 
NORAFT
[7]
0 0 [7] Odd Grenland
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[5]
Brann [5] 0 0
0 0 
NORAFT
[6]
0 0 [6] Haugesund
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[15]
Sogndal [15] 0 0
0 0 
NORAFT
 
0 0   Bodo Glimt
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[13]
Tromso IL [13] 0 0
0 0 
NORBFT
 
0 0   Ullensaker/Kisa IL
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
Raufoss   0 0
0 0 
NORBFT
 
0 0   Sandefjord
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[10]
Kongsvinger [10] 0 0
0 0 
NORBFT
[11]
0 0 [11] Strommen
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[7]
Levanger FK [7] 0 0
0 0 
NORBFT
[12]
0 1 [12] Asane Fotball
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
KFUM Oslo   1 0
1 0 
NORBFT
[13]
0 0 [13] Jerv
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[5]
Sandnes Ulf [5] 0 0
0 0 
NORBFT
 
0 0   Bryne
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
Ranheim IL [4] 0 0
0 0 
NOR3FT
[D-9]
0 0 [D-9] Moss
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[D-11]
FK Tonsberg [D-11] 0 0
0 0 
DENAFT
[12]
0 0 [12] Aarhus AGF
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[14]
Randers FC [14] 0 0
0 0 
IRNAFT
[2]
0 0 [2] Peykan
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Saba Battery   0 0
0 0 
CHIAFT
[16]
0 0 [16] Municipal Iquique
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[4]
Everton CD [4] 0 0
0 0 
SLOAFT
[8]
0 0 [8] NK Aluminij
0 0 
FT
2-4(1-1)
(1-1)
[6]
NK Publikum Celje [6] 0 0
0 0 
IRNAFT
[14]
0 0 [14] Esteghlal Khozestan
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[12]
Esteghlal Tehran [12] 0 0
0 0 
ECUAFT
[3]
0 0 [3] CD El Nacional
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[5]
Deportivo Cuenca [5] 0 0
0 0 
PERAFT
 
0 0   Defensor La Bocana
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
UTC Cajamarca [7] 0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Ancona
0 0 
FT
4-3(1-1)
(1-1)
 
SudTirol   0 0
0 0 
UKRAFT
[8]
0 0 [8] PFC Oleksandria
0 0 
FT
3-2(3-1)
(3-1)
[5]
FC Vorskla Poltava [5] 0 0
0 0 
UKRAFT
[10]
0 0 [10] FC Karpaty Lviv
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Dynamo Kyiv [2] 0 0
0 0 
COLBFT
[15]
0 0 [15] Universitario de Popayan
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Llaneros FC [5] 0 0
0 0 
CROAFT
[9]
0 0 [9] Istra 1961 Pula
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[6]
NK Lokomotiva Zagreb [6] 0 0
0 0 
CROAFT
[2]
0 0 [2] ZNK Osijek
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Rijeka [4] 0 0
0 0 
SRBAFT
[7]
0 0 [7] FK Napredak Krusevac
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[2]
Partizan Belgrade [2] 0 0
0 0 
SVKAFT
[7]
0 0 [7] MFK Ruzomberok
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[1]
Spartak Trnava [1] 0 0
0 0 
AUTAFT
[10]
0 0 [10] SKN St. Polten
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[6]
Trenkwalder Admira Wacker [6] 0 0
0 0 
ECUAFT
 
0 0   Mushuc Runa
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[7]
Liga Dep. Universitaria Quito [7] 0 0
0 0 
ECUAFT
 
0 0   Sociedad Deportiva Aucas
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[8]
Barcelona SC(ECU) [8] 0 0
0 0 
MEXAFT
[18]
3 0 [18] Pumas U.N.A.M.
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Club Leon [5] 0 1
0 1 
CRCAFT
[9]
0 0 [9] Cartagines Deportiva SA
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Universidad de Costa Rica [8] 0 0
0 0 
NGAFT
[9]
0 0 [9] Terek Grozny
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Kryliya Sovetov   0 0
0 0 
RMNAFT
[5]
0 0 [5] FC Viitorul Constanta
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[1]
Steaua Bucuresti [1] 0 0
0 0 
BIHAFT
[4]
0 0 [4] Sarajevo
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[2]
HSK Zrinjski Mostar [2] 0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Bassano
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
A.S Andria Bat   0 0
0 0 
BIAFT
[15]
0 0 [15] Kortrijk
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[11]
KAA Gent [11] 0 0
0 0 
NORAFT
[4]
0 1 [4] Stromsgodset
0 1 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[8]
Stabaek [8] 1 0
1 0 
SRBAFT
[3]
0 0 [3] Vojvodina Novi Sad
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
FK Backa Backa Palanka [13] 0 0
0 0 
SRBAFT
[6]
0 0 [6] Cukaricki Stankom
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Radnik Surdulica [9] 0 0
0 0 
USAAFT
[Tay-5]
2 0 [Tay-5] FC Kansas City
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[Tay-2]
Portland Timbers [Tay-2] 0 3
0 3 
BULAFT
[12]
0 0 [12] Pirin Blagoevgrad
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[7]
Cherno More Varna [7] 0 0
0 0 
SLOAFT
[3]
0 0 [3] Domzale
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[1]
Maribor [1] 0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Foggia
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
 
Pontedera   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Matera
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
Caronnese   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Pordenone Calcio SSD
0 0 
FT
5-2(4-0)
(4-0)
 
Grosseto   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Cosenza Calcio 1914
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
SSDC Frattese   0 0
0 0 
PERAFT
[9]
0 0 [9] Sport Huancayo
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[1]
Alianza Lima [1] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Lyon
0 0 
FT
3-2(3-1)
(3-1)
 
Benfica   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Vitoria Guimaraes
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
 
FC Porto   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Fiorentina
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Celta Vigo   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Robur Siena S.S.D.
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
 
Messina   0 0
0 0 
BIHAFT
[1]
0 0 [1] NK Siroki Brijeg
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[10]
Sloboda [10] 0 0
0 0 
CROAFT
 
0 0   NK Split
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Hajduk Split [3] 0 0
0 0 
BRAAFT
[4]
1 0 [4] Santos
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[5]
Cruzeiro (MG) [5] 0 1
0 1 
BRAAFT
 
2 0   Internacional RS
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Corinthians Paulista (SP) [1] 0 2
0 2 
BRAAFT
[15]
1 0 [15] Coritiba PR
1 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[7]
Flamengo [7] 0 2
0 2 
BRBFT
 
0 0   Atletico Clube Goianiense
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
 
Sampaio Correa   0 0
0 0 
BLVCFT
 
0 0   Oriente Petrolero
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Real Potosi   0 0
0 0 
CHIBFT
[8]
0 0 [8] CD Magallanes
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
San Marcos de Arica [2] 0 0
0 0 
COLAFT
[5]
0 0 [5] La Equidad
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[16]
Patriotas FC [16] 0 0
0 0 
GHU20FT
 
0 0   Spain U20
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Venezuela U20   0 0
0 0 
CHIAFT
[1]
4 0 [1] Colo Colo
4 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
Union Espanola [3] 0 1
0 1 
CHIBFT
[11]
0 1 [11] Iberia Los Angeles
0 1 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[12]
Union San Felipe [12] 1 0
1 0 
CHIBFT
[6]
0 2 [6] Santiago Morning
0 2 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[4]
Deportes La Serena [4] 2 0
2 0 
ECUAFT
 
0 0   CD River Plate
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[6]
Independiente Jose Teran [6] 0 0
0 0 
VENAFT
 
0 1   Deportivo Petare FC
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Estudiantes Caracas SC   1 0
1 0 
CHIBFT
[9]
0 0 [9] CD Copiapo S.A.
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[10]
Nublense [10] 0 0
0 0 
COLBFT
[13]
0 0 [13] Valledupar FC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[6]
Real Cartagena [6] 0 0
0 0 
COLBFT
[1]
0 0 [1] Barranquilla FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[10]
Union Magdalena [10] 0 0
0 0 
ECUAFT
[11]
0 0 [11] Faure Za Amarilla
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[10]
Universidad Catolica [10] 0 0
0 0 
PARAFT
[6]
0 0 [6] Libertad
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[11]
FC Nacional Asuncion [11] 0 0
0 0 
VENAFT
[14]
0 1 [14] Trujillanos
0 1 
FT
1-5(0-3)
(0-3)
[6]
Caracas FC [6] 1 0
1 0 
VENAFT
[11]
0 0 [11] Portuguesa FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Deportivo Zulia   0 0
0 0 
VENAFT
[4]
0 0 [4] Monagas SC
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[10]
Deportivo Tachira [10] 0 0
0 0 
VENAFT
 
0 0   Urena SC
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[2]
Mineros de Guayana [2] 0 0
0 0 
VENAFT
[15]
0 0 [15] Atletico Venezuela
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Llaneros de Guanare FC   0 0
0 0 
USAAFT
[Tay-1]
0 0 [Tay-1] Seattle Sounders
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[Tay-11]
LA Galaxy [Tay-11] 0 1
0 1 
USBFT
[Nhóm 1-7]
0 0 [Nhóm 1-7] Bethlehem Steel
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[Nhóm 1-15]
Toronto FC II [Nhóm 1-15] 0 0
0 0 
NASLFT
[7]
0 0 [7] FC Edmonton
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
North Carolina [3] 0 0
0 0 
COLBFT
[4]
0 0 [4] Cucuta
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
Deportes Quindio [3] 0 0
0 0 
CRCAFT
[5]
0 0 [5] Limon FC
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[2]
Deportivo Saprissa [2] 0 0
0 0 
ARGCFT
[50]
0 0 [50] River Plate
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
 
Independiente Jose Teran   0 0
0 0 
BLVCFT
 
0 0   Jorge Wilstermann
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
San Jose   0 0
0 0 
CHIBFT
[15]
0 0 [15] Valdivia
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[14]
Union La Calera [14] 0 0
0 0 
COLAFT
[11]
1 0 [11] Envigado FC
1 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[15]
Deportivo Pasto [15] 0 3
0 3 
PERAFT
[3]
0 0 [3] Universitario De Deportes
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Univ.Cesar Vallejo   0 0
0 0 
CRCAFT
 
0 0   AD San Carlos
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
AD Carmelita [10] 0 0
0 0 
BRAAFT
 
0 0   America MG
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Gremio (RS) [2] 0 0
0 0 
BRAAFT
[6]
4 0 [6] Botafogo RJ
4 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[3]
Palmeiras [3] 0 3
0 3 
CRCAFT
[3]
0 2 [3] Santos De Guapiles
0 2 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
AD Belen Siglo XXI   2 0
2 0 
CHIAFT
[10]
1 0 [10] Universidad de Concepcion
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Palestino [14] 0 1
0 1 
COLAFT
[14]
3 1 [14] Deportivo Cali
3 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Atletico Nacional Medellin [2] 1 7
1 7 
USAAFT
[Tay-6]
0 0 [Tay-6] FC Dallas
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[Tay-3]
Vancouver Whitecaps [Tay-3] 0 0
0 0 
USWFT
[9]
0 0 [9] Boston Breakers (w)
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
Orlando Pride Women's [3] 0 0
0 0 
MEXAFT
 
1 0   Jaguares Chiapas FC
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Toluca [6] 0 4
0 4 
PARAFT
[3]
0 0 [3] Guarani CA
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Cerro Porteno [1] 0 0
0 0 
USAAFT
[Dong-11]
2 0 [Dong-11] DC United
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[Dong-9]
Montreal Impact [Dong-9] 0 2
0 2 
CNDAFT
 
0 0   FC Ukraine United
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Italia Shooters [5] 0 0
0 0 
COLAFT
[13]
0 0 [13] Cortulua
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Independiente Santa Fe [1] 0 0
0 0 
COLBFT
[12]
0 0 [12] Real Santander
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Expreso Rojo   0 0
0 0 
VENAFT
[8]
0 0 [8] Zamora Barinas
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[18]
Aragua FC [18] 0 0
0 0 
USAAFT
[Dong-4]
2 0 [Dong-4] Chicago Fire
2 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[Dong-6]
New York Red Bulls [Dong-6] 0 3
0 3 
USAAFT
[Dong-8]
2 0 [Dong-8] Philadelphia Union
2 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[Tay-8]
Real Salt Lake [Tay-8] 0 2
0 2 
MEXAFT
[13]
0 0 [13] Santos Laguna
0 0 
FT
2-4(1-2)
(1-2)
[4]
Monarcas Morelia [4] 0 3
0 3 
CRCAFT
[7]
0 0 [7] Alajuelense
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[6]
Perez Zeledon [6] 0 0
0 0 
ECUAFT
[1]
0 0 [1] Club Sport Emelec
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
Delfin SC [2] 0 0
0 0 
USAAFT
[Dong-1]
0 0 [Dong-1] Toronto FC
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[Dong-5]
Columbus Crew [Dong-5] 0 0
0 0 
USAAFT
[Dong-10]
1 0 [Dong-10] Orlando City
1 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[Dong-7]
New England Revolution [Dong-7] 0 1
0 1 
CHIAFT
[6]
0 0 [6] CSD Antofagasta
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[7]
Temuco [7] 0 0
0 0 
COLAFT
[9]
2 0 [9] Dep.Independiente Medellin
2 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[12]
Atletico Huila [12] 0 2
0 2 
GHCLBFT
 
0 0   Chivas Guadalajara
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
 
Arsenal   0 0
0 0 
USAAFT
[Tay-4]
2 0 [Tay-4] Houston Dynamo
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[Tay-7]
San Jose Earthquakes [Tay-7] 0 1
0 1 
 
IDNAHoãn
 
0 0   Perseru Serui
0 0 
0-0
 
Pusamania Borneo FC   0 0
0 0 
EUW19Hoãn
[B-2]
0 0 [B-2] France (w) U19
0 0 
0-0
[A-2]
Spain (w) U19 [A-2] 0 0
0 0 
CÁC GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by bxhbongda.com - All rights reserved - Tổng hợp bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất, chính xác nhất