GIẢI ĐẤU QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 31/01/2018

GiảiGiờChủTỷ sốKhách
GHCLBFT
 
0 0   Crvena Zvezda
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Amkar Perm   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
2 0   Korea Republic University XI
2 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
 
Hoang Anh Gia Lai   0 1
0 1 
GHU19FT
 
0 0   Greece U19
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Hungary U19   0 2
0 2 
GHCLBFT
 
0 0   Odense BK
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
 
Odd Grenland   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Becamex Binh Duong
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
 
Vasco da Gama(RJ)U23   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Honka Espoo
0 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
 
Lahti   0 0
0 0 
KSBFT
[8]
0 0 [8] Al Khaleej Club
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[2]
Al-Kawkab [2] 0 0
0 0 
ALBCFT
 
3 0   KF Laci
3 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
 
Luftetari   0 3
0 3 
ALBCFT
 
2 0   Teuta Durres
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Skenderbeu Korca   0 0
0 0 
KSBFT
[16]
0 0 [16] Najran SC
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
[7]
Dhamk [7] 0 0
0 0 
KSBFT
[15]
0 0 [15] AL-Rbeea Jeddah
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[4]
Al-Tai [4] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
1 0   FC Vardar Skopje
1 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Zaglebie Lubin   0 2
0 2 
GHCLBFT
 
1 0   Shanghai Shenxin
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Dundalk   0 1
0 1 
KSBFT
[3]
0 1 [3] Al Wehda Mecca
0 1 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[11]
Al-Nojoom [11] 1 0
1 0 
GHCLBFT
 
0 0   Sparta Praha
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
Aalborg   0 0
0 0 
BDNBFT
[7]
0 0 [7] Leixoes
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[6]
Viseu [6] 0 0
0 0 
BDNBFT
[5]
0 0 [5] Penafiel
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[1]
Porto B [1] 0 0
0 0 
CYPAFT
[14]
0 0 [14] Ethnikos Achnas FC
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[13]
Aris Limassol [13] 0 0
0 0 
CYPAFT
[2]
0 0 [2] Apollon Limassol FC
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[1]
APOEL Nicosia [1] 0 0
0 0 
EGYAFT
[4]
0 0 [4] Alrga
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Tala Al Jaish [9] 0 0
0 0 
TNKCFT
[11]
0 0 [11] Akhisar Bld.Geng
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
Kayserispor [2] 0 0
0 0 
ALBCFT
 
0 0   Flamurtari
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Partizani Tirana   0 0
0 0 
ALBCFT
 
0 1   KF Tirana
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
KS Perparimi Kukesi   1 0
1 0 
CYPAFT
[9]
0 0 [9] AEP Paphos
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Anorthosis Famagusta FC [3] 0 0
0 0 
CYPAFT
[4]
0 0 [4] AEK Larnaca
0 0 
FT
4-0(4-0)
(4-0)
[7]
Doxa Katokopias [7] 0 0
0 0 
HLCFT
 
0 0   AZ Alkmaar
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
 
PEC Zwolle   0 1
0 1 
TNKCFT
[10]
0 0 [10] Giresunspor
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[1]
Fenerbahce [1] 0 0
0 0 
NPAFT
[15]
0 0 [15] Ajax Cape Town
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[4]
Orlando Pirates [4] 0 0
0 0 
NPAFT
[10]
0 0 [10] Supersport United
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
AmaZulu [8] 0 0
0 0 
BRCFT
 
0 0   Nova Iguacu
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Bragantino   0 0
0 0 
EGYAFT
[8]
0 0 [8] Enppi
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Zamalek [3] 0 0
0 0 
BDNAFT
[7]
1 0 [7] Boavista FC
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[8]
Maritimo [8] 0 2
0 2 
BDNAFT
[6]
1 0 [6] GD Chaves
1 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[14]
Vitoria Setubal [14] 0 2
0 2 
TBN3FT
[A-20]
3 0 [A-20] G. Segoviana
3 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[A-2]
Atletico de Madrid B [A-2] 0 0
0 0 
SCOCFT
 
1 1   fraserburgh
1 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
 
Glasgow Rangers   1 0
1 0 
ANHAFT
[4]
1 0 [4] Chelsea
1 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[10]
Bournemouth AFC [10] 0 0
0 0 
 
ANHAFT
[13]
1 0 [13] Newcastle United
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Burnley [7] 0 2
0 2 
 
ANHAFT
[9]
0 0 [9] Everton
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[8]
Leicester City [8] 0 2
0 2 
 
ANHAFT
[18]
1 0 [18] Southampton
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[14]
Brighton Hove Albion [14] 0 0
0 0 
 
ANHL2FT
[7]
0 0 [7] Exeter City
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[20]
Forest Green Rovers [20] 0 0
0 0 
ITCFT
 
1 0   AC Milan
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Lazio   0 1
0 1 
 
SCOAFT
[12]
0 0 [12] Ross County
0 0 
FT
2-4(0-3)
(0-3)
[3]
Aberdeen [3] 0 1
0 1 
SCOAFT
[4]
0 0 [4] Hibernian
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[7]
Motherwell [7] 0 2
0 2 
HLCFT
 
3 0   Feyenoord
3 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
PSV Eindhoven   0 3
0 3 
BICFT
 
1 0   Standard Liege
1 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
 
Club Brugge   0 1
0 1 
ANHAFT
[5]
2 0 [5] Tottenham Hotspur
2 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[2]
Manchester United [2] 0 2
0 2 
 
ANHAFT
[19]
4 0 [19] Stoke City
4 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Watford [11] 0 3
0 3 
 
ANHAFT
[1]
1 0 [1] Manchester City
1 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[20]
West Bromwich(WBA) [20] 0 3
0 3 
 
PHALCFT
 
2 0   Monaco
2 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Montpellier   0 1
0 1 
 
TBNCFT
 
2 0   Leganes
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Sevilla   0 4
0 4 
 
CRCAFT
[9]
0 0 [9] Universidad de Costa Rica
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Deportivo Saprissa [3] 0 0
0 0 
BDNAFT
[3]
0 0 [3] Sporting Lisbon
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Vitoria Guimaraes [9] 0 2
0 2 
CRCAFT
[10]
0 1 [10] Limon FC
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Herediano [1] 1 0
1 0 
BRCFT
 
0 0   Caldense MG
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Fluminense RJ   0 0
0 0 
BRCFT
 
2 0   Boavista RJ
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Internacional RS   0 1
0 1 
CSUW20FT
[A-2]
0 0 [A-2] Colombia (w) U20
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[B-2]
Venezuela (w) U20 [B-2] 0 0
0 0 
BRCFT
 
0 0   Atletico Tubarao SC
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
America FC Natal RN   0 0
0 0 
BRCFT
 
0 0   Aimore RS
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
 
Cuiaba   0 0
0 0 
MEXBFT
[2]
0 0 [2] Mineros de Zacatecas
0 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
[10]
FC Juarez [10] 0 0
0 0 
BRCFT
 
0 0   Uberlândia
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Ituano SP   0 0
0 0 
AUSU21FT
[A-4]
0 0 [A-4] Adelaide United FC (Youth)
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[A-5]
Brisbane Roar (Youth) [A-5] 0 0
0 0 
BRCFT
 
0 0   Treze Campina Grande PB
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Figueirense   0 0
0 0 
BRCFT
 
0 0   Novoperario MS
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
 
Salgueiros AC   0 0
0 0 
BRCFT
 
0 0   Cordino
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Nautico (PE)   0 0
0 0 
BRCFT
 
0 0   Floresta CE
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Botafogo PB   0 0
0 0 
BRCFT
 
0 0   Interporto FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Juventude   0 0
0 0 
BRCFT
 
0 0   Internacional RS
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Sampaio Correa   0 0
0 0 
BRCFT
 
0 0   Itabaiana(SE)
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Joinville SC   0 0
0 0 
LIBFT
[VL-5]
0 2 [VL-5] Chapecoense SC
0 2 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[VL-10]
Nacional Montevideo [VL-10] 2 0
2 0 
LIBFT
[VL-18]
0 0 [VL-18] Universidad de Concepcion
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[VL-16]
Vasco da Gama [VL-16] 0 0
0 0 
BRCFT
 
1 0   Madureira
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Sao Paulo   0 1
0 1 
BRCFT
 
0 0   Real Desportivo/RO
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Londrina PR   0 0
0 0 
BLVAFT
[A-2]
0 0 [A-2] Real Potosi
0 0 
FT
4-4(1-3)
(1-3)
[A-4]
Universitario de Sucre [A-4] 0 0
0 0 
COLSCFT
 
1 0   Millonarios
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Atletico Nacional Medellin   0 4
0 4 
CSUW20FT
[A-1]
0 0 [A-1] Paraguay (w) U20
0 0 
FT
1-8(0-3)
(0-3)
[B-1]
Brasil (w) U20 [B-1] 0 0
0 0 
BRCFT
 
0 0   Fluminense de Feira BA
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Santa Cruz PE   0 0
0 0 
GHQGFT
 
1 0   Mexico
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Bosnia-Herzegovina   0 1
0 1 
CRCAFT
[4]
0 1 [4] Perez Zeledon
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
AD Grecia [6] 1 0
1 0 
CRCAFT
[12]
0 0 [12] Municipal Liberia
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
AD Carmelita [7] 0 0
0 0 
CRCAFT
[11]
0 2 [11] Cartagines Deportiva SA
0 2 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[5]
Santos De Guapiles [5] 2 0
2 0 
MEXBFT
[3]
2 0 [3] CSyD Dorados de Sinaloa
2 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[1]
Alebrijes de Oaxaca [1] 0 3
0 3 
BDNBHoãn
[8]
0 0 [8] Nacional da Madeira
0 0 
0-0
[16]
Oliveirense [16] 0 0
0 0 
SCOAHoãn
[9]
0 0 [9] Saint Johnstone
0 0 
0-0
[11]
Hamilton Academical [11] 0 0
0 0 
MEXCHoãn
[F-3]
0 0 [F-3] Alebrijes de Oaxaca
0 0 
0-0
[D-3]
Puebla [D-3] 0 0
0 0 
CÁC GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by bxhbongda.com - All rights reserved - Tổng hợp bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất, chính xác nhất