GIẢI ĐẤU QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 30/07/2016

GiảiGiờChủTỷ sốKhách
AUSVPLFT
 
1 0   Northcote City
1 0 
FT
1-3(1-0)
(1-0)
 
Richmond   0 2
0 2 
AUSSLFT
[1]
0 0 [1] Adelaide City FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
West Torrens Birkalla [7] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[9]
0 0 [9] Adelaide United FC (Youth)
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
 
Adelaide Raiders SC   0 2
0 2 
AUSSLFT
 
3 0   Adelaide Panthers
3 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
West Adelaide SC [6] 0 3
0 3 
AUSSLFT
[11]
2 0 [11] Adelaide Blue Eagles
2 0 
FT
3-3(1-2)
(1-2)
[3]
Adelaide Comets FC [3] 0 4
0 4 
AUSSLFT
[2]
0 0 [2] Metrostars SC
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[4]
Croydon Kings [4] 0 2
0 2 
AUSSLFT
[10]
2 0 [10] Campbelltown City SC
2 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[8]
Adelaide Olympic [8] 0 2
0 2 
NHATJFLFT
 
0 0   Fagiano Okayama B
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Honda FC [1] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[9]
0 0 [9] Ryutsu Keizai University
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
 
Azul Claro Numazu   0 0
0 0 
NHATJFLFT
[3]
0 0 [3] Sony Sendai
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[15]
Ohira Tochigi UVA SC [15] 0 1
0 1 
AUSBPLFT
 
0 0   North Pine United
0 0 
FT
1-5(0-1)
(0-1)
[1]
Rochedale Rovers [1] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[8]
0 0 [8] Albany Creek
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[4]
Mitchelton FC [4] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[12]
0 0 [12] Perth Glory FC Am
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Perth SC [2] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[4]
0 0 [4] Bayswater City
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[10]
Subiaco AFC [10] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[1]
0 0 [1] Inglewood United
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[3]
Sorrento F.C. [3] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[5]
0 0 [5] Floreat Athena
0 0 
FT
3-2(3-0)
(3-0)
[8]
Stirling Lions [8] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[13]
0 0 [13] Balcatta FC
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[7]
ECU Joondalup [7] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[9]
0 0 [9] Cockburn City
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[11]
Armadale SC [11] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[8]
0 0 [8] North Queensland Fury
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[11]
Brisbane Roar (Youth) [11] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[10]
0 0 [10] SWQ Thunder
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Brisbane Olympic United FC [5] 0 0
0 0 
TQAFT
[15]
0 0 [15] Yanbian
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[6]
Shandong Luneng [6] 0 0
0 0 
TQBFT
 
0 0   Qingdao Zhongneng
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[5]
Wuhan ZALL [5] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   South China AA
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
 
Juventus   0 0
0 0 
GHU19FT
 
0 0   China U19
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
 
Desportivo Brasil U19   0 0
0 0 
AUSBPLFT
[10]
0 0 [10] Logan Lightning
0 0 
FT
0-5(0-1)
(0-1)
[2]
Peninsula Power [2] 0 0
0 0 
HQ3FT
 
0 0   Yongin City FC
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[4]
Daejeon Korail [4] 0 0
0 0 
AFFWFT
[A-3]
0 0 [A-3] Philippines (w)
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[A-4]
Singapore (w) [A-4] 0 0
0 0 
VNBFT
[2]
0 0 [2] Huda Hue
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[1]
Nam Dinh FC [1] 0 0
0 0 
VNBFT
[5]
0 0 [5] Dak Lak
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Binh Phuoc [3] 0 0
0 0 
VNBFT
[6]
0 0 [6] Pacifico Xining
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Ca Mau   0 0
0 0 
AUSBPLFT
[5]
0 0 [5] Eastern Suburbs Brisbane
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12]
Capalaba Reserve [12] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[8]
0 0 [8] Hake Ya Dong in Sydney City
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[12]
PCYC Parramatta Eagles [12] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[7]
0 0 [7] Far North Queensland Bulls
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[9]
Redlands United FC [9] 0 0
0 0 
NHATAFT
[15]
0 0 [15] Ventforet Kofu
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[7]
Urawa Red Diamonds [7] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
 
0 0   Yokogawa Musashino
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Osaka FC [4] 0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   Madura United
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Persipura Jayapura   0 0
0 0 
SINLCFT
[A-3]
0 1 [A-3] Hougang United FC
0 1 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[B-3]
Geylang United FC [B-3] 1 0
1 0 
AUSQSLFT
[4]
0 0 [4] Moreton Bay United
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Sunshine Coast FC [12] 0 0
0 0 
NHATAFT
 
0 0   Avispa Fukuoka
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[12]
Vegalta Sendai [12] 0 0
0 0 
VNBFT
 
0 0   Dong Nai Berjaya
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Phu Yen FC   0 0
0 0 
DUC4BFT
 
0 0   VfL Wolfsburg (Youth)
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
 
ETSV Weiche Flensburg   0 0
0 0 
NGAU21FT
[16]
0 0 [16] FK Ural Youth
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[5]
Ufa Youth [5] 0 0
0 0 
NHATAFT
 
0 0   Shonan Bellmare
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[2]
Kawasaki Frontale [2] 0 0
0 0 
NHATAFT
[10]
0 0 [10] Gamba Osaka
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Hiroshima Sanfrecce [16] 0 0
0 0 
NHATAFT
[18]
0 0 [18] Albirex Niigata
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
FC Tokyo [11] 0 0
0 0 
NHATAFT
[8]
0 0 [8] Vissel Kobe
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[17]
Omiya Ardija [17] 0 0
0 0 
NHATAFT
[6]
0 0 [6] Jubilo Iwata
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[4]
Kashiwa Reysol [4] 0 0
0 0 
NHATAFT
[9]
0 0 [9] Sagan Tosu
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[1]
Kashima Antlers [1] 0 0
0 0 
NHATAFT
[5]
0 0 [5] Yokohama Marinos
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Nagoya Grampus   0 0
0 0 
HQAFT
[3]
0 0 [3] Ulsan Hyundai FC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[9]
Chunnam Dragons [9] 0 0
0 0 
HQAFT
 
0 0   Suwon City
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[11]
Sangju Sangmu Phoenix [11] 0 0
0 0 
HQAFT
[1]
0 0 [1] Jeonbuk Hyundai Motors
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[12]
Gwangju Football Club [12] 0 0
0 0 
HQBFT
 
0 0   Gangwon FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Seoul E-Land FC [8] 0 0
0 0 
HQBFT
 
0 0   Goyang Hi FC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
FC Anyang [7] 0 0
0 0 
HQ3FT
[1]
0 0 [1] Cheonan City
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
Busan Transportation Corporation [8] 0 0
0 0 
VNAFT
[4]
0 0 [4] Sanna Khanh Hoa
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Quang Nam [1] 0 0
0 0 
VNAFT
[12]
0 0 [12] Becamex Binh Duong
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
SHB Da Nang [9] 0 0
0 0 
VNBFT
[4]
0 0 [4] Viettel
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
CLB TPHCM   0 0
0 0 
NOR3FT
[A-7]
0 0 [A-7] Alta
0 0 
FT
5-2(1-2)
(1-2)
[A-9]
Senja [A-9] 0 0
0 0 
FINBFT
[6]
0 0 [6] Haka
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[9]
GrIFK Kauniainen [9] 0 0
0 0 
THAFT
[1]
0 0 [1] Buriram United
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
 
BB-Chulalongkorn Univ. FC   0 0
0 0 
THAFT
[4]
0 0 [4] Chiangrai United
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Army United F.C.   0 0
0 0 
VNAFT
[3]
0 0 [3] Thanh Hoa
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[13]
Can Tho [13] 0 0
0 0 
AFFWFT
[A-2]
0 0 [A-2] Thailand (w)
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[A-1]
Vietnam (w) [A-1] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Everton
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Real Betis   0 0
0 0 
TQBFT
[15]
0 0 [15] Dalian Chaoyue
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Tianjin QuanJian   0 0
0 0 
TQAFT
[14]
0 0 [14] Henan Jianye
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[1]
Guangzhou Evergrande Taobao FC [1] 0 0
0 0 
TQAFT
[11]
0 0 [11] Shanghai Shenhua
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[12]
Jiangsu Suning FC [12] 0 0
0 0 
TQBFT
 
0 1   Hunan Billows
0 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[12]
Meizhou Hakka [12] 1 0
1 0 
DUC3FT
 
0 0   Jahn Regensburg
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
Hansa Rostock [6] 0 0
0 0 
DUC3FT
[20]
0 0 [20] Rot-Weiss Erfurt
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[10]
Hallescher FC [10] 0 0
0 0 
DUC3FT
[13]
0 1 [13] Chemnitzer
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
SG Sonnenhof Grossaspach [7] 1 0
1 0 
DUC3FT
[4]
0 0 [4] SV Wehen Wiesbaden
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[11]
Vfr Aalen [11] 0 0
0 0 
DUC3FT
 
0 0   FSV Mainz 05 (Youth)
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[16]
Zwickau [16] 0 0
0 0 
DUC3FT
 
0 0   Holstein Kiel
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
FSV Frankfurt   0 0
0 0 
DUC4BAFT
[16]
0 0 [16] Greuther Furth (Youth)
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
TSV Buchbach [9] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[17]
0 0 [17] VfR Garching
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[2]
FC Ingolstadt 04 Am [2] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[18]
0 0 [18] FC Augsburg II
0 0 
FT
12-0(7-0)
(7-0)
[10]
SV Seligenporten [10] 0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Rot-Weiss Oberhausen
0 0 
FT
0-4(0-0)
(0-0)
 
Rot-Weiss Ahlen   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   TSG Sprockhovel
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
SV Rodinghausen   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Siegen Sportfreunde
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Alemannia Aachen   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Bonner
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Fortuna Dusseldorf (Youth)   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Wattenscheid 09
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
SC Verl   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Koln (Youth)
0 0 
FT
1-4(1-2)
(1-2)
 
Borussia Dortmund (Youth)   0 0
0 0 
NOR3FT
[C-1]
0 0 [C-1] Floro
0 0 
FT
4-0(0-0)
(0-0)
[C-12]
Stord IL [C-12] 0 0
0 0 
NOR3FT
[B-2]
0 0 [B-2] Ham-Kam
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[B-7]
Nardo FK [B-7] 0 0
0 0 
FIN3FT
[B-2]
0 0 [B-2] TPV
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[B-11]
Aland [B-11] 0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   Bhayangkara Surabaya United
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
 
Persija Jakarta   0 0
0 0 
THAFT
[15]
0 0 [15] Sukhothai
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Nakhon Ratchasima [12] 0 0
0 0 
THAFT
[11]
0 0 [11] Suphanburi FC
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
 
Osotspa Saraburi FC   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Eintracht Braunschweig
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
 
Hertha Berlin   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Ilves Tampere
0 0 
FT
1-4(0-3)
(0-3)
 
Valencia   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Arminia Bielefeld
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Marseille   0 0
0 0 
PHBFT
 
0 0   Red Star FC 93
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
AJ Auxerre [15] 0 0
0 0 
ESTAFT
[4]
0 0 [4] FCI Tallinn
0 0 
FT
4-3(3-1)
(3-1)
[5]
Trans Narva [5] 0 0
0 0 
NOR3FT
[B-12]
0 0 [B-12] Molde B
0 0 
FT
7-0(3-0)
(3-0)
[B-14]
Tynset [B-14] 0 0
0 0 
FINAFT
[11]
0 0 [11] HIFK
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[6]
SJK Seinajoen [6] 0 0
0 0 
FINAFT
[10]
0 0 [10] PS Kemi Kings
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Vaasa VPS [8] 0 0
0 0 
FIN3FT
[A-1]
0 0 [A-1] Gnistan Helsinki
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[A-3]
MP MIKELI [A-3] 0 0
0 0 
FIN3FT
[A-2]
0 0 [A-2] SC KuFu-98
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[A-8]
Kultsu Lappeenranta [A-8] 0 0
0 0 
FIN3FT
[C-3]
0 0 [C-3] GBK Kokkola
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[C-2]
AC Kajaani [C-2] 0 0
0 0 
FIN3FT
[A-4]
0 0 [A-4] JaPS
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[A-11]
FC Vaajakoski [A-11] 0 0
0 0 
CZEAFT
[12]
0 0 [12] Vysocina jihlava
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[1]
FC Viktoria Plzen [1] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[5]
0 0 [5] Karpaty U21
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Dinamo KyivU21 [3] 0 0
0 0 
MASCFT
[4]
0 0 [4] Perak
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[1]
Johor FC [1] 0 0
0 0 
MASCFT
 
0 0   kelantan
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Kuala Lumpur   0 0
0 0 
MASCFT
 
0 0   PDRM
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
 
Selangor PKNS   0 0
0 0 
MASCFT
 
0 0   Pahang
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Selangor   0 0
0 0 
MASCFT
 
0 0   Terengganu
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
 
Negeri Sembilan   0 0
0 0 
THAFT
[7]
0 0 [7] Chonburi Shark FC
0 0 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
[2]
Muang Thong United [2] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Karlsruher SC
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
 
Derby County   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 1   Groningen
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Southampton   1 0
1 0 
NORBFT
[14]
0 0 [14] Fredrikstad
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Mjondalen IF [3] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   St. Pauli
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
 
Sevilla   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Peterborough United
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Barnsley   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Aston Villa
0 0 
FT
1-3(1-0)
(1-0)
 
Middlesbrough   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Nottingham Forest
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
 
Hull City   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Wolves
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
 
Swansea City   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Dynamo Dresden
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Werder Bremen   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Queens Park Rangers (QPR)
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Watford   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Norwich City
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
 
Hannover 96   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Bournemouth AFC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Cardiff City   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Fortuna Dusseldorf
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
 
Malaga   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Fulham
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
 
Crystal Palace   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Newcastle United
0 0 
FT
3-2(3-0)
(3-0)
 
Vitesse Arnhem   0 0
0 0 
DUC4BFT
 
0 0   FC Hansa Luneburg
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Lupo-Martini Wolfsburg   0 0
0 0 
NGAU21FT
[6]
0 0 [6] Spartak Moscow Youth
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[14]
Arsenal Tula Youth [14] 0 0
0 0 
LATAFT
[1]
0 0 [1] Spartaks Jurmala
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
 
BFC Daugavpils   0 0
0 0 
NOR3FT
[D-3]
0 0 [D-3] Fram Larvik
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[D-6]
Vindbjart [D-6] 0 0
0 0 
NOR3FT
[D-2]
0 0 [D-2] Baerum SK
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[D-5]
Notodden FK [D-5] 0 0
0 0 
NOR3FT
[B-10]
0 0 [B-10] Strindheim IL
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[B-8]
Nybergsund IL Trysil [B-8] 0 0
0 0 
NOR3FT
[A-12]
0 0 [A-12] Ullern FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[A-4]
Skeid Oslo [A-4] 0 0
0 0 
NOR3FT
[C-14]
0 0 [C-14] Sola
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[C-13]
Forde [C-13] 0 0
0 0 
NOR3FT
[C-2]
0 0 [C-2] Nest Sotra
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[C-3]
Egersund [C-3] 0 0
0 0 
NOR3FT
[A-10]
0 0 [A-10] Oppsal
0 0 
FT
3-1(3-1)
(3-1)
[A-6]
Kjelsas [A-6] 0 0
0 0 
NOR3FT
[D-13]
0 0 [D-13] Flekkeroy
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[D-1]
FK Arendal [D-1] 0 0
0 0 
NOR3FT
[C-7]
0 0 [C-7] Vidar
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[C-4]
Vard Haugesund [C-4] 0 0
0 0 
NOR3FT
[C-5]
0 0 [C-5] Fana
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[C-10]
Lysekloster [C-10] 0 0
0 0 
NOR3FT
[D-14]
0 0 [D-14] Orn-Horten
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[D-10]
Kvik Halden [D-10] 0 0
0 0 
NOR3FT
[B-5]
0 0 [B-5] Stjordals Blink
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[B-1]
Elverum [B-1] 0 0
0 0 
NOR3FT
[B-9]
0 0 [B-9] Byasen Toppfot
0 0 
FT
4-1(0-0)
(0-0)
[B-11]
Gjovik Lyn [B-11] 0 0
0 0 
TDAFT
[5]
0 0 [5] Ostersunds FK
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Elfsborg [8] 0 0
0 0 
TDAFT
 
0 0   Gefle IF
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[9]
Hammarby [9] 0 0
0 0 
TDAFT
[13]
0 0 [13] GIF Sundsvall
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[6]
IFK Norrkoping FK [6] 0 0
0 0 
TDBFT
[3]
0 0 [3] Trelleborgs FF
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Dalkurd FF [2] 0 0
0 0 
TDBFT
 
0 0   Ljungskile
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Halmstads   0 0
0 0 
TDBFT
 
0 0   Assyriska IF i Norrkoping
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[16]
Atvidabergs [16] 0 0
0 0 
UKRAFT
 
0 0   Volyn
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[3]
Olimpic Donetsk [3] 0 0
0 0 
UKRU21FT
 
0 0   FC Dnipro Dnipropetrovsk U21
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
 
Stal Dniprodzerzhynsk(U21)   0 0
0 0 
AUTAFT
[2]
0 0 [2] Red Bull Salzburg
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
Wolfsberger AC [8] 0 0
0 0 
DENAFT
[5]
0 0 [5] FC Copenhagen
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[3]
Nordsjaelland [3] 0 0
0 0 
NGAFT
[2]
0 0 [2] Zenit St. Petersburg
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Lokomotiv Moscow [1] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Rennes
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
 
Guingamp   0 0
0 0 
DUC4BAFT
 
0 0   Bayern Hof
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
 
TSV 1860 Munchen (Youth)   0 0
0 0 
BLRAFT
[16]
0 0 [16] Naftan Novopolock
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[11]
FK Isloch Minsk [11] 0 0
0 0 
MDVAFT
[4]
0 0 [4] FC Olimpia Balti
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
CSCA-Rapid Chisinau B [5] 0 0
0 0 
MDVAFT
 
0 0   Saxan Ceadir Lunga
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
FC Academia Chisinau   0 0
0 0 
MDVAFT
[10]
0 0 [10] Dinamo-Auto
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Sheriff Tiraspol [1] 0 0
0 0 
SRBAFT
[15]
0 1 [15] FK Rad Beograd
0 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[5]
Crvena Zvezda [5] 1 0
1 0 
CZEAFT
[10]
0 0 [10] Tescoma Zlin
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Marila Pribram   0 0
0 0 
CZEAFT
[6]
0 0 [6] Baumit Jablonec
0 0 
FT
5-3(1-3)
(1-3)
[15]
MFK Karvina [15] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[4]
0 1 [4] PFK Aleksandriya U21
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
FC Vorskla U21 [7] 1 0
1 0 
GHCLBFT
 
0 0   Chievo
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
 
Sampdoria   0 0
0 0 
BIHAFT
 
0 0   Olimpik Sarajevo
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
FK Zeljeznicar [3] 0 0
0 0 
BIHAFT
[12]
0 0 [12] Vitez
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Mladost Doboj Kakanj [6] 0 0
0 0 
BIHAFT
 
0 0   NK Metalleghe-BSI
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[5]
FK Krupa [5] 0 0
0 0 
RMNAFT
[4]
0 0 [4] Botosani
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[2]
CFR Cluj [2] 0 0
0 0 
TSAFT
[9]
0 0 [9] FC Sion
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[4]
St. Gallen [4] 0 0
0 0 
TSBFT
[9]
0 0 [9] Winterthur
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[7]
Aarau [7] 0 0
0 0 
TSBFT
[10]
0 0 [10] FC Wil 1900
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
FC Zurich   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Montpellier
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Sunderland A.F.C   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Excelsior SBV
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
 
RCD Espanyol   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Nantes
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Athletic Bilbao   0 0
0 0 
POLAFT
[13]
0 0 [13] Lechia Gdansk
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[3]
Wisla Krakow [3] 0 0
0 0 
POLBFT
 
0 0   Znicz Pruszkow
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[10]
Bytovia Bytow [10] 0 0
0 0 
POLBFT
[17]
0 0 [17] Olimpia Grudziadz
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[11]
Podbeskidzie Bielsko-Biala [11] 0 0
0 0 
POLBFT
[16]
0 0 [16] OKS Stomil Olsztyn
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[5]
Chrobry Glogow [5] 0 0
0 0 
POLBFT
[8]
0 0 [8] GKS Katowice
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[15]
Wigry Suwalki [15] 0 0
0 0 
BULAFT
[4]
0 0 [4] Botev Plovdiv
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
Lokomotiv Plovdiv [9] 0 0
0 0 
BIAFT
[10]
0 0 [10] Mouscron Peruwelz
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[3]
Anderlecht [3] 0 0
0 0 
HUNAFT
[8]
0 0 [8] Ujpesti
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Paksi SE Honlapja [6] 0 0
0 0 
HUNAFT
[11]
0 0 [11] Szombathelyi Haladas
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
Budapest Honved [4] 0 0
0 0 
LATAFT
 
0 1   FK Liepaja
0 1 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[2]
FK Ventspils [2] 1 0
1 0 
TDBFT
 
0 0   Angelholms FF
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
IK Sirius FK   0 0
0 0 
CHIAFT
[11]
4 0 [11] Santiago Wanderers
4 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Universidad de Chile [2] 0 3
0 3 
ESTAFT
 
0 0   Vaprus Parnu
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[2]
Levadia Tallinn [2] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Plymouth Argyle
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
West Bromwich(WBA)   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Sporting Braga
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Villarreal   0 0
0 0 
UKRAFT
[11]
0 0 [11] Chernomorets Odessa
0 0 
FT
1-4(0-0)
(0-0)
[1]
FC Shakhtar Donetsk [1] 0 0
0 0 
UKRAFT
[9]
0 0 [9] Zirka Kirovohrad
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Zorya [6] 0 0
0 0 
AUTAFT
 
0 0   SV Ried
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[1]
Sturm Graz [1] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Bordeaux
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
 
Angers   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Real Oviedo
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
 
Deportivo La Coruna   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 1   Levante
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
UCAM Murcia   1 0
1 0 
ICCFT
 
0 0   Celtic FC
0 0 
FT
1-3(1-3)
(1-3)
 
FC Barcelona   0 0
0 0 
BDNLCFT
[A-4]
0 0 [A-4] Portimonense
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Santa Clara   0 0
0 0 
BDNLCFT
 
0 0   Gil Vicente
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Academica Coimbra   0 0
0 0 
NGAFT
[14]
0 0 [14] Anzhi Makhachkala
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
CSKA Moscow [3] 0 0
0 0 
POLBFT
 
0 0   Wisla Pulawy
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
MKS Kluczbork   0 0
0 0 
CROAFT
[10]
0 0 [10] HNK Cibalia
0 0 
FT
3-3(2-2)
(2-2)
[5]
Inter Zapresic [5] 0 0
0 0 
SRBAFT
[14]
0 0 [14] FK Javor Ivanjica
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Novi Pazar   0 0
0 0 
SVKAFT
[12]
0 0 [12] FK Senica
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[9]
Michalovce [9] 0 0
0 0 
SVKAFT
[8]
0 0 [8] Zlate Moravce
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[6]
Trencin [6] 0 0
0 0 
SVKAFT
[3]
0 0 [3] MSK Zilina
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[10]
Tatran Presov [10] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   SC Heerenveen
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Real Sociedad   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Manchester United
0 0 
FT
5-2(1-2)
(1-2)
 
Galatasaray   0 0
0 0 
 
PERAFT
[14]
0 0 [14] Inti Gas Deportes
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[10]
Sporting Cristal [10] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Cadiz
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Osasuna   0 0
0 0 
GHU20FT
 
0 1   Mauritania U20
0 1 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
 
Bahrain U20   1 0
1 0 
BIAFT
[7]
0 0 [7] Zulte-Waregem
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[16]
KAS Eupen [16] 0 0
0 0 
BIAFT
[4]
0 0 [4] Sint-Truidense
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Lokeren [12] 0 0
0 0 
RMNAFT
[7]
0 0 [7] Steaua Bucuresti
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[9]
ACS Poli Timisoara [9] 0 0
0 0 
SRBAFT
[16]
0 1 [16] Borac Cacak
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[10]
Mladost Lucani [10] 1 0
1 0 
SRBAFT
[4]
0 0 [4] FK Spartak Zlatibor Voda
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[8]
Radnicki Nis [8] 0 0
0 0 
TSAFT
[1]
0 0 [1] Young Boys
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[10]
Lugano [10] 0 0
0 0 
BULAFT
[13]
0 0 [13] FC Dunav Ruse
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Vereya [6] 0 0
0 0 
SLOAFT
[4]
0 0 [4] NK Rudar Velenje
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
FC Koper   0 0
0 0 
SLOAFT
[5]
0 0 [5] ND Gorica
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
Radomlje   0 0
0 0 
CZEAFT
[4]
0 0 [4] Sparta Praha
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[13]
Synot Slovacko [13] 0 0
0 0 
NGAFT
[11]
0 0 [11] Rostov FK
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Gazovik Orenburg   0 0
0 0 
POLAFT
[8]
0 0 [8] Wisla Plock
0 0 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[2]
Legia Warszawa [2] 0 0
0 0 
BIAFT
[2]
0 1 [2] Charleroi
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Red Star Waasland [5] 1 0
1 0 
HUNAFT
[2]
0 0 [2] Ferencvarosi TC
0 0 
FT
6-2(1-0)
(1-0)
[5]
Diosgyor VTK [5] 0 0
0 0 
IREAFT
 
0 0   Longford Town
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Salthill Devon Galway [10] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Sporting Lisbon
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
 
VfL Wolfsburg   0 0
0 0 
ICCFT
 
2 0   Real Madrid
2 0 
FT
3-2(3-0)
(3-0)
 
Chelsea   0 3
0 3 
BRBFT
 
0 1   Joinville SC
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Oeste [5] 1 0
1 0 
COLBFT
[14]
0 2 [14] Bogota FC
0 2 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
[8]
Orsomarso [8] 2 0
2 0 
USAAFT
[Dong-2]
2 0 [Dong-2] New York City Football Club
2 0 
FT
5-1(2-0)
(2-0)
[Tay-10]
Colorado Rapids [Tay-10] 0 1
0 1 
USBFT
 
0 0   Montreal Impact Reserves
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[Nhóm 1-5]
Charlotte Independence [Nhóm 1-5] 0 0
0 0 
BRBFT
 
0 0   Bragantino
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Bahia BA   0 0
0 0 
CHIBFT
[1]
0 0 [1] Curico Unido
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
Rangers Talca [5] 0 0
0 0 
CHIBFT
[3]
0 0 [3] Coquimbo Unido
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[13]
Cobreloa [13] 0 0
0 0 
COLAFT
[17]
0 0 [17] Atletico Bucaramanga
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Jaguares de Cordoba [10] 0 0
0 0 
PARAFT
[5]
0 0 [5] Sportivo Luqueno
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
 
General Caballero   0 0
0 0 
PERAFT
[6]
0 0 [6] Deportivo Municipal
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[4]
Real Atletico Garcilaso [4] 0 0
0 0 
VENAFT
[12]
0 0 [12] Zulia FC
0 0 
FT
1-1(2-0)
(2-0)
[7]
Deportivo La Guaira [7] 0 0
0 0 
ARGCFT
[53]
0 0 [53] San Lorenzo
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
 
Union Sunchales   0 0
0 0 
GHU20FT
 
0 0   Costa Rica U20
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Argentina U20   0 0
0 0 
ICCFT
 
0 0   Inter Milan
0 0 
FT
1-4(0-4)
(0-4)
 
Bayern Munchen   0 1
0 1 
BRAAFT
[18]
2 0 [18] Sport Club Recife PE
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[13]
Atletico Paranaense [13] 0 1
0 1 
BRAAFT
 
3 1   Figueirense
3 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[16]
Vitoria BA [16] 1 3
1 3 
BRBFT
[12]
0 0 [12] SC Paysandu Para
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[7]
Vila Nova [7] 0 0
0 0 
BRBFT
[4]
0 0 [4] Parana PR
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[3]
Ceara [3] 0 0
0 0 
CHIAFT
[13]
1 1 [13] Universidad Catolica
1 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Cobresal   1 7
1 7 
COLAFT
[3]
2 0 [3] Atletico Junior Barranquilla
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[19]
Alianza Petrolera [19] 0 4
0 4 
COLAFT
[4]
0 1 [4] Millonarios
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[20]
Aguilas Doradas [20] 1 0
1 0 
VENAFT
[3]
0 0 [3] Carabobo FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
Deportivo Lara [1] 0 0
0 0 
VENAFT
[16]
0 0 [16] Deportivo Anzoategui
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Estudiantes Merida FC [5] 0 0
0 0 
MEXAFT
[16]
1 0 [16] Queretaro FC
1 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[14]
Puebla [14] 0 1
0 1 
MEXBFT
[9]
0 1 [9] Zacatepec
0 1 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[16]
CF Atlante [16] 1 0
1 0 
PARAFT
[4]
0 0 [4] Olimpia Asuncion
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[7]
Deportivo Capiata [7] 0 0
0 0 
PERAFT
[2]
0 0 [2] FBC Melgar
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[16]
Alianza Atletico Sullana [16] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-6]
0 0 [Nhóm 1-6] FC Cincinnati
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[Nhóm 1-2]
Charleston Battery [Nhóm 1-2] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-14]
0 0 [Nhóm 1-14] Richmond Kickers
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[Nhóm 1-8]
Red Bull New York Reserve [Nhóm 1-8] 0 0
0 0 
NASLFT
 
0 0   Fort Lauderdale Strikers
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Jacksonville Armada [5] 0 0
0 0 
NASLFT
 
0 0   Ottawa Fury
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Tampa Bay Rowdies   0 0
0 0 
CNDAFT
[3]
0 0 [3] Brantford Galaxy SC
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
 
London City   0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-1]
0 0 [Nhóm 1-1] Louisville City FC
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-9]
Orlando City U23 [Nhóm 1-9] 0 0
0 0 
NASLFT
[4]
0 0 [4] New York Cosmos
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[8]
Puerto Rico FC [8] 0 0
0 0 
BRAAFT
[10]
0 0 [10] Atletico Mineiro
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Santa Cruz PE   0 0
0 0 
BRBFT
 
0 0   Vasco da Gama
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[10]
Criciuma [10] 0 0
0 0 
COLAFT
 
3 0   Boyaca Chico
3 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[6]
Deportes Tolima [6] 0 3
0 3 
NASLFT
[2]
0 0 [2] Miami FC
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[6]
Indy Eleven [6] 0 0
0 0 
USWFT
[4]
0 0 [4] Chicago Red Stars (w)
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
FC Kansas City (w) [6] 0 0
0 0 
MEXAFT
[1]
1 0 [1] Monterrey
1 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[9]
CDSyC Cruz Azul [9] 0 3
0 3 
MEXAFT
[8]
3 0 [8] Atlas
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[17]
Veracruz [17] 0 1
0 1 
MEXBFT
 
0 1   Loros Universidad
0 1 
FT
3-3(1-2)
(1-2)
[5]
Mineros de Zacatecas [5] 1 0
1 0 
MEXBFT
[4]
0 0 [4] Alebrijes de Oaxaca
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[1]
Celaya FC [1] 0 0
0 0 
CNDAFT
[8]
0 0 [8] Milton SC
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[1]
Serbian White Eagles [1] 0 0
0 0 
CNDAFT
[2]
0 0 [2] SC Scarborough Ontario
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Toronto Atomic Selects SC   0 0
0 0 
MEXAFT
[12]
0 0 [12] Pachuca
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Necaxa [7] 0 0
0 0 
CHIAFT
[8]
2 0 [8] Huachipato
2 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[5]
Audax Italiano [5] 0 2
0 2 
USBFT
[Nhóm 2-4]
0 0 [Nhóm 2-4] Swope Park Rangers
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[Nhóm 2-2]
San Antonio [Nhóm 2-2] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-13]
0 0 [Nhóm 1-13] St.Louis Lions
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[Nhóm 2-6]
OKC Energy FC [Nhóm 2-6] 0 0
0 0 
USWFT
[8]
0 0 [8] Houston Dash Women's
0 0 
FT
3-3(1-1)
(1-1)
 
Western New York Flash (w)   0 0
0 0 
PERAFT
[15]
0 0 [15] Juan Aurich
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[13]
Dep.San Martin [13] 0 0
0 0 
MEXBFT
[2]
0 0 [2] CF Indios de Ciudad Juarez
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[14]
Leones Negros UdeG [14] 0 0
0 0 
NASLFT
 
0 0   Rayo OKC
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
 
Minnesota United FC   0 0
0 0 
ICCFT
 
1 0   Liverpool
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
AC Milan   0 0
0 0 
MEXAFT
[3]
0 1 [3] Club America
0 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[2]
Tigres UANL [2] 1 2
1 2 
MEXBFT
[12]
0 0 [12] CSyD Dorados de Sinaloa
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
 
Lobos BUAP   0 0
0 0 
CRCAFT
[1]
0 0 [1] Herediano
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[12]
Municipal Liberia [12] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-9]
0 0 [Nhóm 2-9] Orange County Blues FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[Nhóm 2-13]
Los Angeles Galaxy II [Nhóm 2-13] 0 0
0 0 
USBFT
 
0 0   Arizona United SC
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[Nhóm 2-7]
Tulsa Roughneck [Nhóm 2-7] 0 0
0 0 
USWFT
[1]
0 0 [1] Portland Thorns FC (w)
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Seattle Reign (w) [5] 0 0
0 0 
USWHoãn
[10]
0 0 [10] Washington Spirit (w)
0 0 
0-0
[7]
Sky Blue FC (w) [7] 0 0
0 0 
CÁC GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by bxhbongda.com - All rights reserved - Tổng hợp bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất, chính xác nhất