GIẢI ĐẤU QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 24/07/2016

GiảiGiờChủTỷ sốKhách
AUSQSLFT
[14]
1 0 [14] Sunshine Coast FC
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[6]
Brisbane Strikers [6] 0 1
0 1 
NHATJFLFT
[7]
0 0 [7] Run Mel Aomori
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[16]
Verspah Oita [16] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[4]
2 0 [4] Osaka FC
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
Nara Club [8] 0 1
0 1 
NHATJFLFT
[6]
0 0 [6] Vanraure Hachinohe FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Yokogawa Musashino   0 0
0 0 
AUSNSWFT
[4]
1 0 [4] Blacktown City Demons
1 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[9]
Rockdale City Suns [9] 0 2
0 2 
AUSNSWFT
[10]
1 0 [10] Manly United
1 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
 
Blacktown Spartans   0 2
0 2 
AUSBPLFT
 
2 0   Queensland Lions SC
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Eastern Suburbs Brisbane   0 2
0 2 
AUSNSWFT
[2]
5 0 [2] Sydney Olympic
5 0 
FT
4-3(2-1)
(2-1)
[8]
Hake Ya Dong in Sydney City [8] 0 2
0 2 
AUSNSWFT
[3]
3 0 [3] Sydney United
3 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[1]
A.P.I.A. Leichhardt Tigers [1] 0 4
0 4 
NHAT3FT
[17]
2 0 [17] FC Tokyo U23
2 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
 
Oita Trinita   0 0
0 0 
NHAT3FT
[14]
0 0 [14] Fujieda MYFC
0 0 
FT
4-2(3-1)
(3-1)
[5]
FC Ryukyu [5] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
 
1 0   Azul Claro Numazu
1 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
 
Ohira Tochigi UVA SC   0 1
0 1 
NHATJFLFT
[14]
0 0 [14] Sony Sendai
0 0 
FT
6-0(3-0)
(3-0)
[11]
Maruyasu Industries [11] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
 
0 0   Holland Park Hawks FC
0 0 
FT
4-0(4-0)
(4-0)
 
Ipswich knights SC   0 1
0 1 
AUSVPLFT
[11]
2 0 [11] Oakleigh Cannons
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[9]
Melbourne Knights [9] 0 0
0 0 
GHU19FT
 
0 0   China U19
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Real Madrid U19   0 0
0 0 
NHAT3FT
[1]
0 0 [1] Gainare Tottori
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[11]
AC Nagano Parceiro [11] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[4]
0 0 [4] Cerezo Osaka U23
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[10]
SC Sagamihara [10] 0 1
0 1 
NHAT3FT
[6]
0 0 [6] Gamba Osaka U23
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Fukushima United FC [7] 0 0
0 0 
NHAT3FT
 
0 0   Tochigi SC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Blaublitz Akita [9] 0 0
0 0 
TQBFT
 
0 0   Guizhou Hengfeng Zhicheng
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Hunan Billows   0 0
0 0 
TQBFT
[1]
0 0 [1] Meizhou Hakka
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[11]
Zhejiang Yiteng FC [11] 0 0
0 0 
NHATBFT
[18]
0 0 [18] JEF United Ichihara Chiba
0 0 
FT
3-4(1-2)
(1-2)
 
Shimizu S-Pulse   0 0
0 0 
NHATBFT
[22]
0 0 [22] Kamatamare Sanuki
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
 
Cerezo Osaka   0 0
0 0 
NHATBFT
[3]
0 1 [3] Tokyo Verdy
0 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
 
Thespa Kusatsu   1 0
1 0 
NHATBFT
[9]
0 0 [9] Yokohama FC
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
 
Giravanz Kitakyushu   0 0
0 0 
NHATBFT
[12]
0 0 [12] Matsumoto Yamaga FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
V-Varen Nagasaki   0 0
0 0 
NHATBFT
[11]
0 0 [11] Montedio Yamagata
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Fagiano Okayama [1] 0 0
0 0 
NHATBFT
[10]
0 0 [10] Zweigen Kanazawa FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Roasso Kumamoto [5] 0 0
0 0 
NHATBFT
[14]
0 0 [14] Tokushima Vortis
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[20]
Ehime FC [20] 0 0
0 0 
IDNAFT
[11]
0 0 [11] Persela Lamongan
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Pusamania Borneo FC   0 0
0 0 
VNAFT
[10]
0 0 [10] Quang Nam
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[7]
Hoang Anh Gia Lai [7] 0 0
0 0 
DENAFT
[6]
0 0 [6] AC Horsens
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[8]
Sonderjyske [8] 0 0
0 0 
NHATBFT
[6]
0 0 [6] Machida Zelvia
0 0 
FT
3-3(2-0)
(2-0)
[8]
Mito Hollyhock [8] 0 0
0 0 
NHATBFT
[4]
0 0 [4] Renofa Yamaguchi
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[21]
Kyoto Sanga [21] 0 0
0 0 
HQAFT
[1]
0 1 [1] Jeonbuk Hyundai Motors
0 1 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[9]
Ulsan Hyundai FC [9] 1 0
1 0 
HQAFT
 
0 0   Seongnam FC
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
 
Suwon City   0 0
0 0 
HQAFT
[6]
0 0 [6] Jeju United
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[8]
FC Seoul [8] 0 0
0 0 
HQBFT
[4]
0 0 [4] Busan I Park
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
 
Gyeongnam FC   0 0
0 0 
VNAFT
[13]
0 2 [13] XM Hai Phong FC
0 2 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
[9]
SHB Da Nang [9] 2 0
2 0 
NHAT3FT
[16]
0 0 [16] Kataller Toyama
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[8]
Kagoshima United [8] 0 0
0 0 
HQBFT
 
0 0   Gangwon FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Goyang Hi FC   0 0
0 0 
THAFT
 
0 0   BB-Chulalongkorn Univ. FC
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[8]
Pattaya United [8] 0 0
0 0 
THAFT
[11]
0 1 [11] Nakhon Ratchasima
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Sisaket FC   1 0
1 0 
VNAFT
[1]
0 0 [1] T T Hanoi
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Song Lam Nghe An [11] 0 0
0 0 
VNAFT
[2]
0 0 [2] Than Quang Ninh
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
Dong Tam Long An   0 0
0 0 
VNAFT
[6]
0 0 [6] Thanh Hoa
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[8]
Becamex Binh Duong [8] 0 0
0 0 
TQAFT
[5]
0 0 [5] Chongqing Lifan
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Shijiazhuang YongChang FC   0 0
0 0 
TQAFT
[11]
0 0 [11] Hebei HX Xingfu
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[10]
Changchun Yatai [10] 0 0
0 0 
TQAFT
[2]
0 0 [2] Shandong Luneng
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
Shanghai Shenhua [6] 0 0
0 0 
TQAFT
[7]
0 0 [7] Jiangsu Suning FC
0 0 
FT
4-1(0-0)
(0-0)
[14]
Henan Jianye [14] 0 0
0 0 
TSAFT
[7]
0 0 [7] Grasshopper
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
Lausanne Sports [10] 0 0
0 0 
TSAFT
[6]
0 0 [6] Thun
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Vaduz   0 0
0 0 
DENBFT
[2]
0 0 [2] Vendsyssel
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
Herfolge Boldklub Koge [6] 0 0
0 0 
DENBFT
 
0 0   Helsingor
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
AB Copenhagen   0 0
0 0 
DENBFT
 
0 0   Naestved
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Nykobing Falster [9] 0 0
0 0 
DENBFT
[12]
0 0 [12] Skive IK
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[5]
Fredericia [5] 0 0
0 0 
DENBFT
[4]
0 0 [4] Vejle
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
Fremad Amager [8] 0 0
0 0 
TQBFT
[8]
0 0 [8] Shanghai Shenxin
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
 
Qingdao Zhongneng   0 0
0 0 
TQBFT
 
0 0   Tianjin QuanJian
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[3]
Beijing BeiKong [3] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   FC Koln
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Malaga   0 0
0 0 
DENAFT
[12]
0 0 [12] Lyngby
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[9]
Odense BK [9] 0 0
0 0 
IDNAFT
[2]
0 0 [2] Persija Jakarta
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[3]
Madura United [3] 0 0
0 0 
THAFT
 
0 0   Army United F.C.
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[12]
Chonburi Shark FC [12] 0 0
0 0 
THAFT
[13]
0 0 [13] Bangkok Glass
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[7]
Chiangrai United [7] 0 0
0 0 
THAFT
[5]
0 0 [5] Muang Thong United
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[1]
Buriram United [1] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Hibernian
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Birmingham City   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Alemannia Aachen
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Marseille   0 0
0 0 
KAZAFT
 
0 1   Okzhetpes
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
Irtysh Pavlodar [7] 1 0
1 0 
NOR3FT
[B-7]
0 0 [B-7] Nardo FK
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[B-12]
Molde B [B-12] 0 0
0 0 
TSBFT
 
0 0   Le Mont LS
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[10]
Wohlen [10] 0 0
0 0 
TSBFT
[8]
0 2 [8] Aarau
0 2 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Chiasso [6] 2 0
2 0 
TDAFT
[1]
0 0 [1] Hammarby
0 0 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
[3]
AIK Solna [3] 0 0
0 0 
POLAFT
[14]
0 0 [14] Piast Gliwice
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[4]
Wisla Plock [4] 0 0
0 0 
POLAFT
[15]
0 0 [15] LKS Nieciecza
0 0 
FT
3-2(3-1)
(3-1)
[10]
Cracovia Krakow [10] 0 0
0 0 
NORAFT
[15]
0 0 [15] Start IK
0 0 
FT
2-4(0-1)
(0-1)
[4]
Valerenga [4] 0 0
0 0 
KAZAFT
[4]
0 0 [4] FC Kairat Almaty
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
 
FK Taraz   0 0
0 0 
KAZAFT
[8]
0 0 [8] FK Aktobe Lento
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Ordabasy [3] 0 0
0 0 
KAZAFT
[12]
0 0 [12] FK Atyrau
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
FC Zhetysu Taldykorgan [9] 0 0
0 0 
KAZAFT
[6]
0 0 [6] Akzhayik Oral
0 0 
FT
0-5(0-0)
(0-0)
[2]
Tobol Kostanai [2] 0 0
0 0 
TSAFT
[2]
0 0 [2] Basel
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[9]
FC Sion [9] 0 0
0 0 
UKRAFT
[4]
0 0 [4] Zorya
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[7]
Olimpic Donetsk [7] 0 0
0 0 
DENAFT
[11]
0 0 [11] Silkeborg
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Brondby IF [1] 0 0
0 0 
BRAFT
 
0 0   Ponte Preta
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[3]
Internacional RS [3] 0 0
0 0 
BRAFT
[13]
0 0 [13] Palmeiras
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[15]
Atletico Mineiro [15] 0 0
0 0 
AUTAFT
[10]
0 0 [10] SKN St. Polten
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[6]
Austria Wien [6] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   SV Sandhausen
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
 
Sevilla   0 0
0 0 
LATAFT
 
0 0   FK Liepaja
0 0 
FT
4-3(1-2)
(1-2)
[4]
Spartaks Jurmala [4] 0 0
0 0 
MDVAFT
 
0 0   FC Academia Chisinau
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
 
FC ABUS Ungheni   0 0
0 0 
TDBFT
 
0 0   AFC Alliance
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
 
Trelleborgs FF   0 0
0 0 
BIHAFT
[5]
0 0 [5] FK Krupa
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Mladost Doboj Kakanj [6] 0 0
0 0 
FINAFT
[1]
0 0 [1] RoPS Rovaniemi
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
HIFK   0 0
0 0 
FINAFT
[2]
0 0 [2] HJK Helsinki
0 0 
FT
4-2(4-0)
(4-0)
 
PK-35 Vantaa   0 0
0 0 
FINAFT
 
0 0   Ilves Tampere
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[8]
PS Kemi Kings [8] 0 0
0 0 
FINBFT
[9]
0 0 [9] GrIFK Kauniainen
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[7]
Ekenas IF Fotboll [7] 0 0
0 0 
FINBFT
[1]
0 0 [1] TPS Turku
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
 
KTP Kotka   0 0
0 0 
FIN3FT
[A-8]
0 0 [A-8] Kultsu Lappeenranta
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[A-4]
JaPS [A-4] 0 0
0 0 
FIN3FT
[B-12]
0 2 [B-12] FC Kontu
0 2 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[B-1]
Honka Espoo [B-1] 2 0
2 0 
FIN3FT
[A-5]
0 0 [A-5] Lahti Akatemia
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[A-6]
KaPa [A-6] 0 0
0 0 
FIN3FT
[B-7]
0 0 [B-7] SalPa
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-8]
Viikingit [B-8] 0 0
0 0 
FIN3FT
[A-11]
0 0 [A-11] FC Vaajakoski
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[A-1]
Gnistan Helsinki [A-1] 0 0
0 0 
FIN3FT
[A-3]
0 0 [A-3] MP MIKELI
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[A-12]
MPS Helsinki [A-12] 0 0
0 0 
FIN3FT
[A-10]
0 0 [A-10] Futura Porvoo
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[A-7]
PEPO [A-7] 0 0
0 0 
TDAFT
[7]
0 0 [7] IFK Goteborg
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
 
Jonkopings Sodra   0 0
0 0 
TDAFT
 
0 0   Helsingborg
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[6]
Hacken [6] 0 0
0 0 
POLAFT
[1]
0 0 [1] Lech Poznan
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[8]
Zaglebie Lubin [8] 0 0
0 0 
ESTAFT
[2]
0 0 [2] Levadia Tallinn
0 0 
FT
7-1(3-1)
(3-1)
[7]
Flora Paide [7] 0 0
0 0 
ESTAFT
[1]
0 0 [1] Nomme JK Kalju
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Vaprus Parnu   0 0
0 0 
HUNAFT
[6]
0 0 [6] Paksi SE Honlapja
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[2]
Fehervar Videoton [2] 0 0
0 0 
HUNAFT
 
0 0   Gyirmot SE
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
MTK Hungaria   0 0
0 0 
HUNAFT
[12]
0 0 [12] Vasas
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[4]
Debrecin VSC [4] 0 0
0 0 
NORAFT
[13]
0 0 [13] Odd Grenland
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
 
Viking   0 0
0 0 
NORAFT
[11]
0 0 [11] Tromso IL
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[16]
Stabaek [16] 0 0
0 0 
NORAFT
 
0 0   Sogndal
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[14]
Bodo Glimt [14] 0 0
0 0 
NOR3FT
[C-12]
0 1 [C-12] Stord IL
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[C-2]
Nest Sotra [C-2] 1 0
1 0 
TDBFT
 
0 0   IK Sirius FK
0 0 
FT
5-3(3-2)
(3-2)
 
Assyriska   0 0
0 0 
DENAFT
[3]
0 0 [3] Nordsjaelland
0 0 
FT
0-4(0-0)
(0-0)
[2]
Midtjylland [2] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   VfL Wolfsburg
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Benfica   0 0
0 0 
SLOAFT
[7]
0 0 [7] Krsko Posavlje
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[3]
Domzale [3] 0 0
0 0 
PERAFT
 
0 1   Alianza Atletico Sullana
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-1]
Sport Huancayo [B-1] 1 0
1 0 
UKRAFT
 
0 0   FC Dnipro Dnipropetrovsk
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
 
Volyn   0 0
0 0 
COLBFT
[11]
0 1 [11] Universitario de Popayan
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
America de Cali   1 0
1 0 
ECUAFT
[2]
0 0 [2] Liga Dep. Universitaria Quito
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Delfin SC [8] 0 0
0 0 
ICEAFT
[12]
0 1 [12] Akranes
0 1 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[9]
IBV Vestmannaeyjar [9] 1 0
1 0 
SRBAFT
[13]
0 1 [13] FK Backa Backa Palanka
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Partizan Belgrade [2] 1 0
1 0 
SVKAFT
[3]
0 0 [3] Slovan Bratislava
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[10]
Zlate Moravce [10] 0 0
0 0 
SVKAFT
[1]
0 0 [1] Spartak Trnava
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[2]
Dunajska Streda [2] 0 0
0 0 
AUTAFT
[7]
0 0 [7] Mattersburg
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Trenkwalder Admira Wacker [5] 0 0
0 0 
ECUAFT
[6]
0 2 [6] Sociedad Deportiva Aucas
0 2 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Faure Za Amarilla   2 0
2 0 
USAFT
[Dong-6]
0 0 [Dong-6] New York Red Bulls
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[Dong-1]
New York City Football Club [Dong-1] 0 0
0 0 
MEXBFT
[3]
0 0 [3] Leones Univ Guadalajara
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
 
Deportivo Tepic   0 0
0 0 
CRCAFT
[2]
0 0 [2] Deportivo Saprissa
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[9]
AD Carmelita [9] 0 0
0 0 
CRCAFT
[7]
0 0 [7] Perez Zeledon
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
 
AD Belen Siglo XXI   0 0
0 0 
BIHAFT
[3]
0 1 [3] NK Siroki Brijeg
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Vitez [12] 1 0
1 0 
GHCLBFT
 
0 0   Red Bull Salzburg
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Bursaspor   0 0
0 0 
BIHAFT
[1]
0 1 [1] HSK Zrinjski Mostar
0 1 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[7]
Radnik Bijeljina [7] 1 0
1 0 
NORAFT
[12]
0 0 [12] Lillestrom
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Stromsgodset [5] 0 0
0 0 
SRBAFT
[4]
0 0 [4] Radnicki Nis
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[3]
Cukaricki Stankom [3] 0 0
0 0 
DENAFT
[13]
0 0 [13] Randers FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Aalborg [5] 0 0
0 0 
SVKAFT
[11]
0 0 [11] Tatran Presov
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Michalovce [8] 0 0
0 0 
SLOAFT
[2]
0 0 [2] Maribor
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
NK Rudar Velenje [4] 0 0
0 0 
EU19FT
 
0 0   France U19
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
 
Italy U19   0 0
0 0 
PERAFT
[B-8]
0 0 [B-8] Deportivo Union Comercio
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[A-8]
Universitario De Deportes [A-8] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Nacional da Madeira
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
 
Sheffield Wednesday   0 0
0 0 
CROAFT
[6]
0 0 [6] NK Lokomotiva Zagreb
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
NK Split   0 0
0 0 
BRAFT
[1]
0 0 [1] Atletico Paranaense
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
Fluminense RJ [14] 0 0
0 0 
BRAFT
[20]
0 0 [20] Chapecoense SC
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[12]
Botafogo RJ [12] 0 0
0 0 
BRAFT
[8]
0 0 [8] Gremio (RS)
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Sao Paulo [7] 0 0
0 0 
BRAFT
[17]
0 0 [17] Cruzeiro (MG)
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[19]
Sport Club Recife PE [19] 0 0
0 0 
BLVCFT
 
0 0   Oriente Petrolero
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
San Jose   0 0
0 0 
BLVCFT
 
0 1   Universitario de Sucre
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Jorge Wilstermann   1 0
1 0 
BLVCFT
 
0 0   Real Potosi
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
 
The Strongest   0 0
0 0 
ECUAFT
 
0 0   Mushuc Runa
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
CD River Plate   0 0
0 0 
VENAFT
 
0 0   Llaneros de Guanare FC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[8]
Trujillanos [8] 0 0
0 0 
VENAFT
 
0 0   Deportivo Zulia
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[16]
Deportivo Anzoategui [16] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-1]
0 0 [Tay-1] FC Kansas City
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[Tay-12]
Seattle Sounders [Tay-12] 0 0
0 0 
ICEAFT
[3]
0 0 [3] Hafnarfjordur
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Throttur Reykjavik   0 0
0 0 
ICEAFT
[10]
0 0 [10] Fjolnir
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[1]
Valur Reykjavik [1] 0 0
0 0 
ICEAFT
[11]
0 0 [11] Vikingur Olafsvik
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[6]
Breidablik [6] 0 0
0 0 
ECUAFT
[4]
0 0 [4] Universidad Catolica
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Club Sport Emelec [5] 0 0
0 0 
ECUAFT
[1]
0 0 [1] Barcelona SC(ECU)
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[9]
CD El Nacional [9] 0 0
0 0 
VENAFT
[4]
0 0 [4] Caracas FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Zamora Barinas [3] 0 0
0 0 
ICEAFT
 
1 0   Fylkir
1 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[2]
Stjarnan Gardabaer [2] 0 1
0 1 
BLVCFT
 
5 0   Sport Boys Warnes
5 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Oriente Petrolero   0 6
0 6 
VENAFT
[7]
2 0 [7] Deportivo Lara
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Deportivo Petare FC   0 3
0 3 
VENAFT
[18]
1 0 [18] Estudiantes Caracas SC
1 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[15]
Monagas SC [15] 0 1
0 1 
USBFT
[Nhóm 1-10]
0 0 [Nhóm 1-10] Bethlehem Steel
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Rochester Raging Rhinos   0 0
0 0 
CRCAFT
[5]
3 0 [5] Limon FC
3 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[8]
Universidad de Costa Rica [8] 0 4
0 4 
COLAFT
[14]
3 0 [14] Jaguares de Cordoba
3 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[10]
Millonarios [10] 0 3
0 3 
COLAFT
[3]
1 0 [3] Atletico Huila
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[2]
Deportivo Cali [2] 0 0
0 0 
COLBFT
 
0 0   Depor FC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Bogota FC [5] 0 0
0 0 
COLBFT
[15]
4 0 [15] Llaneros FC
4 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Real Santander [9] 0 3
0 3 
COLBFT
[8]
6 0 [8] Union Magdalena
6 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Deportivo Pereira [3] 0 4
0 4 
PARAFT
[7]
1 0 [7] Deportivo Capiata
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
Guarani CA [9] 0 4
0 4 
ICCFT
 
0 0   Inter Milan
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
 
Paris Saint Germain (PSG)   0 1
0 1 
PERAFT
[A-7]
1 0 [A-7] Alianza Lima
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Defensor La Bocana   0 1
0 1 
VENAFT
[2]
1 0 [2] Mineros de Guayana
1 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[12]
Atletico Venezuela [12] 0 0
0 0 
USBFT
 
1 0   Vancouver Whitecaps Reserve
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[Nhóm 2-1]
Sacramento Republic FC [Nhóm 2-1] 0 3
0 3 
VENAFT
[6]
0 0 [6] Deportivo Tachira
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
 
Urena SC   0 0
0 0 
BRAFT
[10]
1 0 [10] Vitoria BA
1 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[6]
Santos [6] 0 1
0 1 
CRCAFT
[4]
0 0 [4] Santos De Guapiles
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[1]
Herediano [1] 0 2
0 2 
COLAFT
[6]
0 0 [6] Deportes Tolima
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[4]
Deportiva Once Caldas [4] 0 0
0 0 
PARAFT
 
0 0   River Plate (PAR)
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[1]
Olimpia Asuncion [1] 0 0
0 0 
MEXAFT
[11]
0 0 [11] Puebla
0 0 
FT
3-2(3-1)
(3-1)
[7]
Club Tijuana [7] 0 0
0 0 
USBFT
 
0 0   Orlando City U23
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
 
Wilmington Hammerheads   0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-11]
0 0 [Nhóm 2-11] Seattle Sounders B
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[Nhóm 2-6]
Portland Timbers Reserve [Nhóm 2-6] 0 0
0 0 
COLAFT
[13]
0 0 [13] Independiente Santa Fe
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[11]
Envigado FC [11] 0 0
0 0 
GHCLBHoãn
 
0 0   Udinese
0 0 
0-0
 
Besiktas JK   0 0
0 0 
FIN3Hoãn
[B-9]
0 0 [B-9] EsPa
0 0 
0-0
[B-3]
BK-46 Karis Karjaa [B-3] 0 0
0 0 
FIN3Hoãn
[B-11]
0 0 [B-11] Aland
0 0 
0-0
[B-4]
FC Espoo [B-4] 0 0
0 0 
CNDAHoãn
 
0 0   FC Ukraine United
0 0 
0-0
[2]
SC Scarborough Ontario [2] 0 0
0 0 
CÁC GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by bxhbongda.com - All rights reserved - Tổng hợp bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất, chính xác nhất