GIẢI ĐẤU QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 20/11/2017

GiảiGiờChủTỷ sốKhách
HQWFT
[2]
0 0 [2] Hyundai Steel Red Angels (w)
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[5]
KSPO FC (w) [5] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-1]
0 0 [CFL-1] TepliceU21
0 0 
FT
5-4(4-2)
(4-2)
[CFL-10]
FCBohemians1905 U21 [CFL-10] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[MSFL-4]
0 0 [MSFL-4] Kavina U21
0 0 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
[MSFL-8]
Fotbal Trinec U21 [MSFL-8] 0 0
0 0 
IRNAFT
[13]
0 0 [13] Sepidrood Rasht
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[2]
Zob Ahan [2] 0 0
0 0 
IRNAFT
[16]
0 0 [16] Siah Jamegan Khorasan
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Esteghlal Tehran [3] 0 0
0 0 
IRNAFT
[14]
0 0 [14] Sepahan
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[11]
Tractor Sazi Tabriz [11] 0 0
0 0 
IRNAFT
[15]
0 0 [15] Naft Tehran
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Saipa [4] 0 0
0 0 
LATAFT
[7]
0 0 [7] Metta/LU Riga
0 0 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
 
AFA Olaine   0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-5]
0 0 [CFL-5] Slovan LiberecU21
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[CFL-2]
Sparta PrahaU21 [CFL-2] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-9]
0 0 [CFL-9] Dukla PrahaU21
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[CFL-11]
Ceske BudejoviceU21 [CFL-11] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-8]
0 0 [CFL-8] Marila Pribram U21
0 0 
FT
2-4(1-1)
(1-1)
[CFL-3]
Mlada BoleslavU21 [CFL-3] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[MSFL-6]
0 0 [MSFL-6] SK Sigma OlomoucU21
0 0 
FT
4-3(1-3)
(1-3)
[MSFL-5]
Banik OstravaU21 [MSFL-5] 0 0
0 0 
HKGAFT
[3]
0 0 [3] Sun Pegasus
0 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[2]
Wofoo Tai Po [2] 0 0
0 0 
ALBAFT
[5]
0 0 [5] Luftetari
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[3]
KF Laci [3] 0 0
0 0 
ALBAFT
[2]
0 0 [2] KS Perparimi Kukesi
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[4]
Partizani Tirana [4] 0 0
0 0 
IRNAFT
[7]
0 0 [7] Foolad Khozestan
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
Pars Jonoubi Jam [5] 0 0
0 0 
SLOAFT
[3]
0 0 [3] Domzale
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Krsko Posavlje [7] 0 0
0 0 
IRNAFT
[1]
0 0 [1] Persepolis
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Padideh Mashhad [9] 0 0
0 0 
BHRAFT
[9]
0 0 [9] Al-Ahli(BHR)
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
East Riffa [8] 0 0
0 0 
TNKBFT
[18]
0 1 [18] Gaziantepspor
0 1 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[3]
Boluspor [3] 1 0
1 0 
BHRAFT
[6]
0 0 [6] Al-Hadd
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
Al-Najma [2] 0 0
0 0 
BULAFT
[6]
0 0 [6] Vereya
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
Etar [12] 0 0
0 0 
POLAFT
[8]
0 1 [8] Zaglebie Lubin
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Korona Kielce [6] 1 0
1 0 
CYPAFT
[9]
0 0 [9] AEP Paphos
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Doxa Katokopias [7] 0 0
0 0 
TNKAFT
[18]
0 0 [18] Kardemir Karabukspor
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[8]
Kasimpasa [8] 0 0
0 0 
EGYAFT
[2]
0 0 [2] Ismaily
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
EL Ahly [1] 0 0
0 0 
GREAFT
[2]
0 0 [2] PAOK Saloniki
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[4]
PAE Atromitos [4] 0 0
0 0 
PHAFT
[13]
3 0 [13] Amiens
3 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[17]
Lille [17] 0 2
0 2 
 
DENAFT
[5]
0 0 [5] Aalborg
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Midtjylland [2] 0 0
0 0 
RMNAFT
[10]
0 0 [10] CS Voluntari
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
FC Viitorul Constanta [4] 0 0
0 0 
HLBFT
[16]
0 0 [16] AZ Alkmaar (Youth)
0 0 
FT
4-2(0-1)
(0-1)
[1]
Jong Ajax (Youth) [1] 0 0
0 0 
HLBFT
[5]
0 0 [5] Jong PSV Eindhoven (Youth)
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[20]
FC Utrecht (Youth) [20] 0 0
0 0 
TSBFT
[4]
0 0 [4] Vaduz
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[2]
Schaffhausen [2] 0 0
0 0 
BRAFT
[5]
2 0 [5] Fluminense RJ
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Ponte Preta   0 1
0 1 
ITBFT
[4]
0 0 [4] Palermo
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[7]
Cittadella [7] 0 0
0 0 
DUBFT
[14]
1 0 [14] Dynamo Dresden
1 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[18]
Kaiserslautern [18] 0 1
0 1 
ITAFT
[19]
2 0 [19] Verona
2 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[15]
Bologna [15] 0 1
0 1 
 
PHBFT
[14]
0 0 [14] Lens
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[15]
Chamois Niortais [15] 0 0
0 0 
WALLCFT
 
0 0   Connahs Quay Nomads FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
The New Saints   0 0
0 0 
ANHAFT
[15]
0 0 [15] Brighton Hove Albion
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[19]
Stoke City [19] 0 0
0 0 
 
TBNAFT
[9]
2 0 [9] Eibar
2 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[6]
Real Betis [6] 0 2
0 2 
 
ARGAFT
[23]
1 0 [23] Gimnasia La Plata
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[19]
Patronato Parana [19] 0 1
0 1 
ARGBFT
[19]
0 0 [19] Deportivo Riestra
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[17]
Los Andes [17] 0 0
0 0 
PERAFT
[A-3]
0 1 [A-3] Comerciantes Unidos
0 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[B-5]
FBC Melgar [B-5] 1 0
1 0 
ARGBFT
[6]
0 0 [6] Instituto
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Atletico Rafaela [7] 0 0
0 0 
BRAFT
 
2 0   Avai FC SC
2 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[4]
Palmeiras [4] 0 2
0 2 
PARAFT
[4]
0 0 [4] FC Nacional Asuncion
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
General Diaz [7] 0 0
0 0 
ARGAFT
[28]
2 0 [28] Olimpo Bahia Blanca
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
Godoy Cruz Antonio Tomba [2] 0 2
0 2 
ARGBFT
[25]
0 0 [25] Santa Marina Tandil
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Villa Dalmine [8] 0 0
0 0 
ARGBFT
[15]
4 0 [15] Juventud U.Gualeguaychu
4 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Deportivo Moron [11] 0 5
0 5 
ARGAFT
[4]
2 0 [4] CA Huracan
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
Velez Sarsfield [14] 0 3
0 3 
DUC4BAHoãn
[2]
0 0 [2] TSV 1860 Munchen
0 0 
0-0
[10]
TSV Buchbach [10] 0 0
0 0 
CÁC GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by bxhbongda.com - All rights reserved - Tổng hợp bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất, chính xác nhất