GIẢI ĐẤU QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 20/01/2018

GiảiGiờChủTỷ sốKhách
GHCLB
89
 
0 0   Hajduk Split
0 0 
89
4-1(4-1)
(4-1)
 
FC Zurich   0 0
0 0 
ANHA
90
[11]
3 0 [11] West Ham United
3 0 
90
1-1(0-0)
(0-0)
[13]
Bournemouth AFC [13] 0 1
0 1 
 
ANHA
90
[18]
1 0 [18] Stoke City
1 0 
90
2-0(0-0)
(0-0)
[14]
Huddersfield Town [14] 0 1
0 1 
 
ANHA
90
[7]
3 0 [7] Burnley
3 0 
90
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Manchester United [2] 0 2
0 2 
 
ANHA
90
[8]
0 0 [8] Leicester City
0 0 
90
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
Watford [10] 0 0
0 0 
 
ANHA
90
[9]
2 0 [9] Everton
2 0 
90
1-1(0-1)
(0-1)
[19]
West Bromwich(WBA) [19] 0 1
0 1 
 
ANHA
90
[6]
0 0 [6] Arsenal
0 0 
90
4-1(4-0)
(4-0)
[12]
Crystal Palace [12] 0 0
0 0 
 
ANHB
90
[7]
3 1 [7] Leeds United
3 1 
90
3-3(0-2)
(0-2)
[16]
Millwall [16] 1 1
1 1 
ANHB
90
[1]
2 0 [1] Wolves
2 0 
90
0-2(0-2)
(0-2)
[15]
Nottingham Forest [15] 0 3
0 3 
ANHB
90
[10]
1 0 [10] Preston North End
1 0 
90
1-1(1-0)
(1-0)
[23]
Birmingham City [23] 0 2
0 2 
ANHB
90
[14]
0 0 [14] Queens Park Rangers (QPR)
0 0 
90
0-3(0-2)
(0-2)
[9]
Middlesbrough [9] 0 0
0 0 
ANHB
90
[18]
2 0 [18] Reading
2 0 
90
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
Brentford [11] 0 1
0 1 
ANHB
88
[5]
0 0 [5] Aston Villa
0 0 
88
3-1(3-1)
(3-1)
[19]
Barnsley [19] 0 1
0 1 
ANHB
90
[13]
0 0 [13] Norwich City
0 0 
90
1-2(0-1)
(0-1)
[6]
Sheffield United [6] 0 1
0 1 
ANHB
89
[21]
1 0 [21] Bolton Wanderers
1 0 
89
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Ipswich Town [12] 0 1
0 1 
ANHB
88
[8]
0 0 [8] Fulham
0 0 
88
6-0(3-0)
(3-0)
[22]
Burton Albion [22] 0 2
0 2 
ANHB
90
[24]
2 0 [24] Sunderland A.F.C
2 0 
90
1-0(1-0)
(1-0)
[20]
Hull City [20] 0 2
0 2 
ANHL1
89
[4]
0 0 [4] Scunthorpe United
0 0 
89
1-3(0-1)
(0-1)
[13]
Gillingham [13] 0 0
0 0 
ANHL1
86
[10]
0 0 [10] Oxford United
0 0 
86
1-2(1-0)
(1-0)
[24]
Bury [24] 0 0
0 0 
ANHL1
87
[6]
0 0 [6] Charlton Athletic
0 0 
87
2-1(1-1)
(1-1)
[14]
Walsall [14] 0 0
0 0 
ANHL1
89
[2]
0 0 [2] Shrewsbury Town
0 0 
89
2-2(1-0)
(1-0)
[17]
Doncaster Rovers [17] 0 0
0 0 
ANHL1
90
[21]
0 0 [21] Northampton Town
0 0 
90
2-1(2-1)
(2-1)
[19]
Milton Keynes Dons [19] 0 0
0 0 
ANHL1
88
[9]
0 0 [9] Peterborough United
0 0 
88
2-0(0-0)
(0-0)
[20]
Oldham Athletic [20] 0 0
0 0 
ANHL1
90
[11]
0 0 [11] Fleetwood Town
0 0 
90
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
Blackburn Rovers [3] 0 0
0 0 
ANHL1
90
[16]
0 0 [16] Bristol Rovers
0 0 
90
3-1(0-1)
(0-1)
[5]
Bradford City [5] 0 0
0 0 
ANHL1
88
[12]
0 0 [12] Plymouth Argyle
0 0 
88
1-3(1-2)
(1-2)
[1]
Wigan Athletic [1] 0 0
0 0 
ANHL1
89
[8]
0 0 [8] Rotherham United
0 0 
89
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Portsmouth [7] 0 0
0 0 
ANHL1
90
[22]
0 0 [22] AFC Wimbledon
0 0 
90
2-0(0-0)
(0-0)
[15]
Blackpool [15] 0 0
0 0 
ANHL2
90
[21]
0 0 [21] Yeovil Town
0 0 
90
1-1(0-0)
(0-0)
[22]
Chesterfield [22] 0 0
0 0 
ANHL2
90
[3]
0 0 [3] Accrington Stanley
0 0 
90
3-2(0-2)
(0-2)
[18]
Port Vale [18] 0 0
0 0 
ANHL2
90
[24]
0 0 [24] Barnet
0 0 
90
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Lincoln City [7] 0 0
0 0 
ANHL2
89
[20]
0 0 [20] Crewe Alexandra
0 0 
89
2-2(1-0)
(1-0)
[4]
Wycombe Wanderers [4] 0 0
0 0 
ANHL2
82
[8]
0 1 [8] Mansfield Town
0 1 
82
2-2(1-1)
(1-1)
[16]
Cheltenham Town [16] 1 0
1 0 
ANHL2
90
[2]
0 0 [2] Notts County
0 0 
90
1-2(0-2)
(0-2)
[6]
Exeter City [6] 0 0
0 0 
ANHL2
89
[1]
0 0 [1] Luton Town
0 0 
89
1-0(0-0)
(0-0)
[19]
Morecambe [19] 0 0
0 0 
ANHL2
89
[9]
0 0 [9] Coventry City
0 0 
89
3-1(2-1)
(2-1)
[10]
Swindon Town [10] 0 0
0 0 
ANHL2
90
[23]
0 0 [23] Forest Green Rovers
0 0 
90
4-2(2-2)
(2-2)
[12]
Cambridge United [12] 0 0
0 0 
ANHL2
90
[15]
0 0 [15] Stevenage Borough
0 0 
90
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Carlisle United [13] 0 0
0 0 
ANHL2
90
[11]
0 0 [11] Colchester United
0 0 
90
1-1(0-1)
(0-1)
[17]
Grimsby Town [17] 0 0
0 0 
TBNB
90
[10]
0 0 [10] Real Valladolid
0 0 
90
1-0(0-0)
(0-0)
[21]
Sevilla Atletico [21] 0 0
0 0 
TBN3
90
[B-15]
0 0 [B-15] Real Union Irun
0 0 
90
1-0(1-0)
(1-0)
[B-3]
Athletic Bilbao B [B-3] 0 0
0 0 
SCOC
90
 
0 0   Kilmarnock
0 0 
90
1-0(0-0)
(0-0)
 
Ross County   0 0
0 0 
SCOC
90
 
0 0   Dundee
0 0 
90
2-2(0-1)
(0-1)
 
Inverness   0 0
0 0 
SCOC
90
 
0 0   Celtic FC
0 0 
90
5-0(2-0)
(2-0)
 
Brechin City   0 0
0 0 
SCOC
90
 
0 0   Dunfermline Athletic
0 0 
90
1-2(0-1)
(0-1)
 
Greenock Morton   0 0
0 0 
BDNB
87
[14]
0 0 [14] Cova Piedade
0 0 
87
1-0(1-0)
(1-0)
[17]
Gil Vicente [17] 0 0
0 0 
BDNB
90
[5]
0 0 [5] Nacional da Madeira
0 0 
90
2-0(1-0)
(1-0)
[11]
SL Benfica B [11] 0 0
0 0 
NIRA
90
[2]
0 0 [2] Coleraine
0 0 
90
3-3(0-2)
(0-2)
[1]
Crusaders [1] 0 0
0 0 
NIRA
90
[9]
0 0 [9] Ards FC
0 0 
90
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Ballymena United [6] 0 0
0 0 
NIRA
90
[5]
0 0 [5] Cliftonville
0 0 
90
2-0(0-0)
(0-0)
[8]
Dungannon Swifts [8] 0 0
0 0 
CYPA
90
[7]
0 0 [7] Doxa Katokopias
0 0 
90
0-1(0-1)
(0-1)
[9]
Alki Oroklini [9] 0 0
0 0 
EGYA
88
[5]
0 0 [5] Enppi
0 0 
88
1-0(1-0)
(1-0)
[16]
Wadi Degla SC [16] 0 0
0 0 
ALGA
88
[7]
0 0 [7] USM Libreville
0 0 
88
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
NA Hussein Dey [8] 0 0
0 0 
ALGA
86
[5]
0 0 [5] MC Oran
0 0 
86
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Paradou AC [9] 0 0
0 0 
ALGA
90
[1]
0 0 [1] CS Constantine
0 0 
90
2-1(1-0)
(1-0)
[10]
DRB Tadjenant [10] 0 0
0 0 
TBNA
77
[2]
2 0 [2] Atletico Madrid
2 0 
77
1-1(1-0)
(1-0)
[11]
Girona [11] 0 2
0 2 
 
TBN3
78
[B-1]
0 0 [B-1] Sporting de Gijon B
0 0 
78
1-0(0-0)
(0-0)
[B-10]
Leioa [B-10] 0 0
0 0 
GREA
75
[8]
0 0 [8] Panathinaikos
0 0 
75
3-0(2-0)
(2-0)
[15]
Kerkyra [15] 0 0
0 0 
GHCLB
63
 
0 0   Mattersburg
0 0 
63
1-1(1-1)
(1-1)
 
Aarau   0 0
0 0 
ITA3
62
[B-5]
0 0 [B-5] Bassano
0 0 
62
2-1(2-1)
(2-1)
[B-7]
Santarcangelo [B-7] 0 0
0 0 
ITA3
65
[B-13]
0 0 [B-13] Pordenone Calcio SSD
0 0 
65
0-0(0-0)
(0-0)
[B-17]
Alma Juventus Fano [B-17] 0 0
0 0 
ITA3
63
[B-2]
0 0 [B-2] Feralpisalo
0 0 
63
0-1(0-0)
(0-0)
[B-4]
Sambenedettese [B-4] 0 0
0 0 
ITA3
64
[B-9]
0 0 [B-9] Teramo
0 0 
64
1-0(0-0)
(0-0)
[B-14]
Vicenza [B-14] 0 0
0 0 
QATA
57
[5]
0 0 [5] Umm Salal
0 0 
57
0-2(0-2)
(0-2)
[7]
Al-Garrafa [7] 0 0
0 0 
QATA
58
[3]
0 0 [3] Al Rayyan
0 0 
58
3-1(3-0)
(3-0)
[12]
Al-Khuraitiat [12] 0 0
0 0 
PHAHT
[5]
0 0 [5] Nantes
0 0 
HT
0-1(0-1)
(0-1)
[13]
Bordeaux [13] 0 1
0 1 
 
BDNAHT
[6]
0 0 [6] Maritimo
0 0 
HT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Belenenses [11] 0 1
0 1 
BIBHT
[6]
0 0 [6] Saint Gilloise
0 0 
HT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Westerlo [8] 0 0
0 0 
ISRAHT
[12]
0 0 [12] Hapoel Raanana
0 0 
HT
1-1(1-1)
(1-1)
[5]
Bnei Yehuda Tel Aviv [5] 0 0
0 0 
TNKAHT
[3]
0 0 [3] Fenerbahce
0 0 
HT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Goztepe [6] 0 0
0 0 
UAESCHT
 
0 0   Al-Jazira(UAE)
0 0 
HT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Al Wehda(UAE)   0 0
0 0 
NPAHT
[1]
0 0 [1] Mamelodi Sundowns
0 0 
HT
3-0(3-0)
(3-0)
[15]
Platinum Stars [15] 0 0
0 0 
ISRA
33
[13]
0 0 [13] Ashdod MS
0 0 
33
0-0(3-0)
(3-0)
[10]
Maccabi Haifa [10] 0 0
0 0 
BHRA
35
[2]
0 0 [2] Al-Muharraq
0 0 
35
2-0(3-0)
(3-0)
[7]
Al-Ahli(BHR) [7] 0 0
0 0 
TBNB00h00
[4]
0 0 [4] Real Oviedo
0 0 
vs
00h00
[18]
Almeria [18] 0 0
0 0 
TBNB00h00
[20]
0 0 [20] Cordoba
0 0 
vs
00h00
[13]
Albacete [13] 0 0
0 0 
TBN300h00
[B-4]
0 0 [B-4] SD Gernika
0 0 
vs
00h00
[B-9]
Pena Sport [B-9] 0 0
0 0 
TBN300h00
[B-8]
0 0 [B-8] Real Sociedad B
0 0 
vs
00h00
[A-15]
CD Vitoria(SPA) [A-15] 0 0
0 0 
TBN300h00
[A-19]
0 0 [A-19] Arenas Club de Getxo
0 0 
vs
00h00
[B-12]
CD Izarra [B-12] 0 0
0 0 
ITB00h00
[9]
0 0 [9] Spezia
0 0 
vs
00h00
[2]
Palermo [2] 0 0
0 0 
BIA00h00
[8]
0 0 [8] Standard Liege
0 0 
vs
00h00
[16]
KAS Eupen [16] 0 0
0 0 
CYPA00h00
[4]
0 0 [4] Anorthosis Famagusta FC
0 0 
vs
00h00
[14]
Ethnikos Achnas FC [14] 0 0
0 0 
ANHA00h30
[1]
0 0 [1] Manchester City
0 0 
vs
00h30
[15]
Newcastle United [15] 0 0
0 0 
 
ANHB00h30
[17]
0 0 [17] Sheffield Wednesday
0 0 
vs
00h30
[3]
Cardiff City [3] 0 0
0 0 
TBNA00h30
[6]
0 0 [6] Villarreal
0 0 
vs
00h30
[16]
Levante [16] 0 0
0 0 
 
ITA300h30
[B-16]
0 0 [B-16] Triestina
0 0 
vs
00h30
[B-12]
Ravenna [B-12] 0 0
0 0 
DUA00h30
[17]
0 0 [17] Hamburger SV
0 0 
vs
00h30
[18]
FC Koln [18] 0 0
0 0 
 
HLA00h30
[17]
0 0 [17] Roda JC
0 0 
vs
00h30
[16]
FC Twente Enschede [16] 0 0
0 0 
GREA00h30
[9]
0 0 [9] AEL Larisa
0 0 
vs
00h30
[2]
AEK Athens [2] 0 0
0 0 
EGYA00h30
[10]
0 0 [10] hrbe
0 0 
vs
00h30
[8]
Tala Al Jaish [8] 0 0
0 0 
GHW01h00
 
0 0   Spain (w)
0 0 
vs
01h00
 
Netherland (w)   0 0
0 0 
BRAMG01h00
[11]
0 0 [11] Tupi Juiz de Fora MG
0 0 
vs
01h00
[12]
Uberlândia [12] 0 0
0 0 
BRARJ01h00
[B-5]
0 0 [B-5] Portuguesa/RJ
0 0 
vs
01h00
[B-3]
Madureira [B-3] 0 0
0 0 
BRARJ01h00
[B-1]
0 0 [B-1] Boavista RJ
0 0 
vs
01h00
[B-2]
Macae [B-2] 0 0
0 0 
ALGA01h00
[6]
0 0 [6] ES Setif
0 0 
vs
01h00
[4]
MC Alger [4] 0 0
0 0 
BDNA01h15
[3]
0 0 [3] Benfica
0 0 
vs
01h15
[7]
GD Chaves [7] 0 0
0 0 
NPA01h15
[14]
0 0 [14] AmaZulu
0 0 
vs
01h15
[9]
Supersport United [9] 0 0
0 0 
NPA01h15
[6]
0 0 [6] Orlando Pirates
0 0 
vs
01h15
[12]
Polokwane City FC [12] 0 0
0 0 
ISRA01h30
[14]
0 0 [14] Hapoel Acco
0 0 
vs
01h30
[2]
Hapoel Beer Sheva [2] 0 0
0 0 
BRARS01h30
[6]
0 0 [6] Gremio (RS)
0 0 
vs
01h30
[1]
Caxias RS [1] 0 0
0 0 
BRASP01h30
[D-3]
0 0 [D-3] Mirassol
0 0 
vs
01h30
[C-3]
Sao Bento [C-3] 0 0
0 0 
HLA01h45
[8]
0 0 [8] ADO Den Haag
0 0 
vs
01h45
[10]
VVV Venlo [10] 0 0
0 0 
HLA01h45
[4]
0 0 [4] PEC Zwolle
0 0 
vs
01h45
[15]
NAC Breda [15] 0 0
0 0 
TBNB02h00
[22]
0 0 [22] La Hoya Lorca CF
0 0 
vs
02h00
[1]
SD Huesca [1] 0 0
0 0 
PHA02h00
[16]
0 0 [16] Amiens
0 0 
vs
02h00
[7]
Guingamp [7] 0 0
0 0 
 
PHA02h00
[18]
0 0 [18] Troyes
0 0 
vs
02h00
[17]
Lille [17] 0 0
0 0 
 
PHA02h00
[9]
0 0 [9] Rennes
0 0 
vs
02h00
[15]
Angers [15] 0 0
0 0 
 
PHA02h00
[8]
0 0 [8] Montpellier
0 0 
vs
02h00
[19]
Toulouse [19] 0 0
0 0 
 
PHA02h00
[12]
0 0 [12] Strasbourg
0 0 
vs
02h00
[11]
Dijon [11] 0 0
0 0 
 
BIA02h00
[11]
0 0 [11] Red Star Waasland
0 0 
vs
02h00
[6]
Sint-Truidense [6] 0 0
0 0 
BIA02h00
[13]
0 0 [13] Oostende
0 0 
vs
02h00
[9]
Kortrijk [9] 0 0
0 0 
BRAPR02h00
[2]
0 0 [2] Atletico Paranaense
0 0 
vs
02h00
[8]
Gremio Metropolitano Maringa [8] 0 0
0 0 
BRARJ02h00
[B-6]
0 0 [B-6] Fluminense RJ
0 0 
vs
02h00
[B-4]
Botafogo RJ [B-4] 0 0
0 0 
TBNB02h30
[7]
0 0 [7] CD Lugo
0 0 
vs
02h30
[9]
Sporting Gijon [9] 0 0
0 0 
ITB02h30
[18]
0 0 [18] Cesena
0 0 
vs
02h30
[6]
Bari [6] 0 0
0 0 
ITA302h30
[C-13]
0 0 [C-13] US Siracusa
0 0 
vs
02h30
[C-8]
Rende [C-8] 0 0
0 0 
BIA02h30
[15]
0 0 [15] Mechelen
0 0 
vs
02h30
[14]
Zulte-Waregem [14] 0 0
0 0 
BIB02h30
[5]
0 0 [5] Roeselare
0 0 
vs
02h30
[3]
KFCO Wilrijk [3] 0 0
0 0 
TBNA02h45
[20]
0 0 [20] Las Palmas
0 0 
vs
02h45
[3]
Valencia [3] 0 0
0 0 
 
HLA02h45
[7]
0 0 [7] Vitesse Arnhem
0 0 
vs
02h45
[9]
SC Heerenveen [9] 0 0
0 0 
GHW03h00
 
0 0   France (w)
0 0 
vs
03h00
 
Italy (w)   0 0
0 0 
BDNA03h30
[12]
0 0 [12] Portimonense
0 0 
vs
03h30
[4]
Sporting Braga [4] 0 0
0 0 
CRCA03h30
[7]
0 0 [7] Universidad de Costa Rica
0 0 
vs
03h30
[3]
Guadalupe FC [3] 0 0
0 0 
BRASP04h00
[B-4]
0 0 [B-4] Sao Paulo
0 0 
vs
04h00
[C-1]
Gremio Novorizontin [C-1] 0 0
0 0 
CSUW2005h00
[B-5]
0 0 [B-5] Uruguay (w) U20
0 0 
vs
05h00
[B-4]
Bolivia (w) U20 [B-4] 0 0
0 0 
GHCLB06h00
 
0 0   Legia Warszawa
0 0 
vs
06h00
 
Atletico Nacional Medellin   0 0
0 0 
BRASP06h00
[C-4]
0 0 [C-4] Ferroviaria SP
0 0 
vs
06h00
[A-1]
Ituano SP [A-1] 0 0
0 0 
MEXA06h00
[10]
0 0 [10] Queretaro FC
0 0 
vs
06h00
[11]
Tigres UANL [11] 0 0
0 0 
MEXA06h00
[4]
0 0 [4] CDSyC Cruz Azul
0 0 
vs
06h00
[2]
Club Leon [2] 0 0
0 0 
MEXB06h00
[4]
0 0 [4] Zacatepec
0 0 
vs
06h00
[9]
Cimarrones de Sonora [9] 0 0
0 0 
BRAMG06h30
[4]
0 0 [4] Caldense MG
0 0 
vs
06h30
[1]
Cruzeiro (MG) [1] 0 0
0 0 
CSUW2007h15
[B-2]
0 0 [B-2] Venezuela (w) U20
0 0 
vs
07h15
[B-3]
Chile (w) U20 [B-3] 0 0
0 0 
NZLA08h00
[5]
0 0 [5] Waitakere United
0 0 
vs
08h00
[9]
Wellington Phoenix Reserve [9] 0 0
0 0 
NZLA08h00
[4]
0 0 [4] Canterbury United
0 0 
vs
08h00
[1]
Auckland City [1] 0 0
0 0 
NZLA08h00
[10]
0 0 [10] Hamilton Wanderers SC
0 0 
vs
08h00
[3]
Eastern Suburbs Auckland [3] 0 0
0 0 
NZLA08h00
[7]
0 0 [7] Southern United
0 0 
vs
08h00
[8]
Tasman United [8] 0 0
0 0 
MEXA08h00
[5]
0 0 [5] Monterrey
0 0 
vs
08h00
[8]
Club Tijuana [8] 0 0
0 0 
MEXB08h00
[10]
0 0 [10] Cafetaleros de Tapachula
0 0 
vs
08h00
[13]
Murcielagos [13] 0 0
0 0 
MEXB08h00
[1]
0 0 [1] Celaya FC
0 0 
vs
08h00
[16]
CF Atlante [16] 0 0
0 0 
MEXA08h05
[12]
0 0 [12] Pachuca
0 0 
vs
08h05
[18]
Lobos BUAP [18] 0 0
0 0 
ARGTV08h10
 
0 0   San Lorenzo
0 0 
vs
08h10
 
Gimnasia La Plata   0 0
0 0 
CRCA09h00
[4]
0 0 [4] Herediano
0 0 
vs
09h00
[1]
Deportivo Saprissa [1] 0 0
0 0 
MEXA10h00
[13]
0 0 [13] Necaxa
0 0 
vs
10h00
[14]
Chivas Guadalajara [14] 0 0
0 0 
MEXB10h00
[12]
0 0 [12] CSyD Dorados de Sinaloa
0 0 
vs
10h00
[7]
Venados FC [7] 0 0
0 0 
NZLA10h35
[2]
0 0 [2] Team Wellington
0 0 
vs
10h35
[6]
Hawke's Bay United [6] 0 0
0 0 
AUSU21FT
[A-1]
4 0 [A-1] Melbourne Victory FC (Youth)
4 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[A-3]
Melbourne Heart (Youth) [A-3] 0 2
0 2 
HKGAFT
[5]
0 0 [5] Guangzhou R F U19
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[9]
Yuen Long FC [9] 0 1
0 1 
AUSAFT
[2]
0 0 [2] Newcastle Jets
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[10]
Wellington Phoenix [10] 0 1
0 1 
ASI23FT
[D-1]
0 0 [D-1] korea U23
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[C-2]
Malaysia U23 [C-2] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   SHB Da Nang
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Yokohama FC   0 0
0 0 
AUSWFT
[6]
0 0 [6] Perth Glory (w)
0 0 
FT
4-4(4-3)
(4-3)
[4]
Canberra United (w) [4] 0 0
0 0 
AUSAFT
[1]
2 0 [1] Sydney FC
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
Central Coast Mariners [7] 0 1
0 1 
HKGAFT
[2]
0 0 [2] Sun Pegasus
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[7]
Southern District [7] 0 0
0 0 
TNKBFT
[14]
0 0 [14] Adana Demirspor
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[5]
Balikesirspor [5] 0 0
0 0 
TNKAFT
[18]
0 0 [18] Kardemir Karabukspor
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[15]
Genclerbirligi [15] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Randers FC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Vejle   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Aarhus AGF
0 0 
FT
2-4(0-1)
(0-1)
 
Vendsyssel   0 0
0 0 
BDNBFT
[2]
0 0 [2] Viseu
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12]
Sporting CP B [12] 0 0
0 0 
ASI23FT
[C-1]
0 0 [C-1] Iraq U23
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[D-2]
Vietnam U23 [D-2] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   IFK Goteborg
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
 
Aalborg   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Nordsjaelland
0 0 
FT
6-3(5-0)
(5-0)
 
Lyngby   0 0
0 0 
TBNAFT
[14]
4 0 [14] RCD Espanyol
4 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[5]
Sevilla [5] 0 2
0 2 
 
SCOCFT
 
0 0   Aberdeen
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
 
Saint Mirren   0 0
0 0 
ANHAFT
[16]
0 0 [16] Brighton Hove Albion
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[3]
Chelsea [3] 0 0
0 0 
 
TNKBFT
[12]
0 0 [12] Eskisehirspor
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[6]
Istanbulspor [6] 0 0
0 0 
EGYAFT
[3]
0 0 [3] EL Masry
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[13]
Petrojet [13] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Alemannia Aachen
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
VfL Bochum   0 0
0 0 
DUC3FT
[13]
0 0 [13] Sportfreunde Lotte
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Zwickau [16] 0 0
0 0 
DUC3FT
[7]
0 0 [7] Karlsruher SC
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[6]
Unterhaching [6] 0 0
0 0 
DUC3FT
[4]
0 0 [4] Fortuna Koln
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Carl Zeiss Jena [14] 0 0
0 0 
DUC3FT
[3]
0 0 [3] SV Wehen Wiesbaden
0 0 
FT
5-1(4-1)
(4-1)
[15]
VfL Osnabruck [15] 0 0
0 0 
DUC3FT
[12]
0 0 [12] Hallescher FC
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[9]
Vfr Aalen [9] 0 0
0 0 
DUC3FT
[19]
0 0 [19] Chemnitzer
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
SC Paderborn 07 [1] 0 0
0 0 
GREAFT
[16]
0 0 [16] Platanias FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Levadiakos [11] 0 0
0 0 
TNKAFT
[14]
0 0 [14] Osmanlispor FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Yeni Malatyaspor [10] 0 0
0 0 
QATAFT
[2]
0 0 [2] Al-Sadd
0 0 
FT
6-0(2-0)
(2-0)
[4]
Al-Sailiya [4] 0 0
0 0 
NPAFT
[3]
0 0 [3] Free State Stars
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[4]
Maritzburg United [4] 0 0
0 0 
PH3FT
[12]
0 0 [12] Stade Lavallois MFC
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[1]
Rodez Aveyron [1] 0 0
0 0 
BHRAFT
[3]
0 0 [3] Malkia
0 0 
FT
3-2(3-1)
(3-1)
[8]
Al-Ittihad(BHR) [8] 0 0
0 0 
BHRAFT
[4]
0 0 [4] Al-Shabbab
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[9]
Al-Hadd [9] 0 0
0 0 
NPAFT
[2]
0 0 [2] Cape Town City
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Ajax Cape Town [16] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Elfsborg
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Sarpsborg 08   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   FC Shakhtar Donetsk
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
 
Ludogorets Razgrad   0 0
0 0 
ITBFT
[21]
0 0 [21] Ascoli
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[5]
Cittadella [5] 0 0
0 0 
ITBFT
[3]
0 0 [3] Empoli
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[20]
Ternana [20] 0 0
0 0 
ITBFT
[14]
0 0 [14] Novara
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Carpi [12] 0 0
0 0 
ITBFT
[19]
0 0 [19] Foggia
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
Pescara [8] 0 0
0 0 
ITBFT
[1]
0 0 [1] Frosinone
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[22]
Pro Vercelli [22] 0 0
0 0 
ITBFT
[13]
0 0 [13] Perugia
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[16]
ACD Virtus Entella [16] 0 0
0 0 
ITBFT
[11]
0 1 [11] Salernitana
0 1 
FT
3-2(3-0)
(3-0)
[10]
Venezia [10] 1 0
1 0 
ITBFT
[4]
0 0 [4] Cremonese
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Parma [7] 0 0
0 0 
PHBFT
[2]
0 0 [2] Nimes
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[9]
Chateauroux [9] 0 0
0 0 
ISRAFT
[4]
0 1 [4] Hapoel Haifa
0 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[7]
Hapoel Ironi Kiryat Shmona [7] 1 0
1 0 
CYPAFT
[5]
0 0 [5] AEL Limassol
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[6]
Omonia Nicosia FC [6] 0 0
0 0 
ALGAFT
[13]
0 0 [13] OM Medea
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
USM Bel Abbes [3] 0 0
0 0 
DUAFT
[4]
0 0 [4] Borussia Monchengladbach
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Augsburg [8] 0 1
0 1 
 
DUAFT
[12]
0 0 [12] SC Freiburg
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[3]
RB Leipzig [3] 0 0
0 0 
 
DUAFT
[15]
2 0 [15] FSV Mainz 05
2 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[14]
VfB Stuttgart [14] 0 4
0 4 
 
DUAFT
[13]
2 1 [13] VfL Wolfsburg
2 1 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[7]
Eintracht Frankfurt [7] 1 2
1 2 
 
DUAFT
[9]
2 0 [9] TSG Hoffenheim
2 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[2]
Bayer Leverkusen [2] 0 1
0 1 
 
GHCLBFT
 
0 0   Basel
0 0 
FT
2-4(2-3)
(2-3)
 
Sturm Graz   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Red Bull Salzburg
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
 
FC Viktoria Plzen   0 0
0 0 
SCOCFT
 
0 0   East Fife
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Brora Rangers   0 0
0 0 
SCOCFT
 
0 0   Queen of South
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
Partick Thistle   0 0
0 0 
SCOCFT
 
0 0   Ayr United
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
 
Arbroath   0 0
0 0 
SCOCFT
 
0 0   Alloa Athletic
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Dundee United   0 0
0 0 
SCOCFT
 
0 0   Motherwell
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Hamilton Academical   0 0
0 0 
SCO2FT
[4]
0 0 [4] Stranraer
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[1]
Raith Rovers [1] 0 0
0 0 
NIRAFT
[10]
0 0 [10] Warrenpoint Town
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Ballinamallard United [12] 0 0
0 0 
GHCLBHoãn
 
0 0   Oakleigh Cannons
0 0 
0-0
 
South Melbourne   0 0
0 0 
GHWHoãn
 
0 0   Italy (w) U17
0 0 
0-0
 
Norway (w) U17   0 0
0 0 
IRNAHoãn
[3]
0 0 [3] Foolad Khozestan
0 0 
0-0
[8]
Peykan [8] 0 0
0 0 
DUC3Hoãn
[8]
0 0 [8] SG Sonnenhof Grossaspach
0 0 
0-0
[5]
Hansa Rostock [5] 0 0
0 0 
ANHL1Hoãn
[23]
0 0 [23] Rochdale
0 0 
0-0
[18]
Southend United [18] 0 0
0 0 
SCOCHoãn
 
0 0   Peterhead
0 0 
0-0
 
Dumbarton   0 0
0 0 
SCOCHoãn
 
0 0   Livingston
0 0 
0-0
 
Falkirk   0 0
0 0 
SCOCHoãn
 
0 0   Albion Rovers
0 0 
0-0
 
Saint Johnstone   0 0
0 0 
NIRAHoãn
[4]
0 0 [4] Linfield FC
0 0 
0-0
[3]
Glenavon Lurgan [3] 0 0
0 0 
NIRAHoãn
[11]
0 0 [11] Carrick Rangers
0 0 
0-0
[7]
Glentoran FC [7] 0 0
0 0 
ITA3Hoãn
[B-8]
0 0 [B-8] Albinoleffe
0 0 
0-0
[B-3]
Renate AC [B-3] 0 0
0 0 
CÁC GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by bxhbongda.com - All rights reserved - Tổng hợp bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất, chính xác nhất