GIẢI ĐẤU QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 19/11/2017

GiảiGiờChủTỷ sốKhách
BHRA00h35
[4]
0 0 [4] Manama Club
0 0 
vs
00h35
[2]
Al-Muharraq [2] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[3]
0 0 [3] Azul Claro Numazu
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
FC Ryukyu [6] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[1]
0 0 [1] Blaublitz Akita
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[10]
Fukushima United FC [10] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[12]
0 0 [12] SC Sagamihara
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
FC Tokyo U23 [11] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[8]
0 0 [8] Kataller Toyama
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[5]
AC Nagano Parceiro [5] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[13]
0 0 [13] Cerezo Osaka U23
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Fujieda MYFC [7] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[14]
0 0 [14] Yokohama SCC
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[15]
Grulla Morioka [15] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[16]
0 0 [16] Gamba Osaka U23
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Kagoshima United [4] 0 0
0 0 
AUSWFT
[3]
0 0 [3] Newcastle Jets (w)
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[5]
Canberra United (w) [5] 0 0
0 0 
AUSWFT
[6]
0 0 [6] Perth Glory (w)
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[7]
Melbourne Victory (w) [7] 0 0
0 0 
HQAFT
[1]
1 0 [1] Jeonbuk Hyundai Motors
1 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[4]
Suwon Samsung Bluewings [4] 0 2
0 2 
HQAFT
[5]
1 0 [5] FC Seoul
1 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[2]
Jeju United [2] 0 0
0 0 
HQAFT
[6]
2 0 [6] Gangwon FC
2 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
Ulsan Hyundai FC [3] 0 3
0 3 
HKGAFT
[7]
3 0 [7] Hong Kong Sapling
3 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Biu Chun Rangers [10] 0 2
0 2 
NHATBFT
[1]
4 0 [1] Shonan Bellmare
4 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[16]
Machida Zelvia [16] 0 0
0 0 
NHATBFT
[5]
0 0 [5] Tokyo Verdy
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[7]
Tokushima Vortis [7] 0 1
0 1 
NHATBFT
[6]
1 0 [6] JEF United Ichihara Chiba
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[10]
Yokohama FC [10] 0 3
0 3 
NHATBFT
[8]
0 0 [8] Matsumoto Yamaga FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[12]
Kyoto Sanga [12] 0 0
0 0 
NHATBFT
[9]
0 0 [9] Oita Trinita
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[21]
Roasso Kumamoto [21] 0 2
0 2 
NHATBFT
[22]
1 0 [22] Thespa Kusatsu
1 0 
FT
1-4(0-3)
(0-3)
[2]
V-Varen Nagasaki [2] 0 0
0 0 
NHATBFT
[13]
1 0 [13] Fagiano Okayama
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
Avispa Fukuoka [4] 0 0
0 0 
NHATBFT
[17]
3 0 [17] Zweigen Kanazawa FC
3 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[14]
Mito Hollyhock [14] 0 0
0 0 
NHATBFT
[19]
2 0 [19] Kamatamare Sanuki
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Nagoya Grampus [3] 0 0
0 0 
NHATBFT
[20]
0 0 [20] Renofa Yamaguchi
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[15]
Ehime FC [15] 0 1
0 1 
NHATBFT
[11]
0 0 [11] Montedio Yamagata
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[18]
FC Gifu [18] 0 0
0 0 
AUSAFT
[9]
1 0 [9] Perth Glory
1 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[5]
Melbourne Victory [5] 0 1
0 1 
NHAT3FT
[2]
0 0 [2] Tochigi SC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[17]
Gainare Tottori [17] 0 0
0 0 
NGAFT
[6]
0 0 [6] FC Ufa
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Ural Sverdlovsk Oblast [8] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[7]
0 0 [7] FK Rostov Youth
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[11]
Amkar Perm(R) [11] 0 0
0 0 
UZBAFT
[11]
0 0 [11] Qizilqum Zarafshon
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[10]
Metallurg Bekobod [10] 0 0
0 0 
UZBAFT
[2]
0 0 [2] Nasaf Qarshi
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[3]
Pakhtakor [3] 0 0
0 0 
UZBAFT
[4]
0 0 [4] Kuruvchi Bunyodkor
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[6]
Buxoro FK [6] 0 0
0 0 
UZBAFT
[7]
0 0 [7] OTMK Olmaliq
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[5]
Navbahor Namangan [5] 0 0
0 0 
UZBAFT
[12]
0 2 [12] Sogdiana Jizak
0 2 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[9]
Kuruvchi Kokand Qoqon [9] 2 0
2 0 
UZBAFT
[13]
0 0 [13] Dinamo Samarqand
0 0 
FT
1-5(1-2)
(1-2)
[1]
Lokomotiv Tashkent [1] 0 0
0 0 
UZBAFT
[15]
0 0 [15] Neftchi Fargona
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[8]
Mashal Muborak [8] 0 0
0 0 
CZEBFT
[13]
0 0 [13] Viktoria Zizkov
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
FK Graffin Vlasim [8] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[8]
0 0 [8] FC Viktoria PlzenU21
0 0 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
[5]
Slavia PrahaU21 [5] 0 0
0 0 
HKGAFT
[9]
0 0 [9] Yuen Long FC
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[1]
Kitchee [1] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-16]
0 0 [D-16] Lorca Deportiva FC
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[D-15]
Las Palmas Atletico [D-15] 0 0
0 0 
NGBFT
[4]
0 0 [4] Spartak Tambov
0 0 
FT
3-1(3-1)
(3-1)
[18]
Zenit-2 St.Petersburg [18] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[15]
0 0 [15] BrnoU21
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[14]
Vysocina JihlavaU21 [14] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[17]
0 0 [17] Synot SlovackoU21
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[7]
Zlin U21 [7] 0 0
0 0 
TNKBFT
[9]
0 0 [9] Balikesirspor
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[12]
Eskisehirspor [12] 0 0
0 0 
TNKBFT
[14]
0 0 [14] Samsunspor
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Adanaspor [10] 0 0
0 0 
VNAFT
[2]
0 0 [2] Thanh Hoa
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
Sanna Khanh Hoa [6] 0 0
0 0 
VNAFT
[13]
0 0 [13] Can Tho
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[8]
Song Lam Nghe An [8] 0 0
0 0 
VNAFT
[12]
0 0 [12] CLB TPHCM
0 0 
FT
2-4(2-2)
(2-2)
[4]
Than Quang Ninh [4] 0 0
0 0 
VNAFT
[11]
0 0 [11] Becamex Binh Duong
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[14]
Dong Tam Long An [14] 0 0
0 0 
VNAFT
[9]
0 1 [9] SHB Da Nang
0 1 
FT
2-3(2-3)
(2-3)
[5]
Sai Gon FC [5] 1 0
1 0 
VNAFT
[7]
0 0 [7] XM Hai Phong FC
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[10]
Hoang Anh Gia Lai [10] 0 0
0 0 
VNAFT
[3]
0 0 [3] T T Hanoi
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
Quang Nam [1] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-17]
0 1 [D-17] Real Betis B
0 1 
FT
3-3(2-2)
(2-2)
[D-13]
Jumilla [D-13] 1 0
1 0 
BULAFT
[13]
0 0 [13] FC Dunav Ruse
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
Cherno More Varna [8] 0 0
0 0 
TBNAFT
[20]
4 0 [20] Malaga
4 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[19]
Deportivo La Coruna [19] 0 5
0 5 
 
TBNBFT
[6]
0 0 [6] Numancia
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[18]
Gimnastic Tarragona [18] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-6]
0 0 [D-6] UD Melilla
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[D-18]
Merida AD [D-18] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-8]
0 0 [B-8] CD Tudelano
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-1]
Sporting de Gijon B [B-1] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-1]
0 0 [C-1] Mallorca
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[C-5]
Elche [C-5] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-9]
0 0 [C-9] CD Ebro
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[C-8]
CF Badalona [C-8] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-17]
0 1 [C-17] Formentera
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[C-6]
UE Olot [C-6] 1 0
1 0 
TBN3FT
[C-11]
0 0 [C-11] UE Llagostera
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-13]
SCR Pena Deportiva [C-13] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-14]
0 0 [C-14] Ontinyent CF
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-19]
Baleares [C-19] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-15]
0 0 [A-15] Real Valladol B
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[A-12]
UD San Sebastian Reyes [A-12] 0 0
0 0 
NGAFT
[15]
0 0 [15] Anzhi Makhachkala
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Lokomotiv Moscow [1] 0 0
0 0 
ARMAFT
[6]
0 0 [6] Ararat Yerevan
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
FC Pyunik [5] 0 0
0 0 
POLBFT
[18]
0 0 [18] Gornik Leczna
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[2]
Odra Opole [2] 0 0
0 0 
LITAFT
[6]
0 0 [6] Lietava Jonava
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[4]
Atlantas Klaipeda [4] 0 0
0 0 
LITAFT
[5]
0 0 [5] Utenis Utena
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[3]
Trakai [3] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[4]
0 0 [4] Hradec KraloveU21
0 0 
FT
4-2(3-1)
(3-1)
[18]
FK Baumit JablonecU21 [18] 0 0
0 0 
TNKAFT
[16]
0 0 [16] Alanyaspor
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Yeni Malatyaspor [10] 0 0
0 0 
TNKAFT
[13]
0 0 [13] Genclerbirligi
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[5]
Kayserispor [5] 0 0
0 0 
DENAFT
[12]
0 0 [12] Lyngby
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[14]
Randers FC [14] 0 0
0 0 
LITAFT
[1]
0 0 [1] Suduva
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[2]
FK Zalgiris Vilnius [2] 0 0
0 0 
ITAFT
[17]
1 0 [17] Crotone
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[12]
Genoa [12] 0 3
0 3 
 
HLAFT
[8]
0 0 [8] ADO Den Haag
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[12]
Heracles Almelo [12] 0 0
0 0 
TQCFT
 
0 0   Shanghai Shenhua
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Shanghai East Asia FC   0 0
0 0 
MKDAFT
[4]
0 0 [4] FK Korzo Prilep
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[8]
Renova Cepciste [8] 0 0
0 0 
MKDAFT
[7]
0 1 [7] Pobeda Prilep
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Sileks [3] 1 0
1 0 
MKDAFT
[1]
0 0 [1] FK Shkendija 79
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[10]
FK Skopje [10] 0 0
0 0 
MKDAFT
[5]
0 0 [5] Academy Pandev
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Rabotnicki Skopje [6] 0 0
0 0 
SRBAFT
[11]
0 0 [11] Zemun
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Macva Sabac [12] 0 0
0 0 
SRBAFT
[14]
0 0 [14] Habitpharm Javor
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[2]
Partizan Belgrade [2] 0 0
0 0 
UKRAFT
[3]
0 0 [3] FC Vorskla Poltava
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Stal D. [12] 0 0
0 0 
DUBFT
[7]
5 0 [7] Ingolstadt
5 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Fortuna Dusseldorf [2] 0 3
0 3 
DUBFT
[11]
2 0 [11] St. Pauli
2 0 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[8]
Jahn Regensburg [8] 0 5
0 5 
DUBFT
[6]
1 0 [6] MSV Duisburg
1 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[15]
Erzgebirge Aue [15] 0 3
0 3 
DUC4DBFT
 
0 0   Berliner FC Dynamo
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
 
FC Lokomotive Leipzig   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Budissa Bautzen
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Wacker Nordhausen   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Berliner AK 07
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
 
Hertha BSC Berlin Youth   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   BSG Chemie Leipzig
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
FC Oberlausitz   0 0
0 0 
CZEBFT
[7]
0 0 [7] FK Banik Sokolov
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Vitkovice [14] 0 0
0 0 
TNKBFT
[4]
0 0 [4] Altinordu
0 0 
FT
3-3(2-0)
(2-0)
[11]
Giresunspor [11] 0 0
0 0 
DENBFT
[10]
0 0 [10] Fremad Amager
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[1]
Vejle [1] 0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 1   TuS Koblenz
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
SV Rochling Volkling   1 0
1 0 
DUC4NFT
 
0 0   Kickers Offenbach
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
TSG Hoffenheim (Youth)   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Bonner
0 0 
FT
1-4(1-0)
(1-0)
 
Wuppertaler SV Borussia   0 0
0 0 
AZEAFT
[5]
0 0 [5] FC Neftci Baku
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[2]
FK Gilan Gabala [2] 0 0
0 0 
GREAFT
[6]
0 0 [6] SKODA Xanthi
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Panionios [5] 0 0
0 0 
MLTAFT
[5]
0 0 [5] Floriana F.C.
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Sliema Wanderers FC [7] 0 0
0 0 
SVKAFT
[3]
0 0 [3] Slovan Bratislava
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[1]
Spartak Trnava [1] 0 0
0 0 
DENAFT
[4]
0 0 [4] AC Horsens
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Odense BK [6] 0 0
0 0 
QATAFT
[2]
0 1 [2] Al-Sadd
0 1 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[5]
Umm Salal [5] 1 0
1 0 
ANHBFT
[11]
5 0 [11] Leeds United
5 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
Middlesbrough [8] 0 3
0 3 
HLAFT
[6]
0 0 [6] PEC Zwolle
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
PSV Eindhoven [1] 0 0
0 0 
HLAFT
[5]
0 0 [5] FC Utrecht
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[11]
Excelsior SBV [11] 0 0
0 0 
HLAFT
[13]
0 1 [13] Groningen
0 1 
FT
4-2(0-1)
(0-1)
[7]
Vitesse Arnhem [7] 1 0
1 0 
NGAFT
[9]
0 0 [9] Rostov FK
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Amkar Perm [13] 0 0
0 0 
BIAFT
[11]
0 0 [11] Zulte-Waregem
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
Racing Genk [6] 0 0
0 0 
TNKAFT
[7]
0 0 [7] Trabzonspor
0 0 
FT
4-3(2-2)
(2-2)
[17]
Osmanlispor FC [17] 0 0
0 0 
DENBFT
[2]
0 0 [2] Thisted FC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[8]
Roskilde [8] 0 0
0 0 
DENBFT
[4]
0 0 [4] Esbjerg
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[11]
Brabrand [11] 0 0
0 0 
DENBFT
[6]
0 0 [6] Fredericia
0 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[12]
Skive IK [12] 0 0
0 0 
DENBFT
[7]
0 0 [7] Viborg
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[3]
Vendsyssel [3] 0 0
0 0 
DENBFT
[9]
0 0 [9] Nykobing Falster
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[5]
Herfolge Boldklub Koge [5] 0 0
0 0 
TDAFT
[14]
0 0 [14] Jonkopings Sodra
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[17]
Trelleborgs FF [17] 0 0
0 0 
ITAFT
[9]
1 0 [9] Torino
1 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[15]
Chievo [15] 0 1
0 1 
 
ITAFT
[20]
2 1 [20] Benevento
2 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[16]
Sassuolo [16] 1 1
1 1 
 
ITAFT
[18]
2 1 [18] Spal
2 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[11]
Fiorentina [11] 1 3
1 3 
 
ITAFT
[10]
1 1 [10] Udinese
1 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[14]
Cagliari [14] 1 0
1 0 
 
ITAFT
[6]
4 0 [6] Sampdoria
4 0 
FT
3-2(0-0)
(0-0)
[2]
Juventus [2] 0 3
0 3 
 
PHAFT
[12]
2 0 [12] Caen
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
Nice [9] 0 3
0 3 
 
CROAFT
[1]
0 0 [1] Dinamo Zagreb
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
NK Lokomotiva Zagreb [7] 0 0
0 0 
LUXAFT
[3]
0 0 [3] Progres Niedercorn
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[11]
Victoria Rosport [11] 0 0
0 0 
LUXAFT
[12]
0 0 [12] UNA Strassen
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[10]
Jeunesse Esch [10] 0 0
0 0 
CZEAFT
[12]
0 1 [12] Mlada Boleslav
0 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[6]
Bohemians 1905 [6] 1 0
1 0 
CZEAFT
[11]
0 0 [11] MFK Karvina
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[7]
Baumit Jablonec [7] 0 0
0 0 
CYPAFT
[5]
0 0 [5] AEL Limassol
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[11]
Nea Salamis [11] 0 0
0 0 
BHRAFT
[7]
0 0 [7] Al-Riffa
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Al-Shabbab [5] 0 0
0 0 
DUAFT
[6]
3 0 [6] Schalke 04
3 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[17]
Hamburger SV [17] 0 3
0 3 
 
POLAFT
[10]
0 1 [10] Slask Wroclaw
0 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[8]
Arka Gdynia [8] 1 0
1 0 
WALAFT
[5]
0 1 [5] UWIC Inter Cardiff
0 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[6]
Newi Cefn Druids [6] 1 0
1 0 
TBNBFT
[2]
0 0 [2] Rayo Vallecano
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Barcelona B [16] 0 0
0 0 
SCOBFT
[3]
0 0 [3] Dundee United
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[7]
Falkirk [7] 0 0
0 0 
BIHAFT
[3]
0 0 [3] NK Siroki Brijeg
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[10]
GOSK Gabela [10] 0 0
0 0 
BIBFT
[5]
0 0 [5] Saint Gilloise
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[8]
Tubize [8] 0 0
0 0 
LUXAFT
[2]
0 0 [2] Fola Esch
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[6]
Hamm RM Benfica FC [6] 0 0
0 0 
LUXAFT
[9]
0 0 [9] Racing Union
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[13]
Rodange 91 [13] 0 0
0 0 
LUXAFT
[14]
0 0 [14] US Esch
0 0 
FT
1-6(0-2)
(0-2)
[1]
F91 Dudelange [1] 0 0
0 0 
LUXAFT
[8]
0 0 [8] CS Petange
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
US Mondorf-les-Bains [4] 0 0
0 0 
MLTAFT
[8]
0 0 [8] Hamrun Spartans
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Valletta FC [2] 0 0
0 0 
TNKBFT
[1]
0 0 [1] Caykur Rizespor
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[6]
Istanbulspor [6] 0 0
0 0 
TSAFT
[6]
0 0 [6] Grasshopper
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[9]
Thun [9] 0 0
0 0 
TSAFT
[8]
0 0 [8] Lausanne Sports
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[7]
Luzern [7] 0 0
0 0 
TSAFT
[1]
0 0 [1] Young Boys
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[3]
FC Zurich [3] 0 0
0 0 
TSBFT
[7]
0 0 [7] Chiasso
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[10]
Wohlen [10] 0 0
0 0 
DENAFT
[9]
0 0 [9] Sonderjyske
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[5]
FC Copenhagen [5] 0 0
0 0 
JORAFT
[2]
0 0 [2] Ramtha Club
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
That Ras [8] 0 0
0 0 
QATAFT
[1]
0 0 [1] Al Duhail
0 0 
FT
8-2(4-0)
(4-0)
[11]
Al-Khuraitiat [11] 0 0
0 0 
QATAFT
[10]
0 0 [10] Al-Arabi SC
0 0 
FT
2-4(0-2)
(0-2)
[3]
Al Rayyan [3] 0 0
0 0 
TBNAFT
[16]
0 0 [16] RCD Espanyol
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[4]
Valencia [4] 0 4
0 4 
 
SCOAFT
[5]
0 0 [5] Heart of Midlothian
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Partick Thistle [10] 0 0
0 0 
GREAFT
[16]
0 0 [16] Platanias FC
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[7]
Asteras Tripolis [7] 0 0
0 0 
GREAFT
[9]
0 0 [9] Pas Giannina
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[11]
Panaitolikos Agrinio [11] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-6]
0 0 [A-6] CD Artistico Navalcarnero
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[A-21]
G. Segoviana [A-21] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-23]
0 0 [A-23] Racing de Ferrol
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[A-3]
Fuenlabrada [A-3] 0 0
0 0 
BULAFT
[14]
0 0 [14] Vitosha Bistritsa
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Levski Sofia [3] 0 0
0 0 
AUTAFT
[1]
0 0 [1] Red Bull Salzburg
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[2]
Sturm Graz [2] 0 0
0 0 
HLAFT
[17]
0 0 [17] Roda JC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
AZ Alkmaar [3] 0 0
0 0 
ANHAFT
[11]
1 0 [11] Watford
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
West Ham United [12] 0 4
0 4 
 
TBN3FT
[D-14]
0 0 [D-14] Badajoz
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[D-3]
FC Cartagena [D-3] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-5]
0 0 [A-5] CD Guijuelo
0 0 
FT
3-3(0-1)
(0-1)
[A-13]
Pontevedra [A-13] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-4]
0 1 [B-4] UD Logrones
0 1 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[B-7]
Mirandes [B-7] 1 0
1 0 
TBN3FT
[D-7]
0 0 [D-7] Real Balompedica Linense
0 0 
FT
3-3(3-1)
(3-1)
[D-12]
Granada CF B [D-12] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-18]
0 1 [C-18] CD Alcoyano
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[C-15]
CF Peralada [C-15] 1 0
1 0 
TBN3FT
[D-9]
0 0 [D-9] Recreativo Huelva
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[D-1]
UD Marbella [D-1] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-5]
0 0 [D-5] Ejido
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[D-19]
Cordoba B [D-19] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-15]
0 0 [B-15] Burgos CF
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-5]
Athletic Bilbao B [B-5] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-8]
0 0 [A-8] Ponferradina
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[A-16]
Celta vigo b [A-16] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-14]
0 0 [B-14] Real Union Irun
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[B-18]
Arenas Club de Getxo [B-18] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-1]
0 1 [A-1] CF Talavera de la Reina
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[A-9]
AD Union Adarve [A-9] 1 0
1 0 
TBN3FT
[A-7]
0 0 [A-7] Deportivo La Coruna B
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[A-2]
Atletico de Madrid B [A-2] 0 0
0 0 
PHAFT
[4]
2 0 [4] Lyon
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Montpellier [6] 0 1
0 1 
 
NGAFT
[2]
0 0 [2] Zenit St. Petersburg
0 0 
FT
5-0(1-0)
(1-0)
[14]
FK Ruan Tosno [14] 0 0
0 0 
RMNAFT
[11]
0 1 [11] Concordia Chiajna
0 1 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[5]
FC Astra Giurgiu [5] 1 0
1 0 
SRBAFT
[4]
0 0 [4] FK Spartak Zlatibor Voda
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[16]
Borac Cacak [16] 0 0
0 0 
CYPAFT
[8]
0 0 [8] Ermis Aradippou
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
Anorthosis Famagusta FC [3] 0 0
0 0 
PERAFT
[B-8]
0 0 [B-8] Deportivo Union Comercio
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[A-6]
UTC Cajamarca [A-6] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-10]
0 1 [D-10] UCAM Murcia
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[D-8]
Villanovense [D-8] 1 0
1 0 
TBN3FT
[D-4]
0 0 [D-4] Extremadura
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[D-2]
Real Murcia [D-2] 0 0
0 0 
ITBFT
[15]
0 0 [15] Salernitana
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Cremonese [7] 0 0
0 0 
TNKAFT
[3]
0 0 [3] Fenerbahce
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[6]
Sivasspor [6] 0 0
0 0 
BHRAFT
[3]
0 0 [3] Malkia
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[10]
Al-Ittihad(BHR) [10] 0 0
0 0 
KSAFT
[6]
0 0 [6] Al-Taawon
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[2]
Al Ahli Jeddah [2] 0 0
0 0 
TBNBFT
[22]
0 1 [22] Sevilla Atletico
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[20]
Cordoba [20] 1 0
1 0 
TBNBFT
[7]
0 0 [7] Osasuna
0 0 
FT
2-3(1-0)
(1-0)
[14]
AD Alcorcon [14] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-10]
0 0 [C-10] Hercules
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[C-3]
Atletico Saguntino [C-3] 0 0
0 0 
DUAFT
[15]
0 0 [15] Werder Bremen
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[7]
Hannover 96 [7] 0 1
0 1 
 
POLAFT
[1]
0 0 [1] Legia Warszawa
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Gornik Zabrze [4] 0 0
0 0 
BIHAFT
[8]
0 0 [8] Borac Banja Luka
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
FK Zeljeznicar [1] 0 0
0 0 
BIAFT
[1]
0 0 [1] Club Brugge
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[10]
Red Star Waasland [10] 0 0
0 0 
CROAFT
[8]
0 0 [8] Istra 1961 Pula
0 0 
FT
1-3(0-3)
(0-3)
[2]
Hajduk Split [2] 0 0
0 0 
LUXAFT
[7]
0 0 [7] Hostert
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[5]
Red Boys Differdange [5] 0 0
0 0 
MKDAFT
[2]
0 0 [2] FC Vardar Skopje
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Pelister Bitola [9] 0 0
0 0 
NORAFT
[1]
0 0 [1] Rosenborg
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[16]
Viking [16] 0 0
0 0 
NORAFT
[7]
0 0 [7] Kristiansund BK
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[13]
Sandefjord [13] 0 0
0 0 
NORAFT
[4]
0 0 [4] Stromsgodset
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[5]
Brann [5] 0 0
0 0 
NORAFT
[3]
0 0 [3] Sarpsborg 08
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Aalesund FK [15] 0 0
0 0 
NORAFT
[9]
0 0 [9] Stabaek
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[14]
Sogndal [14] 0 0
0 0 
NORAFT
[11]
0 0 [11] Tromso IL
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
Haugesund [10] 0 0
0 0 
NORAFT
[8]
0 0 [8] Valerenga
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
Odd Grenland [6] 0 0
0 0 
NORAFT
[12]
0 0 [12] Lillestrom
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Molde [2] 0 0
0 0 
DENAFT
[2]
0 0 [2] Brondby IF
0 0 
FT
4-2(1-0)
(1-0)
[3]
Nordsjaelland [3] 0 0
0 0 
ECUAFT
[2]
0 0 [2] Universidad Catolica
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[1]
Barcelona SC(ECU) [1] 0 0
0 0 
ECUAFT
[9]
0 0 [9] Macara
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Faure Za Amarilla   0 0
0 0 
CRCAFT
[11]
0 0 [11] Cartagines Deportiva SA
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
Perez Zeledon [4] 0 0
0 0 
CRCAFT
[6]
0 0 [6] AD Grecia
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
AD Carmelita [7] 0 0
0 0 
TBNAFT
[18]
1 0 [18] Las Palmas
1 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[17]
Levante [17] 0 4
0 4 
 
TBN3FT
[B-19]
0 0 [B-19] Caudal
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[B-11]
CD Izarra [B-11] 0 0
0 0 
GREAFT
[8]
0 0 [8] Panathinaikos
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
AEK Athens [2] 0 0
0 0 
UKRAFT
[11]
0 0 [11] Chernomorets Odessa
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[7]
Olimpic Donetsk [7] 0 0
0 0 
JORAFT
[12]
0 0 [12] Al Aqaba SC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Al Wihdat Amman [1] 0 0
0 0 
JORAFT
[5]
0 0 [5] Al-Ahly
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Al Faisaly [4] 0 0
0 0 
MEXAFT
[9]
1 0 [9] Toluca
1 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[8]
Club Tijuana [8] 0 3
0 3 
POLBFT
[4]
0 0 [4] Miedz Legnica
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[3]
Rakow Czestochowa [3] 0 0
0 0 
PERAFT
 
0 0   Juan Aurich
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[A-5]
Alianza Lima [A-5] 0 0
0 0 
RMNAFT
[6]
0 0 [6] Dinamo Bucuresti
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
CFR Cluj [1] 0 0
0 0 
TBNBFT
[19]
0 0 [19] Cultural Leonesa
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
Granada CF [4] 0 0
0 0 
BIAFT
[14]
0 1 [14] Lokeren
0 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[4]
KAA Gent [4] 1 0
1 0 
BRAFT
[20]
3 0 [20] Atletico Clube Goianiense
3 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
Chapecoense SC [9] 0 4
0 4 
BRAFT
[16]
3 0 [16] Vitoria BA
3 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Cruzeiro (MG) [5] 0 1
0 1 
BRAFT
[15]
4 0 [15] Uberlandia MG
4 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Bahia BA [12] 0 3
0 3 
BRAFT
[13]
2 0 [13] Sao Paulo
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Botafogo RJ [10] 0 3
0 3 
BRAFT
[6]
4 0 [6] Flamengo
4 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[1]
Corinthians Paulista (SP) [1] 0 4
0 4 
BLVAFT
[B-3]
0 0 [B-3] The Strongest
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[A-6]
Oriente Petrolero [A-6] 0 0
0 0 
URUAFT
[12]
0 1 [12] Boston River
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Defensor Sporting Montevideo [5] 1 0
1 0 
TBNBFT
[10]
0 0 [10] Sporting Gijon
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[3]
Cadiz [3] 0 0
0 0 
CRCAFT
[10]
0 0 [10] Limon FC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[8]
Guadalupe FC [8] 0 0
0 0 
TBNAFT
[14]
1 0 [14] Athletic Bilbao
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
Villarreal [6] 0 3
0 3 
 
ITAFT
[5]
0 0 [5] Inter Milan
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[8]
Atalanta [8] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[8]
4 0 [8] Bordeaux
4 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[3]
Marseille [3] 0 2
0 2 
ARGAFT
[6]
0 0 [6] Union Santa Fe
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[26]
Chacarita juniors [26] 0 0
0 0 
ARGAFT
[24]
1 0 [24] Club Atletico Tigre
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Estudiantes La Plata [5] 0 3
0 3 
ARGBFT
[24]
0 2 [24] Flandria
0 2 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[21]
All Boys [21] 2 0
2 0 
ARGBFT
[17]
0 0 [17] Guillermo Brown
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
Aldosivi Mar del Plata [2] 0 0
0 0 
ARGBFT
[5]
0 0 [5] Almagro
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[23]
Boca Unidos [23] 0 0
0 0 
ARGBFT
[8]
0 0 [8] CA Brown Adrogue
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[22]
Independiente Rivadavia [22] 0 0
0 0 
ECUAFT
[6]
0 0 [6] Guayaquil City
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Liga Dep. Universitaria Quito [8] 0 0
0 0 
URUAFT
[6]
0 0 [6] Wanderers FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Rampla Juniors FC [16] 0 0
0 0 
URUAFT
[10]
0 1 [10] Liverpool URU
0 1 
FT
2-4(2-1)
(2-1)
 
IA Sud America   1 0
1 0 
URUAFT
[14]
0 0 [14] Racing Club Montevideo
0 0 
FT
5-2(2-0)
(2-0)
[4]
Danubio FC [4] 0 0
0 0 
COLBFT
[12]
0 0 [12] Llaneros FC
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[9]
Real Cartagena [9] 0 0
0 0 
PERAFT
[A-7]
0 0 [A-7] Universitario De Deportes
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[A-2]
Sporting Cristal [A-2] 0 0
0 0 
ARGBFT
[9]
0 0 [9] San Martin Tucuman
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[16]
Quilmes [16] 0 0
0 0 
BRAFT
[8]
2 0 [8] Atletico Mineiro
2 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[17]
Coritiba PR [17] 0 5
0 5 
BRAFT
[3]
2 0 [3] Santos
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Gremio (RS) [4] 0 2
0 2 
BRAFT
[11]
0 0 [11] Atletico Paranaense
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[7]
Vasco da Gama [7] 0 0
0 0 
PARAFT
[1]
0 0 [1] Olimpia Asuncion
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Sportivo Trinidense   0 0
0 0 
BLVAFT
[B-4]
0 0 [B-4] San Jose
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[A-7]
Club Guabira [A-7] 0 0
0 0 
ARGBFT
[18]
1 0 [18] Estudiantes de San Luis
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Gimnasia Jujuy [10] 0 2
0 2 
URUAFT
[3]
3 0 [3] CA Penarol
3 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
 
Plaza Colonia   0 3
0 3 
MEXBFT
[9]
0 0 [9] Zacatepec
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Alebrijes de Oaxaca [1] 0 0
0 0 
CRCAFT
[12]
0 0 [12] Municipal Liberia
0 0 
FT
1-5(0-3)
(0-3)
[3]
Deportivo Saprissa [3] 0 0
0 0 
ARGAFT
[1]
4 0 [1] Boca Juniors
4 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[9]
Racing Club [9] 0 4
0 4 
COLBFT
 
1 0   Deportivo Rionegro
1 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[3]
Cucuta [3] 0 4
0 4 
ECUAFT
[5]
4 0 [5] Club Sport Emelec
4 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[7]
Independiente Jose Teran [7] 0 3
0 3 
PARAFT
[12]
2 0 [12] Sportivo Luqueno
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Guarani CA [3] 0 0
0 0 
BLVAFT
[B-1]
0 0 [B-1] Blooming
0 0 
FT
4-0(0-0)
(0-0)
[A-5]
Universitario de Sucre [A-5] 0 0
0 0 
ARGAFT
[2]
1 0 [2] Talleres Cordoba
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[15]
Rosario Central [15] 0 6
0 6 
COLAFT
[15]
0 0 [15] La Equidad
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[14]
Deportes Tolima [14] 0 0
0 0 
MEXAFT
[2]
2 0 [2] Santos Laguna
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Club America [1] 0 1
0 1 
MEXBFT
[6]
2 0 [6] Tampico Madero
2 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[2]
Mineros de Zacatecas [2] 0 2
0 2 
BLVAHoãn
[A-3]
0 0 [A-3] Jorge Wilstermann
0 0 
0-0
[A-2]
Real Potosi [A-2] 0 0
0 0 
CÁC GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by bxhbongda.com - All rights reserved - Tổng hợp bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất, chính xác nhất