GIẢI ĐẤU QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 18/11/2017

GiảiGiờChủTỷ sốKhách
NHATAFT
[1]
0 0 [1] Sagan Tosu
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[16]
FC Tokyo [16] 0 0
0 0 
NHATAFT
[15]
0 0 [15] Yokohama Marinos
0 0 
FT
1-4(1-0)
(1-0)
[3]
Cerezo Osaka [3] 0 0
0 0 
NHATAFT
 
0 0   Albirex Niigata
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Ventforet Kofu   0 0
0 0 
NHATAFT
[2]
0 0 [2] Vissel Kobe
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[12]
Hiroshima Sanfrecce [12] 0 0
0 0 
NHATAFT
[18]
0 0 [18] Kawasaki Frontale
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Gamba Osaka [4] 0 0
0 0 
NHATAFT
[14]
0 0 [14] Vegalta Sendai
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
 
Omiya Ardija   0 0
0 0 
NHATAFT
[8]
0 0 [8] Kashiwa Reysol
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Jubilo Iwata [10] 0 0
0 0 
AUSWFT
[2]
1 0 [2] Sydney FC (w)
1 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[4]
Melbourne City (w) [4] 0 0
0 0 
NHATAFT
[9]
2 0 [9] Shimizu S-Pulse
2 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[13]
Consadole Sapporo [13] 0 3
0 3 
HQAFT
[12]
2 0 [12] Gwangju Football Club
2 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[7]
Pohang Steelers [7] 0 0
0 0 
HQAFT
[8]
0 0 [8] Daegu FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Chunnam Dragons [9] 0 2
0 2 
HQAFT
[10]
2 0 [10] Incheon United
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[11]
Sangju Sangmu Phoenix [11] 0 2
0 2 
HQBFT
[2]
2 0 [2] Busan I Park
2 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[5]
Ansan Mugunghwa FC [5] 0 4
0 4 
HKGAFT
[4]
1 0 [4] Guangzhou R F U19
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
LeeMan [5] 0 2
0 2 
AUSAFT
[1]
0 0 [1] Sydney FC
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[2]
Newcastle Jets [2] 0 0
0 0 
NGAFT
[16]
2 0 [16] SKA Khabarovsk
2 0 
FT
2-4(1-1)
(1-1)
[5]
CSKA Moscow [5] 0 2
0 2 
AZEAFT
[8]
1 0 [8] FK Inter Baku
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Zira FK [3] 0 1
0 1 
CZEBFT
[2]
2 0 [2] Trinec
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
Dynamo Ceske Budejovice [4] 0 1
0 1 
CZEU19FT
 
2 0   Dynamo Ceske Budejovice U19
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Banik Ostrava U19   0 2
0 2 
NGBFT
[9]
0 0 [9] Shinnik Yaroslavl
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[12]
Volga Olimpiets [12] 0 0
0 0 
NGBFT
[1]
0 0 [1] Yenisey Krasnoyarsk
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[11]
Spartak Moscow II [11] 0 0
0 0 
NGBFT
[7]
1 0 [7] Sibir Novosibirsk
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[20]
Rotor Volgograd [20] 0 1
0 1 
NGAU21FT
[4]
0 0 [4] Zenit St.Petersburg Youth
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
FK Tosno Youth [12] 0 1
0 1 
GEOAFT
[3]
0 0 [3] Samtredia
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[9]
FC Kolkheti Poti [9] 0 0
0 0 
GEOAFT
[10]
1 0 [10] Shukura Kobuleti
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Dinamo Tbilisi [2] 0 1
0 1 
CZEU19FT
 
0 0   MFK Karvina U19
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
 
Sigma Olomouc U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
1 0   Hradec Kralove U19
1 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
 
Marila Pribram U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
2 0   Viktoria Plzen U19
2 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
 
Sparta Praha U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Frydek-Mistek U19
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Bohemians 1905 U19   0 0
0 0 
TNKBFT
[16]
1 1 [16] Manisaspor
1 1 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[8]
Elazigspor [8] 1 1
1 1 
TNKBFT
[13]
1 0 [13] Erzurum BB
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Umraniyespor [2] 0 0
0 0 
NGAFT
[12]
1 0 [12] Dynamo Moscow
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
Terek Grozny [7] 0 1
0 1 
NGBFT
[2]
0 0 [2] Gazovik Orenburg
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[19]
Fakel [19] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[10]
5 1 [10] FK Anzhi Youth
5 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[5]
Lokomotiv Moscow Youth [5] 1 2
1 2 
AZEAFT
[7]
4 1 [7] FK Kapaz Ganca
4 1 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[6]
Sabayi [6] 1 4
1 4 
BLRAFT
[11]
4 0 [11] FK Isloch Minsk
4 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Dnepr Mogilev [12] 0 1
0 1 
BLRAFT
[14]
0 0 [14] FC Torpedo Minsk
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[10]
FC Gomel [10] 0 1
0 1 
BLRAFT
[15]
1 0 [15] Slavia Mozyr
1 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[16]
Naftan Novopolock [16] 0 4
0 4 
BLRAFT
[4]
2 0 [4] Dinamo Brest
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
FK Gorodeya [9] 0 4
0 4 
BLRAFT
[7]
1 0 [7] Slutsksakhar Slutsk
1 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[8]
FK Vitebsk [8] 0 0
0 0 
BLRAFT
[3]
2 0 [3] Shakhter Soligorsk
2 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[5]
FC Torpedo Zhodino [5] 0 1
0 1 
BLRAFT
[2]
3 0 [2] Dinamo Minsk
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Krumkachy [13] 0 3
0 3 
BLRAFT
[1]
2 0 [1] BATE Borisov
2 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[6]
Neman Grodno [6] 0 3
0 3 
BULAFT
[11]
2 0 [11] Pirin Blagoevgrad
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Beroe Stara Zagora [4] 0 6
0 6 
MDVAFT
[4]
0 0 [4] FC Olimpia Balti
0 0 
FT
6-0(2-0)
(2-0)
[10]
Dinamo-Auto [10] 0 0
0 0 
MDVAFT
[5]
0 0 [5] FC Dacia Chisinau
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
CSCA-Rapid Chisinau B [3] 0 0
0 0 
MDVAFT
[6]
0 0 [6] Speranta Nisporeni
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
FC Sfintul Gheorghe [7] 0 0
0 0 
MDVAFT
[2]
0 0 [2] FC Milsami
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[1]
Sheriff Tiraspol [1] 0 0
0 0 
MDVAFT
[8]
0 1 [8] Zimbru Chisinau
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
Spicul Chiscareni [9] 1 0
1 0 
SLOAFT
[10]
4 1 [10] Ankaran Hrvatini Mas Tech
4 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[5]
NK Publikum Celje [5] 1 2
1 2 
TNKAFT
[11]
0 0 [11] Bursaspor
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Goztepe [8] 0 3
0 3 
UKRU21FT
[7]
0 0 [7] FC Vorskla U21
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[11]
Stal Kamianske U21 [11] 0 0
0 0 
THAFT
[14]
3 0 [14] Chonburi Shark FC
3 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[3]
Buriram United [3] 0 3
0 3 
THAFT
[11]
2 0 [11] Nakhon Ratchasima
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
Sukhothai [2] 0 2
0 2 
THAFT
[7]
4 0 [7] Ubon UMT United
4 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Sisaket FC   0 0
0 0 
THAFT
 
2 0   Super Power Samut Prakan F.C.
2 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[13]
Chiangrai United [13] 0 2
0 2 
THAFT
 
2 0   Thailand Honda FC
2 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[6]
Suphanburi FC [6] 0 3
0 3 
THAFT
[4]
0 0 [4] Muang Thong United
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[17]
Bangkok Glass [17] 0 0
0 0 
THAFT
[5]
0 0 [5] Rajnavy Rayong FC
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[8]
Bangkok United FC [8] 0 0
0 0 
THAFT
[9]
1 0 [9] Pattaya United
1 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[16]
BEC Tero Sasana [16] 0 2
0 2 
THAFT
[10]
1 0 [10] Ratchaburi FC
1 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[1]
Port FC [1] 0 3
0 3 
DUC4DBFT
 
0 0   Energie Cottbus
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
BFC Viktoria 1889   0 0
0 0 
TBNAFT
[9]
3 0 [9] Getafe
3 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[15]
Alaves [15] 0 3
0 3 
 
DUBFT
[9]
0 0 [9] Heidenheimer
0 0 
FT
4-3(1-0)
(1-0)
[10]
Union Berlin [10] 0 1
0 1 
DUBFT
[14]
0 0 [14] VfL Bochum
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[16]
Greuther Furth [16] 0 1
0 1 
DUBFT
[1]
0 0 [1] Nurnberg
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[3]
Holstein Kiel [3] 0 1
0 1 
DUC4TFT
 
1 0   Koln (Youth)
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Uerdingen KFC 05   0 0
0 0 
NGBFT
[8]
1 0 [8] Volgar-Gazprom Astrachan
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Kryliya Sovetov [3] 0 0
0 0 
ARMAFT
[2]
0 0 [2] Gandzasar Kapan
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[4]
Shirak [4] 0 0
0 0 
BIHAFT
[6]
0 0 [6] Radnik Bijeljina
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[11]
NK Celik [11] 0 0
0 0 
BIHAFT
[5]
0 0 [5] FK Krupa
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
HSK Zrinjski Mostar [2] 0 0
0 0 
BIHAFT
[9]
0 0 [9] Sloboda
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[12]
Vitez [12] 0 0
0 0 
GEOAFT
[6]
2 0 [6] Chikhura Sachkhere
2 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[1]
Torpedo Kutaisi [1] 0 1
0 1 
MNEAFT
[3]
0 0 [3] FK Zeta
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
OFK Petrovac [9] 0 0
0 0 
MNEAFT
[8]
0 0 [8] FK Kom
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
FK Rudar Pljevlja [5] 0 0
0 0 
MNEAFT
[1]
0 0 [1] FK Sutjeska Niksic
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
FK Grbalj Radanovici [7] 0 0
0 0 
MNEAFT
[6]
0 0 [6] FK Iskra Danilovgrad
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Mladost 069 Podgorica [4] 0 0
0 0 
UKRAFT
[10]
0 0 [10] Zirka Kirovohrad
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[2]
Dynamo Kyiv [2] 0 1
0 1 
UKRAFT
[4]
0 0 [4] Zorya
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Veres [5] 0 2
0 2 
UKRU21FT
[8]
1 0 [8] Chernomorets Odessa U21
1 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[10]
Olimpic Donetsk U21 [10] 0 1
0 1 
ANHAFT
[6]
4 0 [6] Arsenal
4 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[5]
Tottenham Hotspur [5] 0 1
0 1 
 
SCOAFT
[12]
0 0 [12] Ross County
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Celtic FC [1] 0 0
0 0 
CZEBFT
[11]
0 0 [11] FK MAS Taborsko
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[12]
SK Slovan Varnsdorf [12] 0 1
0 1 
TNKBFT
[15]
0 0 [15] Adana Demirspor
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[5]
Gaziantep Buyuksehir Belediyesi [5] 0 0
0 0 
UAEAFT
[12]
0 0 [12] Emirates Club
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
[2]
Al Wehda(UAE) [2] 0 0
0 0 
UAEAFT
[6]
1 0 [6] Al Ahli(UAE)
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[11]
Dabba Al-Fujairah [11] 0 0
0 0 
DUC3FT
[18]
0 0 [18] Chemnitzer
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[10]
Wurzburger Kickers [10] 0 0
0 0 
DUC3FT
[8]
0 0 [8] Unterhaching
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[2]
SC Paderborn 07 [2] 0 0
0 0 
DUC3FT
[6]
0 0 [6] Fortuna Koln
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[1]
Magdeburg [1] 0 0
0 0 
DUC3FT
[14]
0 0 [14] Sportfreunde Lotte
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[9]
SV Meppen [9] 0 0
0 0 
DUC3FT
[15]
0 0 [15] Carl Zeiss Jena
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[19]
Werder Bremen (Youth) [19] 0 0
0 0 
DUC3FT
[11]
0 0 [11] SG Sonnenhof Grossaspach
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[20]
Rot-Weiss Erfurt [20] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[2]
0 0 [2] FC Ingolstadt 04 Am
0 0 
FT
6-0(1-0)
(1-0)
[17]
SpVgg Bayreuth [17] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[3]
0 0 [3] SV Schalding Heining
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[14]
TSV 1860 Rosenheim [14] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[5]
0 0 [5] Schweinfurt 05 FC
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[10]
FC Pipinsried [10] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[7]
0 0 [7] FV Illertissen
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Wacker Burghausen [9] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[13]
0 0 [13] SV Seligenporten
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
FC Memmingen [11] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[18]
0 0 [18] Greuther Furth (Youth)
0 0 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
[4]
Bayern Munchen (Youth) [4] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[19]
0 0 [19] Unterfohring
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[16]
FC Augsburg II [16] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[8]
0 0 [8] VfB Eichstatt
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Nurnberg (Youth) [1] 0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   Eintracht Stadtallendorf
0 0 
FT
0-9(0-1)
(0-1)
 
SV Elversberg   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   VfB Stuttgart II
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
TSV Steinbach   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   SV Waldhof Mannheim
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Hessen Kassel   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   VfR Wormatia Worms
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Stuttgarter Kickers   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   Saarbrucken
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
 
SSV Ulm 1846   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Wattenscheid 09
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Erndtebruck   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Wegberg-Beeck
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
 
Fortuna Dusseldorf (Youth)   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Westfalia Herne
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Rot-Weiss Oberhausen   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   SC Verl
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Viktoria koln   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Monchengladbach AM.
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
 
Alemannia Aachen   0 0
0 0 
NGBFT
[6]
0 0 [6] Baltika Kaliningrad
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
Avangard [14] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[8]
0 0 [8] Ufa Youth
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[16]
FK Ural Youth [16] 0 0
0 0 
BULAFT
[1]
0 0 [1] CSKA Sofia
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
Botev Plovdiv [5] 0 0
0 0 
GREAFT
[13]
0 0 [13] Lamia
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[14]
Kerkyra [14] 0 0
0 0 
MLTAFT
[11]
0 0 [11] St. Andrews
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[14]
Lija Athletic [14] 0 0
0 0 
MLTAFT
[9]
0 0 [9] Mosta FC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[10]
Senglea Athletic [10] 0 0
0 0 
SVKAFT
[5]
0 0 [5] MFK Ruzomberok
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[10]
Sport Podbrezova [10] 0 0
0 0 
SVKAFT
[11]
0 0 [11] Tatran Presov
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
Zlate Moravce [8] 0 0
0 0 
SVKAFT
[7]
0 0 [7] Nitra
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
FK Senica [12] 0 0
0 0 
SLOAFT
[9]
0 1 [9] Triglav Gorenjska
0 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[8]
NK Aluminij [8] 1 0
1 0 
QATAFT
[6]
0 0 [6] Al-Garrafa
0 0 
FT
2-3(0-0)
(0-0)
[5]
Al-Sailiya [5] 0 0
0 0 
QATAFT
[12]
0 0 [12] Al Markhiya
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Al-Ahli Doha [7] 0 0
0 0 
DUC3FT
[4]
0 0 [4] Karlsruher SC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[17]
Zwickau [17] 0 0
0 0 
NGAFT
[4]
0 0 [4] FC Krasnodar
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
[3]
Spartak Moscow [3] 0 0
0 0 
TNKAFT
[15]
0 0 [15] Konyaspor
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[14]
Antalyaspor [14] 0 0
0 0 
PH3FT
[1]
0 0 [1] Grenoble
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[6]
Stade Lavallois MFC [6] 0 0
0 0 
ITBFT
[1]
0 0 [1] Empoli
0 0 
FT
5-3(1-0)
(1-0)
[19]
Cesena [19] 0 0
0 0 
ITBFT
[12]
0 0 [12] Perugia
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[10]
Carpi [10] 0 0
0 0 
ITBFT
[16]
0 1 [16] Brescia
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
Spezia [9] 1 0
1 0 
ITBFT
[14]
0 0 [14] Novara
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[5]
Bari [5] 0 0
0 0 
ITBFT
[13]
0 0 [13] Foggia
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[22]
Ternana [22] 0 0
0 0 
ITBFT
[18]
0 0 [18] ACD Virtus Entella
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Venezia [6] 0 0
0 0 
ITBFT
[11]
0 0 [11] Pescara
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[20]
Pro Vercelli [20] 0 0
0 0 
ITBFT
[8]
0 0 [8] Parma
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[21]
Ascoli [21] 0 0
0 0 
PHBFT
[9]
0 0 [9] Lorient
0 0 
FT
4-2(1-1)
(1-1)
[10]
Stade Brestois [10] 0 0
0 0 
CROAFT
[3]
0 0 [3] ZNK Osijek
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
HNK Cibalia [10] 0 0
0 0 
GEOAFT
[7]
0 1 [7] Dila Gori
0 1 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[5]
Lokomotiv Tbilisi [5] 1 0
1 0 
RMNAFT
[12]
0 0 [12] Sepsi
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Gaz Metan Medias [13] 0 0
0 0 
SVKAFT
[2]
0 0 [2] MSK Zilina
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Dunajska Streda [4] 0 0
0 0 
WALAFT
[8]
0 0 [8] Newtown AFC
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[9]
Barry Town AFC [9] 0 0
0 0 
JORAFT
[9]
0 0 [9] Mansheiat Bani Hasan
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Shabab AlOrdon [6] 0 0
0 0 
ALGAFT
[12]
0 0 [12] biskra
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
NA Hussein Dey [6] 0 0
0 0 
DUAFT
[4]
5 1 [4] Bayer Leverkusen
5 1 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[5]
RB Leipzig [5] 1 2
1 2 
 
DUAFT
[1]
0 0 [1] Bayern Munchen
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[8]
Augsburg [8] 0 3
0 3 
 
DUAFT
[16]
0 1 [16] FSV Mainz 05
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[18]
FC Koln [18] 1 2
1 2 
 
DUAFT
[9]
0 0 [9] TSG Hoffenheim
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Eintracht Frankfurt [3] 0 2
0 2 
 
DUAFT
[14]
1 0 [14] VfL Wolfsburg
1 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[12]
SC Freiburg [12] 0 2
0 2 
 
POLAFT
[13]
0 0 [13] Piast Gliwice
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Cracovia Krakow [12] 0 0
0 0 
HUNAFT
[12]
0 0 [12] Mezokovesd-Zsory
0 0 
FT
3-3(1-1)
(1-1)
[9]
Vasas [9] 0 0
0 0 
HUNAFT
[11]
0 0 [11] Balmazujvarosi FC
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[10]
Szombathelyi Haladas [10] 0 0
0 0 
HUNAFT
[5]
0 0 [5] Ujpesti
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[4]
Budapest Honved [4] 0 0
0 0 
HUNAFT
[7]
0 0 [7] Paksi SE Honlapja
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Ferencvarosi TC [1] 0 0
0 0 
HUNAFT
[8]
0 0 [8] Videoton Puskas Akademia
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Diosgyor VTK [6] 0 0
0 0 
WALAFT
[12]
0 1 [12] Carmarthen
0 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[11]
Prestatyn Town FC [11] 1 0
1 0 
KSAFT
[7]
0 0 [7] Al-Feiha
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[9]
Al-Fateh [9] 0 0
0 0 
ANHAFT
[8]
1 0 [8] Leicester City
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Manchester City [1] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[20]
2 0 [20] West Bromwich(WBA)
2 0 
FT
0-4(0-3)
(0-3)
[4]
Chelsea [4] 0 3
0 3 
 
ANHAFT
[15]
2 0 [15] Crystal Palace
2 0 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[9]
Everton [9] 0 3
0 3 
 
ANHAFT
[3]
1 0 [3] Liverpool
1 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[18]
Southampton [18] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[7]
1 0 [7] Burnley
1 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[16]
Swansea City [16] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[10]
3 1 [10] Bournemouth AFC
3 1 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[17]
Huddersfield Town [17] 1 2
1 2 
 
ANHBFT
[21]
3 0 [21] Hull City
3 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[14]
Ipswich Town [14] 0 5
0 5 
ANHBFT
[16]
1 0 [16] Sheffield Wednesday
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Bristol City [6] 0 1
0 1 
ANHBFT
[20]
2 0 [20] Birmingham City
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[17]
Nottingham Forest [17] 0 2
0 2 
ANHBFT
[24]
3 0 [24] Sunderland A.F.C
3 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[13]
Millwall [13] 0 0
0 0 
ANHBFT
[15]
2 0 [15] Queens Park Rangers (QPR)
2 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[3]
Aston Villa [3] 0 3
0 3 
ANHBFT
[2]
2 0 [2] Cardiff City
2 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[10]
Brentford [10] 0 0
0 0 
ANHBFT
[12]
1 0 [12] Norwich City
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[23]
Barnsley [23] 0 2
0 2 
ANHBFT
[18]
2 0 [18] Reading
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Wolves [1] 0 2
0 2 
ANHL1FT
[3]
0 0 [3] Wigan Athletic
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[8]
Bradford City [8] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[7]
0 1 [7] Plymouth Argyle
0 1 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[14]
Oxford United [14] 1 0
1 0 
ANHL1FT
[10]
0 0 [10] Peterborough United
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[17]
Blackpool [17] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[15]
0 0 [15] Walsall
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[11]
Gillingham [11] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[19]
0 0 [19] Northampton Town
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[5]
Scunthorpe United [5] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[24]
0 0 [24] Bury
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[1]
Blackburn Rovers [1] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[12]
0 0 [12] Bristol Rovers
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[18]
AFC Wimbledon [18] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[20]
0 0 [20] Fleetwood Town
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
Doncaster Rovers [16] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[4]
0 0 [4] Rotherham United
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[2]
Shrewsbury Town [2] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[6]
0 0 [6] Charlton Athletic
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[22]
Milton Keynes Dons [22] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[21]
0 0 [21] Oldham Athletic
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[23]
Rochdale [23] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[9]
0 0 [9] Portsmouth
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Southend United [13] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[20]
0 0 [20] Forest Green Rovers
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[21]
Crewe Alexandra [21] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[8]
0 0 [8] Lincoln City
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[10]
Coventry City [10] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[11]
0 0 [11] Colchester United
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[22]
Morecambe [22] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[5]
0 0 [5] Notts County
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[16]
Cheltenham Town [16] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[19]
0 0 [19] Port Vale
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[24]
Barnet [24] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[17]
0 0 [17] Yeovil Town
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[6]
Swindon Town [6] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[2]
0 0 [2] Wycombe Wanderers
0 0 
FT
4-0(0-0)
(0-0)
[9]
Crawley Town [9] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[23]
0 1 [23] Chesterfield
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Exeter City [7] 1 0
1 0 
ANHL2FT
[3]
0 0 [3] Accrington Stanley
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[14]
Newport County [14] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[1]
0 0 [1] Luton Town
0 0 
FT
7-0(4-0)
(4-0)
[13]
Cambridge United [13] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[4]
0 0 [4] Mansfield Town
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
Stevenage Borough [15] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[18]
0 0 [18] Grimsby Town
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[12]
Carlisle United [12] 0 0
0 0 
TBNBFT
[1]
0 0 [1] SD Huesca
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[12]
Tenerife [12] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-9]
0 0 [B-9] Leioa
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[B-12]
Barakaldo CF [B-12] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-16]
0 0 [B-16] CD Lealtad
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[B-13]
Pena Sport [B-13] 0 0
0 0 
PH3FT
[16]
0 0 [16] Avranches
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
Chambly Fc [15] 0 0
0 0 
SCOAFT
[3]
0 0 [3] Aberdeen
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
Motherwell [7] 0 0
0 0 
SCOAFT
[4]
0 0 [4] Hibernian
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[9]
Saint Johnstone [9] 0 0
0 0 
SCOAFT
[8]
0 1 [8] Dundee
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Kilmarnock [6] 1 0
1 0 
SCOAFT
[2]
0 0 [2] Glasgow Rangers
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[11]
Hamilton Academical [11] 0 0
0 0 
BDNBFT
[5]
0 1 [5] Penafiel
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[18]
Gil Vicente [18] 1 0
1 0 
NGBFT
[5]
0 0 [5] Dinamo St Petersburg
0 0 
FT
3-2(0-2)
(0-2)
[15]
Luch Energiya [15] 0 0
0 0 
POLBFT
[16]
0 0 [16] Olimpia Grudziadz
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Zaglebie Sosnowiec [10] 0 0
0 0 
POLBFT
[1]
0 0 [1] Chojniczanka Chojnice
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[8]
Puszcza Niepolomice [8] 0 0
0 0 
BIHAFT
[4]
0 0 [4] Sarajevo
0 0 
FT
4-2(2-1)
(2-1)
[7]
Mladost Doboj Kakanj [7] 0 0
0 0 
NIRAFT
[9]
0 0 [9] Ards FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Cliftonville [5] 0 0
0 0 
NIRAFT
[12]
0 0 [12] Ballinamallard United
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[3]
Glenavon Lurgan [3] 0 0
0 0 
NIRAFT
[4]
0 0 [4] Linfield FC
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[2]
Coleraine [2] 0 0
0 0 
NIRAFT
[1]
0 0 [1] Crusaders
0 0 
FT
7-1(5-0)
(5-0)
[11]
Carrick Rangers [11] 0 0
0 0 
NIRAFT
[7]
0 0 [7] Ballymena United
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
Dungannon Swifts [8] 0 0
0 0 
NIRAFT
[10]
0 0 [10] Warrenpoint Town
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[6]
Glentoran FC [6] 0 0
0 0 
MLTAFT
[6]
0 1 [6] Hibernians FC
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Birkirkara FC [3] 1 0
1 0 
SRBAFT
[1]
0 0 [1] Crvena Zvezda
0 0 
FT
6-1(3-1)
(3-1)
[15]
FK Rad Beograd [15] 0 0
0 0 
CZEAFT
[2]
0 0 [2] Sigma Olomouc
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
Tescoma Zlin [9] 0 0
0 0 
CZEAFT
[14]
0 1 [14] Brno
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Teplice [8] 1 0
1 0 
CZEAFT
[5]
0 0 [5] Slovan Liberec
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[16]
Banik Ostrava [16] 0 0
0 0 
CYPAFT
[10]
0 0 [10] Alki Oroklini
0 0 
FT
1-4(1-1)
(1-1)
[2]
Apollon Limassol FC [2] 0 0
0 0 
UKRAFT
[9]
0 0 [9] FC Karpaty Lviv
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
Illichivets [6] 0 0
0 0 
AUTAFT
[5]
0 0 [5] LASK Linz
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[4]
Rapid Wien [4] 0 0
0 0 
DENAFT
[11]
0 0 [11] Aarhus AGF
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[10]
Silkeborg [10] 0 0
0 0 
EGYAFT
[4]
0 0 [4] Alrga
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
El Mokawloon El Arab [8] 0 0
0 0 
ALGAFT
[11]
0 0 [11] CR Belouizdad
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[16]
USM Blida [16] 0 0
0 0 
QATAFT
[8]
0 0 [8] Qatar SC
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[9]
Al Khor SC [9] 0 0
0 0 
TBNAFT
[13]
1 0 [13] Leganes
1 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[1]
FC Barcelona [1] 0 2
0 2 
 
GREAFT
[12]
0 0 [12] AEL Larisa
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Apollon Smirnis [15] 0 0
0 0 
MLTAFT
[1]
0 1 [1] Balzan FC
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Tarxien Rainbows F.C [12] 1 0
1 0 
NGBFT
[13]
0 0 [13] Khimki
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[17]
Tom Tomsk [17] 0 0
0 0 
BULAFT
[8]
0 1 [8] Lokomotiv Plovdiv
0 1 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[2]
Ludogorets Razgrad [2] 1 0
1 0 
UAEAFT
[1]
0 0 [1] Al Ain
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[5]
Al-Jazira(UAE) [5] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-17]
0 0 [B-17] Osasuna B
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[B-2]
Racing Santander [B-2] 0 0
0 0 
PHAFT
[1]
2 0 [1] Paris Saint Germain (PSG)
2 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[5]
Nantes [5] 0 3
0 3 
 
NGAFT
[10]
0 0 [10] Arsenal Tula
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Rubin Kazan [11] 0 0
0 0 
NGBFT
[10]
0 0 [10] Kuban Krasnodar
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[16]
Tyumen [16] 0 0
0 0 
POLBFT
[13]
0 0 [13] Pogon Siedlce
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[7]
GKS Katowice [7] 0 0
0 0 
POLBFT
[15]
0 0 [15] GKS Tychy
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[9]
Wigry Suwalki [9] 0 0
0 0 
BIBFT
[6]
0 0 [6] Roeselare
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[7]
Westerlo [7] 0 0
0 0 
GEOAFT
[8]
0 0 [8] Dinamo Batumi
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[4]
FC Saburtalo Tbilisi [4] 0 0
0 0 
MNEAFT
[2]
0 0 [2] FK Buducnost Podgorica
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[10]
Decic Tuzi [10] 0 0
0 0 
SRBAFT
[5]
0 0 [5] FK Vozdovac Beograd
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[13]
FK Backa Backa Palanka [13] 0 0
0 0 
SRBAFT
[7]
0 0 [7] Vojvodina Novi Sad
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Radnik Surdulica [10] 0 0
0 0 
SRBAFT
[8]
0 0 [8] FK Napredak Krusevac
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[3]
Cukaricki Stankom [3] 0 0
0 0 
CYPAFT
[14]
0 0 [14] Ethnikos Achnas FC
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[4]
AEK Larnaca [4] 0 0
0 0 
CYPAFT
[12]
0 0 [12] Olympiakos Nicosia FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Aris Limassol [13] 0 0
0 0 
ALGAFT
[8]
0 0 [8] ES Setif
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[4]
Paradou AC [4] 0 0
0 0 
ACLFT
[D-4]
0 0 [D-4] Al Hilal
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Urawa Red Diamonds   0 0
0 0 
TNKAFT
[1]
0 0 [1] Istanbul Buyuksehir Belediyesi
0 0 
FT
5-1(2-0)
(2-0)
[2]
Galatasaray [2] 0 0
0 0 
JORAFT
[3]
0 0 [3] Al-Jazeera
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Al Yarmouk [11] 0 0
0 0 
TBNBFT
[8]
0 0 [8] Real Valladolid
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[5]
Real Oviedo [5] 0 0
0 0 
TBNBFT
[21]
0 0 [21] La Hoya Lorca CF
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[9]
CD Lugo [9] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-2]
0 1 [C-2] Villarreal B
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-16]
Sabadell [C-16] 1 0
1 0 
TBN3FT
[A-10]
0 0 [A-10] Real Madrid Castilla
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[A-14]
Toledo [A-14] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-7]
0 0 [C-7] Valencia CF Mestalla
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[C-12]
Lleida [C-12] 0 0
0 0 
ITAFT
[3]
2 0 [3] AS Roma
2 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[4]
Lazio [4] 0 4
0 4 
 
POLAFT
[14]
0 0 [14] Sandecja Nowy Sacz
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Lech Poznan [3] 0 0
0 0 
BIAFT
[12]
0 0 [12] Mouscron Peruwelz
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
Anderlecht [3] 0 0
0 0 
CROAFT
[4]
0 0 [4] Rijeka
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Inter Zapresic [5] 0 0
0 0 
NORBFT
[17]
0 0 [17] Notodden FK
0 0 
FT
5-3(4-1)
(4-1)
[14]
Fredrikstad [14] 0 0
0 0 
RMNAFT
[3]
0 0 [3] CS Universitatea Craiova
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[14]
Juventus Bucuresti [14] 0 0
0 0 
CZEAFT
[3]
0 0 [3] Slavia Praha
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[10]
Dukla Prague [10] 0 0
0 0 
ANHAFT
[2]
1 0 [2] Manchester United
1 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[13]
Newcastle United [13] 0 1
0 1 
 
ANHBFT
[5]
1 0 [5] Fulham
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
Derby County [4] 0 0
0 0 
TBNAFT
[5]
3 0 [5] Sevilla
3 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[11]
Celta Vigo [11] 0 2
0 2 
 
TBN3FT
[B-6]
0 1 [B-6] Real Sociedad B
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[B-3]
SD Gernika [B-3] 1 0
1 0 
DUAFT
[11]
2 0 [11] Hertha Berlin
2 0 
FT
2-4(1-3)
(1-3)
[10]
Borussia Monchengladbach [10] 0 1
0 1 
 
HLAFT
[16]
0 0 [16] FC Twente Enschede
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[9]
SC Heerenveen [9] 0 0
0 0 
HLAFT
[4]
0 0 [4] Feyenoord
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
VVV Venlo [10] 0 0
0 0 
GREAFT
[3]
0 0 [3] Olympiakos Piraeus
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[10]
Levadiakos [10] 0 0
0 0 
AUTAFT
[7]
0 0 [7] Austria Wien
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[3]
Trenkwalder Admira Wacker [3] 0 0
0 0 
AUTAFT
[6]
0 0 [6] Mattersburg
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Rheindorf Altach [8] 0 0
0 0 
AUTAFT
[10]
0 0 [10] SKN St. Polten
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Wolfsberger AC [9] 0 0
0 0 
TSAFT
[5]
0 0 [5] St. Gallen
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[4]
Lugano [4] 0 0
0 0 
TSAFT
[2]
0 0 [2] Basel
0 0 
FT
5-1(0-1)
(0-1)
[10]
FC Sion [10] 0 0
0 0 
TSBFT
[5]
0 0 [5] FC Rapperswil-Jona
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[1]
Neuchatel Xamax [1] 0 0
0 0 
TSBFT
[9]
0 0 [9] Winterthur
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
FC Wil 1900 [8] 0 0
0 0 
BDNCFT
 
0 0   Benfica
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Vitoria Setubal   0 0
0 0 
HUNAFT
[3]
0 0 [3] Debrecin VSC
0 0 
FT
2-5(1-2)
(1-2)
[2]
Fehervar Videoton [2] 0 0
0 0 
ISRAFT
[1]
0 0 [1] Hapoel Beer Sheva
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[14]
Hapoel Acco [14] 0 0
0 0 
TBNBFT
[13]
0 0 [13] CF Reus Deportiu
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[15]
Albacete [15] 0 0
0 0 
PHAFT
[14]
1 0 [14] Strasbourg
1 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[7]
Rennes [7] 0 0
0 0 
 
PHAFT
[10]
2 1 [10] Guingamp
2 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[19]
Angers [19] 1 4
1 4 
 
PHAFT
[13]
1 0 [13] Dijon
1 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[15]
Troyes [15] 0 1
0 1 
 
PHAFT
[16]
2 0 [16] Toulouse
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[20]
Metz [20] 0 3
0 3 
 
BIAFT
[5]
0 1 [5] Kortrijk
0 1 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[9]
Sint-Truidense [9] 1 0
1 0 
BIAFT
[16]
0 0 [16] KAS Eupen
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Royal Antwerp [7] 0 0
0 0 
CZEAFT
[13]
0 0 [13] Synot Slovacko
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
[1]
FC Viktoria Plzen [1] 0 0
0 0 
BRBFT
[5]
0 0 [5] Londrina PR
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
America MG [1] 0 0
0 0 
BRBFT
[14]
1 0 [14] Goias
1 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[2]
Internacional RS [2] 0 1
0 1 
BLVAFT
[B-7]
0 1 [B-7] Sport Boys Warnes
0 1 
FT
1-3(1-0)
(1-0)
[A-1]
Bolivar [A-1] 1 0
1 0 
POLAFT
[11]
0 0 [11] Lechia Gdansk
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[5]
Wisla Plock [5] 0 0
0 0 
BIAFT
[8]
0 1 [8] Standard Liege
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Oostende [13] 1 0
1 0 
BIBFT
[3]
0 0 [3] KFCO Wilrijk
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[2]
Oud Heverlee [2] 0 0
0 0 
BRBFT
[20]
0 0 [20] Nautico (PE)
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[7]
Vila Nova [7] 0 0
0 0 
BRBFT
[19]
0 0 [19] ABC RN
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
Oeste [6] 0 0
0 0 
BRBFT
[10]
0 1 [10] Boa Esporte Clube
0 1 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[9]
Brasil de Pelotas [9] 1 0
1 0 
BRBFT
[15]
0 0 [15] CRB AL
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Parana STC PR [4] 0 0
0 0 
BRBFT
[11]
0 0 [11] SC Paysandu Para
0 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
[18]
Santa Cruz PE [18] 0 0
0 0 
TBNAFT
[2]
6 0 [2] Atletico Madrid
6 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Real Madrid [3] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[1]
2 0 [1] Napoli
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[7]
AC Milan [7] 0 1
0 1 
 
HLAFT
[14]
0 0 [14] Willem II
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[18]
Sparta Rotterdam [18] 0 0
0 0 
HLAFT
[15]
0 0 [15] NAC Breda
0 0 
FT
0-8(0-5)
(0-5)
[2]
AFC Ajax [2] 0 0
0 0 
ARGAFT
[18]
0 0 [18] Banfield
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[25]
Temperley [25] 0 0
0 0 
ARGAFT
[16]
1 0 [16] Defensa Y Justicia
1 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[22]
Lanus [22] 0 2
0 2 
ARGBFT
[3]
0 0 [3] Agropecuario de Carlos Casares
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[12]
Club Atletico Guemes [12] 0 0
0 0 
PERAFT
[B-7]
0 0 [B-7] Deportivo Municipal
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-4]
Real Atletico Garcilaso [B-4] 0 0
0 0 
URUAFT
[13]
0 0 [13] El Tanque Sisley
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
 
CA Juventud   0 0
0 0 
URUAFT
[11]
0 0 [11] Cerro Montevideo
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[8]
CA River Plate [8] 0 0
0 0 
ARGBFT
[15]
0 0 [15] Nueva Chicago
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[11]
Sarmiento Junin [11] 0 0
0 0 
BDNCFT
 
0 1   Rio Ave
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Sporting Braga   1 0
1 0 
COLAFT
[5]
0 0 [5] America de Cali
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[17]
Atletico Bucaramanga [17] 0 0
0 0 
COLAFT
[6]
0 0 [6] Jaguares de Cordoba
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[11]
Aguilas Doradas [11] 0 0
0 0 
COLAFT
[2]
4 1 [2] Atletico Nacional Medellin
4 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Dep.Independiente Medellin [1] 1 5
1 5 
COLAFT
[8]
0 0 [8] Atletico Huila
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Expreso Rojo   0 0
0 0 
COLAFT
[4]
3 0 [4] Envigado FC
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Patriotas FC [9] 0 1
0 1 
COLAFT
[3]
0 0 [3] Deportiva Once Caldas
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
Cortulua   0 0
0 0 
ECUAFT
 
0 0   CD Clan Juvenil
0 0 
FT
3-3(1-2)
(1-2)
[3]
Delfin SC [3] 0 0
0 0 
CRCAFT
[9]
0 0 [9] Universidad de Costa Rica
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Alajuelense [2] 0 0
0 0 
PARAFT
 
0 0   Rubio nu
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[6]
Cerro Porteno [6] 0 0
0 0 
BRBFT
[13]
0 0 [13] Criciuma
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
Ceara [3] 0 0
0 0 
NZLAFT
[5]
0 0 [5] Southern United
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[8]
Hawke's Bay United [8] 0 0
0 0 
ARGAFT
[17]
3 0 [17] San Martin San Juan
3 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[3]
San Lorenzo [3] 0 4
0 4 
PERAFT
[B-2]
0 0 [B-2] Academia Deportiva Cantolao
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[A-3]
Sport Rosario [A-3] 0 0
0 0 
BLVAFT
[B-6]
0 0 [B-6] Nacional Potosi
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Oriente Petrolero   0 0
0 0 
COLAFT
[7]
4 0 [7] Alianza Petrolera
4 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[20]
Independiente Santa Fe [20] 0 3
0 3 
URUAFT
[1]
0 0 [1] Nacional Montevideo
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Centro Atletico Fenix [7] 0 0
0 0 
MEXAFT
[13]
4 2 [13] Queretaro FC
4 2 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[3]
Pumas U.N.A.M. [3] 2 4
2 4 
MEXAFT
[15]
1 0 [15] CDSyC Cruz Azul
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Veracruz [14] 0 5
0 5 
COLAFT
[10]
3 0 [10] Millonarios
3 0 
FT
5-1(2-1)
(2-1)
[13]
Deportivo Cali [13] 0 3
0 3 
PARAFT
[5]
0 0 [5] Deportivo Capiata
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Independiente F.B.C. [4] 0 0
0 0 
ARGAFT
[7]
3 0 [7] Independiente
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[19]
River Plate [19] 0 2
0 2 
NZLAFT
[1]
0 0 [1] Auckland City
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[9]
Wellington Phoenix Reserve [9] 0 0
0 0 
NZLAFT
[4]
0 0 [4] Canterbury United
0 0 
FT
3-2(0-2)
(0-2)
[3]
Eastern Suburbs Auckland [3] 0 0
0 0 
COLAFT
[16]
0 0 [16] Atletico Junior Barranquilla
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Deportivo Pasto [12] 0 0
0 0 
MEXAFT
[7]
4 0 [7] Monterrey
4 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[10]
Tigres UANL [10] 0 2
0 2 
MEXBFT
[11]
0 0 [11] Celaya FC
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[13]
Correcaminos UAT [13] 0 0
0 0 
MEXAFT
[12]
0 0 [12] Club Leon
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[16]
Chivas Guadalajara [16] 0 2
0 2 
CRCAFT
[1]
0 0 [1] Herediano
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[5]
Santos De Guapiles [5] 0 0
0 0 
MEXAFT
[6]
0 0 [6] Necaxa
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[5]
Monarcas Morelia [5] 0 0
0 0 
MEXBFT
[10]
0 0 [10] FC Juarez
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Venados FC [7] 0 0
0 0 
NZLAFT
[10]
0 0 [10] Hamilton Wanderers SC
0 0 
FT
1-3(1-3)
(1-3)
[2]
Team Wellington [2] 0 0
0 0 
SVKAHoãn
[9]
0 0 [9] Michalovce
0 0 
0-0
[6]
Trencin [6] 0 0
0 0 
PERAHoãn
 
0 0   Alianza Atletico Sullana
0 0 
0-0
[A-8]
Inti Gas Deportes [A-8] 0 0
0 0 
SLOAHoãn
[4]
0 0 [4] NK Rudar Velenje
0 0 
0-0
[6]
ND Gorica [6] 0 0
0 0 
CÁC GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by bxhbongda.com - All rights reserved - Tổng hợp bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất, chính xác nhất