GIẢI ĐẤU QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 18/04/2018

GiảiGiờChủTỷ sốKhách
GHU19FT
 
0 0   Mexico U20
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
 
Vietnam U19   0 0
0 0 
KAZCFT
 
1 0   Okzhetpes
1 0 
FT
3-5(1-1)
(1-1)
 
FC Kairat Almaty   0 3
0 3 
CZEU19FT
 
0 0   Mlada Boleslav U19
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Marila Pribram U19   0 0
0 0 
ACLFT
[F-3]
2 0 [F-3] Melbourne Victory
2 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[F-1]
Shanghai East Asia FC [F-1] 0 1
0 1 
ACLFT
[F-4]
0 0 [F-4] Kawasaki Frontale
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[F-2]
Ulsan Hyundai FC [F-2] 0 2
0 2 
GHU19FT
 
0 0   Korea Republic U19
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Morocco U19   0 0
0 0 
KAZCFT
 
1 0   Kaisar Kyzylorda
1 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
FK Aktobe Lento   0 1
0 1 
KAZCFT
 
2 0   Maktaaral
2 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
 
Lokomotiv Astana   0 0
0 0 
KAZCFT
 
0 1   Tarlan
0 1 
FT
0-6(0-2)
(0-2)
 
Ordabasy   1 3
1 3 
KAZCFT
 
0 0   FC Shakhtyor Karagandy
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Kyzylzhar Petropavlovsk   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
1 0   Slavia Praha U19
1 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
 
Sigma Olomouc U19   0 1
0 1 
NHATLCFT
[A-3]
1 0 [A-3] Albirex Niigata
1 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[A-2]
Vegalta Sendai [A-2] 0 1
0 1 
NHATLCFT
[B-3]
0 0 [B-3] Jubilo Iwata
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[B-4]
Consadole Sapporo [B-4] 0 1
0 1 
NHATLCFT
[C-3]
1 1 [C-3] Gamba Osaka
1 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[C-2]
Urawa Red Diamonds [C-2] 1 0
1 0 
NHATLCFT
[B-2]
0 0 [B-2] Shimizu S-Pulse
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[B-1]
Ventforet Kofu [B-1] 0 0
0 0 
NHATLCFT
[A-4]
0 0 [A-4] FC Tokyo
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[A-1]
Yokohama Marinos [A-1] 0 0
0 0 
NHATLCFT
[C-4]
0 0 [C-4] Nagoya Grampus
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[C-1]
Hiroshima Sanfrecce [C-1] 0 0
0 0 
NHATLCFT
[D-2]
0 0 [D-2] V-Varen Nagasaki
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[D-1]
Vissel Kobe [D-1] 0 0
0 0 
ACLFT
[E-2]
0 0 [E-2] Tianjin QuanJian
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[E-3]
Kashiwa Reysol [E-3] 0 0
0 0 
ACLFT
[E-1]
0 0 [E-1] Jeonbuk Hyundai Motors
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[E-4]
Kitchee [E-4] 0 0
0 0 
KAZCFT
 
0 0   Akzhayik Oral
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
FK Atyrau   0 0
0 0 
KAZCFT
 
1 0   FK Taraz
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Irtysh Pavlodar   0 0
0 0 
KAZCFT
 
0 0   Tobol Kostanai
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
FC Zhetysu Taldykorgan   0 0
0 0 
NHATLCFT
[D-4]
0 0 [D-4] Sagan Tosu
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[D-3]
Shonan Bellmare [D-3] 0 0
0 0 
SINAFT
[6]
0 0 [6] Home United FC
0 0 
FT
1-6(0-2)
(0-2)
[1]
Albirex Niigata FC [1] 0 0
0 0 
ARMCFT
 
0 0   Shirak
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Gandzasar Kapan   0 0
0 0 
BULAFT
[6]
0 1 [6] Vereya
0 1 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[5]
Botev Plovdiv [5] 1 0
1 0 
SINAFT
[2]
0 0 [2] Tampines Rovers FC
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[9]
Hougang United FC [9] 0 0
0 0 
MDVCFT
 
0 0   Dinamo-Auto
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
 
FC Dacia Chisinau   0 0
0 0 
MDVCFT
 
0 0   FC Milsami
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Sheriff Tiraspol   0 0
0 0 
MDVCFT
 
0 0   CSCA-Rapid Chisinau B
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Speranta Nisporeni   0 0
0 0 
GHU18FT
 
0 0   Italy U18
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Hungary U18   0 0
0 0 
AZECFT
 
0 0   Standard Sumqayit
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Keshla FK   0 0
0 0 
MKDAFT
[2]
0 0 [2] FC Vardar Skopje
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[1]
FK Shkendija 79 [1] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Opava U19
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
 
Banik Ostrava U19   0 0
0 0 
ALBCFT
 
0 0   KS Perparimi Kukesi
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
KF Laci   0 0
0 0 
OMAFT
[5]
0 0 [5] Al Oruba Sur
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Fnjaa [6] 0 0
0 0 
OMAFT
[7]
0 0 [7] Muscat
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[11]
Oman Club [11] 0 0
0 0 
CROAFT
[8]
0 0 [8] Rudes
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[6]
NK Lokomotiva Zagreb [6] 0 0
0 0 
MKDAFT
[5]
0 1 [5] Academy Pandev
0 1 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[7]
FK Korzo Prilep [7] 1 0
1 0 
MKDAFT
[10]
0 0 [10] FK Skopje
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Sileks [3] 0 0
0 0 
MKDAFT
[9]
0 0 [9] Pelister Bitola
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
Pobeda Prilep [8] 0 0
0 0 
MKDAFT
[6]
0 0 [6] Renova Cepciste
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[4]
Rabotnicki Skopje [4] 0 0
0 0 
SRBCFT
 
0 0   Macva Sabac
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Mladost Lucani   0 0
0 0 
SLOAFT
[3]
0 0 [3] Domzale
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
NK Publikum Celje [5] 0 0
0 0 
OMAFT
[9]
0 0 [9] Mrbat
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[12]
Sohar Club [12] 0 0
0 0 
OMAFT
[4]
0 0 [4] Al-Nahda Muscat
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[13]
Al-Mdeebe [13] 0 0
0 0 
OMAFT
[8]
0 0 [8] Alslam
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Saham [10] 0 0
0 0 
NGCFT
 
0 0   Avangard
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Shinnik Yaroslavl   0 0
0 0 
BULAFT
[2]
0 0 [2] CSKA Sofia
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[3]
Levski Sofia [3] 0 0
0 0 
ESTCFT
 
0 0   FC Kuressaare
0 0 
FT
0-7(0-2)
(0-2)
 
FC Flora Tallinn   0 0
0 0 
LITAFT
[7]
0 0 [7] Atlantas Klaipeda
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Trakai [3] 0 0
0 0 
SVKCFT
 
0 0   Spartak Trnava
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Slovan Bratislava   0 0
0 0 
CYPCFT
 
0 0   Apollon Limassol FC
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
 
AEP Paphos   0 0
0 0 
NGCFT
 
0 0   Spartak Moscow
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
FK Ruan Tosno   0 0
0 0 
FINAFT
[10]
0 0 [10] KuPs
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
RoPS Rovaniemi [2] 0 0
0 0 
FINAFT
[6]
0 0 [6] SJK Seinajoen
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
HJK Helsinki [1] 0 0
0 0 
SVKCFT
 
0 0   MSK Zilina
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
MFK Ruzomberok   0 0
0 0 
EGYAFT
[2]
0 0 [2] Ismaily
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[11]
Misr Elmaqasah [11] 0 0
0 0 
BLRCFT
 
0 0   BATE Borisov
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Neman Grodno   0 0
0 0 
KUWAFT
[5]
0 1 [5] Al-Arabi Club (KUW)
0 1 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[6]
Al-Nasar [6] 1 0
1 0 
KUWAFT
[2]
0 0 [2] Al-Salmiyah
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[7]
Al-Jahra [7] 0 0
0 0 
KUWAFT
[8]
0 0 [8] Al-Ttadamon(KUW)
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[3]
Al-Qadsia SC [3] 0 0
0 0 
KUWAFT
[1]
0 0 [1] Al Kuwait SC
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[4]
Kazma [4] 0 0
0 0 
ITAFT
[20]
2 0 [20] Benevento
2 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[7]
Atalanta [7] 0 2
0 2 
 
AZECFT
 
0 0   FC Neftci Baku
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
 
FK Gilan Gabala   0 0
0 0 
CROAFT
[1]
0 0 [1] Dinamo Zagreb
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
ZNK Osijek [4] 0 0
0 0 
ESTCFT
 
0 0   Flora Tallinn II
0 0 
FT
7-3(3-1)
(3-1)
 
Viljandi Tulevik   0 0
0 0 
MDVCFT
 
0 0   Zimbru Chisinau
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
FC Olimpia Balti   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 1   Tertnes IL
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Fyllingsdalen   1 0
1 0 
NORCFT
 
0 0   Oystese
0 0 
FT
1-4(1-0)
(1-0)
 
Sogndal   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Oppsal
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
 
Kongsvinger   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Sola
0 0 
FT
2-3(1-0)
(1-0)
 
Sandnes Ulf   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Orn-Horten
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
 
Lyn Oslo   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Nybergsund IL Trysil
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Elverum   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Vestfossen
0 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
 
Stromsgodset   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Vindbjart
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
 
Jerv   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Stjordals Blink
0 0 
FT
6-0(3-0)
(3-0)
 
Kolstad   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Ullern FC
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
 
Stabaek   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Fjora
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
 
Floro   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Baerum SK
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Drobak-Frogn IL   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Ostsiden IL
0 0 
FT
2-9(1-7)
(1-7)
 
Sarpsborg 08   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 1   Os Turn Fotball
0 1 
FT
1-6(0-5)
(0-5)
 
Asane Fotball   1 0
1 0 
NORCFT
 
0 0   Eidsvold IF
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
 
Kjelsas   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 1   Vigor
0 1 
FT
1-8(0-5)
(0-5)
 
Start IK   1 0
1 0 
NORCFT
 
0 0   Traff
0 0 
FT
1-6(1-4)
(1-4)
 
Molde   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Asker
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
 
Follo   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Sortland IL
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Mjolner   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Senja
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Finnsnes   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Byasen Toppfot
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
 
Levanger FK   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Madla IL
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
 
Viking   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Fana
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Nest Sotra   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Kvik Halden
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
 
Fredrikstad   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Pors Grenland
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Notodden FK   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Halsen IF
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
 
Fram Larvik   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Frigg
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
 
Strommen   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   FF Lillehammer
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
 
Honefoss BK   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   IF Floya
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Tromsdalen   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   SK Herd
0 0 
FT
1-4(1-2)
(1-2)
 
Brattvag   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Vidar
0 0 
FT
5-1(2-1)
(2-1)
 
Vardeneset BK   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Skjervoy IK
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
 
Tromso IL   0 0
0 0 
SLOAFT
[7]
0 0 [7] Krsko Posavlje
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
ND Gorica [6] 0 0
0 0 
CYPCFT
 
0 0   AEK Larnaca
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
APOEL Nicosia   0 0
0 0 
UKRCFT
 
0 0   FC Shakhtar Donetsk
0 0 
FT
5-1(3-1)
(3-1)
 
Illichivets   0 0
0 0 
UKRCFT
 
0 0   Dnipro-1
0 0 
FT
1-4(0-3)
(0-3)
 
Dynamo Kyiv   0 0
0 0 
AUTCFT
 
0 0   Mattersburg
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Red Bull Salzburg   0 0
0 0 
DENAFT
[13]
0 0 [13] Randers FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
Odense BK [9] 0 0
0 0 
DENAFT
[6]
0 0 [6] AC Horsens
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[3]
Nordsjaelland [3] 0 0
0 0 
HLAFT
[3]
0 0 [3] AZ Alkmaar
0 0 
FT
4-3(3-2)
(3-2)
[7]
Vitesse Arnhem [7] 0 0
0 0 
HLAFT
[16]
0 0 [16] Roda JC
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[1]
PSV Eindhoven [1] 0 0
0 0 
NGAFT
[3]
0 0 [3] Zenit St. Petersburg
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[11]
Dynamo Moscow [11] 0 0
0 0 
NGAFT
[1]
0 0 [1] Lokomotiv Moscow
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Terek Grozny [10] 0 0
0 0 
ALBCFT
 
0 0   Flamurtari
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
 
Skenderbeu Korca   0 0
0 0 
GRECFT
 
0 0   AEK Athens
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
AEL Larisa   0 0
0 0 
SRBCFT
 
0 0   Cukaricki Stankom
0 0 
FT
4-2(2-2)
(2-2)
 
Partizan Belgrade   0 0
0 0 
KSBFT
[11]
0 0 [11] Al-Orubah
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Dhamk [9] 0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Monchengladbach AM.
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Borussia Dortmund (Youth)   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Fortuna Dusseldorf (Youth)
0 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
 
SV Rodinghausen   0 0
0 0 
POLBFT
[6]
0 1 [6] Chojniczanka Chojnice
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
GKS Katowice [3] 1 0
1 0 
LITAFT
[8]
0 0 [8] Kauno Zalgiris
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
FK Zalgiris Vilnius [2] 0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Mo IL
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Mo IL   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Valdres FK
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Brumunddal   0 0
0 0 
NORCFT
 
0 0   Tynset
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
 
Ham-Kam   0 0
0 0 
TDAFT
[11]
0 0 [11] Kalmar
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[12]
Ostersunds FK [12] 0 0
0 0 
TDAFT
[7]
0 0 [7] Orebro
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
AIK Solna [2] 0 0
0 0 
TDAFT
[10]
0 0 [10] IK Sirius FK
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Hacken [5] 0 0
0 0 
TDAFT
[4]
0 0 [4] Djurgardens
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[9]
Malmo FF [9] 0 0
0 0 
OMAFT
[1]
0 0 [1] Al-Suwaiq
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[2]
Al Shabab(OMA) [2] 0 0
0 0 
OMAFT
[14]
0 0 [14] Dhufar
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[3]
Al-Nasr(OMA) [3] 0 0
0 0 
TBNAFT
[16]
3 0 [16] RCD Espanyol
3 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[12]
Eibar [12] 0 2
0 2 
 
TBNAFT
[4]
1 1 [4] Valencia
1 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[9]
Getafe [9] 1 7
1 7 
 
BDNCFT
 
0 0   Caldas
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Aves   0 0
0 0 
NGAFT
[4]
0 0 [4] CSKA Moscow
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[13]
Amkar Perm [13] 0 0
0 0 
BULAFT
[1]
0 0 [1] Ludogorets Razgrad
0 0 
FT
7-0(3-0)
(3-0)
[4]
Beroe Stara Zagora [4] 0 0
0 0 
TNKCFT
[13]
0 1 [13] Galatasaray
0 1 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[11]
Akhisar Bld.Geng [11] 1 0
1 0 
HLAFT
[10]
0 0 [10] Excelsior SBV
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[11]
Heracles Almelo [11] 0 0
0 0 
BLRCFT
 
0 0   Dinamo Brest
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Dnepr Mogilev   0 0
0 0 
KSBFT
[4]
0 0 [4] Hajer
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[2]
Al-Tai [2] 0 0
0 0 
KSBFT
[12]
0 0 [12] Al-Nahdha
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
Al-Nojoom [10] 0 0
0 0 
KSBFT
[8]
0 0 [8] Al-Shoalah
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Al-Kawkab [1] 0 0
0 0 
KSBFT
[5]
0 0 [5] Al Wehda Mecca
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Al Khaleej Club [6] 0 0
0 0 
KSBFT
[7]
0 0 [7] Al Qaisoma
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[15]
Alwatani [15] 0 0
0 0 
KSBFT
[3]
0 0 [3] Al-Hazm
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[13]
Al mojzel [13] 0 0
0 0 
KSBFT
[14]
0 0 [14] Najran SC
0 0 
FT
4-3(3-1)
(3-1)
[16]
AL-Rbeea Jeddah [16] 0 0
0 0 
CROAFT
[2]
0 0 [2] Hajduk Split
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[10]
HNK Cibalia [10] 0 0
0 0 
TSAFT
[2]
0 0 [2] Basel
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Grasshopper [8] 0 0
0 0 
TSAFT
[7]
0 0 [7] Thun
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[1]
Young Boys [1] 0 0
0 0 
TSAFT
[9]
0 0 [9] FC Sion
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Lugano [6] 0 0
0 0 
TSAFT
[5]
0 0 [5] FC Zurich
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[3]
St. Gallen [3] 0 0
0 0 
TSBFT
[8]
0 0 [8] Aarau
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[1]
Neuchatel Xamax [1] 0 0
0 0 
DENAFT
[4]
0 0 [4] FC Copenhagen
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[5]
Aalborg [5] 0 0
0 0 
EGYAFT
[9]
0 0 [9] El Mokawloon El Arab
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Zamalek [3] 0 0
0 0 
HUNCFT
 
0 0   Videoton Puskas Akademia
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
 
Debrecin VSC   0 0
0 0 
POLCFT
 
0 0   Legia Warszawa
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
Gornik Zabrze   0 0
0 0 
BIAFT
[13]
0 0 [13] Lokeren
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[11]
Oostende [11] 0 0
0 0 
BIAFT
[17]
0 0 [17] KFCO Wilrijk
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[10]
Sint-Truidense [10] 0 0
0 0 
BIAFT
[6]
0 0 [6] Standard Liege
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[2]
Anderlecht [2] 0 0
0 0 
BIAFT
[15]
0 0 [15] KAS Eupen
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
Royal Antwerp [8] 0 0
0 0 
AUTCFT
 
0 0   Sturm Graz
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
 
Rapid Wien   0 0
0 0 
ANHAFT
[11]
3 0 [11] Bournemouth AFC
3 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Manchester United [2] 0 1
0 1 
 
ITAFT
[8]
3 1 [8] Fiorentina
3 1 
FT
3-4(2-2)
(2-2)
[3]
Lazio [3] 1 2
1 2 
 
ITAFT
[19]
3 0 [19] Verona
3 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[13]
Sassuolo [13] 0 4
0 4 
 
ITAFT
[17]
1 0 [17] Spal
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
Chievo [16] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[4]
0 0 [4] AS Roma
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[12]
Genoa [12] 0 1
0 1 
 
ITAFT
[9]
1 0 [9] Sampdoria
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Bologna [11] 0 3
0 3 
 
ITAFT
[18]
1 0 [18] Crotone
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[1]
Juventus [1] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[2]
1 0 [2] Napoli
1 0 
FT
4-2(1-1)
(1-1)
[14]
Udinese [14] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[10]
2 1 [10] Torino
2 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
AC Milan [6] 1 3
1 3 
 
DUCCFT
 
1 0   Schalke 04
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Eintracht Frankfurt   0 2
0 2 
 
SCOBFT
[9]
0 0 [9] Dumbarton
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Inverness [7] 0 0
0 0 
HLAFT
[14]
0 0 [14] Willem II
0 0 
FT
1-5(0-1)
(0-1)
[4]
Feyenoord [4] 0 0
0 0 
HLAFT
[17]
0 0 [17] Sparta Rotterdam
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[15]
NAC Breda [15] 0 0
0 0 
PHCFT
 
1 1   Caen
1 1 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
 
Paris Saint Germain (PSG)   1 1
1 1 
 
TBNAFT
[3]
2 0 [3] Real Madrid
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[13]
Athletic Bilbao [13] 0 4
0 4 
 
BDNCFT
 
0 0   Sporting Lisbon
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
FC Porto   0 0
0 0 
COLBFT
[12]
0 0 [12] Fortaleza F.C
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
Orsomarso [14] 0 0
0 0 
COLBFT
[13]
0 0 [13] Barranquilla FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Valledupar FC [4] 0 0
0 0 
COLBFT
[15]
0 0 [15] Llaneros FC
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[9]
Real Santander [9] 0 0
0 0 
COLAFT
[3]
1 0 [3] Atletico Huila
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[17]
Deportivo Pasto [17] 0 2
0 2 
CRCAFT
[10]
0 0 [10] AD Grecia
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[8]
Universidad de Costa Rica [8] 0 0
0 0 
CRCAFT
[12]
0 0 [12] Cartagines Deportiva SA
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
Municipal Liberia [11] 0 0
0 0 
LIBFT
[C-4]
0 0 [C-4] The Strongest
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[C-3]
Atletico Tucuman [C-3] 0 3
0 3 
SUDFT
 
0 1   Estudiantes Merida FC
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Temuco   1 0
1 0 
BRCFT
 
0 0   Goias
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Avai FC SC   0 0
0 0 
COLAFT
[4]
3 0 [4] Deportiva Once Caldas
3 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[7]
Patriotas FC [7] 0 3
0 3 
USWFT
[1]
0 0 [1] North Carolina Women
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Seattle Reign (w) [4] 0 0
0 0 
USWFT
[2]
0 0 [2] Chicago Red Stars (w)
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[7]
Houston Dash Women's [7] 0 0
0 0 
COLBFT
[6]
0 0 [6] Deportes Quindio
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[7]
Expreso Rojo [7] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-15]
0 0 [Nhóm 1-15] Toronto FC II
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[Nhóm 1-11]
North Carolina [Nhóm 1-11] 0 0
0 0 
ECUAFT
[8]
0 0 [8] Delfin SC
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[2]
Liga Dep. Universitaria Quito [2] 0 0
0 0 
LIBFT
[G-3]
3 0 [G-3] Independiente
3 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[G-1]
Corinthians Paulista (SP) [G-1] 0 2
0 2 
LIBFT
[D-1]
1 0 [D-1] Flamengo
1 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[D-3]
Independiente Santa Fe [D-3] 0 2
0 2 
LIBFT
[C-1]
2 0 [C-1] Libertad
2 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[C-2]
CA Penarol [C-2] 0 2
0 2 
BRCFT
 
0 0   Ferroviario CE
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
 
Atletico Mineiro   0 0
0 0 
BRCFT
 
0 0   Nautico (PE)
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Ponte Preta   0 0
0 0 
COLAFT
[5]
0 0 [5] Dep.Independiente Medellin
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[14]
Jaguares de Cordoba [14] 0 0
0 0 
MEXBFT
[8]
0 0 [8] Cafetaleros de Tapachula
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[2]
CSyD Dorados de Sinaloa [2] 0 0
0 0 
CRCAFT
[3]
0 0 [3] Alajuelense
0 0 
FT
4-2(1-1)
(1-1)
[9]
AD Carmelita [9] 0 0
0 0 
CRCAFT
[2]
0 0 [2] Deportivo Saprissa
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[5]
Limon FC [5] 0 0
0 0 
CRCAFT
[7]
0 0 [7] Perez Zeledon
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[6]
Guadalupe FC [6] 0 0
0 0 
CRCAFT
[1]
0 0 [1] Herediano
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Santos De Guapiles [4] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-7]
0 1 [Nhóm 2-7] Fresno FC
0 1 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[Nhóm 2-13]
Tulsa Roughneck [Nhóm 2-13] 1 0
1 0 
USBFT
[Nhóm 2-6]
0 1 [Nhóm 2-6] Portland Timbers Reserve
0 1 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[Nhóm 2-15]
Rio Grande Valley [Nhóm 2-15] 1 0
1 0 
USBFT
[Nhóm 2-1]
0 0 [Nhóm 2-1] Sacramento Republic FC
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[Nhóm 2-8]
Colorado Springs Switchbacks FC [Nhóm 2-8] 0 0
0 0 
EGYAHoãn
[4]
0 0 [4] EL Masry
0 0 
0-0
[7]
Enppi [7] 0 0
0 0 
DUC4DBHoãn
 
0 0   SV Babelsberg 03
0 0 
0-0
 
VfB Auerbach   0 0
0 0 
DUC4DBHoãn
 
0 0   Berliner AK 07
0 0 
0-0
 
Berliner FC Dynamo   0 0
0 0 
CÁC GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by bxhbongda.com - All rights reserved - Tổng hợp bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất, chính xác nhất