GIẢI ĐẤU QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 17/11/2017

GiảiGiờChủTỷ sốKhách
AUSWFT
[1]
0 0 [1] Brisbane Roar (w)
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Adelaide United (w) [9] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[3]
3 0 [3] Dinamo Moscow Youth
3 0 
FT
4-4(2-2)
(2-2)
[15]
FC Terek Groznyi Youth [15] 0 5
0 5 
AUSAFT
[6]
4 0 [6] Brisbane Roar
4 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[3]
Melbourne City [3] 0 4
0 4 
HQWFT
[4]
0 0 [4] KSPO FC (w)
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[1]
Hyundai Steel Red Angels (w) [1] 0 0
0 0 
CZEBFT
[3]
0 0 [3] Pardubice
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[2]
Marila Pribram [2] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[14]
0 0 [14] Arsenal Tula Youth
0 0 
FT
4-2(2-2)
(2-2)
[8]
Rubin Kazan (R) [8] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Tescoma Zlin U19
0 0 
FT
6-0(1-0)
(1-0)
 
Opava U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Mlada Boleslav U19
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
 
Slavia Praha U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Brno U19
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Teplice U19   0 0
0 0 
UKRU21FT
[12]
0 0 [12] Zirka Kirovohrad U21
0 0 
FT
0-4(0-3)
(0-3)
[2]
Dinamo KyivU21 [2] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Slovacko U19
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Pardubice U19   0 0
0 0 
UKRU21FT
[6]
0 0 [6] Zorya U21
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Veres Rivne U21 [10] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[1]
2 0 [1] FK Krasnodar Youth
2 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[5]
Spartak Moscow Youth [5] 0 3
0 3 
ARMAFT
[4]
2 0 [4] Banants
2 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[2]
Alashkert [2] 0 3
0 3 
UKRU21FT
[4]
0 0 [4] Karpaty U21
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[5]
Illichivets U21 [5] 0 0
0 0 
CZEBFT
[1]
1 0 [1] Opava
1 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[4]
Hradec Kralove [4] 0 1
0 1 
HKGAFT
[4]
0 0 [4] Eastern A.A Football Team
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Southern District [5] 0 2
0 2 
UAEAFT
[12]
1 0 [12] Hatta
1 0 
FT
1-5(0-3)
(0-3)
[4]
Al Nasr Dubai [4] 0 0
0 0 
UAEAFT
[8]
2 0 [8] Ajman
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Al-Sharjah [6] 0 0
0 0 
CZEAFT
[5]
0 0 [5] Sparta Praha
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
Vysocina jihlava [15] 0 0
0 0 
ALGAFT
[13]
0 0 [13] OM Medea
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
JS kabylie [11] 0 0
0 0 
ALGAFT
[15]
0 0 [15] USM EL HARRACH
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[7]
USM Bel Abbes [7] 0 0
0 0 
AZEAFT
[1]
0 1 [1] Qarabag
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Standard Sumqayit [5] 1 0
1 0 
TNKBFT
[2]
0 0 [2] Ankaragucu
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[16]
Denizlispor [16] 0 0
0 0 
EGYAFT
[12]
0 0 [12] Petrojet
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[13]
Tala Al Jaish [13] 0 0
0 0 
BULAFT
[7]
0 0 [7] Slavia Sofia
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[9]
Septemvri Simitli [9] 0 0
0 0 
UAEAFT
[3]
0 0 [3] Al-Wasl
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[10]
Al-Dhafra [10] 0 0
0 0 
RMNAFT
[11]
0 0 [11] ACS Poli Timisoara
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[8]
Botosani [8] 0 0
0 0 
SRBAFT
[10]
0 0 [10] Mladost Lucani
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[4]
Radnicki Nis [4] 0 0
0 0 
ALGAFT
[1]
0 0 [1] CS Constantine
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
MC Oran [6] 0 0
0 0 
ALGAFT
[4]
0 0 [4] MC Alger
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[12]
DRB Tadjenant [12] 0 0
0 0 
JORAFT
[8]
0 2 [8] Al-Baq's
0 2 
FT
1-5(1-3)
(1-3)
[10]
Al Hussein Irbid [10] 2 0
2 0 
KSAAFT
[9]
0 0 [9] Al Ittihad(KSA)
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Al-Shabab(KSA) [10] 0 0
0 0 
KSAAFT
[13]
0 0 [13] Al Raed
0 0 
FT
0-5(0-1)
(0-1)
[3]
Al-Nasr(KSA) [3] 0 0
0 0 
POLAFT
[2]
0 0 [2] Jagiellonia Bialystok
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
LKS Nieciecza [15] 0 0
0 0 
POLBFT
[14]
0 0 [14] OKS Stomil Olsztyn
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[13]
Bytovia Bytow [13] 0 0
0 0 
POLBFT
[9]
0 0 [9] Podbeskidzie Bielsko-Biala
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Chrobry Glogow [10] 0 0
0 0 
CROAFT
[7]
0 0 [7] Rudes
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[6]
Slaven Koprivnica [6] 0 0
0 0 
CZEBFT
[10]
0 0 [10] Usti nad Labem
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[16]
Frydek-Mistek [16] 0 0
0 0 
CYPAFT
[6]
0 0 [6] Omonia Nicosia FC
0 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[1]
APOEL Nicosia [1] 0 0
0 0 
TNKAFT
[4]
0 0 [4] Besiktas JK
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Akhisar Bld.Geng [11] 0 0
0 0 
UKRAFT
[1]
0 0 [1] FC Shakhtar Donetsk
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[5]
PFC Oleksandria [5] 0 0
0 0 
DUBFT
[4]
2 0 [4] Arminia Bielefeld
2 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[17]
Eintracht Braunschweig [17] 0 2
0 2 
DUBFT
[10]
6 0 [10] Darmstadt
6 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[11]
SV Sandhausen [11] 0 2
0 2 
AUTBFT
[10]
0 0 [10] FC Blau Weiss Linz
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[7]
WSG Wattens [7] 0 0
0 0 
AUTBFT
[2]
0 0 [2] TSV Hartberg
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Austria Lustenau [6] 0 0
0 0 
AUTBFT
[4]
0 0 [4] SV Ried
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Kapfenberg [8] 0 0
0 0 
AUTBFT
[1]
0 0 [1] FC Wacker Innsbruck
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[9]
FAC Team Fur Wien [9] 0 0
0 0 
DUC3FT
[17]
0 0 [17] VfL Osnabruck
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[12]
Vfr Aalen [12] 0 0
0 0 
DUC3FT
[4]
0 0 [4] SV Wehen Wiesbaden
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Hansa Rostock [6] 0 0
0 0 
DUC3FT
[13]
0 0 [13] Hallescher FC
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[10]
Preuben Munster [10] 0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   Astoria Walldorf
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
SC Freiburg (Youth)   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 1   FSV Frankfurt
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
FSV Mainz 05 (Youth)   1 0
1 0 
PHAAFT
[17]
2 0 [17] Lille
2 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[7]
Saint Etienne [7] 0 3
0 3 
 
MLTAFT
[4]
0 0 [4] Gzira United
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[13]
Naxxar Lions [13] 0 0
0 0 
DENAFT
[14]
0 0 [14] Helsingor
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Hobro [7] 0 0
0 0 
EGYAFT
[4]
0 0 [4] Zamalek
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[18]
Al Nasr Cairo [18] 0 0
0 0 
PERAFT
[B-4]
0 0 [B-4] Sport Huancayo
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[A-5]
Dep.San Martin [A-5] 0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   SV Rodinghausen
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
 
wiedenbruck   0 0
0 0 
CZEBFT
[9]
0 0 [9] SC Znojmo
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[13]
Olymp.Hradec Kralove [13] 0 0
0 0 
RMNAFT
[7]
0 0 [7] CSM Studentesc Iasi
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
Steaua Bucuresti [2] 0 0
0 0 
PHBFT
[17]
0 0 [17] Nancy
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[3]
Ajaccio [3] 0 0
0 0 
PHBFT
[19]
0 0 [19] Quevilly
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[13]
Orleans US 45 [13] 0 0
0 0 
PHBFT
[6]
0 0 [6] Clermont
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
AJ Auxerre [11] 0 0
0 0 
PHBFT
[9]
0 0 [9] Chateauroux
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[20]
Tours [20] 0 0
0 0 
PHBFT
[1]
0 0 [1] Reims
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
Paris FC [8] 0 0
0 0 
PHBFT
[10]
0 0 [10] Sochaux
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[2]
Nimes [2] 0 0
0 0 
PHBFT
[18]
0 0 [18] Bourg Peronnas
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[12]
Valenciennes [12] 0 0
0 0 
PHBFT
[16]
0 0 [16] Ajaccio Gfco
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
Le Havre [4] 0 0
0 0 
PH3FT
[14]
0 0 [14] Cholet So
0 0 
FT
1-5(1-3)
(1-3)
[12]
Concarneau [12] 0 0
0 0 
PH3FT
[1]
0 0 [1] Red Star FC 93
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Rodez Aveyron [4] 0 0
0 0 
PH3FT
[9]
0 0 [9] USL Dunkerque
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Lyon Duchere [8] 0 0
0 0 
PH3FT
[17]
0 0 [17] Creteil
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Boulogne [5] 0 0
0 0 
HLBFT
[15]
0 0 [15] FC Oss
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[19]
Helmond Sport [19] 0 0
0 0 
HLBFT
[18]
0 0 [18] RKC Waalwijk
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[6]
SC Telstar [6] 0 0
0 0 
HLBFT
[12]
0 0 [12] FC Eindhoven
0 0 
FT
3-2(3-0)
(3-0)
[10]
MVV Maastricht [10] 0 0
0 0 
HLBFT
[17]
0 0 [17] Go Ahead Eagles
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[13]
Dordrecht [13] 0 0
0 0 
HLBFT
[7]
0 0 [7] Emmen
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[9]
Almere City FC [9] 0 0
0 0 
HLBFT
[8]
0 1 [8] Cambuur Leeuwaarden
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Fortuna Sittard [2] 1 0
1 0 
HLBFT
[4]
0 0 [4] De Graafschap
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[3]
NEC Nijmegen [3] 0 0
0 0 
HLBFT
[11]
0 0 [11] Den Bosch
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[14]
Volendam [14] 0 0
0 0 
TSBFT
[6]
0 0 [6] Aarau
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Servette [3] 0 0
0 0 
SLOAFT
[1]
0 0 [1] Maribor
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
NK Olimpija Ljubljana [2] 0 0
0 0 
ITBFT
[3]
0 0 [3] Frosinone
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[15]
Avellino [15] 0 0
0 0 
DUAFT
[7]
2 0 [7] VfB Stuttgart
2 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[4]
Borussia Dortmund [4] 0 0
0 0 
 
POLAFT
[7]
0 0 [7] Wisla Krakow
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Pogon Szczecin [13] 0 0
0 0 
BIAFT
[3]
0 0 [3] Charleroi
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[16]
Mechelen [16] 0 0
0 0 
BIBFT
[4]
0 0 [4] Lierse
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
Cercle Brugge [1] 0 0
0 0 
AUTBFT
[5]
0 0 [5] FC Liefering
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
FC Magna Wiener Neustadt [3] 0 0
0 0 
ANHBFT
[23]
1 0 [23] Burton Albion
1 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[10]
Sheffield United [10] 0 0
0 0 
ANHBFT
[7]
2 0 [7] Preston North End
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[21]
Bolton Wanderers [21] 0 3
0 3 
PHAAFT
[13]
2 0 [13] Amiens
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
Monaco [2] 0 3
0 3 
 
POLBFT
[17]
0 0 [17] Ruch Chorzow
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[8]
Stal Mielec [8] 0 0
0 0 
WALAFT
[2]
0 1 [2] Connahs Quay Nomads FC
0 1 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[3]
Bangor City FC [3] 1 0
1 0 
WALAFT
[7]
0 0 [7] Llandudno
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
The New Saints [1] 0 0
0 0 
TBNAFT
[10]
4 0 [10] Girona
4 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[11]
Real Sociedad [11] 0 2
0 2 
 
TBNBFT
[18]
0 0 [18] Almeria
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[3]
Real Zaragoza [3] 0 0
0 0 
WALAFT
[10]
0 0 [10] Aberystwyth Town
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[4]
Bala Town [4] 0 0
0 0 
ARGAFT
[12]
0 0 [12] Argentinos juniors
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
Colon de Santa Fe [11] 0 0
0 0 
PH3FT
[16]
0 0 [16] GS Consolat Marseille
0 0 
FT
3-3(0-1)
(0-1)
[15]
Les Herbiers [15] 0 0
0 0 
BDNCFT
 
0 0   FC Porto
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
 
Portimonense   0 0
0 0 
BRBFT
[9]
0 1 [9] Guarani SP
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Luverdense   1 0
1 0 
ARGAFT
[15]
1 0 [15] Atletico Tucuman
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[27]
Arsenal de Sarandi [27] 0 3
0 3 
BRBFT
[10]
3 0 [10] Juventude
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Figueirense [3] 0 1
0 1 
NZLAFT
[6]
1 0 [6] Tasman United
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Waitakere United [7] 0 0
0 0 
ARGAFT
[21]
2 0 [21] Newells Old Boys
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[13]
Belgrano [13] 0 2
0 2 
NGAU21FT
[13]
0 0 [13] SKA Khabarovsk Youth
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[2]
CSKA Moscow (R) [2] 0 0
0 0 
ECUAFT
[11]
0 0 [11] Deportivo Cuenca
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[7]
CD El Nacional [7] 0 0
0 0 
MEXAFT
[10]
0 1 [10] Puebla
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[18]
Lobos BUAP [18] 1 0
1 0 
MEXAFT
[15]
2 0 [15] Atlas
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Pachuca [9] 0 2
0 2 
DUC4THoãn
 
0 0   Rot-Weiss Essen
0 0 
0-0
 
Borussia Dortmund (Youth)   0 0
0 0 
CÁC GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by bxhbongda.com - All rights reserved - Tổng hợp bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất, chính xác nhất