GIẢI ĐẤU QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 17/06/2018

GiảiGiờChủTỷ sốKhách
NHATJFLFT
[13]
0 0 [13] Cobar Torre Onagawa
0 0 
FT
0-4(0-0)
(0-0)
[5]
Nara Club [5] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[7]
0 0 [7] Run Mel Aomori
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[2]
Osaka FC [2] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[8]
1 0 [8] Veertien Kuwana
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[6]
Yokogawa Musashino [6] 0 3
0 3 
NHATJFLFT
[11]
0 0 [11] Honda Lock SC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
Imabari FC [9] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[16]
0 0 [16] Tegevajaro Miyazaki
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[4]
Vanraure Hachinohe FC [4] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[12]
1 0 [12] Verspah Oita
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[15]
Ryutsu Keizai University [15] 0 2
0 2 
AUSBPLFT
[12]
2 0 [12] Mount Gravatt Hawks
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
University of Queensland [3] 0 2
0 2 
AUSNSWFT
[5]
4 0 [5] South Coast Wolves
4 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[11]
Sutherland Sharks [11] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[4]
3 0 [4] Blacktown City Demons
3 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[2]
A.P.I.A. Leichhardt Tigers [2] 0 3
0 3 
NHAT3FT
[5]
0 0 [5] Fukushima United FC
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[13]
SC Sagamihara [13] 0 1
0 1 
AUSVPLFT
[2]
0 0 [2] Heidelberg United
0 0 
FT
5-2(1-2)
(1-2)
[9]
Dandenong Thunder [9] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[3]
1 0 [3] Azul Claro Numazu
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
Thespa Kusatsu [10] 0 3
0 3 
AUSFWPFT
[4]
2 0 [4] Inglewood United
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Bayswater City [2] 0 1
0 1 
AUSNSWFT
[6]
2 0 [6] Rockdale City Suns
2 0 
FT
2-4(0-2)
(0-2)
[10]
Bonnyrigg White Eagles [10] 0 2
0 2 
AUSQSLFT
[4]
1 0 [4] Brisbane Olympic United FC
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Moreton Bay United [3] 0 2
0 2 
NHATJFLFT
[14]
0 0 [14] Maruyasu Industries
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[3]
Sony Sendai [3] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[10]
0 0 [10] Brisbane Roar (Youth)
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[14]
Sunshine Coast FC [14] 0 2
0 2 
NHATBFT
[8]
1 0 [8] Fagiano Okayama
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Yokohama FC [6] 0 1
0 1 
NHATBFT
[10]
2 0 [10] FC Gifu
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Machida Zelvia [3] 0 4
0 4 
SINAFT
[3]
2 0 [3] Home United FC
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[8]
Geylang United FC [8] 0 0
0 0 
SINAFT
[4]
1 0 [4] Balestier Khalsa FC
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Hougang United FC [9] 0 2
0 2 
SINAFT
[2]
2 0 [2] Tampines Rovers FC
2 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[5]
Singapore Warriors [5] 0 0
0 0 
GHU18FT
 
0 0   Norway U18
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
 
Japan U18   0 0
0 0 
GHU18FT
 
0 0   Portugal U18
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
Czech Republic U18   0 0
0 0 
VNAFT
[3]
0 0 [3] Sanna Khanh Hoa
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[6]
Quang Nam [6] 0 0
0 0 
VNAFT
[4]
0 0 [4] XM Hai Phong FC
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[12]
CLB TPHCM [12] 0 1
0 1 
VNAFT
[8]
0 0 [8] Becamex Binh Duong
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[10]
Song Lam Nghe An [10] 0 0
0 0 
VNAFT
[9]
0 0 [9] SHB Da Nang
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[7]
Hoang Anh Gia Lai [7] 0 3
0 3 
KAZAFT
[1]
0 0 [1] Lokomotiv Astana
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[8]
Irtysh Pavlodar [8] 0 0
0 0 
THAFT
[17]
0 0 [17] Ubon UMT United
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[10]
Nakhon Ratchasima [10] 0 0
0 0 
THAFT
[13]
0 0 [13] Pattaya United
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Prachuap Khiri Khan [5] 0 0
0 0 
VNAFT
[13]
0 0 [13] Nam Dinh FC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
Than Quang Ninh [2] 0 0
0 0 
WCFT
[E-4]
2 0 [E-4] Costa Rica
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[E-3]
Serbia [E-3] 0 2
0 2 
 
THAFT
[15]
0 1 [15] Bangkok Glass
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[16]
Navy FC [16] 1 0
1 0 
THAFT
[4]
0 0 [4] Muang Thong United
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[18]
Air Force Central [18] 0 0
0 0 
VNAFT
[14]
0 0 [14] Sai Gon FC
0 0 
FT
5-2(2-1)
(2-1)
[1]
T T Hanoi [1] 0 0
0 0 
KAZAFT
[12]
0 1 [12] FK Atyrau
0 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[3]
Tobol Kostanai [3] 1 0
1 0 
KAZAFT
[9]
0 1 [9] Kaisar Kyzylorda
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
FC Zhetysu Taldykorgan [6] 1 0
1 0 
KAZAFT
[7]
0 0 [7] Akzhayik Oral
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[2]
FC Kairat Almaty [2] 0 0
0 0 
NORBFT
[11]
0 0 [11] Ham-Kam
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[2]
Sogndal [2] 0 0
0 0 
TDBFT
[10]
0 0 [10] Jonkopings Sodra
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[1]
Falkenberg [1] 0 0
0 0 
BLRAFT
[4]
0 0 [4] Shakhter Soligorsk
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[15]
Luch Minsk [15] 0 0
0 0 
GEOAFT
[9]
0 0 [9] FC Sioni Bolnisi
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Lokomotiv Tbilisi [6] 0 0
0 0 
WCFT
[F-2]
2 0 [F-2] Germany
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[F-1]
Mexico [F-1] 0 2
0 2 
 
KAZAFT
[5]
0 0 [5] FK Aktobe Lento
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[4]
Ordabasy [4] 0 0
0 0 
TDBFT
[2]
0 0 [2] Halmstads
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[3]
AFC Eskilstuna [3] 0 0
0 0 
BLRAFT
[7]
0 0 [7] FC Torpedo Zhodino
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[13]
Dnepr Mogilev [13] 0 0
0 0 
NORBFT
[10]
0 0 [10] Notodden FK
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[7]
Kongsvinger [7] 0 0
0 0 
NORBFT
[14]
0 0 [14] Levanger FK
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[3]
Mjondalen IF [3] 0 0
0 0 
NORBFT
[8]
0 1 [8] Sandnes Ulf
0 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[1]
Aalesund FK [1] 1 0
1 0 
NORBFT
[13]
0 0 [13] Asane Fotball
0 0 
FT
1-5(1-3)
(1-3)
[5]
Ullensaker/Kisa IL [5] 0 0
0 0 
NORBFT
[16]
0 0 [16] Strommen
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[9]
Tromsdalen [9] 0 0
0 0 
NORBFT
[15]
0 0 [15] Floro
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[6]
Jerv [6] 0 0
0 0 
CHICFT
[15]
0 0 [15] Municipal Iquique
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[11]
San Marcos de Arica [11] 0 0
0 0 
CHICFT
[4]
0 0 [4] Huachipato
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[29]
Rangers Talca [29] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-6]
0 0 [D-6] Extremadura
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[D-3]
FC Cartagena [D-3] 0 0
0 0 
GEOAFT
[1]
0 0 [1] FC Saburtalo Tbilisi
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
Dinamo Tbilisi [2] 0 0
0 0 
BLRAFT
[5]
0 0 [5] Neman Grodno
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[1]
BATE Borisov [1] 0 0
0 0 
WCFT
[E-1]
1 0 [E-1] Brazil
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[E-2]
Switzerland [E-2] 0 3
0 3 
 
CHICFT
[24]
0 1 [24] CD Magallanes
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
Union La Calera [9] 1 0
1 0 
CHICFT
[21]
0 0 [21] Colchagua CD
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[22]
O.Higgins [22] 0 0
0 0 
CHICFT
[18]
0 0 [18] Universidad Catolica
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[12]
Cobreloa [12] 0 0
0 0 
ECUAFT
[7]
0 0 [7] CD El Nacional
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[3]
Barcelona SC(ECU) [3] 0 0
0 0 
CHICFT
[25]
0 0 [25] San Luis Quillota
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Barnechea [8] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-5]
0 0 [Nhóm 2-5] Portland Timbers Reserve
0 0 
FT
1-4(1-0)
(1-0)
[Nhóm 2-8]
Colorado Springs Switchbacks FC [Nhóm 2-8] 0 0
0 0 
CHICFT
[1]
0 0 [1] Audax Italiano
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[32]
Coquimbo Unido [32] 0 0
0 0 
ECUAFT
[4]
0 0 [4] Club Sport Emelec
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[2]
Universidad Catolica [2] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-11]
3 0 [Nhóm 2-11] Fresno FC
3 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
[Nhóm 2-7]
Swope Park Rangers [Nhóm 2-7] 0 1
0 1 
CNDAHoãn
[9]
0 0 [9] SC Scarborough Ontario
0 0 
0-0
[4]
Brantford Galaxy SC [4] 0 0
0 0 
CNDAHoãn
[1]
0 0 [1] FC Ukraine United
0 0 
0-0
[2]
Serbian White Eagles [2] 0 0
0 0 
CÁC GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by bxhbongda.com - All rights reserved - Tổng hợp bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất, chính xác nhất