GIẢI ĐẤU QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 13/01/2018

GiảiGiờChủTỷ sốKhách
AUSU21FT
[B-4]
0 0 [B-4] Central Coast Mariners (Youth)
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[B-5]
Canberra United FC U21 [B-5] 0 0
0 0 
AUSAFT
[9]
0 0 [9] Wellington Phoenix
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
Western Sydney [7] 0 1
0 1 
ASI23FT
[C-2]
0 0 [C-2] Malaysia U23
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[C-3]
Jordan U23 [C-3] 0 0
0 0 
ASI23FT
[B-2]
0 0 [B-2] Palestine U23
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[B-3]
North Korea U23 [B-3] 0 0
0 0 
AUSU21FT
[B-1]
0 0 [B-1] Sydney FC (Youth)
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[B-3]
Western Sydney Wanderers AM [B-3] 0 0
0 0 
AUSAFT
[4]
0 0 [4] Melbourne Victory
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[8]
Perth Glory [8] 0 0
0 0 
HKGAFT
[4]
0 0 [4] Eastern A.A Football Team
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[10]
Biu Chun Rangers [10] 0 0
0 0 
BDNBFT
[5]
0 0 [5] Academica Coimbra
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Viseu [3] 0 0
0 0 
ASI23FT
[B-4]
0 0 [B-4] Thailand U23
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[B-1]
Japan U23 [B-1] 0 0
0 0 
ASI23FT
[C-4]
0 0 [C-4] Saudi Arabia U23
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-1]
Iraq U23 [C-1] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Brondby IF
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
 
Roskilde   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Nordsjaelland
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
 
Helsingor   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Randers FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Aalborg   0 0
0 0 
TBNAFT
[10]
2 0 [10] Girona
2 0 
FT
6-0(1-0)
(1-0)
[19]
Las Palmas [19] 0 5
0 5 
 
KSAAFT
[6]
2 0 [6] Al-Faisaly Harmah
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[12]
Al-Qadasiya [12] 0 1
0 1 
ANHBFT
[2]
1 0 [2] Cardiff City
1 0 
FT
4-0(0-0)
(0-0)
[24]
Sunderland A.F.C [24] 0 2
0 2 
EGYAFT
[8]
2 0 [8] Misr Elmaqasah
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Alasyoty Sports [9] 0 1
0 1 
EGYAFT
[16]
1 0 [16] Enppi
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
El Mokawloon El Arab [10] 0 1
0 1 
GHCLBFT
 
0 0   Schaffhausen
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Stuttgarter Kickers   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   SG Sonnenhof Grossaspach
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
 
Jahn Regensburg   0 0
0 0 
GREAFT
[5]
0 0 [5] SKODA Xanthi
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[16]
Platanias FC [16] 0 0
0 0 
MLTAFT
[4]
2 0 [4] Gzira United
2 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[11]
Tarxien Rainbows F.C [11] 0 4
0 4 
MLTAFT
[6]
0 0 [6] Hamrun Spartans
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12]
St. Andrews [12] 0 0
0 0 
QATAFT
[3]
1 0 [3] Al Rayyan
1 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[8]
Al Khor SC [8] 0 1
0 1 
GHCLBFT
 
0 0   Thun
0 0 
FT
7-1(3-1)
(3-1)
 
Wohlen   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Parma
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
Livorno   0 0
0 0 
NPAFT
[1]
0 0 [1] Mamelodi Sundowns
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[2]
Orlando Pirates [2] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Estudiantes La Plata
0 0 
FT
1-1(1-2)
(1-2)
 
Arsenal de Sarandi   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   SV Rodinghausen
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
 
SC Paderborn 07   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Empoli
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Pontedera   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Frosinone
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Avellino   0 0
0 0 
PHBFT
[7]
0 0 [7] Lorient
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[16]
Ajaccio Gfco [16] 0 1
0 1 
PH3FT
[1]
0 1 [1] Red Star FC 93
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Cholet So [14] 1 0
1 0 
ISRAFT
[6]
1 0 [6] Bnei Yehuda Tel Aviv
1 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[14]
Hapoel Acco [14] 0 0
0 0 
CYPAFT
[14]
1 0 [14] Ethnikos Achnas FC
1 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[10]
Nea Salamis [10] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Nurnberg
0 0 
FT
0-5(0-4)
(0-4)
 
Heart of Midlothian   0 0
0 0 
DUAFT
[7]
1 0 [7] VfB Stuttgart
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Hertha Berlin [10] 0 0
0 0 
 
DUAFT
[11]
1 0 [11] Werder Bremen
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
TSG Hoffenheim [3] 0 3
0 3 
 
DUAFT
[8]
0 0 [8] Eintracht Frankfurt
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[15]
SC Freiburg [15] 0 0
0 0 
 
DUAFT
[12]
1 0 [12] Augsburg
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[17]
Hamburger SV [17] 0 1
0 1 
 
DUAFT
[13]
0 0 [13] Hannover 96
0 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[14]
FSV Mainz 05 [14] 0 2
0 2 
 
TBN3FT
[A-7]
0 0 [A-7] Celta vigo b
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[A-20]
G. Segoviana [A-20] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Luzern
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Feyenoord   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Groningen
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
 
Dynamo Dresden   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   FC Wil 1900
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
 
Austria Lustenau   0 0
0 0 
ANHAFT
[16]
1 0 [16] Huddersfield Town
1 0 
FT
1-4(1-1)
(1-1)
[13]
West Ham United [13] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[20]
0 0 [20] West Bromwich(WBA)
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
Brighton Hove Albion [15] 0 0
0 0 
 
ANHAFT
[10]
0 0 [10] Newcastle United
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[18]
Swansea City [18] 0 3
0 3 
 
ANHAFT
[11]
0 0 [11] Crystal Palace
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Burnley [7] 0 3
0 3 
 
ANHAFT
[14]
0 0 [14] Watford
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[17]
Southampton [17] 0 5
0 5 
 
ANHAFT
[5]
2 0 [5] Chelsea
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Leicester City [9] 0 2
0 2 
 
ANHBFT
[22]
1 0 [22] Barnsley
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Wolves [1] 0 2
0 2 
ANHBFT
[9]
0 0 [9] Brentford
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[21]
Bolton Wanderers [21] 0 5
0 5 
ANHBFT
[5]
4 0 [5] Middlesbrough
4 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Fulham [3] 0 3
0 3 
ANHBFT
[23]
3 0 [23] Burton Albion
3 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[16]
Queens Park Rangers (QPR) [16] 0 2
0 2 
ANHBFT
[18]
1 0 [18] Hull City
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[20]
Reading [20] 0 0
0 0 
ANHBFT
[11]
1 0 [11] Bristol City
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[14]
Norwich City [14] 0 5
0 5 
ANHBFT
[12]
2 0 [12] Ipswich Town
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Leeds United [13] 0 2
0 2 
ANHBFT
[8]
1 0 [8] Millwall
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Preston North End [7] 0 2
0 2 
ANHBFT
[19]
1 0 [19] Birmingham City
1 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[6]
Derby County [6] 0 3
0 3 
ANHL1FT
[17]
0 0 [17] Gillingham
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[20]
Rochdale [20] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[21]
0 0 [21] Oldham Athletic
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[4]
Rotherham United [4] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[8]
0 0 [8] Portsmouth
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Scunthorpe United [5] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[12]
0 0 [12] Blackpool
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Bristol Rovers [13] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[24]
0 0 [24] Bury
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Charlton Athletic [6] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[2]
0 0 [2] Blackburn Rovers
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[3]
Shrewsbury Town [3] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[10]
0 0 [10] Southend United
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[14]
Fleetwood Town [14] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[11]
0 0 [11] Bradford City
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[22]
Northampton Town [22] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[15]
0 0 [15] Doncaster Rovers
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Plymouth Argyle [7] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[19]
0 0 [19] Walsall
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[16]
Oxford United [16] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[23]
0 0 [23] Milton Keynes Dons
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[18]
AFC Wimbledon [18] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[1]
0 0 [1] Wigan Athletic
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Peterborough United [9] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[4]
0 0 [4] Exeter City
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Coventry City [6] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[12]
0 0 [12] Cambridge United
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Mansfield Town [8] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[24]
0 0 [24] Chesterfield
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[2]
Luton Town [2] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[20]
0 0 [20] Port Vale
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[19]
Yeovil Town [19] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[17]
0 0 [17] Cheltenham Town
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Accrington Stanley [1] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[7]
0 0 [7] Lincoln City
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[5]
Notts County [5] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[9]
0 0 [9] Swindon Town
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[21]
Forest Green Rovers [21] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[10]
0 0 [10] Carlisle United
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Crewe Alexandra [15] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[22]
0 0 [22] Morecambe
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[16]
Stevenage Borough [16] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[18]
0 1 [18] Grimsby Town
0 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[11]
Newport County [11] 1 0
1 0 
ANHL2FT
[14]
0 0 [14] Crawley Town
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[23]
Barnet [23] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[3]
0 0 [3] Wycombe Wanderers
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[13]
Colchester United [13] 0 0
0 0 
TBNBFT
[20]
0 0 [20] Barcelona B
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Real Valladolid [5] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-1]
0 0 [B-1] Athletic Bilbao B
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[B-2]
Real Sociedad B [B-2] 0 0
0 0 
SCOBFT
[7]
0 0 [7] Greenock Morton
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
Falkirk [8] 0 0
0 0 
SCOBFT
[4]
0 0 [4] Dunfermline Athletic
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Dundee United [3] 0 0
0 0 
SCOBFT
[10]
0 0 [10] Brechin City
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Livingston [2] 0 0
0 0 
SCOBFT
[9]
0 0 [9] Dumbarton
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
Saint Mirren [1] 0 0
0 0 
SCOBFT
[5]
0 0 [5] Inverness
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[6]
Queen of South [6] 0 0
0 0 
SCO2FT
[8]
0 0 [8] East Fife
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[2]
Alloa Athletic [2] 0 0
0 0 
SCO2FT
[5]
0 0 [5] Stranraer
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[7]
Airdrie United [7] 0 0
0 0 
SCO2FT
[3]
0 0 [3] Arbroath
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[9]
Queen's Park [9] 0 0
0 0 
SCO2FT
[6]
0 0 [6] Forfar Athletic
0 0 
FT
4-2(2-1)
(2-1)
[10]
Albion Rovers [10] 0 0
0 0 
SCO2FT
[1]
0 0 [1] Raith Rovers
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
Ayr United [4] 0 0
0 0 
BDNBFT
[18]
0 1 [18] Sporting CP B
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[15]
SC Covilha [15] 1 0
1 0 
NIRAFT
[1]
0 0 [1] Crusaders
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Ards FC [9] 0 0
0 0 
NIRAFT
[3]
0 0 [3] Glenavon Lurgan
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
Cliftonville [5] 0 0
0 0 
NIRAFT
[7]
0 0 [7] Ballymena United
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[11]
Carrick Rangers [11] 0 0
0 0 
NIRAFT
[12]
0 0 [12] Ballinamallard United
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[6]
Glentoran FC [6] 0 0
0 0 
NIRAFT
[8]
0 0 [8] Dungannon Swifts
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Coleraine [2] 0 0
0 0 
MLTAFT
[7]
0 0 [7] Sliema Wanderers FC
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[1]
Balzan FC [1] 0 0
0 0 
CYPAFT
[6]
0 0 [6] Omonia Nicosia FC
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[8]
Ermis Aradippou [8] 0 0
0 0 
EGYAFT
[2]
0 0 [2] Ismaily
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Al-Ittihad Alexandria [11] 0 0
0 0 
TBNAFT
[3]
2 0 [3] Real Madrid
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Villarreal [5] 0 1
0 1 
 
GREAFT
[14]
0 0 [14] Apollon Smirnis
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[8]
Panionios [8] 0 0
0 0 
MLTAFT
[13]
0 0 [13] Naxxar Lions
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Valletta FC [2] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-14]
0 0 [C-14] UE Llagostera
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[C-4]
UE Cornella [C-4] 0 0
0 0 
QATAFT
[10]
0 0 [10] Qatar SC
0 0 
FT
0-6(0-2)
(0-2)
[1]
Al Duhail [1] 0 0
0 0 
QATAFT
[2]
0 0 [2] Al-Sadd
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Al Markhiya [11] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-11]
0 0 [B-11] SD Amorebieta
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[B-17]
Osasuna B [B-17] 0 0
0 0 
PHAFT
[5]
1 0 [5] Rennes
1 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[4]
Marseille [4] 0 2
0 2 
 
BDNBFT
[13]
0 1 [13] SL Benfica B
0 1 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[12]
Oliveirense [12] 1 0
1 0 
ISRAFT
[9]
0 0 [9] Hapoel Bnei Sakhnin FC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
Maccabi Petah Tikva FC [7] 0 0
0 0 
ISRAFT
[5]
0 0 [5] Maccabi Netanya
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[12]
Ashdod MS [12] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-10]
0 0 [B-10] Leioa
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[B-18]
Caudal [B-18] 0 0
0 0 
TBNBFT
[16]
0 0 [16] Almeria
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[17]
Gimnastic Tarragona [17] 0 0
0 0 
TBNBFT
[3]
0 0 [3] Sporting Gijon
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[14]
AD Alcorcon [14] 0 0
0 0 
CYPAFT
[4]
0 0 [4] AEK Larnaca
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[13]
Aris Limassol [13] 0 0
0 0 
KSAAFT
[1]
0 0 [1] Al Hilal
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
Al Ittihad(KSA) [9] 0 0
0 0 
WALAFT
[8]
0 0 [8] Newtown AFC
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[11]
Prestatyn Town FC [11] 0 0
0 0 
WALAFT
[6]
0 0 [6] Newi Cefn Druids
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Llandudno [7] 0 0
0 0 
WALAFT
[1]
0 0 [1] The New Saints
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[3]
Bangor City FC [3] 0 0
0 0 
WALAFT
[12]
0 0 [12] Carmarthen
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[5]
UWIC Inter Cardiff [5] 0 0
0 0 
WALAFT
[9]
0 0 [9] Barry Town AFC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Bala Town [4] 0 0
0 0 
WALAFT
[10]
0 0 [10] Aberystwyth Town
0 0 
FT
4-2(3-1)
(3-1)
[2]
Connahs Quay Nomads FC [2] 0 0
0 0 
ANHAFT
[3]
0 0 [3] Tottenham Hotspur
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[8]
Everton [8] 0 2
0 2 
 
ANHBFT
[17]
2 0 [17] Nottingham Forest
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Aston Villa [4] 0 2
0 2 
TBNAFT
[9]
2 0 [9] Eibar
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Atletico Madrid [2] 0 1
0 1 
 
DUAFT
[6]
2 0 [6] RB Leipzig
2 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[2]
Schalke 04 [2] 0 2
0 2 
 
EGYAFT
[18]
0 0 [18] Al Nasr Cairo
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[17]
Tanta [17] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Glasgow Rangers
0 0 
FT
4-2(0-2)
(0-2)
 
Corinthians Paulista (SP)   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Fenerbahce
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
 
KS Perparimi Kukesi   0 0
0 0 
BDNAFT
[17]
1 0 [17] Pacos de Ferreira
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Maritimo [7] 0 2
0 2 
NPAFT
[5]
0 0 [5] Free State Stars
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Cape Town City [7] 0 0
0 0 
NPAFT
[3]
0 0 [3] Kaizer Chiefs
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[12]
Polokwane City FC [12] 0 0
0 0 
ISRAFT
[8]
0 0 [8] Hapoel Ironi Kiryat Shmona
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[2]
Beitar Jerusalem [2] 0 0
0 0 
TBNBFT
[13]
0 0 [13] CF Reus Deportiu
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[12]
CD Lugo [12] 0 0
0 0 
PHAFT
[11]
2 1 [11] Dijon
2 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[20]
Metz [20] 1 2
1 2 
 
PHAFT
[19]
4 0 [19] Troyes
4 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
Bordeaux [6] 0 0
0 0 
 
PHAFT
[8]
1 0 [8] Nice
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Amiens [13] 0 0
0 0 
 
PHAFT
[10]
5 0 [10] Montpellier
5 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Monaco [2] 0 1
0 1 
 
PHAFT
[16]
3 1 [16] Caen
3 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[17]
Lille [17] 1 3
1 3 
 
TBNBFT
[4]
0 0 [4] Real Zaragoza
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Tenerife [11] 0 0
0 0 
BIBFT
[3]
0 0 [3] KFCO Wilrijk
0 0 
FT
2-3(2-0)
(2-0)
[1]
Cercle Brugge [1] 0 0
0 0 
TBNAFT
[18]
2 0 [18] Deportivo La Coruna
2 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
Valencia [4] 0 1
0 1 
 
GHCLBFT
 
0 0   Barcelona SC(ECU)
0 0 
FT
3-2(3-1)
(3-1)
 
Legia Warszawa   0 0
0 0 
BDNAFT
[4]
2 0 [4] Sporting Braga
2 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[2]
Benfica [2] 0 3
0 3 
CRCAFT
[8]
0 1 [8] Universidad de Costa Rica
0 1 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[7]
Perez Zeledon [7] 1 0
1 0 
GHCLBFT
 
0 0   San Lorenzo
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
Argentinos juniors   0 0
0 0 
CSUW20FT
[A-2]
0 0 [A-2] Colombia (w) U20
0 0 
FT
1-6(1-2)
(1-2)
[A-1]
Paraguay (w) U20 [A-1] 0 0
0 0 
MEXAFT
[2]
0 0 [2] Club America
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[9]
Pachuca [9] 0 0
0 0 
MEXAFT
[18]
1 0 [18] Lobos BUAP
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[14]
Queretaro FC [14] 0 2
0 2 
MEXBFT
[13]
0 0 [13] FC Juarez
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[10]
Atletico San Luis [10] 0 0
0 0 
CSUW20FT
[A-5]
0 0 [A-5] Ecuador (w) U20
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[A-4]
Argentina (w) U20 [A-4] 0 0
0 0 
NZLAFT
[7]
0 0 [7] Waitakere United
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Canterbury United [3] 0 0
0 0 
NZLAFT
[6]
0 0 [6] Tasman United
0 0 
FT
4-4(2-2)
(2-2)
[10]
Hamilton Wanderers SC [10] 0 0
0 0 
MEXAFT
[5]
0 0 [5] Tigres UANL
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[4]
Santos Laguna [4] 0 3
0 3 
MEXBFT
[5]
0 0 [5] Alebrijes de Oaxaca
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[12]
Correcaminos UAT [12] 0 0
0 0 
MEXAFT
[13]
2 0 [13] Club Leon
2 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[1]
Toluca [1] 0 3
0 3 
ARGTVFT
 
0 0   Independiente
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Gimnasia La Plata   0 0
0 0 
MEXBFT
[9]
0 0 [9] Tampico Madero
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Celaya FC [7] 0 0
0 0 
CRCAFT
[11]
0 0 [11] Municipal Liberia
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Guadalupe FC [5] 0 0
0 0 
MEXBFT
[2]
0 0 [2] CSyD Dorados de Sinaloa
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[1]
Mineros de Zacatecas [1] 0 0
0 0 
MEXAFT
[17]
3 0 [17] Chivas Guadalajara
3 0 
FT
1-3(1-0)
(1-0)
[12]
CDSyC Cruz Azul [12] 0 3
0 3 
ITC2Hoãn
 
0 0   Padova
0 0 
0-0
 
Vicenza   0 0
0 0 
CÁC GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by bxhbongda.com - All rights reserved - Tổng hợp bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất, chính xác nhất