GIẢI ĐẤU QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 12/02/2018

GiảiGiờChủTỷ sốKhách
ACLFT
[B-2]
0 0 [B-2] Lokomotiv Tashkent
0 0 
FT
5-0(1-0)
(1-0)
[B-4]
Al Wehda(UAE) [B-4] 0 0
0 0 
EGYAFT
[17]
1 0 [17] Tanta
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[13]
Tala Al Jaish [13] 0 0
0 0 
AFCCFT
[B-1]
2 1 [B-1] Al-Ahed
2 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[B-2]
Al Zawraa [B-2] 1 0
1 0 
MAPLFT
[1]
2 0 [1] Felda United
2 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[11]
Pulau Pinang [11] 0 3
0 3 
ACLFT
[B-1]
2 0 [B-1] Al Duhail
2 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[B-3]
Zob Ahan [B-3] 0 1
0 1 
GHU17FT
 
0 0   Hungary U17
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Slovakia U17   0 0
0 0 
AFCCFT
[A-2]
0 1 [A-2] Al Quwa Al Jawiya
0 1 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[A-1]
Al-Jazeera [A-1] 1 0
1 0 
TNKBFT
[13]
0 0 [13] Adanaspor
0 0 
FT
2-5(0-3)
(0-3)
[7]
Gaziantep Buyuksehir Belediyesi [7] 0 0
0 0 
AFCCFT
[A-3]
0 0 [A-3] Malkia
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[A-4]
Al-Suwaiq [A-4] 0 0
0 0 
ACLFT
[A-4]
0 0 [A-4] Tractor Sazi Tabriz
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[A-1]
Al Ahli Jeddah [A-1] 0 0
0 0 
ACLFT
[A-3]
0 0 [A-3] Al-Jazira(UAE)
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[A-2]
Al-Garrafa [A-2] 0 0
0 0 
AFCCFT
[B-3]
0 0 [B-3] Al-Jaish Damascus
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-4]
Manama Club [B-4] 0 0
0 0 
RMNAFT
[7]
0 0 [7] CSM Studentesc Iasi
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Botosani [8] 0 0
0 0 
EGYAFT
[1]
0 0 [1] EL Ahly
0 0 
FT
5-2(2-1)
(2-1)
[10]
El Mokawloon El Arab [10] 0 0
0 0 
GHU17FT
 
0 0   Norway U17
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
 
Sweden U17   0 0
0 0 
POLAFT
[14]
0 0 [14] Piast Gliwice
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Jagiellonia Bialystok [2] 0 0
0 0 
ISRBFT
[14]
0 1 [14] Hapoel Ramat Gan
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Hapoel Rishon Lezion [4] 1 0
1 0 
ISRBFT
[10]
0 0 [10] Hapoel Kfar Saba
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[8]
Hapoel Afula [8] 0 0
0 0 
ISRBFT
[12]
0 0 [12] Hapoel Marmorek lrony Rehovot
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[15]
Maccabi Herzliya [15] 0 0
0 0 
MLTAFT
[11]
0 0 [11] Tarxien Rainbows F.C
0 0 
FT
5-2(3-1)
(3-1)
[13]
Naxxar Lions [13] 0 0
0 0 
CYPAFT
[11]
0 0 [11] Alki Oroklini
0 0 
FT
2-4(0-3)
(0-3)
[5]
AEL Limassol [5] 0 0
0 0 
TNKAFT
[1]
0 1 [1] Galatasaray
0 1 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[14]
Antalyaspor [14] 1 0
1 0 
GREAFT
[2]
0 0 [2] PAOK Saloniki
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[12]
AEL Larisa [12] 0 0
0 0 
ICELCFT
[A-1]
0 0 [A-1] Valur Reykjavik
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[A-5]
UMF Njardvik [A-5] 0 0
0 0 
DENAFT
[7]
0 0 [7] Hobro
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
Aarhus AGF [10] 0 0
0 0 
RMNAFT
[9]
0 0 [9] Concordia Chiajna
0 0 
FT
3-4(0-0)
(0-0)
[6]
Dinamo Bucuresti [6] 0 0
0 0 
ANHU23FT
[1-11]
0 0 [1-11] West Ham U23
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[1-4]
Tottenham Hotspur U23 [1-4] 0 0
0 0 
HLBFT
[17]
0 0 [17] Go Ahead Eagles
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Emmen [7] 0 0
0 0 
HLBFT
[16]
0 0 [16] AZ Alkmaar (Youth)
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[2]
Fortuna Sittard [2] 0 0
0 0 
ISRAFT
[1]
0 0 [1] Hapoel Beer Sheva
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
Ashdod MS [12] 0 0
0 0 
TSBFT
[2]
0 0 [2] Schaffhausen
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Servette [3] 0 0
0 0 
ITBFT
[4]
0 1 [4] Palermo
0 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[9]
Foggia [9] 1 0
1 0 
DUBFT
[12]
1 0 [12] St. Pauli
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Nurnberg [2] 0 3
0 3 
ITA3FT
[A-5]
0 0 [A-5] Robur Siena S.S.D.
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-2]
Carrarese [A-2] 0 0
0 0 
PHBFT
[11]
0 1 [11] AJ Auxerre
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Nimes [2] 1 0
1 0 
ANHAFT
[5]
0 0 [5] Chelsea
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[20]
West Bromwich(WBA) [20] 0 2
0 2 
 
TBNAFT
[18]
2 0 [18] Deportivo La Coruna
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Real Betis [6] 0 0
0 0 
 
BDNAFT
[14]
3 0 [14] Moreirense
3 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[18]
Estoril [18] 0 2
0 2 
ARGBFT
[19]
0 0 [19] Deportivo Riestra
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[3]
San Martin Tucuman [3] 0 0
0 0 
PERAFT
[B-7]
0 0 [B-7] Deportivo Union Comercio
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[B-2]
EM Deportivo Binacional [B-2] 0 0
0 0 
VENAFT
[12]
0 0 [12] Trujillanos
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Academia Puerto Cabello [14] 0 0
0 0 
ARGAFT
[24]
2 0 [24] Club Atletico Tigre
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[12]
Argentinos juniors [12] 0 3
0 3 
ARGAFT
[15]
4 0 [15] Atletico Tucuman
4 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[18]
San Martin San Juan [18] 0 3
0 3 
PARAFT
[1]
0 0 [1] Olimpia Asuncion
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[7]
General Diaz [7] 0 0
0 0 
CHIAFT
[8]
0 0 [8] O.Higgins
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[16]
Everton CD [16] 0 0
0 0 
CHIBFT
[5]
0 0 [5] Rangers Talca
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Nublense [4] 0 0
0 0 
COLBFT
[11]
0 0 [11] Real Cartagena
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Orsomarso [10] 0 0
0 0 
ARGAFT
[4]
4 0 [4] CA Huracan
4 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[20]
Rosario Central [20] 0 4
0 4 
COLBFT
[1]
0 0 [1] Cucuta
0 0 
FT
3-1(3-1)
(3-1)
[6]
Deportes Quindio [6] 0 0
0 0 
DUC4BHoãn
 
0 0   Eintr. Braunschweig (Youth)
0 0 
0-0
 
St. Pauli (Youth)   0 0
0 0 
CÁC GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by bxhbongda.com - All rights reserved - Tổng hợp bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất, chính xác nhất