GIẢI ĐẤU QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 08/12/2017

GiảiGiờChủTỷ sốKhách
EAFFWFT
[3]
0 0 [3] China (w)
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Korea DPR (w) [1] 0 0
0 0 
AUSAFT
[9]
1 0 [9] Melbourne Victory
1 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
Adelaide United [4] 0 1
0 1 
UKRU21FT
[8]
0 0 [8] Chernomorets Odessa U21
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[12]
Zirka Kirovohrad U21 [12] 0 0
0 0 
EAFFWFT
[2]
0 0 [2] Japan (w)
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[4]
Korea Rep (w) [4] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[16]
0 0 [16] FK Ural Youth
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[13]
Arsenal Tula Youth [13] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[11]
0 1 [11] Olimpic Donetsk U21
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[6]
FC Vorskla U21 [6] 1 0
1 0 
NGAU21FT
[6]
0 0 [6] Rubin Kazan (R)
0 0 
FT
5-0(0-0)
(0-0)
[14]
SKA Khabarovsk Youth [14] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-6]
0 0 [A-6] Atletico de Madrid B
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[A-5]
CD Guijuelo [A-5] 0 0
0 0 
ITBFT
[13]
0 0 [13] Novara
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
Cremonese [7] 0 0
0 0 
CAFCECFT
[B-1]
0 0 [B-1] Uganda
0 0 
FT
5-1(3-1)
(3-1)
[B-4]
South Sudan [B-4] 0 0
0 0 
BIHAFT
[9]
0 0 [9] GOSK Gabela
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[10]
Sloboda [10] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[7]
0 0 [7] Illichivets U21
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[9]
Stal Kamianske U21 [9] 0 0
0 0 
UAEAFT
[8]
0 0 [8] Dabba Al-Fujairah
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
Al-Sharjah [9] 0 0
0 0 
UAEAFT
[10]
0 0 [10] Al-Dhafra
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[2]
Al Ain [2] 0 0
0 0 
ISRBFT
[4]
0 1 [4] Maccabi Ahi Nazareth
0 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[8]
Hapoel Petah Tikva [8] 1 0
1 0 
ISRBFT
[7]
0 0 [7] Beitar Shimshon Tel Aviv
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Hapoel Hadera [9] 0 0
0 0 
ISRBFT
[3]
0 0 [3] Hapoel Katamon Jerusalem
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[6]
Ironi Nir Ramat HaSharon [6] 0 0
0 0 
ISRBFT
[15]
0 0 [15] Maccabi Herzliya
0 0 
FT
2-4(0-3)
(0-3)
[13]
Hapoel Bnei Lod [13] 0 0
0 0 
ISRBFT
[1]
0 0 [1] Hapoel Tel Aviv
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[11]
Hapoel Natzrat Illit [11] 0 0
0 0 
QATAFT
[10]
0 0 [10] Al-Arabi SC
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[9]
Al Khor SC [9] 0 0
0 0 
ITBFT
[20]
0 0 [20] Ternana
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Parma [3] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[3]
0 0 [3] Dinamo Moscow Youth
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
FK Anzhi Youth [10] 0 0
0 0 
MLTAFT
[9]
0 0 [9] Mosta FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Sliema Wanderers FC [7] 0 0
0 0 
EGYCFT
 
0 0   FC Masr
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Ismaily   0 0
0 0 
ALGAFT
[13]
0 0 [13] OM Medea
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Paradou AC [8] 0 0
0 0 
NGAFT
[8]
0 0 [8] Ural Sverdlovsk Oblast
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[10]
Arsenal Tula [10] 0 0
0 0 
KSAAFT
[10]
0 0 [10] Al-Shabab(KSA)
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Al-Faisaly Harmah [4] 0 0
0 0 
AZEAFT
[6]
0 0 [6] Sabayi
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
Qarabag [1] 0 0
0 0 
TNKBFT
[8]
0 0 [8] Istanbulspor
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Boluspor [6] 0 0
0 0 
ALGAFT
[6]
0 0 [6] MC Oran
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
JS Saoura [2] 0 0
0 0 
QATAFT
[12]
0 0 [12] Qatar SC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
Al-Garrafa [7] 0 0
0 0 
QATAFT
[8]
0 0 [8] Al Markhiya
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Umm Salal [5] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-9]
0 0 [B-9] CD Izarra
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[B-10]
CD Tudelano [B-10] 0 0
0 0 
BULAFT
[10]
0 0 [10] Septemvri Simitli
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[7]
Cherno More Varna [7] 0 0
0 0 
UAEAFT
[1]
0 0 [1] Al-Wasl
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[5]
Al Ahli(UAE) [5] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-13]
0 0 [B-13] Leioa
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[B-1]
SD Gernika [B-1] 0 0
0 0 
SRBAFT
[5]
0 0 [5] FK Vozdovac Beograd
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[3]
FK Spartak Zlatibor Voda [3] 0 0
0 0 
ALGAFT
[4]
0 1 [4] USM Libreville
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
JS kabylie [12] 1 0
1 0 
ALGAFT
[1]
0 0 [1] CS Constantine
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[16]
USM Blida [16] 0 0
0 0 
ALGAFT
[3]
0 0 [3] ES Setif
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[11]
DRB Tadjenant [11] 0 0
0 0 
TBNBFT
[5]
0 0 [5] Granada CF
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[18]
Almeria [18] 0 0
0 0 
ITBFT
[15]
0 0 [15] Cesena
0 0 
FT
4-2(0-0)
(0-0)
[18]
Pescara [18] 0 0
0 0 
POLAFT
[12]
0 0 [12] Sandecja Nowy Sacz
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Jagiellonia Bialystok [3] 0 0
0 0 
CROAFT
[5]
0 0 [5] Inter Zapresic
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[9]
HNK Cibalia [9] 0 0
0 0 
TNKAFT
[8]
0 0 [8] Bursaspor
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Fenerbahce [3] 0 0
0 0 
EGYCFT
 
0 0   Smouha SC
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
 
Petrojet   0 0
0 0 
DUBFT
[12]
0 0 [12] Erzgebirge Aue
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[16]
Darmstadt [16] 0 4
0 4 
DUBFT
[13]
0 0 [13] Eintracht Braunschweig
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Holstein Kiel [2] 0 0
0 0 
DUC3FT
[10]
0 0 [10] Wurzburger Kickers
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[20]
Rot-Weiss Erfurt [20] 0 0
0 0 
DUC3FT
[1]
0 0 [1] Magdeburg
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[14]
Sportfreunde Lotte [14] 0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   SC Verl
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Rot-Weiss Oberhausen   0 0
0 0 
DENAFT
[5]
0 0 [5] AC Horsens
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[9]
Sonderjyske [9] 0 0
0 0 
NPAFT
[8]
0 0 [8] Maritzburg United
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[7]
Baroka FC [7] 0 0
0 0 
PHBFT
[7]
0 0 [7] Lorient
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[8]
Sochaux [8] 0 0
0 0 
PHBFT
[20]
0 0 [20] Tours
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[15]
Nancy [15] 0 0
0 0 
PHBFT
[11]
0 0 [11] Chamois Niortais
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[1]
Reims [1] 0 0
0 0 
PHBFT
[12]
0 1 [12] Valenciennes
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[19]
Quevilly [19] 1 0
1 0 
PHBFT
[6]
0 0 [6] Paris FC
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[17]
Lens [17] 0 0
0 0 
PHBFT
[5]
0 0 [5] Stade Brestois
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[18]
Bourg Peronnas [18] 0 0
0 0 
PHBFT
[16]
0 0 [16] AJ Auxerre
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[10]
Chateauroux [10] 0 0
0 0 
PH3FT
[17]
0 0 [17] Avranches
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[14]
Concarneau [14] 0 0
0 0 
PH3FT
[16]
0 1 [16] GS Consolat Marseille
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Entente Sannois [5] 1 0
1 0 
PH3FT
[12]
0 0 [12] Creteil
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Lyon Duchere [9] 0 0
0 0 
PH3FT
[6]
0 0 [6] Pau FC
0 0 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[11]
Boulogne [11] 0 0
0 0 
PH3FT
[2]
0 0 [2] Red Star FC 93
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[7]
USL Dunkerque [7] 0 0
0 0 
PH3FT
[10]
0 0 [10] Stade Lavallois MFC
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[8]
Avenir Sportif Beziers [8] 0 0
0 0 
HLAFT
[14]
0 0 [14] Willem II
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[16]
NAC Breda [16] 0 0
0 0 
HLBFT
[17]
0 1 [17] Volendam
0 1 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[20]
FC Utrecht (Youth) [20] 1 0
1 0 
HLBFT
[1]
0 0 [1] Fortuna Sittard
0 0 
FT
6-0(1-0)
(1-0)
[16]
RKC Waalwijk [16] 0 0
0 0 
HLBFT
[4]
0 0 [4] SC Telstar
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Emmen [6] 0 0
0 0 
HLBFT
[10]
0 0 [10] Almere City FC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[5]
De Graafschap [5] 0 0
0 0 
HLBFT
[14]
0 0 [14] Dordrecht
0 0 
FT
2-4(2-1)
(2-1)
[9]
MVV Maastricht [9] 0 0
0 0 
RMNAFT
[14]
0 1 [14] Juventus Bucuresti
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
FC Astra Giurgiu [4] 1 0
1 0 
TSBFT
[1]
0 0 [1] Neuchatel Xamax
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[9]
Winterthur [9] 0 0
0 0 
ITBFT
[10]
0 0 [10] Spezia
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[19]
Foggia [19] 0 0
0 0 
DUAFT
[14]
1 0 [14] VfB Stuttgart
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[6]
Bayer Leverkusen [6] 0 1
0 1 
 
POLAFT
[2]
0 0 [2] Gornik Zabrze
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[11]
Lechia Gdansk [11] 0 0
0 0 
BIAFT
[8]
0 0 [8] Red Star Waasland
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[7]
Standard Liege [7] 0 0
0 0 
BIBFT
[6]
0 1 [6] Roeselare
0 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[3]
Cercle Brugge [3] 1 0
1 0 
ANHBFT
[6]
1 1 [6] Sheffield United
1 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
Bristol City [3] 1 3
1 3 
PHAFT
[14]
3 0 [14] Bordeaux
3 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[12]
Strasbourg [12] 0 1
0 1 
 
SCOAFT
[10]
0 0 [10] Dundee
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Aberdeen [2] 0 0
0 0 
TBNAFT
[18]
2 0 [18] Alaves
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[20]
Las Palmas [20] 0 0
0 0 
 
TBNBFT
[17]
0 0 [17] Barcelona B
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[12]
Sporting Gijon [12] 0 0
0 0 
ARGAFT
[24]
4 0 [24] Temperley
4 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[27]
Club Atletico Tigre [27] 0 4
0 4 
BDNAFT
[6]
3 0 [6] Rio Ave
3 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[18]
Moreirense [18] 0 4
0 4 
WALAFT
[3]
0 0 [3] Connah's QN
0 0 
FT
5-1(3-1)
(3-1)
[10]
Aberystwyth Town [10] 0 0
0 0 
GHQGFT
 
0 0   Tonga
0 0 
FT
2-4(1-1)
(1-1)
 
New Caledonia   0 0
0 0 
ARGAFT
[17]
2 0 [17] Patronato Parana
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[26]
Olimpo Bahia Blanca [26] 0 3
0 3 
ARGBFT
[16]
0 0 [16] Quilmes
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Juventud U.Gualeguaychu [5] 0 0
0 0 
ARGAFT
[9]
1 0 [9] Belgrano
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
CA Huracan [5] 0 2
0 2 
ECUAFT
[5]
0 0 [5] Liga Dep. Universitaria Quito
0 0 
FT
6-3(2-0)
(2-0)
[11]
CD Clan Juvenil [11] 0 0
0 0 
GHQGFT
 
0 0   Vanuatu
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Fiji   0 0
0 0 
NZLAFT
[4]
0 0 [4] Eastern Suburbs Auckland
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[9]
Wellington Phoenix Reserve [9] 0 0
0 0 
ARGBHoãn
[19]
0 0 [19] All Boys
0 0 
0-0
[23]
Ferrol Carril Oeste [23] 0 0
0 0 
DUC4THoãn
 
0 0   Monchengladbach AM.
0 0 
0-0
 
Erndtebruck   0 0
0 0 
HLBHoãn
[19]
0 0 [19] Helmond Sport
0 0 
0-0
[11]
FC Eindhoven [11] 0 0
0 0 
HLBHoãn
[12]
0 0 [12] FC Oss
0 0 
0-0
[2]
NEC Nijmegen [2] 0 0
0 0 
HLBHoãn
[15]
0 0 [15] Go Ahead Eagles
0 0 
0-0
[8]
Jong PSV Eindhoven (Youth) [8] 0 0
0 0 
WALAHoãn
[11]
0 0 [11] Prestatyn Town FC
0 0 
0-0
[6]
Newi Cefn Druids [6] 0 0
0 0 
CÁC GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by bxhbongda.com - All rights reserved - Tổng hợp bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất, chính xác nhất