GIẢI ĐẤU QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 08/08/2016

GiảiGiờChủTỷ sốKhách
GHU19FT
 
2 0   Kyrgyzstan U19
2 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Afghanistan (U19)   0 0
0 0 
GHU19FT
 
0 0   Poland U19
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Korea Republic U17   0 0
0 0 
CZEU21FT
[14]
3 0 [14] FCBohemians1905 U21
3 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
FC Viktoria PlzenU21 [9] 0 1
0 1 
IDNAFT
 
0 0   Semen Padang
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
 
Madura United   0 0
0 0 
AUSVPLFT
[6]
1 0 [6] Oakleigh Cannons
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Green Gully Cavaliers [5] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[12]
2 0 [12] Vysocina JihlavaU21
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Slovan LiberecU21 [8] 0 2
0 2 
CZEU21FT
[1]
0 0 [1] Sparta PrahaU21
0 0 
FT
4-0(4-0)
(4-0)
[2]
TepliceU21 [2] 0 2
0 2 
DENRLFT
[A-2]
2 0 [A-2] FC Nordsjaelland Reserve
2 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[A-3]
Lyngby Reserve [A-3] 0 2
0 2 
GHU17FT
 
0 0   Russia BU17
0 0 
FT
0-6(0-4)
(0-4)
 
Tajikistan U18   0 0
0 0 
GHU17FT
 
0 0   Kazakhstan U17
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
 
Kyrgyzstan U17   0 0
0 0 
NOR3FT
[B-6]
1 0 [B-6] Brattvag
1 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[B-13]
Rosenborg B [B-13] 0 2
0 2 
DENRLFT
[C-1]
1 0 [C-1] Randers FC Reserve
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[C-6]
Silkeborg IF Reserve [C-6] 0 1
0 1 
DENRLFT
[B-5]
2 0 [B-5] Sonderjyske Reserve
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[B-1]
Midtjylland Reserve [B-1] 0 3
0 3 
IDNAFT
 
2 0   Persela Lamongan
2 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
 
Persiba Balikpapan   0 4
0 4 
UZBAFT
[10]
0 0 [10] Metallurg Bekobod
0 0 
FT
6-0(3-0)
(3-0)
[8]
Mashal Muborak [8] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[19]
3 0 [19] FK Baumit JablonecU21
3 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[4]
Hradec KraloveU21 [4] 0 0
0 0 
TDU21FT
[AN-4]
1 0 [AN-4] IK Sirius FK U21
1 0 
FT
2-5(2-4)
(2-4)
[AN-7]
AIK Solna U21 [AN-7] 0 0
0 0 
DENRLFT
[B-2]
2 0 [B-2] Vejle Reserve
2 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[B-4]
Odense BK Reserve [B-4] 0 1
0 1 
UZBAFT
[9]
0 0 [9] Kuruvchi Kokand Qoqon
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[3]
Pakhtakor [3] 0 0
0 0 
UZBAFT
[5]
0 0 [5] Navbahor Namangan
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[15]
Neftchi Fargona [15] 0 0
0 0 
UZBAFT
[6]
0 0 [6] Buxoro FK
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[16]
Obod Tashkent [16] 0 0
0 0 
UZBAFT
[1]
0 0 [1] Lokomotiv Tashkent
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
 
FK Andijon   0 0
0 0 
AZEAFT
[2]
3 0 [2] FK Gilan Gabala
3 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[7]
FK Kapaz Ganca [7] 0 1
0 1 
BLRAFT
[9]
4 0 [9] FK Gorodeya
4 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Dinamo Minsk [2] 0 3
0 3 
LATAFT
[6]
3 0 [6] Jelgava
3 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
 
FK Liepaja   0 2
0 2 
LATAFT
 
3 0   BFC Daugavpils
3 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Rigas Futbola skola [3] 0 1
0 1 
NOR3FT
[C-13]
0 1 [C-13] Forde
0 1 
FT
1-4(1-3)
(1-3)
[C-6]
Valerenga B [C-6] 1 1
1 1 
UZBAFT
[2]
0 0 [2] Nasaf Qarshi
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[7]
OTMK Olmaliq [7] 0 0
0 0 
BLRAFT
[8]
3 1 [8] FK Vitebsk
3 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
FC Belshina Babruisk   1 1
1 1 
MKDAFT
[1]
1 0 [1] FK Shkendija 79
1 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[3]
Sileks [3] 0 0
0 0 
GHQGFT
 
0 0   Qatar
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Iraq   0 0
0 0 
POLAFT
 
0 0   Ruch Chorzow
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[9]
Wisla Plock [9] 0 1
0 1 
BLRAFT
[5]
0 0 [5] FC Torpedo Zhodino
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Slutsksakhar Slutsk [7] 0 1
0 1 
CZEAFT
[2]
0 0 [2] Slavia Praha
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[9]
Tescoma Zlin [9] 0 3
0 3 
TDU21FT
[SN-1]
1 0 [SN-1] Brommapojkarna U21
1 0 
FT
7-0(2-0)
(2-0)
[SN-8]
Assyriska U21 [SN-8] 0 2
0 2 
NGAFT
[3]
0 0 [3] Spartak Moscow
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Kryliya Sovetov   0 0
0 0 
NGAFT
[4]
2 0 [4] FC Krasnodar
2 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[7]
Terek Grozny [7] 0 0
0 0 
BLRAFT
[3]
0 0 [3] Shakhter Soligorsk
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[1]
BATE Borisov [1] 0 0
0 0 
BULAFT
[7]
1 1 [7] Cherno More Varna
1 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
PFK Montana   1 1
1 1 
NORBFT
[5]
1 0 [5] Sandnes Ulf
1 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
 
Sandefjord   0 2
0 2 
NOR3FT
[A-9]
0 0 [A-9] Senja
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[A-11]
Stabaek B [A-11] 0 0
0 0 
NOR3FT
[D-4]
0 0 [D-4] Asker
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[D-8]
Stromsgodset B [D-8] 0 1
0 1 
NOR3FT
[D-12]
1 0 [D-12] Pors Grenland
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[D-3]
Fram Larvik [D-3] 0 0
0 0 
NOR3FT
[A-13]
0 0 [A-13] Tromso B
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[A-2]
Finnsnes [A-2] 0 0
0 0 
NOR3FT
[D-10]
0 1 [D-10] Kvik Halden
0 1 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[D-7]
Odd Grenland 2 [D-7] 1 0
1 0 
TDAFT
[3]
1 0 [3] Djurgardens
1 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[10]
IFK Goteborg [10] 0 0
0 0 
TDBFT
 
1 0   Halmstads
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
IK Frej Taby [14] 0 1
0 1 
TDBFT
[16]
0 0 [16] Atvidabergs
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[13]
Orgryte [13] 0 0
0 0 
TDU21FT
[SN-3]
0 0 [SN-3] Dalkurd FF U21
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[SN-6]
IK Frej TabyU21 [SN-6] 0 0
0 0 
DENAFT
 
0 1   Esbjerg
0 1 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[11]
Aarhus AGF [11] 1 0
1 0 
TSBFT
[7]
0 0 [7] Aarau
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[3]
Servette [3] 0 0
0 0 
HLBFT
[15]
0 0 [15] RKC Waalwijk
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
SC Telstar [7] 0 0
0 0 
HLBFT
[3]
0 0 [3] Jong Ajax (Youth)
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[6]
Emmen [6] 0 0
0 0 
HLBFT
[8]
0 0 [8] Jong PSV Eindhoven (Youth)
0 0 
FT
5-4(4-1)
(4-1)
[5]
Den Bosch [5] 0 0
0 0 
CROAFT
[6]
0 0 [6] NK Lokomotiva Zagreb
0 0 
FT
2-3(0-0)
(0-0)
[2]
ZNK Osijek [2] 0 0
0 0 
LUXAFT
[10]
0 0 [10] Jeunesse Esch
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[7]
CS Petange [7] 0 0
0 0 
RMNAFT
[1]
0 0 [1] CFR Cluj
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Dinamo Bucuresti [7] 0 0
0 0 
DUBFT
 
2 0   VfB Stuttgart
2 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[15]
St. Pauli [15] 0 4
0 4 
SLOAFT
[1]
0 0 [1] Maribor
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
NK Olimpija Ljubljana [2] 0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Ascoli
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
 
Lecce   0 0
0 0 
EGYCFT
 
0 0   Zamalek
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
 
EL Ahly   0 0
0 0 
IREAFT
[1]
0 0 [1] Cork City
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[9]
Sligo Rovers [9] 0 0
0 0 
IRELCFT
 
0 0   Shamrock Rovers
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
 
St. Patricks Athletic   0 0
0 0 
ICEAFT
[8]
0 0 [8] Vikingur Reykjavik
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[6]
Breidablik [6] 0 0
0 0 
ICEAFT
 
0 0   Throttur Reykjavik
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[2]
Stjarnan Gardabaer [2] 0 0
0 0 
ICEAFT
[3]
0 0 [3] Hafnarfjordur
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
KR Reykjavik   0 0
0 0 
PERAFT
[10]
0 1 [10] Comerciantes Unidos
0 1 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[16]
Alianza Atletico Sullana [16] 1 0
1 0 
BRAFT
[8]
0 0 [8] Atletico Mineiro
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[9]
Chapecoense SC [9] 0 1
0 1 
ARGCFT
[43]
0 0 [43] Independiente
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[14]
Defensa Y Justicia [14] 0 0
0 0 
CHIBFT
[14]
0 0 [14] Union La Calera
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
Curico Unido [1] 0 0
0 0 
BRAFT
[1]
4 0 [1] Corinthians Paulista (SP)
4 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Cruzeiro (MG) [5] 0 3
0 3 
COLBFT
[6]
0 0 [6] Real Cartagena
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[4]
Cucuta [4] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-1]
0 0 [Nhóm 2-1] Real Monarchs
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[Nhóm 2-10]
Colorado Springs Switchbacks FC [Nhóm 2-10] 0 0
0 0 
CÁC GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by bxhbongda.com - All rights reserved - Tổng hợp bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất, chính xác nhất