GIẢI ĐẤU QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 07/08/2016

GiảiGiờChủTỷ sốKhách
AUSQSLFT
[14]
0 0 [14] Sunshine Coast FC
0 0 
FT
0-4(0-3)
(0-3)
[10]
SWQ Thunder [10] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[3]
0 0 [3] Blacktown City Demons
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[2]
A.P.I.A. Leichhardt Tigers [2] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[2]
0 0 [2] Avondale Heights
0 0 
FT
3-2(3-0)
(3-0)
[14]
FC Bulleen Lions [14] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
 
0 0   Melbourne Victory FC (Youth)
0 0 
FT
0-6(0-4)
(0-4)
[5]
Pascoe Vale SC [5] 0 0
0 0 
NHATBFT
 
0 0   Consadole Sapporo
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
 
Shimizu S-Pulse   0 0
0 0 
NGAU21FT
 
0 0   FK Orenburg Youth
0 0 
FT
2-6(1-4)
(1-4)
[2]
CSKA Moscow (R) [2] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
 
0 0   University of Queensland
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
 
Eastern Suburbs Brisbane   0 0
0 0 
NHAT3FT
[4]
0 0 [4] Fukushima United FC
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
 
Oita Trinita   0 0
0 0 
NHAT3FT
[11]
0 0 [11] Fujieda MYFC
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[13]
AC Nagano Parceiro [13] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[13]
0 0 [13] Verspah Oita
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Honda Lock SC [9] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[10]
0 0 [10] South Melbourne
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
Melbourne Knights [8] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[4]
0 0 [4] Perth SC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
Bayswater City [1] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[4]
0 1 [4] Sydney United
0 1 
FT
2-4(1-2)
(1-2)
[11]
Manly United [11] 1 0
1 0 
AUSQSLFT
[2]
0 0 [2] Brisbane Olympic United FC
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[7]
Gold Coast United [7] 0 0
0 0 
NHAT3FT
 
0 0   Tochigi SC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[15]
FC Tokyo U23 [15] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[7]
0 0 [7] Yokohama SCC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12]
SC Sagamihara [12] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[5]
0 0 [5] Gamba Osaka U23
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
[8]
FC Ryukyu [8] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[14]
0 0 [14] Kataller Toyama
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
Blaublitz Akita [6] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[10]
0 0 [10] Gainare Tottori
0 0 
FT
3-3(2-1)
(2-1)
[16]
Grulla Morioka [16] 0 0
0 0 
CZEBFT
[9]
0 0 [9] Viktoria Zizkov
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[13]
FK MAS Taborsko [13] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-11]
0 0 [CFL-11] Ceske BudejoviceU21
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[CFL-7]
Slavia PrahaU21 [CFL-7] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-3]
0 0 [CFL-3] Mlada BoleslavU21
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[CFL-8]
Marila Pribram U21 [CFL-8] 0 0
0 0 
NHATBFT
[13]
0 0 [13] FC Gifu
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[22]
Kamatamare Sanuki [22] 0 0
0 0 
NHATBFT
[14]
0 0 [14] Zweigen Kanazawa FC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Giravanz Kitakyushu   0 0
0 0 
NHATBFT
[6]
0 0 [6] Matsumoto Yamaga FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
Mito Hollyhock [16] 0 0
0 0 
NHATBFT
[18]
0 0 [18] JEF United Ichihara Chiba
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[21]
Ehime FC [21] 0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   Pusamania Borneo FC
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[2]
Barito Putera [2] 0 0
0 0 
IDNAFT
[3]
0 0 [3] PSM Makassar
0 0 
FT
3-2(3-1)
(3-1)
 
Gresik United   0 0
0 0 
AUSNSWFT
[1]
0 1 [1] Sydney Olympic
0 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[9]
Rockdale City Suns [9] 1 0
1 0 
VNAFT
 
0 0   Dong Thap
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
Than Quang Ninh [2] 0 0
0 0 
VNAFT
[10]
0 0 [10] Quang Nam
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Can Tho [6] 0 0
0 0 
NHATBFT
[3]
0 0 [3] Machida Zelvia
0 0 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[2]
Renofa Yamaguchi [2] 0 0
0 0 
NHATBFT
[20]
0 0 [20] Kyoto Sanga
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
Tokyo Verdy [15] 0 0
0 0 
NHATBFT
 
0 0   Cerezo Osaka
0 0 
FT
2-3(1-0)
(1-0)
[7]
Yokohama FC [7] 0 0
0 0 
NHATBFT
 
0 0   Thespa Kusatsu
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[19]
Montedio Yamagata [19] 0 0
0 0 
NHATBFT
[5]
0 0 [5] Fagiano Okayama
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Tokushima Vortis [9] 0 0
0 0 
NHATBFT
[12]
0 0 [12] Roasso Kumamoto
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
 
V-Varen Nagasaki   0 0
0 0 
VNAFT
[8]
0 0 [8] Hoang Anh Gia Lai
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[5]
Thanh Hoa [5] 0 0
0 0 
VNAFT
[12]
0 0 [12] Sai Gon FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
Sanna Khanh Hoa [4] 0 0
0 0 
VNAFT
[9]
0 0 [9] SHB Da Nang
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[1]
T T Hanoi [1] 0 0
0 0 
VNAFT
[3]
0 0 [3] Becamex Binh Duong
0 0 
FT
1-3(1-3)
(1-3)
[7]
XM Hai Phong FC [7] 0 0
0 0 
BDNBFT
 
0 0   Aves
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[7]
Porto B [7] 0 0
0 0 
HLAFT
[12]
1 0 [12] Groningen
1 0 
FT
0-5(0-3)
(0-3)
[4]
Feyenoord [4] 0 2
0 2 
BIBFT
 
0 0   KVSK Lommel
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[2]
Oud Heverlee [2] 0 0
0 0 
ANHBFT
[16]
2 0 [16] Queens Park Rangers (QPR)
2 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[13]
Leeds United [13] 0 1
0 1 
 
DUC4BFT
 
0 0   Hamburger SV (Youth)
0 0 
FT
2-3(1-0)
(1-0)
 
SV Eichede   0 0
0 0 
NOR3FT
[C-11]
0 0 [C-11] Frigg
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[C-7]
Vidar [C-7] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[MSFL-3]
0 0 [MSFL-3] BrnoU21
0 0 
FT
1-5(0-3)
(0-3)
[MSFL-4]
Kavina U21 [MSFL-4] 0 0
0 0 
TDAFT
[9]
0 0 [9] Malmo FF
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[2]
AIK Solna [2] 0 0
0 0 
DENAFT
[3]
0 0 [3] Nordsjaelland
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[5]
Aalborg [5] 0 0
0 0 
DEN3FT
[1-8]
0 0 [1-8] Holbaek
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[1-2]
Hvidovre IF [1-2] 0 0
0 0 
TQBFT
 
0 0   Dalian Aerbin
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Shenzhen JiaZhaoye [5] 0 0
0 0 
THAFT
[7]
0 0 [7] Ratchaburi FC
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
 
Sisaket FC   0 0
0 0 
THAFT
[12]
0 0 [12] Nakhon Ratchasima
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[16]
Navy FC [16] 0 0
0 0 
SCOAFT
[8]
0 0 [8] Saint Johnstone
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Aberdeen [3] 0 0
0 0 
DUBFT
[15]
0 0 [15] Greuther Furth
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
TSV 1860 Munchen   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Budissa Bautzen
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
 
SV Babelsberg 03   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Hertha BSC Berlin Youth
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
 
Schonberg 95   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   FSV luckenwalde
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
 
FC Lokomotive Leipzig   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   FSV Union Furstenwalde
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
ZFC Meuselwitz   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   TSG Neustrelitz
0 0 
FT
1-4(0-3)
(0-3)
 
Berliner FC Dynamo   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Carl Zeiss Jena
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
VfB Auerbach   0 0
0 0 
TQBFT
 
0 0   Beijing Renhe
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Qingdao Zhongneng   0 0
0 0 
TQBFT
 
0 0   Tianjin QuanJian
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[15]
Inner Mongolia Zhongyou [15] 0 0
0 0 
TSAFT
[7]
0 0 [7] Lugano
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
 
Vaduz   0 0
0 0 
TSAFT
[3]
0 0 [3] Luzern
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[2]
Basel [2] 0 0
0 0 
DENBFT
 
0 0   Helsingor
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
Fremad Amager [9] 0 0
0 0 
DENBFT
[5]
0 0 [5] Herfolge Boldklub Koge
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[7]
Nykobing Falster [7] 0 0
0 0 
DENBFT
[6]
0 0 [6] Fredericia
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
 
AB Copenhagen   0 0
0 0 
DENBFT
[12]
0 0 [12] Skive IK
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
Roskilde [10] 0 0
0 0 
DENBFT
 
0 0   Naestved
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Hobro   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   West Ham United
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
 
Juventus   0 0
0 0 
DUC3FT
[17]
0 0 [17] VfL Osnabruck
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
MSV Duisburg   0 0
0 0 
DUC3FT
[14]
0 1 [14] SG Sonnenhof Grossaspach
0 1 
FT
3-4(2-1)
(2-1)
 
Jahn Regensburg   1 0
1 0 
DUC4BFT
 
0 0   Eintracht Norderstedt
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Lupo-Martini Wolfsburg   0 0
0 0 
NGAU21FT
[5]
0 0 [5] Spartak Moscow Youth
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
 
Krylya Sovetov Samara Youth   0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-9]
0 0 [CFL-9] Dukla PrahaU21
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[MSFL-8]
Fotbal Trinec U21 [MSFL-8] 0 0
0 0 
IDNAFT
[17]
0 0 [17] Arema Malang
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Bali United [11] 0 0
0 0 
THAFT
[6]
0 0 [6] Muang Thong United
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Chiangrai United [5] 0 0
0 0 
THAFT
[11]
0 0 [11] Chainat FC
0 0 
FT
4-4(1-1)
(1-1)
[1]
Buriram United [1] 0 0
0 0 
HLAFT
[17]
3 0 [17] Sparta Rotterdam
3 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[2]
AFC Ajax [2] 0 3
0 3 
HLAFT
[3]
2 0 [3] AZ Alkmaar
2 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[8]
SC Heerenveen [8] 0 4
0 4 
BIAFT
[13]
0 0 [13] Lokeren
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
 
Westerlo   0 0
0 0 
CZEAFT
[1]
0 0 [1] FC Viktoria Plzen
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[7]
Bohemians 1905 [7] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Werder Bremen
0 0 
FT
2-4(1-3)
(1-3)
 
Chelsea   0 0
0 0 
DUC4BFT
 
0 0   FC Hansa Luneburg
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
 
Eintr. Braunschweig (Youth)   0 0
0 0 
DUC4BFT
 
0 0   SV Drochtersen/Assel
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
VfV Borussia 06 Hildesheim   0 0
0 0 
NGAFT
 
0 0   Gazovik Orenburg
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
CSKA Moscow [3] 0 0
0 0 
BLRAFT
[4]
0 0 [4] Neman Grodno
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
 
Krumkachy   0 0
0 0 
NOR3FT
[A-8]
0 0 [A-8] Harstad
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-6]
Kjelsas [A-6] 0 0
0 0 
NOR3FT
[A-3]
0 0 [A-3] Grorud
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[A-7]
Alta [A-7] 0 0
0 0 
TSBFT
[2]
0 0 [2] Schaffhausen
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
 
Le Mont LS   0 0
0 0 
TSBFT
[1]
0 0 [1] Neuchatel Xamax
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[7]
FC Wil 1900 [7] 0 0
0 0 
TDBFT
 
0 0   Syrianska FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Trelleborgs FF   0 0
0 0 
TDBFT
 
0 0   AFC Alliance
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[16]
IFK Varnamo [16] 0 0
0 0 
SCOAFT
[6]
0 0 [6] Heart of Midlothian
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[1]
Celtic FC [1] 0 0
0 0 
DUBFT
[17]
0 0 [17] Eintracht Braunschweig
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Wurzburger Kickers   0 0
0 0 
DUBFT
[13]
1 0 [13] Heidenheimer
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[16]
Erzgebirge Aue [16] 0 0
0 0 
DUBFT
[4]
0 0 [4] Arminia Bielefeld
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[19]
Karlsruher SC [19] 0 0
0 0 
NGAFT
[13]
0 0 [13] Amkar Perm
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
Anzhi Makhachkala [14] 0 0
0 0 
POLAFT
[8]
0 0 [8] Zaglebie Lubin
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[13]
Pogon Szczecin [13] 0 0
0 0 
GEOAFT
[4]
0 0 [4] Chikhura Sachkhere
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Dinamo Tbilisi [2] 0 0
0 0 
GEOAFT
 
0 0   Baia Zugdidi
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
FC Kolkheti Poti [7] 0 0
0 0 
GEOAFT
[10]
0 1 [10] FC Sioni Bolnisi
0 1 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[1]
FC Saburtalo Tbilisi [1] 1 0
1 0 
GEOAFT
 
0 0   Dinamo Batumi
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
Samtredia [9] 0 0
0 0 
GEOAFT
 
0 0   Guria Lanchkhuti
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Spartaki Tskhinvali   0 0
0 0 
NORAFT
[12]
0 0 [12] Stabaek
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Haugesund [5] 0 0
0 0 
NORBFT
[12]
0 0 [12] Levanger FK
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Fredrikstad   0 0
0 0 
TDAFT
[3]
0 0 [3] IFK Norrkoping FK
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[4]
Orebro [4] 0 0
0 0 
TDAFT
[13]
0 0 [13] Elfsborg
0 0 
FT
2-4(2-3)
(2-3)
[7]
Hacken [7] 0 0
0 0 
TDAFT
[1]
0 0 [1] Hammarby
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[6]
Kalmar [6] 0 0
0 0 
IRNAFT
[11]
0 0 [11] Tractor Sazi Tabriz
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[6]
Peykan [6] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   FSV Mainz 05
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
 
Liverpool   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Southampton
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Athletic Bilbao   0 0
0 0 
ARMAFT
[2]
0 0 [2] Alashkert
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Gandzasar Kapan [3] 0 0
0 0 
BIBFT
[1]
0 1 [1] Cercle Brugge
0 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Royal Antwerp   1 0
1 0 
GEOAFT
[5]
0 0 [5] Torpedo Kutaisi
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Shukura Kobuleti   0 0
0 0 
LUXAFT
[12]
0 0 [12] Victoria Rosport
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Red Boys Differdange [5] 0 0
0 0 
LUXAFT
 
0 0   UN Kaerjeng 97
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[3]
Fola Esch [3] 0 0
0 0 
LUXAFT
[4]
0 0 [4] US Mondorf-les-Bains
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
US Rumelange   0 0
0 0 
CZEBFT
[12]
0 0 [12] SC Znojmo
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Banik Ostrava   0 0
0 0 
TSAFT
[5]
0 0 [5] St. Gallen
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
Grasshopper [8] 0 0
0 0 
UKRAFT
[8]
0 0 [8] Olimpic Donetsk
0 0 
FT
4-2(0-0)
(0-0)
[10]
Zirka Kirovohrad [10] 0 0
0 0 
DENAFT
[8]
0 0 [8] Sonderjyske
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
FC Copenhagen [4] 0 0
0 0 
BRAFT
[7]
0 0 [7] America MG
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Santos [15] 0 0
0 0 
BLRAFT
[15]
0 0 [15] FC Torpedo Minsk
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
Dinamo Brest [8] 0 0
0 0 
AUTAFT
[7]
0 0 [7] Austria Wien
0 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[3]
Rapid Wien [3] 0 0
0 0 
HLAFT
[16]
0 0 [16] Roda JC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[10]
Heracles Almelo [10] 0 3
0 3 
GHCLBFT
 
0 0   Schalke 04
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
 
Fiorentina   0 0
0 0 
ANHSCFT
 
3 0   Leicester City
3 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
Manchester United   0 1
0 1 
 
BIHAFT
[8]
0 0 [8] Mladost Doboj Kakanj
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
 
NK Metalleghe-BSI   0 0
0 0 
NOR3FT
[B-1]
0 0 [B-1] Elverum
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[B-12]
Molde B [B-12] 0 0
0 0 
NOR3FT
[A-5]
0 0 [A-5] Follo
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[A-1]
Tromsdalen [A-1] 0 0
0 0 
CZEAFT
 
0 0   Marila Pribram
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[9]
Mlada Boleslav [9] 0 0
0 0 
CZEAFT
[6]
0 0 [6] Slovan Liberec
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12]
Vysocina jihlava [12] 0 0
0 0 
CZEBFT
[10]
0 0 [10] SK Slovan Varnsdorf
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[3]
Pardubice [3] 0 0
0 0 
ANHBFT
[15]
3 0 [15] Sheffield Wednesday
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Aston Villa [4] 0 3
0 3 
 
MKDAFT
 
0 0   Bregalnica Stip
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Renova Cepciste [6] 0 0
0 0 
MKDAFT
[8]
0 0 [8] Pobeda Prilep
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[9]
Pelister Bitola [9] 0 0
0 0 
MNEAFT
[5]
0 0 [5] FK Zeta
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Mladost 069 Podgorica [3] 0 0
0 0 
FINAFT
[1]
0 0 [1] HJK Helsinki
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[4]
Lahti [4] 0 0
0 0 
FINAFT
[8]
0 0 [8] IFK Mariehamn
0 0 
FT
2-5(2-2)
(2-2)
 
HIFK   0 0
0 0 
FINAFT
[3]
0 0 [3] RoPS Rovaniemi
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[6]
Vaasa VPS [6] 0 0
0 0 
FINBFT
 
0 0   FC Jazz
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
 
GrIFK Kauniainen   0 0
0 0 
FINBFT
[8]
0 0 [8] KTP Kotka
0 0 
FT
5-3(3-0)
(3-0)
[2]
KPV [2] 0 0
0 0 
FINBFT
[4]
0 0 [4] Jaro
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[5]
Ekenas IF Fotboll [5] 0 0
0 0 
FIN3FT
[A-3]
0 0 [A-3] MP MIKELI
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[A-4]
JaPS [A-4] 0 0
0 0 
FIN3FT
[A-10]
0 1 [A-10] Futura Porvoo
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[A-5]
Lahti Akatemia [A-5] 1 0
1 0 
FIN3FT
[C-2]
0 0 [C-2] AC Kajaani
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[C-6]
Narpes Kraft [C-6] 0 0
0 0 
FIN3FT
[C-9]
0 0 [C-9] VIFK
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[C-5]
YPA Ylivieska [C-5] 0 0
0 0 
FIN3FT
[B-9]
0 0 [B-9] EsPa
0 0 
FT
3-3(1-0)
(1-0)
[B-8]
Viikingit [B-8] 0 0
0 0 
FIN3FT
[A-9]
0 0 [A-9] Sudet
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[A-6]
KaPa [A-6] 0 0
0 0 
FIN3FT
[C-8]
0 0 [C-8] JS Hercules
0 0 
FT
9-0(3-0)
(3-0)
[C-11]
FC Santa Claus [C-11] 0 0
0 0 
FIN3FT
[B-12]
0 0 [B-12] FC Kontu
0 0 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
[B-2]
TPV [B-2] 0 0
0 0 
FIN3FT
[B-7]
0 0 [B-7] SalPa
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[B-4]
FC Espoo [B-4] 0 0
0 0 
RMNAFT
[13]
0 0 [13] Gaz Metan Medias
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[4]
FC Viitorul Constanta [4] 0 0
0 0 
OLPFT
[C-4]
2 0 [C-4] FijiU23
2 0 
FT
1-5(1-0)
(1-0)
[C-3]
Mexico U23 [C-3] 0 1
0 1 
 
NGAFT
[1]
0 0 [1] Lokomotiv Moscow
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
 
Tom Tomsk   0 0
0 0 
NGAU21FT
[1]
0 0 [1] FK Krasnodar Youth
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[15]
FC Terek Groznyi Youth [15] 0 0
0 0 
AZEAFT
[6]
0 0 [6] FK Inter Baku
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[1]
Qarabag [1] 0 0
0 0 
POLAFT
[3]
0 0 [3] Legia Warszawa
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Piast Gliwice [14] 0 0
0 0 
POLBFT
[9]
0 0 [9] Chrobry Glogow
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[6]
GKS Katowice [6] 0 0
0 0 
BULAFT
[8]
0 0 [8] Lokomotiv Plovdiv
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[3]
Levski Sofia [3] 0 0
0 0 
BIAFT
[2]
0 0 [2] Anderlecht
0 0 
FT
5-1(1-1)
(1-1)
[7]
Kortrijk [7] 0 0
0 0 
ESTAFT
[1]
0 0 [1] Nomme JK Kalju
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Flora Paide [7] 0 0
0 0 
HUNAFT
[8]
0 0 [8] Mezokovesd-Zsory
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Debrecin VSC [4] 0 0
0 0 
HUNAFT
 
0 0   MTK Hungaria
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[9]
Szombathelyi Haladas [9] 0 0
0 0 
HUNAFT
 
0 0   Gyirmot SE
0 0 
FT
0-4(0-0)
(0-0)
[2]
Fehervar Videoton [2] 0 0
0 0 
ICEAFT
 
0 0   Vikingur Olafsvik
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[12]
IBV Vestmannaeyjar [12] 0 0
0 0 
LUXAFT
[9]
0 0 [9] UNA Strassen
0 0 
FT
0-5(0-3)
(0-3)
[11]
Hamm RM Benfica FC [11] 0 0
0 0 
NORAFT
[15]
0 0 [15] Start IK
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[9]
Odd Grenland [9] 0 0
0 0 
NORAFT
[1]
0 0 [1] Brann
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[13]
Stromsgodset [13] 0 0
0 0 
NORAFT
[4]
0 0 [4] Sarpsborg 08
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[6]
Valerenga [6] 0 0
0 0 
NORBFT
 
0 0   KFUM Oslo
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Bryne   0 0
0 0 
NORBFT
[9]
0 1 [9] Mjondalen IF
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Ullensaker/Kisa IL   1 0
1 0 
NORBFT
 
0 0   Raufoss
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[5]
Asane Fotball [5] 0 0
0 0 
NORBFT
 
0 0   Ranheim IL
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
[8]
Jerv [8] 0 0
0 0 
NORBFT
 
0 0   Kristiansund BK
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[13]
Strommen [13] 0 0
0 0 
NORBFT
[14]
0 1 [14] Kongsvinger
0 1 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
 
Hodd   1 0
1 0 
NOR3FT
[B-11]
0 0 [B-11] Gjovik Lyn
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-3]
Honefoss BK [B-3] 0 0
0 0 
NOR3FT
[A-12]
0 1 [A-12] Ullern FC
0 1 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[A-10]
Oppsal [A-10] 1 0
1 0 
DENAFT
[2]
0 0 [2] Midtjylland
0 0 
FT
3-3(0-1)
(0-1)
[1]
Brondby IF [1] 0 0
0 0 
CHIAFT
[13]
0 1 [13] Temuco
0 1 
FT
1-3(0-3)
(0-3)
[12]
Municipal Iquique [12] 1 0
1 0 
PERAFT
 
0 0   Defensor La Bocana
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[A-7]
Dep.San Martin [A-7] 0 0
0 0 
SLOAFT
[4]
0 0 [4] NK Rudar Velenje
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Domzale [3] 0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Spal
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Messina   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 1   Vicenza
0 1 
FT
4-2(3-0)
(3-0)
 
US Casertana 1908   1 0
1 0 
UKRAFT
[1]
0 0 [1] FC Shakhtar Donetsk
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
PFC Oleksandria [5] 0 0
0 0 
UKRAFT
[4]
0 0 [4] Zorya
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[12]
Chernomorets Odessa [12] 0 0
0 0 
UKRAFT
[3]
0 0 [3] FC Vorskla Poltava
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
FC Karpaty Lviv [9] 0 0
0 0 
ECUAFT
[1]
0 0 [1] Liga Dep. Universitaria Quito
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[8]
CD El Nacional [8] 0 0
0 0 
ARGCFT
[8]
0 0 [8] Banfield
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[31]
Godoy Cruz Antonio Tomba [31] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Real Valladolid
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
CD Lugo   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Besiktas JK
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Olympiakos Piraeus   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Arsenal
0 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
 
Manchester City   0 0
0 0 
CROAFT
[8]
0 0 [8] Inter Zapresic
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
Rijeka [2] 0 0
0 0 
LUXAFT
[2]
0 0 [2] Progres Niedercorn
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Racing Union   0 0
0 0 
SRBAFT
[2]
0 0 [2] Partizan Belgrade
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[8]
Vojvodina Novi Sad [8] 0 0
0 0 
SVKAFT
[1]
0 0 [1] Spartak Trnava
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[5]
MSK Zilina [5] 0 0
0 0 
CZEAFT
[8]
0 0 [8] Teplice
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Sparta Praha [4] 0 0
0 0 
MEXBFT
[3]
0 0 [3] Leones Univ Guadalajara
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[15]
Cimarrones de Sonora [15] 0 0
0 0 
CRCAFT
[11]
0 0 [11] Municipal Liberia
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
Santos De Guapiles [4] 0 0
0 0 
MEXAFT
[1]
3 0 [1] Toluca
3 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
Pachuca [9] 0 3
0 3 
OLPFT
[D-2]
2 0 [D-2] Honduras U23
2 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[D-1]
Portugal U23 [D-1] 0 2
0 2 
 
ITCFT
 
0 1   Cittadella
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Cremonese   1 0
1 0 
ITCFT
 
0 0   Bassano
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Avellino   0 0
0 0 
BIAFT
[4]
0 0 [4] KAA Gent
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Racing Genk [6] 0 0
0 0 
MKDAFT
[2]
0 0 [2] FC Vardar Skopje
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[7]
FK Korzo Prilep [7] 0 0
0 0 
MNEAFT
[1]
0 0 [1] FK Sutjeska Niksic
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Lovcen Cetinje   0 0
0 0 
NORAFT
 
0 0   Sogndal
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
Viking   0 0
0 0 
RMNAFT
[11]
0 0 [11] ACS Poli Timisoara
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
 
Pandurii Targu-Jiu   0 0
0 0 
BULAFT
[7]
0 1 [7] Slavia Sofia
0 1 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[4]
Beroe Stara Zagora [4] 1 0
1 0 
PERAFT
[B-4]
0 0 [B-4] Real Atletico Garcilaso
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[A-1]
Alianza Lima [A-1] 0 0
0 0 
ITCFT
 
0 1   Perugia
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Alessandria   1 0
1 0 
ITCFT
 
0 0   Pro Vercelli
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
 
Reggiana   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Ternana
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Pordenone Calcio SSD   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Frosinone
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Como   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Novara
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
 
Juve Stabia   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Benevento
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Salernitana   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Brescia
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Pisa   0 0
0 0 
NGAFT
[10]
0 1 [10] Rostov FK
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Ural Sverdlovsk Oblast [11] 1 0
1 0 
ITCFT
 
0 0   Bari
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Cosenza Calcio 1914   0 0
0 0 
OLPFT
[C-2]
1 0 [C-2] Germany U23
1 0 
FT
3-3(1-1)
(1-1)
[C-1]
korea U23 [C-1] 0 0
0 0 
 
CROAFT
[3]
0 0 [3] Hajduk Split
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[9]
Istra 1961 Pula [9] 0 0
0 0 
ARGCFT
[12]
0 0 [12] Douglas Haig
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[42]
San Lorenzo [42] 0 0
0 0 
BRAFT
 
4 0   Coritiba PR
4 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
 
Ponte Preta   0 3
0 3 
BRAFT
[4]
2 0 [4] Palmeiras
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[14]
Vitoria BA [14] 0 4
0 4 
COLAFT
[8]
0 0 [8] Patriotas FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Atletico Huila [5] 0 0
0 0 
CRCAFT
[9]
0 0 [9] AD Carmelita
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[6]
Limon FC [6] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Napoli
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
 
Monaco   0 0
0 0 
ICEAFT
[4]
0 0 [4] Fylkir
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[7]
Valur Reykjavik [7] 0 0
0 0 
ICEAFT
[6]
0 0 [6] Fjolnir
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
 
Akranes   0 0
0 0 
BRAFT
 
0 0   Santa Cruz PE
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[6]
Sao Paulo [6] 0 0
0 0 
BRAFT
[10]
4 0 [10] Internacional RS
4 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[5]
Fluminense RJ [5] 0 4
0 4 
GHCLBFT
 
0 0   Las Palmas
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Cagliari   0 0
0 0 
CHIAFT
[15]
1 2 [15] Audax Italiano
1 2 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[6]
Colo Colo [6] 2 2
2 2 
CHIBFT
[5]
0 0 [5] Nublense
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[15]
CD Magallanes [15] 0 0
0 0 
CHIBFT
[7]
0 0 [7] Deportes La Serena
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
Coquimbo Unido [4] 0 0
0 0 
CHIBFT
[11]
0 0 [11] Union San Felipe
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Puerto Montt [13] 0 0
0 0 
BDNSCFT
 
0 0   Benfica
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Sporting Braga   0 0
0 0 
VENAFT
 
0 1   Deportivo Petare FC
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Mineros de Guayana [4] 1 0
1 0 
CHIBFT
[14]
0 0 [14] San Marcos de Arica
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
CD Copiapo S.A. [10] 0 0
0 0 
CHIBFT
[9]
0 0 [9] Cobreloa
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
 
Iberia Los Angeles   0 0
0 0 
PARAFT
[4]
0 0 [4] FC Nacional Asuncion
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[7]
General Diaz [7] 0 0
0 0 
VENAFT
[15]
0 0 [15] Monagas SC
0 0 
FT
6-1(4-0)
(4-0)
 
Llaneros de Guanare FC   0 0
0 0 
VENAFT
[9]
0 0 [9] Portuguesa FC
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[7]
Estudiantes Merida FC [7] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-4]
0 1 [Tay-4] Portland Timbers
0 1 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[Tay-1]
FC Kansas City [Tay-1] 1 2
1 2 
USBFT
[Nhóm 1-6]
0 0 [Nhóm 1-6] Bethlehem Steel
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-10]
Charlotte Independence [Nhóm 1-10] 0 0
0 0 
NASLFT
[4]
0 0 [4] New York Cosmos
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Rayo OKC   0 0
0 0 
CRCAFT
[8]
0 1 [8] Universidad de Costa Rica
0 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[7]
Perez Zeledon [7] 1 0
1 0 
COLBFT
 
0 0   Depor FC
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[13]
Barranquilla FC [13] 0 0
0 0 
COLBFT
[14]
0 0 [14] Llaneros FC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
America de Cali   0 0
0 0 
COLBFT
[3]
0 0 [3] Union Magdalena
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[4]
Valledupar FC [4] 0 0
0 0 
OLPFT
[D-3]
1 1 [D-3] Argentina U23
1 1 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[D-4]
Algeria U23 [D-4] 1 5
1 5 
 
COLAFT
[18]
0 1 [18] Deportivo Pasto
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Cortulua   1 0
1 0 
PARAFT
 
0 0   River Plate (PAR)
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
General Caballero   0 0
0 0 
PERAFT
[A-5]
0 0 [A-5] Universitario De Deportes
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[A-4]
Sporting Cristal [A-4] 0 0
0 0 
VENAFT
[1]
0 0 [1] Carabobo FC
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[10]
Deportivo Tachira [10] 0 0
0 0 
BRAFT
 
5 0   Figueirense
5 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Sport Club Recife PE [12] 0 3
0 3 
OLPFT
[B-4]
2 0 [B-4] Sweden U23
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[B-1]
Nigeria U23 [B-1] 0 1
0 1 
 
OLPFT
[A-2]
0 0 [A-2] Denmark U23
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[A-4]
South Africa U23 [A-4] 0 1
0 1 
 
CHIAFT
[16]
0 0 [16] Everton CD
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[14]
San Luis Quillota [14] 0 0
0 0 
COLAFT
[4]
1 0 [4] Deportivo Cali
1 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[2]
Dep.Independiente Medellin [2] 0 4
0 4 
CNDAFT
[10]
0 0 [10] FC Ukraine United
0 0 
FT
3-4(2-1)
(2-1)
[8]
SC Scarborough Ontario [8] 0 0
0 0 
CRCAFT
 
0 0   AD Belen Siglo XXI
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
AD San Carlos   0 0
0 0 
COLAFT
[3]
2 0 [3] Deportes Tolima
2 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[9]
Millonarios [9] 0 4
0 4 
MEXAFT
[10]
2 0 [10] Puebla
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Santos Laguna [4] 0 2
0 2 
CRCAFT
[2]
0 0 [2] Deportivo Saprissa
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[1]
Herediano [1] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-5]
0 0 [Nhóm 2-5] Orange County Blues FC
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
 
Arizona United SC   0 0
0 0 
ARGCFT
[41]
0 0 [41] River Plate
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Estudiantes de San Luis   0 0
0 0 
USAFT
[Dong-5]
3 0 [Dong-5] Orlando City
3 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[Tay-11]
Seattle Sounders [Tay-11] 0 4
0 4 
VENAFT
[2]
0 0 [2] Zamora Barinas
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[13]
Zulia FC [13] 0 0
0 0 
OLPFT
[B-3]
4 0 [B-3] Japan U23
4 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[B-2]
Colombia U23 [B-2] 0 2
0 2 
 
OLPFT
[A-1]
3 0 [A-1] Brazil U23
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-3]
Iraq U23 [A-3] 0 5
0 5 
 
COLAFT
[1]
1 0 [1] Atletico Nacional Medellin
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Deportiva Once Caldas [7] 0 1
0 1 
USAFT
[Tay-7]
1 0 [Tay-7] LA Galaxy
1 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[Dong-4]
New York Red Bulls [Dong-4] 0 2
0 2 
COLAHoãn
[12]
0 0 [12] Independiente Santa Fe
0 0 
0-0
[11]
La Equidad [11] 0 0
0 0 
CNDAHoãn
 
0 0   Italia Shooters
0 0 
0-0
[1]
Brantford Galaxy SC [1] 0 0
0 0 
CÁC GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by bxhbongda.com - All rights reserved - Tổng hợp bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất, chính xác nhất