GIẢI ĐẤU QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 06/08/2016

GiảiGiờChủTỷ sốKhách
AUSQSLFT
[9]
0 0 [9] Redlands United FC
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[8]
North Queensland Fury [8] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[6]
0 0 [6] West Adelaide SC
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[2]
Metrostars SC [2] 0 0
0 0 
AUSSLFT
 
0 0   Adelaide Raiders SC
0 0 
FT
1-5(1-2)
(1-2)
[11]
Adelaide Blue Eagles [11] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[3]
0 0 [3] Adelaide Comets FC
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[7]
West Torrens Birkalla [7] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[1]
0 0 [1] Adelaide City FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Adelaide Panthers   0 0
0 0 
AUSSLFT
[10]
0 1 [10] Campbelltown City SC
0 1 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[9]
Adelaide United FC (Youth) [9] 1 0
1 0 
AUSFWPFT
[10]
0 0 [10] Subiaco AFC
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[9]
Cockburn City [9] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[7]
0 0 [7] ECU Joondalup
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Perth Glory FC Am [12] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[11]
0 0 [11] Armadale SC
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[1]
Inglewood United [1] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[5]
0 0 [5] Floreat Athena
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[13]
Balcatta FC [13] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[8]
0 0 [8] Stirling Lions
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[3]
Sorrento F.C. [3] 0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   Perseru Serui
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Persib Bandung   0 0
0 0 
AUSQSLFT
[11]
0 0 [11] Brisbane Roar (Youth)
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[6]
Brisbane City [6] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Almeria
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
 
Levante   0 0
0 0 
NGAU21FT
[11]
0 0 [11] Amkar Perm(R)
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
FK Anzhi Youth [10] 0 0
0 0 
RMNBFT
[13]
0 0 [13] CS Balotesti
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[19]
ACS Berceni [19] 0 0
0 0 
RMNBFT
[10]
0 0 [10] Dunarea Calarasi
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[9]
Dacia Unirea Braila [9] 0 0
0 0 
RMNBFT
[1]
0 0 [1] Juventus Bucuresti
0 0 
FT
4-1(0-1)
(0-1)
[7]
CS Mioveni [7] 0 0
0 0 
RMNBFT
[18]
0 0 [18] Unirea Tarlungeni
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[8]
ACS Foresta Suceava [8] 0 0
0 0 
RMNBFT
[3]
0 0 [3] UTA Batrana Doamna
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[16]
CSM Ramnicu Valcea [16] 0 0
0 0 
RMNBFT
[5]
0 0 [5] Olimpia Satu Mare
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[17]
Metalul Resita [17] 0 0
0 0 
RMNBFT
[11]
0 0 [11] Afumati
0 0 
FT
16-0(7-0)
(7-0)
[20]
Pancota [20] 0 0
0 0 
RMNBFT
[14]
0 0 [14] Politehnica Timisoara
0 0 
FT
3-4(0-3)
(0-3)
[4]
Chindia Targoviste [4] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[1]
0 0 [1] Brisbane Strikers
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[7]
Far North Queensland Bulls [7] 0 0
0 0 
TQBFT
 
0 0   Guizhou Hengfeng Zhicheng
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[15]
Dalian Chaoyue [15] 0 0
0 0 
VNBFT
[3]
0 0 [3] Binh Phuoc
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[6]
Pacifico Xining [6] 0 0
0 0 
CZEBFT
[2]
0 0 [2] Trinec
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[4]
Dynamo Ceske Budejovice [4] 0 0
0 0 
CZEBFT
[7]
0 0 [7] FK Banik Sokolov
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[8]
FK Graffin Vlasim [8] 0 0
0 0 
TQBFT
[12]
0 0 [12] Meizhou Hakka
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[8]
Beijing BeiKong [8] 0 0
0 0 
VNBFT
 
0 0   Phu Yen FC
0 0 
FT
4-3(1-0)
(1-0)
[2]
Huda Hue [2] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[11]
0 0 [11] Sutherland Sharks
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Blacktown Spartans   0 0
0 0 
AUSNSWFT
[10]
0 0 [10] Bonnyrigg White Eagles
0 0 
FT
5-1(1-0)
(1-0)
[8]
Hake Ya Dong in Sydney City [8] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[12]
0 0 [12] PCYC Parramatta Eagles
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
South Coast Wolves [5] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[3]
0 0 [3] Western Pride
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Moreton Bay United [4] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[4]
0 0 [4] Bentleigh greens
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Heidelberg United [1] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[8]
0 2 [8] Hume City
0 2 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Northcote City   2 0
2 0 
VNBFT
[1]
0 0 [1] Nam Dinh FC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
Viettel [4] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[8]
0 0 [8] Adelaide Olympic
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
Croydon Kings [4] 0 0
0 0 
NHATAFT
[7]
0 0 [7] Urawa Red Diamonds
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
 
Shonan Bellmare   0 0
0 0 
NHATAFT
[2]
0 0 [2] Kashima Antlers
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[12]
Vegalta Sendai [12] 0 0
0 0 
VNBFT
 
0 0   Ca Mau
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[5]
Dak Lak [5] 0 0
0 0 
NGBFT
[1]
0 0 [1] Yenisey Krasnoyarsk
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Spartak Nalchik   0 0
0 0 
NGAU21FT
[5]
0 0 [5] Lokomotiv Moscow Youth
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
 
Tom Tomsk Youth   0 0
0 0 
NHATAFT
[17]
0 0 [17] Albirex Niigata
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Vissel Kobe [9] 0 0
0 0 
NHATAFT
[4]
0 0 [4] Kashiwa Reysol
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[5]
Yokohama Marinos [5] 0 0
0 0 
NHATAFT
[13]
0 0 [13] FC Tokyo
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[6]
Jubilo Iwata [6] 0 0
0 0 
NHATAFT
[10]
0 0 [10] Gamba Osaka
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[8]
Sagan Tosu [8] 0 0
0 0 
NHATAFT
[1]
0 0 [1] Kawasaki Frontale
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[16]
Ventforet Kofu [16] 0 0
0 0 
NHATAFT
[18]
0 0 [18] Omiya Ardija
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Avispa Fukuoka   0 0
0 0 
NHATAFT
[15]
0 0 [15] Hiroshima Sanfrecce
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Nagoya Grampus   0 0
0 0 
NHAT3FT
[13]
0 1 [13] Cerezo Osaka U23
0 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[4]
Kagoshima United [4] 1 0
1 0 
HQ3FT
[8]
0 0 [8] Busan Transportation Corporation
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[3]
Gimhae City [3] 0 0
0 0 
HQ3FT
[6]
0 0 [6] Changwon City
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
Cheonan City [1] 0 0
0 0 
HQ3FT
[4]
0 0 [4] Daejeon Korail
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Gyeongju KHNP [2] 0 0
0 0 
HQ3FT
[7]
0 0 [7] Gangneung City
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Yongin City FC   0 0
0 0 
HQ3FT
 
0 0   Ulsan Mipo
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[5]
Mokpo City [5] 0 0
0 0 
VNAFT
[14]
0 0 [14] Dong Tam Long An
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[8]
Song Lam Nghe An [8] 0 0
0 0 
VNBFT
 
0 0   CLB TPHCM
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
 
Dong Nai Berjaya   0 0
0 0 
BDNBFT
 
0 0   Olhanense SC
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[5]
Academica Coimbra [5] 0 0
0 0 
DUBFT
[12]
1 0 [12] VfL Bochum
1 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[6]
Union Berlin [6] 0 2
0 2 
DUC4BFT
 
2 0   VfL Wolfsburg (Youth)
2 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
 
BSV Rehden   0 2
0 2 
DUC4DBFT
 
2 0   Berliner AK 07
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
BFC Viktoria 1889   0 2
0 2 
FINAFT
[10]
1 1 [10] PS Kemi Kings
1 1 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
PK-35 Vantaa   1 5
1 5 
DEN3FT
[1-7]
0 0 [1-7] HIK Hellerup
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1-6]
Fredensborg BI [1-6] 0 2
0 2 
TQBFT
[13]
0 2 [13] Zhejiang Yiteng FC
0 2 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[11]
Xinjiang Tianshan Leopard [11] 2 0
2 0 
THAFT
 
1 0   BB-Chulalongkorn Univ. FC
1 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[15]
Sukhothai [15] 0 2
0 2 
THAFT
 
0 0   Army United F.C.
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[11]
Suphanburi FC [11] 0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
1 0   Energie Cottbus
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
RB Leipzig II   0 1
0 1 
SCOAFT
[3]
0 0 [3] Glasgow Rangers
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
Hamilton Academical [9] 0 5
0 5 
TQBFT
[4]
1 0 [4] Qingdao Huanghai F.C.
1 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
 
Hunan Billows   0 1
0 1 
TQBFT
[5]
1 1 [5] Wuhan ZALL
1 1 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[7]
Shanghai Shenxin [7] 1 0
1 0 
DUC3FT
 
2 0   FSV Frankfurt
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[20]
Rot-Weiss Erfurt [20] 0 0
0 0 
DUC3FT
[13]
1 0 [13] Sportfreunde Lotte
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
SV Wehen Wiesbaden [3] 0 1
0 1 
DUC3FT
[11]
1 0 [11] Vfr Aalen
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Holstein Kiel   0 2
0 2 
DUC3FT
[1]
0 0 [1] SC Paderborn 07
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
 
FSV Mainz 05 (Youth)   0 0
0 0 
DUC3FT
[12]
0 0 [12] Hallescher FC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[19]
Chemnitzer [19] 0 0
0 0 
DUC4BFT
 
0 0   VFB Lubeck
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
 
Germania Egestorf   0 0
0 0 
DUC4BAFT
[18]
1 0 [18] Greuther Furth (Youth)
1 0 
FT
3-3(1-1)
(1-1)
[2]
FC Ingolstadt 04 Am [2] 0 0
0 0 
DUC4NFT
 
2 0   Eintracht Trier
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
SV Elversberg   0 1
0 1 
DUC4NFT
 
0 0   Saarbrucken
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
SSV Ulm 1846   0 1
0 1 
DUC4NFT
 
0 0   FK Pirmasens
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
 
Hessen Kassel   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   Teutonia Watzenborn Steinberg
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
 
TSV Steinbach   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Viktoria koln
0 0 
FT
1-4(1-1)
(1-1)
 
Monchengladbach AM.   0 2
0 2 
DUC4TFT
 
0 0   Fortuna Dusseldorf (Youth)
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
 
Wuppertaler SV Borussia   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Borussia Dortmund (Youth)
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Siegen Sportfreunde   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   SC Verl
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Rot-Weiss Oberhausen   0 1
0 1 
DUC4TFT
 
1 1   Alemannia Aachen
1 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Wattenscheid 09   1 1
1 1 
DUC4TFT
 
0 0   Rot-Weiss Ahlen
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
 
TSG Sprockhovel   0 4
0 4 
NGBFT
[16]
3 0 [16] Tyumen
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
Luch Energiya [15] 0 1
0 1 
NOR3FT
[C-3]
0 0 [C-3] Egersund
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[C-1]
Floro [C-1] 0 0
0 0 
DEN3FT
[2-1]
1 0 [2-1] Middelfart G og
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2-3]
Dalum [2-3] 0 1
0 1 
IDNAFT
 
0 0   Sriwijaya FC
0 0 
FT
6-1(3-0)
(3-0)
 
PS TNI   0 1
0 1 
THAFT
[3]
0 0 [3] Bangkok United FC
0 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
[5]
Bangkok Glass [5] 0 2
0 2 
THAFT
 
1 0   Osotspa Saraburi FC
1 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[8]
Pattaya United [8] 0 0
0 0 
MASLFT
[11]
0 0 [11] Sarawak
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[12]
Pulau Pinang [12] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Middlesbrough
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Real Sociedad   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   TSG Hoffenheim
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Chievo   0 0
0 0 
PHBFT
 
0 0   Strasbourg
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Amiens   0 0
0 0 
ESTAFT
[2]
0 0 [2] Levadia Tallinn
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[8]
JK Sillamae Kalev [8] 0 0
0 0 
NOR3FT
[C-5]
0 0 [C-5] Fana
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[C-9]
Lorenskog [C-9] 0 0
0 0 
NOR3FT
[D-1]
0 0 [D-1] FK Arendal
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[D-5]
Notodden FK [D-5] 0 0
0 0 
FINAFT
 
0 0   Ilves Tampere
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Inter Turku [9] 0 0
0 0 
FINAFT
[6]
0 0 [6] SJK Seinajoen
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
KuPs [2] 0 0
0 0 
FINBFT
[1]
0 0 [1] TPS Turku
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[4]
AC Oulu [4] 0 0
0 0 
DEN3FT
[2-8]
0 0 [2-8] FC Svendborg
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2-5]
Greve Fodbold [2-5] 0 0
0 0 
DEN3FT
[1-3]
0 1 [1-3] B93 Copenhagen
0 1 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[1-4]
Bronshoj [1-4] 1 0
1 0 
DEN3FT
[1-5]
0 0 [1-5] BK Frem
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[1-1]
BK Avarta [1-1] 0 0
0 0 
DEN3FT
[2-4]
0 0 [2-4] Naesby
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[2-7]
FC Sydvest [2-7] 0 0
0 0 
MASLFT
[2]
0 0 [2] Felda United
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
 
Terengganu   0 0
0 0 
MASLFT
[8]
0 0 [8] kelantan
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[9]
PBDKT T-Team [9] 0 0
0 0 
MASLFT
[4]
0 0 [4] Kedah
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Selangor [5] 0 0
0 0 
MASLFT
[6]
0 0 [6] Perak
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Johor FC [1] 0 0
0 0 
MASLFT
 
0 0   PDRM
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Pahang [3] 0 0
0 0 
THAFT
[14]
0 0 [14] BEC Tero Sasana
0 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[7]
Chonburi Shark FC [7] 0 0
0 0 
DUBFT
[11]
0 0 [11] Dynamo Dresden
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Nurnberg [3] 0 3
0 3 
DUBFT
[5]
4 0 [5] SV Sandhausen
4 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[1]
Fortuna Dusseldorf [1] 0 2
0 2 
ARMAFT
[4]
0 1 [4] Shirak
0 1 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[5]
FC Pyunik [5] 1 0
1 0 
POLAFT
[14]
0 0 [14] LKS Nieciecza
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Gornik Leczna   0 0
0 0 
NORAFT
[2]
0 0 [2] Molde
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
 
Bodo Glimt   0 0
0 0 
IRNAFT
[9]
0 0 [9] Gostaresh Folad
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Persepolis [1] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Watford
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
 
Lorient   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Everton
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
RCD Espanyol   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Crystal Palace
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
 
Valencia   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Swansea City
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Rennes   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Hamburger SV
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Stoke City   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Torino
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Hull City   0 0
0 0 
ANHBFT
 
1 0   Huddersfield Town
1 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[9]
Brentford [9] 0 1
0 1 
 
ANHBFT
 
2 0   Rotherham United
2 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[1]
Wolves [1] 0 1
0 1 
 
ANHBFT
 
2 0   Blackburn Rovers
2 0 
FT
1-4(0-3)
(0-3)
[13]
Norwich City [13] 0 2
0 2 
 
ANHBFT
[14]
2 0 [14] Nottingham Forest
2 0 
FT
4-3(2-2)
(2-2)
[24]
Burton Albion [24] 0 2
0 2 
 
ANHBFT
[12]
2 0 [12] Ipswich Town
2 0 
FT
4-2(0-0)
(0-0)
[19]
Barnsley [19] 0 3
0 3 
 
ANHBFT
[2]
2 0 [2] Derby County
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Brighton Hove Albion   0 2
0 2 
 
ANHBFT
[18]
2 0 [18] Reading
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Preston North End [11] 0 3
0 3 
 
ANHBFT
[5]
1 0 [5] Bristol City
1 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
 
Wigan Athletic   0 4
0 4 
 
ANHBFT
[23]
1 0 [23] Birmingham City
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Cardiff City [3] 0 0
0 0 
 
ANHL1FT
[18]
0 0 [18] Northampton Town
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12]
Fleetwood Town [12] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[5]
0 0 [5] Bradford City
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Port Vale   0 0
0 0 
ANHL1FT
 
0 0   Swindon Town
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Coventry City   0 0
0 0 
ANHL1FT
 
0 0   Bolton Wanderers
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Sheffield United   0 0
0 0 
ANHL1FT
 
0 0   Millwall
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[22]
Oldham Athletic [22] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[3]
0 0 [3] Shrewsbury Town
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[21]
Milton Keynes Dons [21] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[23]
0 0 [23] Rochdale
0 0 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[8]
Peterborough United [8] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[4]
0 0 [4] Scunthorpe United
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[13]
Bristol Rovers [13] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[16]
0 0 [16] Walsall
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[19]
AFC Wimbledon [19] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[20]
0 0 [20] Southend United
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[11]
Gillingham [11] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[24]
0 0 [24] Bury
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
Charlton Athletic [6] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[10]
0 0 [10] Oxford United
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Chesterfield   0 0
0 0 
ANHL2FT
[21]
0 0 [21] Yeovil Town
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[2]
Notts County [2] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[14]
0 1 [14] Crawley Town
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Wycombe Wanderers [4] 1 0
1 0 
ANHL2FT
[15]
0 0 [15] Stevenage Borough
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[20]
Crewe Alexandra [20] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[3]
0 0 [3] Accrington Stanley
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
 
Doncaster Rovers   0 0
0 0 
ANHL2FT
[17]
0 0 [17] Cheltenham Town
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Leyton Orient   0 0
0 0 
ANHL2FT
[13]
0 0 [13] Cambridge United
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[24]
Barnet [24] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[16]
0 1 [16] Grimsby Town
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[19]
Morecambe [19] 1 0
1 0 
ANHL2FT
[9]
0 0 [9] Newport County
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[7]
Mansfield Town [7] 0 0
0 0 
ANHL2FT
 
0 0   Hartlepool United
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[11]
Colchester United [11] 0 0
0 0 
ANHL2FT
 
0 0   Portsmouth
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[12]
Carlisle United [12] 0 0
0 0 
ANHL2FT
 
0 0   Blackpool
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Exeter City [5] 0 0
0 0 
ANHL2FT
 
0 0   Plymouth Argyle
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[1]
Luton Town [1] 0 0
0 0 
DUC4BFT
 
0 0   SV Meppen
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
 
ETSV Weiche Flensburg   0 0
0 0 
SCOAFT
[6]
0 0 [6] Kilmarnock
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[8]
Motherwell [8] 0 0
0 0 
SCOAFT
[11]
0 0 [11] Partick Thistle
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Inverness   0 0
0 0 
SCOAFT
[12]
0 0 [12] Ross County
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[10]
Dundee [10] 0 0
0 0 
SCOBFT
[9]
0 0 [9] Falkirk
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
 
Hibernian   0 0
0 0 
SCOBFT
[1]
0 0 [1] Saint Mirren
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
Greenock Morton [6] 0 0
0 0 
SCOBFT
[3]
0 1 [3] Dunfermline Athletic
0 1 
FT
4-3(2-1)
(2-1)
[8]
Dumbarton [8] 1 0
1 0 
SCOBFT
 
0 0   Ayr United
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Raith Rovers   0 0
0 0 
SCOBFT
[2]
0 0 [2] Dundee United
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
Queen of South [5] 0 0
0 0 
SCO2FT
[5]
0 0 [5] Queen's Park
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[7]
Airdrie United [7] 0 0
0 0 
SCO2FT
 
0 0   Livingston
0 0 
FT
5-1(2-0)
(2-0)
[4]
Stranraer [4] 0 0
0 0 
SCO2FT
 
0 0   Brechin City
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Stenhousemuir   0 0
0 0 
SCO2FT
[8]
0 0 [8] East Fife
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[9]
Albion Rovers [9] 0 0
0 0 
SCO2FT
[3]
0 0 [3] Alloa Athletic
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
 
Peterhead   0 0
0 0 
NGAFT
[6]
0 0 [6] FC Ufa
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Zenit St. Petersburg [2] 0 0
0 0 
NGBFT
 
0 0   Mordovya Saransk
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[13]
Khimki [13] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[7]
0 0 [7] FK Rostov Youth
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[16]
FK Ural Youth [16] 0 0
0 0 
ARMAFT
[3]
0 0 [3] Banants
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Ararat Yerevan [6] 0 0
0 0 
AZEAFT
 
0 1   AZAL PFC Baku
0 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[5]
FC Neftci Baku [5] 1 0
1 0 
NIRAFT
[7]
0 0 [7] Glentoran FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Dungannon Swifts [8] 0 0
0 0 
NIRAFT
[3]
0 0 [3] Glenavon Lurgan
0 0 
FT
4-0(0-0)
(0-0)
[11]
Carrick Rangers [11] 0 0
0 0 
NIRAFT
[1]
0 0 [1] Crusaders
0 0 
FT
6-0(4-0)
(4-0)
[6]
Ballymena United [6] 0 0
0 0 
NIRAFT
[12]
0 0 [12] Ballinamallard United
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[5]
Linfield FC [5] 0 0
0 0 
NIRAFT
[2]
0 0 [2] Coleraine
0 0 
FT
3-0(1-2)
(1-2)
 
Portadown   0 0
0 0 
NIRAFT
[9]
0 0 [9] Ards FC
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[4]
Cliftonville [4] 0 0
0 0 
ICEBFT
[11]
0 0 [11] Leiknir F
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
 
Grindavik   0 0
0 0 
ICEBFT
[2]
0 0 [2] Keflavik
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
KF Fjardabyggd   0 0
0 0 
NOR3FT
[D-11]
0 0 [D-11] FK Tonsberg
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[D-13]
Flekkeroy [D-13] 0 0
0 0 
NOR3FT
[B-14]
0 0 [B-14] Tynset
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[B-2]
Ham-Kam [B-2] 0 0
0 0 
NOR3FT
[D-14]
0 0 [D-14] Orn-Horten
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[D-2]
Baerum SK [D-2] 0 0
0 0 
NOR3FT
[D-6]
0 0 [D-6] Vindbjart
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[D-9]
Moss [D-9] 0 0
0 0 
NOR3FT
[C-4]
0 1 [C-4] Vard Haugesund
0 1 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[C-2]
Nest Sotra [C-2] 1 0
1 0 
NOR3FT
[B-8]
0 0 [B-8] Nybergsund IL Trysil
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[B-9]
Byasen Toppfot [B-9] 0 0
0 0 
NOR3FT
[B-5]
0 0 [B-5] Stjordals Blink
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[B-4]
Brumunddal [B-4] 0 0
0 0 
NOR3FT
[B-7]
0 0 [B-7] Nardo FK
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-10]
Strindheim IL [B-10] 0 0
0 0 
NOR3FT
[C-10]
0 0 [C-10] Lysekloster
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[C-14]
Sola [C-14] 0 0
0 0 
TDAFT
[5]
0 0 [5] Ostersunds FK
0 0 
FT
4-0(0-0)
(0-0)
[13]
GIF Sundsvall [13] 0 0
0 0 
TDAFT
 
0 0   Falkenberg
0 0 
FT
0-5(0-2)
(0-2)
[14]
Jonkopings Sodra [14] 0 0
0 0 
TDBFT
[8]
0 0 [8] Degerfors
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Angelholms FF   0 0
0 0 
TDBFT
 
0 0   IK Sirius FK
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[11]
Varbergs BoIS FC [11] 0 0
0 0 
UKRAFT
 
0 0   Stal D.
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Volyn   0 0
0 0 
UKRU21FT
[4]
0 0 [4] Zorya U21
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Chernomorets Odessa U21 [8] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[6]
0 0 [6] FC Vorskla U21
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[3]
Karpaty U21 [3] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[1]
0 0 [1] FC Shakhtar Donetsk U21
0 0 
FT
5-0(4-0)
(4-0)
[5]
PFK Aleksandriya U21 [5] 0 0
0 0 
AUTAFT
[8]
0 0 [8] Mattersburg
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
Sturm Graz [1] 0 0
0 0 
DENAFT
[8]
0 0 [8] Odense BK
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Viborg   0 0
0 0 
BLRAFT
[15]
0 0 [15] Slavia Mozyr
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[16]
Naftan Novopolock [16] 0 0
0 0 
NOR3FT
[A-4]
0 0 [A-4] Skeid Oslo
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[A-14]
Mo IL [A-14] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[15]
0 0 [15] VfR Garching
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
TSV 1860 Munchen (Youth)   0 0
0 0 
BDNBFT
[13]
0 0 [13] Sporting CP B
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
 
Portimonense   0 0
0 0 
BDNBFT
[3]
0 0 [3] Viseu
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Vizela   0 0
0 0 
NGBFT
 
0 0   Neftekhimik Nizhnekamsk
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Sibir Novosibirsk [7] 0 0
0 0 
NGBFT
[19]
0 0 [19] Fakel
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[4]
Spartak Tambov [4] 0 0
0 0 
BLRAFT
[11]
0 0 [11] FK Isloch Minsk
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
 
Granit Mikashevichi   0 0
0 0 
MDVAFT
 
0 2   FC Academia Chisinau
0 2 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[8]
Zimbru Chisinau [8] 2 0
2 0 
MDVAFT
[2]
0 0 [2] FC Milsami
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
FC Dacia Chisinau [5] 0 0
0 0 
CZEAFT
[14]
0 0 [14] Synot Slovacko
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[10]
Dukla Prague [10] 0 0
0 0 
CZEAFT
[13]
0 0 [13] MFK Karvina
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[12]
Brno [12] 0 0
0 0 
CZEAFT
 
0 0   Hradec Kralove
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[8]
Baumit Jablonec [8] 0 0
0 0 
CZEBFT
[16]
0 0 [16] Frydek-Mistek
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[15]
Usti nad Labem [15] 0 0
0 0 
ITCFT
 
0 1   Carpi
0 1 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
 
Mar Ratase   1 0
1 0 
BIHAFT
[5]
0 0 [5] FK Krupa
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[7]
Radnik Bijeljina [7] 0 0
0 0 
BIHAFT
[11]
0 0 [11] NK Celik
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
Sarajevo [3] 0 0
0 0 
MNEAFT
[9]
0 1 [9] Decic Tuzi
0 1 
FT
1-4(1-2)
(1-2)
[10]
OFK Petrovac [10] 1 0
1 0 
MNEAFT
 
0 0   Bokelj Kotor
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
FK Grbalj Radanovici [6] 0 0
0 0 
MNEAFT
[7]
0 0 [7] FK Rudar Pljevlja
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
 
Jedinstvo Bijelo Polje   0 0
0 0 
TSAFT
[1]
0 0 [1] Young Boys
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[8]
Thun [8] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 1   Metz
0 1 
FT
2-4(2-2)
(2-2)
 
Dijon   1 0
1 0 
GHCLBFT
 
0 1   Angers
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Bournemouth AFC   1 0
1 0 
GHCLBFT
 
0 0   Nancy
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Sporting Gijon   0 0
0 0 
BDNBFT
[19]
0 0 [19] Sporting Braga II
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Fafe   0 0
0 0 
BDNBFT
[7]
0 0 [7] Santa Clara
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[14]
Vitoria Guimaraes B [14] 0 0
0 0 
BDNBFT
[4]
0 0 [4] Leixoes
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
FC Famalicao [8] 0 0
0 0 
BDNBFT
[9]
0 0 [9] Penafiel
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
SC Covilha [10] 0 0
0 0 
BDNBFT
 
0 0   SC Freamunde
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[15]
CF Uniao Madeira [15] 0 0
0 0 
NGBFT
 
0 0   Dynamo Moscow
0 0 
FT
5-0(1-0)
(1-0)
[8]
Volgar-Gazprom Astrachan [8] 0 0
0 0 
NGBFT
 
0 0   Sokol
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
FK Ruan Tosno   0 0
0 0 
NGBFT
[10]
0 0 [10] Kuban Krasnodar
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
 
SKA Khabarovsk   0 0
0 0 
NGBFT
[9]
0 0 [9] Shinnik Yaroslavl
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[11]
Spartak Moscow II [11] 0 0
0 0 
NGBFT
[6]
0 0 [6] Baltika Kaliningrad
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[18]
Zenit-2 St.Petersburg [18] 0 0
0 0 
AZEAFT
[3]
0 0 [3] Zira FK
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Standard Sumqayit [4] 0 0
0 0 
POLAFT
[10]
0 0 [10] Slask Wroclaw
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Lechia Gdansk [11] 0 0
0 0 
POLBFT
[16]
0 0 [16] Olimpia Grudziadz
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Wisla Pulawy   0 0
0 0 
POLBFT
[1]
0 0 [1] Chojniczanka Chojnice
0 0 
FT
5-4(2-2)
(2-2)
[17]
OKS Stomil Olsztyn [17] 0 0
0 0 
BULAFT
[6]
0 0 [6] Vereya
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
CSKA Sofia [2] 0 0
0 0 
BIAFT
[11]
0 0 [11] Mouscron Peruwelz
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Charleroi [2] 0 0
0 0 
ESTAFT
[1]
0 0 [1] FC Flora Tallinn
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[5]
Trans Narva [5] 0 0
0 0 
HUNAFT
[7]
0 0 [7] Paksi SE Honlapja
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Ferencvarosi TC [1] 0 0
0 0 
HUNAFT
[6]
0 0 [6] Diosgyor VTK
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[4]
Budapest Honved [4] 0 0
0 0 
LATAFT
[7]
0 0 [7] Metta/LU Riga
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Caramba/Dinamo Riga   0 0
0 0 
MDVAFT
[1]
0 0 [1] Sheriff Tiraspol
0 0 
FT
7-0(2-0)
(2-0)
 
FC ABUS Ungheni   0 0
0 0 
NORAFT
[12]
0 1 [12] Lillestrom
0 1 
FT
3-4(0-4)
(0-4)
[1]
Rosenborg [1] 1 0
1 0 
FIN3FT
[B-11]
0 1 [B-11] Aland
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-6]
Kiffen Helsinki [B-6] 1 0
1 0 
FIN3FT
[B-5]
0 0 [B-5] Klubi 04 Helsinki
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[B-1]
Honka Espoo [B-1] 0 0
0 0 
RMNAFT
[4]
0 0 [4] FC Astra Giurgiu
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[3]
CS Universitatea Craiova [3] 0 0
0 0 
TDBFT
[9]
0 0 [9] GAIS Goteborg
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
 
Assyriska IF i Norrkoping   0 0
0 0 
IRNAFT
 
0 0   Saba Battery
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Mashin Sazi   0 0
0 0 
IRNAFT
[12]
0 0 [12] Sepahan
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[15]
Esteghlal Khozestan [15] 0 0
0 0 
IRNAFT
[13]
0 0 [13] Naft Tehran
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[7]
Padideh Mashhad [7] 0 0
0 0 
CHIAFT
[15]
6 0 [15] Palestino
6 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[12]
Huachipato [12] 0 2
0 2 
LUXAFT
[1]
0 0 [1] F91 Dudelange
0 0 
FT
6-1(5-0)
(5-0)
 
Jeunesse Canach   0 0
0 0 
ICCFT
 
0 0   Liverpool
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
 
FC Barcelona   0 0
0 0 
 
SLOAFT
 
0 1   Radomlje
0 1 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[8]
NK Aluminij [8] 1 0
1 0 
SLOAFT
[7]
0 0 [7] Krsko Posavlje
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
ND Gorica [6] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   RB Leipzig
0 0 
FT
3-2(0-2)
(0-2)
 
Eibar   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Guingamp
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Caen   0 0
0 0 
HLAFT
[8]
1 0 [8] ADO Den Haag
1 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Go Ahead Eagles   0 1
0 1 
NGAFT
[10]
0 0 [10] Arsenal Tula
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Rubin Kazan [11] 0 0
0 0 
POLBFT
[10]
0 0 [10] Zaglebie Sosnowiec
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[13]
Pogon Siedlce [13] 0 0
0 0 
UKRAFT
[2]
0 0 [2] Dynamo Kyiv
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
FC Dnipro Dnipropetrovsk   0 0
0 0 
AUTAFT
[4]
0 0 [4] Trenkwalder Admira Wacker
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[7]
Rheindorf Altach [7] 0 0
0 0 
AUTAFT
[2]
0 0 [2] Red Bull Salzburg
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
SKN St. Polten [10] 0 0
0 0 
AUTAFT
[9]
0 0 [9] Wolfsberger AC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
SV Ried   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Montpellier
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
 
Real Betis   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Alaves
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Real Zaragoza   0 0
0 0 
BDNBFT
[11]
0 0 [11] SL Benfica B
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[12]
Cova Piedade [12] 0 0
0 0 
BDNBFT
[17]
0 0 [17] Gil Vicente
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[18]
Varzim [18] 0 0
0 0 
POLBFT
 
0 0   Sandecja Nowy Sacz
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[15]
GKS Tychy [15] 0 0
0 0 
CROAFT
[9]
0 0 [9] HNK Cibalia
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[1]
Dinamo Zagreb [1] 0 0
0 0 
ICEBFT
[6]
0 0 [6] Thor Akureyri
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[4]
HK Kopavogs [4] 0 0
0 0 
SVKAFT
[11]
0 0 [11] Tatran Presov
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[12]
FK Senica [12] 0 0
0 0 
SVKAFT
[9]
0 0 [9] Michalovce
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Zlate Moravce [8] 0 0
0 0 
SVKAFT
[3]
0 0 [3] Slovan Bratislava
0 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[4]
Dunajska Streda [4] 0 0
0 0 
SVKAFT
[6]
0 0 [6] Trencin
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
Sport Podbrezova [10] 0 0
0 0 
SVKAFT
 
0 0   TJ Spartak Myjava
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[5]
MFK Ruzomberok [5] 0 0
0 0 
TSBFT
[6]
0 0 [6] Chiasso
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Winterthur [9] 0 0
0 0 
TSBFT
 
0 0   FC Zurich
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[8]
Wohlen [8] 0 0
0 0 
PERAFT
[11]
0 0 [11] Sport Huancayo
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[15]
Inti Gas Deportes [15] 0 0
0 0 
HLAFT
[6]
0 0 [6] FC Utrecht
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[1]
PSV Eindhoven [1] 0 2
0 2 
HLAFT
[15]
1 0 [15] FC Twente Enschede
1 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[10]
Excelsior SBV [10] 0 3
0 3 
OLPWFT
[B-1]
0 0 [B-1] Canada (w)
0 0 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
[B-4]
Zimbabwe (w) [B-4] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Crotone
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
 
Atletico Madrid   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Bastia
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
 
Genoa   0 0
0 0 
POLBFT
 
0 0   MKS Kluczbork
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[4]
Miedz Legnica [4] 0 0
0 0 
BIHAFT
[1]
0 0 [1] FK Zeljeznicar
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
NK Siroki Brijeg [4] 0 0
0 0 
BIAFT
[16]
0 0 [16] KAS Eupen
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[15]
Mechelen [15] 0 0
0 0 
BIAFT
[8]
0 1 [8] Red Star Waasland
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[14]
Zulte-Waregem [14] 1 0
1 0 
BIBFT
[7]
0 0 [7] Tubize
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[6]
Saint Gilloise [6] 0 0
0 0 
MNEAFT
[2]
0 0 [2] FK Buducnost Podgorica
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[8]
FK Iskra Danilovgrad [8] 0 0
0 0 
SRBAFT
 
0 0   Metalac Gornji Milanovac
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[8]
FK Napredak Krusevac [8] 0 0
0 0 
SRBAFT
[9]
0 0 [9] Mladost Lucani
0 0 
FT
2-4(1-3)
(1-3)
[1]
Crvena Zvezda [1] 0 0
0 0 
SRBAFT
[13]
0 0 [13] FK Backa Backa Palanka
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[14]
Habitpharm Javor [14] 0 0
0 0 
SRBAFT
 
0 0   Novi Pazar
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Cukaricki Stankom [4] 0 0
0 0 
SRBAFT
[10]
0 0 [10] Radnik Surdulica
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[3]
FK Spartak Zlatibor Voda [3] 0 0
0 0 
SRBAFT
[5]
0 0 [5] FK Vozdovac Beograd
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
Borac Cacak [15] 0 0
0 0 
TSAFT
[10]
0 1 [10] FC Sion
0 1 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[5]
Lausanne Sports [5] 1 0
1 0 
BULAFT
[1]
0 0 [1] Ludogorets Razgrad
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[5]
Botev Plovdiv [5] 0 0
0 0 
SLOAFT
 
0 0   FC Koper
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[5]
NK Publikum Celje [5] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Pescara
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
Celta Vigo   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Spezia
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Modena   0 0
0 0 
POLAFT
[7]
0 0 [7] Korona Kielce
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[3]
Lech Poznan [3] 0 0
0 0 
BIHAFT
[2]
0 0 [2] HSK Zrinjski Mostar
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
 
Olimpik Sarajevo   0 0
0 0 
BIAFT
[7]
0 0 [7] Standard Liege
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[6]
Sint-Truidense [6] 0 0
0 0 
HUNAFT
[9]
0 0 [9] Vasas
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Ujpesti [5] 0 0
0 0 
RMNAFT
[2]
0 0 [2] Steaua Bucuresti
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Concordia Chiajna [11] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Palermo
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Marseille   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Empoli
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Nantes   0 0
0 0 
PHASCFT
 
0 0   Paris Saint Germain (PSG)
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
 
Lyon   0 2
0 2 
 
HLAFT
[14]
0 0 [14] Willem II
0 0 
FT
1-4(0-4)
(0-4)
[7]
Vitesse Arnhem [7] 0 1
0 1 
GHCLBFT
 
0 0   Feirense
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Deportivo La Coruna   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Malaga
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Sampdoria   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Vitoria Guimaraes
0 0 
FT
6-2(3-1)
(3-1)
 
Toulouse   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Mallorca
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
West Bromwich(WBA)   0 0
0 0 
COLBFT
 
0 0   Expreso Rojo
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
Universitario de Popayan [15] 0 0
0 0 
VENAFT
 
0 0   Deportivo Zulia
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Deportivo Lara [1] 0 0
0 0 
VENAFT
[15]
0 0 [15] Atletico Venezuela
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[18]
Aragua FC [18] 0 0
0 0 
USBFT
 
0 0   Montreal Impact Reserves
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[Nhóm 1-14]
Richmond Kickers [Nhóm 1-14] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Cagliari
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Maritimo   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 1   Cordoba
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Granada CF   1 0
1 0 
OLPWFT
[C-1]
1 0 [C-1] USA (w)
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[C-2]
France (w) [C-2] 0 1
0 1 
CHIBFT
[5]
0 0 [5] Rangers Talca
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Santiago Morning [6] 0 0
0 0 
COLBFT
[8]
0 1 [8] Orsomarso
0 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[2]
Deportivo Pereira [2] 1 0
1 0 
PARAFT
[1]
0 1 [1] Cerro Porteno
0 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[2]
Olimpia Asuncion [2] 1 0
1 0 
PERAFT
[6]
0 0 [6] Deportivo Municipal
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[12]
Deportivo Union Comercio [12] 0 0
0 0 
COLAFT
 
0 0   Fortaleza F.C
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
 
Boyaca Chico   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   FC Porto
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Villarreal   0 0
0 0 
COLBFT
 
0 0   Deportivo Rionegro
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[14]
Bogota FC [14] 0 0
0 0 
OLPWFT
[B-2]
2 0 [B-2] Germany (w)
2 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[B-3]
Australia (w) [B-3] 0 0
0 0 
ECUAFT
[4]
0 1 [4] Delfin SC
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
CD River Plate   1 0
1 0 
BRAFT
[6]
2 0 [6] Flamengo
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Atletico Paranaense [11] 0 4
0 4 
VENAFT
 
0 0   Urena SC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
Caracas FC [6] 0 0
0 0 
OLPWFT
[A-4]
0 0 [A-4] South Africa (w)
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[A-2]
China (w) [A-2] 0 0
0 0 
CHIAFT
[3]
4 0 [3] Universidad de Chile
4 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
CSD Antofagasta [7] 0 4
0 4 
ECUAFT
[6]
0 1 [6] Independiente Jose Teran
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Faure Za Amarilla [12] 1 0
1 0 
VENAFT
[16]
0 0 [16] Deportivo Anzoategui
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Estudiantes Caracas SC   0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-14]
0 0 [Nhóm 2-14] Vancouver Whitecaps Reserve
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[Nhóm 2-12]
Seattle Sounders Reserve [Nhóm 2-12] 0 0
0 0 
MEXAFT
[4]
1 1 [4] CDSyC Cruz Azul
1 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[6]
Club Tijuana [6] 1 1
1 1 
MEXBFT
 
0 0   Lobos BUAP
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[15]
UAEM Potros [15] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-4]
0 0 [Nhóm 1-4] Rochester Raging Rhinos
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Wilmington Hammerheads   0 0
0 0 
COLAFT
[20]
0 1 [20] Aguilas Doradas
0 1 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[19]
Atletico Bucaramanga [19] 1 0
1 0 
PARAFT
[9]
0 0 [9] Deportivo Capiata
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Rubio nu [10] 0 0
0 0 
PERAFT
[13]
0 0 [13] Juan Aurich
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[8]
UTC Cajamarca [8] 0 0
0 0 
OLPWFT
[C-4]
1 0 [C-4] Colombia (w)
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[C-3]
New Zealand (w) [C-3] 0 2
0 2 
USAAFT
[Dong-11]
1 0 [Dong-11] DC United
1 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[Dong-8]
Philadelphia Union [Dong-8] 0 2
0 2 
NASLFT
[5]
0 0 [5] Jacksonville Armada
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[3]
North Carolina [3] 0 0
0 0 
CNDAFT
 
0 0   Toronto Atomic Selects SC
0 0 
FT
0-0(1-1)
(1-1)
[5]
Italia Shooters [5] 0 0
0 0 
USAAFT
[Dong-9]
1 0 [Dong-9] Montreal Impact
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[Tay-4]
Houston Dynamo [Tay-4] 0 2
0 2 
USAAFT
[Dong-1]
0 0 [Dong-1] Toronto FC
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[Dong-7]
New England Revolution [Dong-7] 0 1
0 1 
USBFT
[Nhóm 1-9]
0 0 [Nhóm 1-9] Orlando City U23
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[Nhóm 1-15]
Toronto FC II [Nhóm 1-15] 0 0
0 0 
NASLFT
[6]
0 0 [6] Indy Eleven
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Ottawa Fury   0 0
0 0 
NASLFT
 
0 0   Tampa Bay Rowdies
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
Fort Lauderdale Strikers   0 0
0 0 
NASLFT
[8]
0 0 [8] Puerto Rico FC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
FC Edmonton [7] 0 0
0 0 
NASLFT
 
0 0   Minnesota United FC
0 0 
FT
0-4(0-3)
(0-3)
[2]
Miami FC [2] 0 0
0 0 
MEXAFT
[12]
2 0 [12] Tigres UANL
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Jaguares Chiapas FC   0 0
0 0 
MEXAFT
[10]
3 0 [10] Monarcas Morelia
3 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[17]
Atlas [17] 0 2
0 2 
MEXBFT
[10]
0 0 [10] Cafetaleros de Tapachula
0 0 
FT
3-4(0-2)
(0-2)
 
Loros Universidad   0 0
0 0 
MEXBFT
[1]
0 0 [1] Celaya FC
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[8]
Correcaminos UAT [8] 0 0
0 0 
MEXAFT
[1]
3 0 [1] Club Leon
3 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[5]
Monterrey [5] 0 3
0 3 
CHIAFT
[2]
2 0 [2] Union Espanola
2 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[10]
Universidad de Concepcion [10] 0 3
0 3 
USBFT
[Nhóm 2-11]
0 0 [Nhóm 2-11] Rio Grande Valley
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[Nhóm 2-6]
OKC Energy FC [Nhóm 2-6] 0 0
0 0 
COLAFT
[18]
5 0 [18] Alianza Petrolera
5 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Envigado FC [12] 0 2
0 2 
OLPWFT
[A-1]
0 0 [A-1] Brazil (w)
0 0 
FT
5-1(3-0)
(3-0)
[A-3]
Sweden (w) [A-3] 0 2
0 2 
PERAFT
[2]
0 0 [2] FBC Melgar
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Univ.Cesar Vallejo   0 0
0 0 
USAAFT
[Tay-10]
0 0 [Tay-10] Colorado Rapids
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[Tay-3]
Vancouver Whitecaps [Tay-3] 0 3
0 3 
MEXBFT
[3]
0 0 [3] Tampico Madero
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Deportivo Tepic   0 0
0 0 
MEXAFT
[16]
1 2 [16] Veracruz
1 2 
FT
2-4(2-1)
(2-1)
[8]
Club America [8] 2 1
2 1 
MEXAFT
[14]
0 0 [14] Necaxa
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[2]
Pumas U.N.A.M. [2] 0 0
0 0 
MEXAFT
[15]
2 0 [15] Chivas Guadalajara
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Queretaro FC [9] 0 4
0 4 
CRCAFT
[11]
0 0 [11] Cartagines Deportiva SA
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
Alajuelense [4] 0 0
0 0 
USAAFT
[Tay-8]
1 0 [Tay-8] Real Salt Lake
1 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[Dong-4]
Chicago Fire [Dong-4] 0 1
0 1 
USBFT
[Nhóm 2-13]
0 1 [Nhóm 2-13] Los Angeles Galaxy II
0 1 
FT
3-4(3-0)
(3-0)
[Nhóm 2-15]
Portland Timbers Reserve [Nhóm 2-15] 1 0
1 0 
USBFT
[Nhóm 2-8]
0 0 [Nhóm 2-8] Sacramento Republic FC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[Nhóm 2-2]
San Antonio [Nhóm 2-2] 0 0
0 0 
RMNBHoãn
[12]
0 0 [12] Luceafarul Oradea
0 0 
0-0
[15]
FC Clinceni [15] 0 0
0 0 
CÁC GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by bxhbongda.com - All rights reserved - Tổng hợp bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất, chính xác nhất