GIẢI ĐẤU QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 05/08/2016

GiảiGiờChủTỷ sốKhách
NGAU21FT
[7]
0 0 [7] Ufa Youth
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Zenit St.Petersburg Youth [6] 0 0
0 0 
MAPLFT
 
0 0   Perlis
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
DRB-Hicom   0 0
0 0 
MAPLFT
 
0 0   Kuala Lumpur
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[12]
Kuantan FA [12] 0 0
0 0 
MAPLFT
[7]
0 0 [7] Pahang UiTM FC
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
 
Melaka   0 0
0 0 
IDNAFT
[11]
0 0 [11] Bhayangkara Surabaya United
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[1]
Persipura Jayapura [1] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
 
0 0   Richmond
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Port Melbourne [6] 0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   Faroe Islands (w)
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Lithuania (w)   0 0
0 0 
GHU17FT
 
0 0   Norway U17
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
 
Denmark U17   0 0
0 0 
SINAFT
[4]
0 0 [4] Young Lions
0 0 
FT
1-3(0-3)
(0-3)
[2]
Balestier Khalsa FC [2] 0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 1   Schalke 04 (Youth)
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Koln (Youth)   1 0
1 0 
NGAU21FT
[14]
0 0 [14] Arsenal Tula Youth
0 0 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
[8]
Rubin Kazan (R) [8] 0 0
0 0 
MAPLFT
[5]
0 1 [5] Sabah
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
ATM   1 0
1 0 
SINAFT
[3]
0 0 [3] DPMM FC
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[1]
Albirex Niigata FC [1] 0 0
0 0 
GHU17FT
 
0 0   Sweden U17
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Montenegro U17   0 0
0 0 
UKRU21FT
[2]
0 0 [2] Dinamo KyivU21
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
FC Dnipro Dnipropetrovsk U21   0 0
0 0 
MAPLFT
[10]
0 0 [10] Darul Takzim II
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Selangor PKNS   0 0
0 0 
MAPLFT
 
0 0   Negeri Sembilan
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Sime Darby FC   0 0
0 0 
UKRU21FT
[9]
0 0 [9] Olimpik Donetsk Reserves
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[12]
Zirka Kirovohrad U21 [12] 0 0
0 0 
IDNAFT
[1]
0 0 [1] Persipura Jayapura
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Mitra Kukar [7] 0 0
0 0 
IRNAFT
[16]
0 0 [16] Siah Jamegan Khorasan
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
Saipa [4] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Tottenham Hotspur
0 0 
FT
6-1(2-1)
(2-1)
 
Inter Milan   0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   Estonia (w)
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Latvia (w)   0 0
0 0 
BIHAFT
[10]
0 0 [10] Sloboda
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Vitez [12] 0 0
0 0 
LATAFT
[2]
0 1 [2] FK Ventspils
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Spartaks Jurmala [3] 1 0
1 0 
MDVAFT
[6]
0 0 [6] Speranta Nisporeni
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Saxan Ceadir Lunga   0 0
0 0 
MDVAFT
[3]
0 0 [3] CSCA-Rapid Chisinau B
0 0 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
[4]
Dinamo-Auto [4] 0 0
0 0 
UKRU21FT
 
0 0   Stal Dniprodzerzhynsk(U21)
0 0 
FT
9-0(2-0)
(2-0)
 
Volyn U21   0 0
0 0 
GHU17FT
 
0 0   Finland U17
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Cyprus U17   0 0
0 0 
FIN3FT
[C-7]
0 0 [C-7] OPS-jp
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[C-4]
TP47 Tornio [C-4] 0 0
0 0 
FIN3FT
[A-1]
0 0 [A-1] Gnistan Helsinki
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[A-12]
MPS Helsinki [A-12] 0 0
0 0 
FIN3FT
[C-1]
0 0 [C-1] MuSa
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[C-10]
PPT [C-10] 0 0
0 0 
RMNAFT
[10]
0 0 [10] CS Voluntari
0 0 
FT
4-2(3-1)
(3-1)
[8]
Botosani [8] 0 0
0 0 
GHU17FT
 
0 0   Faroe Islands U17
0 0 
FT
1-3(1-3)
(1-3)
 
Iceland U17   0 0
0 0 
POLAFT
[2]
0 0 [2] Jagiellonia Bialystok
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[9]
Arka Gdynia [9] 0 0
0 0 
BULAFT
 
0 0   Neff supporting Simic
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[13]
FC Dunav Ruse [13] 0 0
0 0 
ESTAFT
 
0 0   Vaprus Parnu
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Rakvere FC Flora   0 0
0 0 
ESTAFT
[5]
0 0 [5] Tartu JK Maag Tammeka
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
FCI Tallinn   0 0
0 0 
FIN3FT
[B-10]
0 0 [B-10] Atlantis
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[B-3]
BK-46 Karis Karjaa [B-3] 0 0
0 0 
CZEBFT
 
0 0   Sigma Olomouc
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[1]
Opava [1] 0 0
0 0 
DENAFT
[13]
0 1 [13] Randers FC
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
AC Horsens [6] 1 0
1 0 
DEN3FT
[3-1]
0 0 [3-1] Brabrand
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[3-6]
VSK Arhus [3-6] 0 0
0 0 
IRNAFT
[7]
0 0 [7] Foolad Khozestan
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Zob Ahan [2] 0 0
0 0 
IRNAFT
[3]
0 0 [3] Esteghlal Tehran
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[8]
Sanat-Naft [8] 0 0
0 0 
DUC4BFT
 
0 0   Oldenburg
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
 
Hannover 96 Am   0 0
0 0 
DUC4BAFT
[7]
0 0 [7] Nurnberg (Youth)
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[9]
FV Illertissen [9] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[4]
0 0 [4] SV Schalding Heining
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[15]
Wacker Burghausen [15] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
 
0 0   Bayern Hof
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[17]
TSV 1860 Rosenheim [17] 0 0
0 0 
NORAFT
[7]
0 0 [7] Tromso IL
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
 
Aalesund FK   0 0
0 0 
AUTBFT
 
0 0   FAC Team Fur Wien
0 0 
FT
1-3(1-0)
(1-0)
[6]
Austria Lustenau [6] 0 0
0 0 
AUTBFT
[5]
0 0 [5] FC Liefering
0 0 
FT
4-2(1-1)
(1-1)
 
LASK Linz   0 0
0 0 
AUTBFT
[10]
0 0 [10] FC Blau Weiss Linz
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
FC Magna Wiener Neustadt [3] 0 0
0 0 
AUTBFT
 
0 0   SV Horn
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[8]
Kapfenberg [8] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Borussia Dortmund
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Sunderland A.F.C   0 0
0 0 
DUC3FT
[8]
0 0 [8] Fortuna Koln
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[18]
Werder Bremen (Youth) [18] 0 0
0 0 
DUC3FT
[6]
0 0 [6] Hansa Rostock
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Preuben Munster [10] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[11]
0 0 [11] FC Augsburg II
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
TSV Buchbach [10] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[8]
0 0 [8] Schweinfurt 05 FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
SV Seligenporten [16] 0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Wacker Nordhausen
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
FC Oberlausitz   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   Nottingen
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
FC 08 Hombrug   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   TSG Hoffenheim (Youth)
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
 
VfB Stuttgart II   0 0
0 0 
POLBFT
[13]
0 0 [13] Bytovia Bytow
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[12]
Podbeskidzie Bielsko-Biala [12] 0 0
0 0 
TDBFT
 
0 0   Dalkurd FF
0 0 
FT
4-1(4-0)
(4-0)
 
Ljungskile   0 0
0 0 
DEN3FT
[3-5]
0 0 [3-5] Aarhus Fremad
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[3-2]
Thisted FC [3-2] 0 0
0 0 
DEN3FT
[2-2]
0 0 [2-2] Kolding FC
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[2-6]
Marienlyst [2-6] 0 0
0 0 
DEN3FT
[3-7]
0 0 [3-7] Jammerbugt
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[3-8]
Vegar [3-8] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[5]
0 0 [5] FC Memmingen
0 0 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[13]
SpVgg Bayreuth [13] 0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   VfR Wormatia Worms
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
 
Kickers Offenbach   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   Stuttgarter Kickers
0 0 
FT
2-3(0-3)
(0-3)
 
SV Waldhof Mannheim   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   Astoria Walldorf
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
TuS Koblenz   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   SV Rodinghausen
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
 
wiedenbruck   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Rot-Weiss Essen
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
 
Bonner   0 0
0 0 
TDAFT
 
0 0   Helsingborg
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
 
Gefle IF   0 0
0 0 
POLBFT
[7]
0 0 [7] Wigry Suwalki
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
 
Znicz Pruszkow   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Burnley
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Real Sociedad   0 0
0 0 
PHBFT
[5]
0 0 [5] Stade Brestois
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[13]
Orleans US 45 [13] 0 0
0 0 
PHBFT
[3]
0 0 [3] Ajaccio
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
 
Troyes   0 0
0 0 
PHBFT
 
0 1   Stade Lavallois MFC
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[15]
Chamois Niortais [15] 1 0
1 0 
PHBFT
[1]
0 1 [1] Reims
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[18]
Bourg Peronnas [18] 1 0
1 0 
PHBFT
[4]
0 0 [4] Le Havre
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Nimes [2] 0 0
0 0 
PHBFT
[10]
0 0 [10] Sochaux
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Valenciennes [12] 0 0
0 0 
PHBFT
[6]
0 0 [6] Clermont
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Red Star FC 93   0 0
0 0 
PHBFT
[11]
0 0 [11] AJ Auxerre
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[16]
Ajaccio Gfco [16] 0 0
0 0 
PHBFT
[14]
0 1 [14] Lens
0 1 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[20]
Tours [20] 1 0
1 0 
PH3FT
[17]
0 1 [17] Creteil
0 1 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
 
Paris FC   1 0
1 0 
PH3FT
[9]
0 0 [9] Lyon Duchere
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
 
Epinal   0 0
0 0 
PH3FT
[5]
0 1 [5] Boulogne
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
USL Dunkerque [6] 1 0
1 0 
PH3FT
 
0 0   ASM Belfortaine
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Avenir Sportif Beziers [2] 0 0
0 0 
PH3FT
[10]
0 0 [10] Pau FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Concarneau [12] 0 0
0 0 
PH3FT
 
0 0   Bastia CA
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[16]
GS Consolat Marseille [16] 0 0
0 0 
PH3FT
 
0 0   Quevilly
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
Chambly Fc [11] 0 0
0 0 
PH3FT
[7]
0 0 [7] Avranches
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Sedan   0 0
0 0 
PH3FT
[15]
0 0 [15] Les Herbiers
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
 
Chateauroux   0 0
0 0 
HLAFT
 
2 0   NEC Nijmegen
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
PEC Zwolle [9] 0 0
0 0 
HLBFT
[14]
0 0 [14] Volendam
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
Almere City FC [9] 0 0
0 0 
HLBFT
[4]
0 0 [4] De Graafschap
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[12]
FC Eindhoven [12] 0 0
0 0 
HLBFT
[2]
0 1 [2] Fortuna Sittard
0 1 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
 
Achilles   1 0
1 0 
HLBFT
[19]
0 0 [19] Helmond Sport
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[10]
MVV Maastricht [10] 0 0
0 0 
HLBFT
[13]
0 0 [13] Dordrecht
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[15]
FC Oss [15] 0 0
0 0 
HLBFT
 
0 0   NAC Breda
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[20]
FC Utrecht (Youth) [20] 0 0
0 0 
HLBFT
 
0 0   VVV Venlo
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[8]
Cambuur Leeuwaarden [8] 0 0
0 0 
CROAFT
[6]
0 0 [6] Slaven Koprivnica
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
NK Split   0 0
0 0 
RMNAFT
 
0 0   FCM Targu Mures
0 0 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
[7]
CSM Studentesc Iasi [7] 0 0
0 0 
SRBAFT
[4]
0 0 [4] Radnicki Nis
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[16]
FK Rad Beograd [16] 0 0
0 0 
BULAFT
[11]
0 0 [11] Pirin Blagoevgrad
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
Lokomotiv Gorna Oryahovitsa   0 0
0 0 
DENAFT
[11]
0 0 [11] Silkeborg
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[12]
Lyngby [12] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Viking
0 0 
FT
0-8(0-1)
(0-1)
 
Arsenal   0 0
0 0 
DUBFT
[18]
0 0 [18] Kaiserslautern
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
 
Hannover 96   0 0
0 0 
POLAFT
[10]
0 0 [10] Cracovia Krakow
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[7]
Wisla Krakow [7] 0 0
0 0 
POLBFT
 
0 0   Gornik Zabrze
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
Stal Mielec [4] 0 0
0 0 
BIAFT
[11]
0 0 [11] Oostende
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
Club Brugge [1] 0 0
0 0 
BIBFT
[5]
0 0 [5] Roeselare
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[4]
Lierse [4] 0 0
0 0 
AUTBFT
[1]
0 0 [1] FC Wacker Innsbruck
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[7]
WSG Wattens [7] 0 0
0 0 
ANHBFT
[3]
1 0 [3] Fulham
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Newcastle United   0 3
0 3 
 
IREAFT
[7]
0 0 [7] Bohemians
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Finn Harps   0 0
0 0 
IREAFT
[4]
0 0 [4] Derry City
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[5]
St. Patricks Athletic [5] 0 0
0 0 
IREBFT
[4]
0 0 [4] Shelbourne
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[1]
UC Dublin [1] 0 0
0 0 
IREBFT
 
0 0   Waterford United
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[10]
Athlone Town [10] 0 0
0 0 
IREBFT
[2]
0 0 [2] Drogheda United
0 0 
FT
3-3(1-0)
(1-0)
 
Limerick FC   0 0
0 0 
IREBFT
[8]
0 0 [8] Cabinteely FC
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[7]
Cobh Ramblers [7] 0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Verona
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Foggia   0 0
0 0 
IREAFT
 
0 0   Wexford (Youth)
0 0 
FT
0-5(0-1)
(0-1)
[8]
Sligo Rovers [8] 0 0
0 0 
IREAFT
[6]
0 0 [6] Shamrock Rovers
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Longford Town   0 0
0 0 
IREAFT
 
0 0   Salthill Devon Galway
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[1]
Dundalk [1] 0 0
0 0 
ICEBFT
 
0 0   Huginn
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
KA Akureyri   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Sporting Lisbon
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Nice   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Las Palmas
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Maritimo   0 0
0 0 
PARAFT
[6]
0 0 [6] Sol de America
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[8]
Guarani CA [8] 0 0
0 0 
CHIAFT
 
0 0   Cobresal
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Santiago Wanderers   0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-4]
0 1 [Nhóm 1-4] Pittsburgh Riverhounds
0 1 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-2]
Louisville City FC [Nhóm 1-2] 1 0
1 0 
CNDAFT
[9]
0 0 [9] Serbian White Eagles
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
[1]
Brantford Galaxy SC [1] 0 0
0 0 
PARAFT
[3]
0 2 [3] Libertad
0 2 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[10]
Sportivo Luqueno [10] 2 0
2 0 
ECUAFT
[3]
0 0 [3] Universidad Catolica
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Club Sport Emelec [4] 0 0
0 0 
MEXBFT
[1]
0 0 [1] Mineros de Zacatecas
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Alebrijes de Oaxaca [5] 0 0
0 0 
CNDAFT
[4]
0 0 [4] Hamilton City
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
 
Milton SC   0 0
0 0 
CHIAFT
[8]
0 0 [8] O.Higgins
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1]
Universidad Catolica [1] 0 0
0 0 
ECUAFT
[2]
0 0 [2] Barcelona SC(ECU)
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
 
Mushuc Runa   0 0
0 0 
ECUAFT
[12]
0 0 [12] Deportivo Cuenca
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Sociedad Deportiva Aucas [7] 0 0
0 0 
MEXBFT
[6]
0 1 [6] CF Atlante
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[2]
CSyD Dorados de Sinaloa [2] 1 0
1 0 
MEXBFT
[11]
0 0 [11] Venados FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Zacatepec [4] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-10]
0 0 [Tay-10] San Jose Earthquakes
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[Dong-2]
New York City Football Club [Dong-2] 0 0
0 0 
MEXBFT
[14]
0 1 [14] Murcielagos
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
FC Juarez [13] 1 0
1 0 
CÁC GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by bxhbongda.com - All rights reserved - Tổng hợp bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất, chính xác nhất