GIẢI ĐẤU QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN HÔM NAY

GiảiGiờChủTỷ sốKhách
HUNA
90
[10]
0 0 [10] Balmazujvarosi FC
0 0 
90
2-1(0-1)
(0-1)
[12]
Szombathelyi Haladas [12] 0 0
0 0 
UAEA
87
[2]
0 0 [2] Al Ain
0 0 
87
2-2(2-1)
(2-1)
[6]
Al-Jazira(UAE) [6] 0 0
0 0 
TBN3
78
[B-13]
0 0 [B-13] Osasuna B
0 0 
78
1-1(0-0)
(0-0)
[B-2]
Racing Santander [B-2] 0 0
0 0 
NGB
78
[14]
0 0 [14] Kuban Krasnodar
0 0 
78
2-0(0-0)
(0-0)
[15]
Tyumen [15] 0 0
0 0 
GEOA
68
[8]
0 0 [8] Dinamo Batumi
0 0 
68
1-2(1-0)
(1-0)
[4]
FC Saburtalo Tbilisi [4] 0 0
0 0 
POLB
78
[12]
0 0 [12] Pogon Siedlce
0 0 
78
1-1(1-1)
(1-1)
[8]
GKS Katowice [8] 0 0
0 0 
POLB
75
[13]
0 0 [13] GKS Tychy
0 0 
75
0-3(0-2)
(0-2)
[15]
Wigry Suwalki [15] 0 0
0 0 
MNEA
78
[2]
0 0 [2] FK Buducnost Podgorica
0 0 
78
4-1(2-1)
(2-1)
[10]
Decic Tuzi [10] 0 0
0 0 
CYPA
71
[9]
0 0 [9] Olympiakos Nicosia FC
0 0 
71
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Aris Limassol [12] 0 0
0 0 
CYPA
74
[14]
0 0 [14] Ethnikos Achnas FC
0 0 
74
0-2(0-2)
(0-2)
[1]
AEK Larnaca [1] 0 0
0 0 
BIB
78
[5]
0 0 [5] Roeselare
0 0 
78
2-1(0-1)
(0-1)
[7]
Westerlo [7] 0 0
0 0 
ALGA
73
[5]
0 0 [5] ES Setif
0 0 
73
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Paradou AC [7] 0 0
0 0 
NGA
75
[7]
0 0 [7] Arsenal Tula
0 0 
75
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Rubin Kazan [10] 0 0
0 0 
SRBA
73
[5]
0 0 [5] Crvena Zvezda
0 0 
73
1-0(1-0)
(1-0)
[13]
FK Backa Backa Palanka [13] 0 0
0 0 
SRBA
74
[3]
0 0 [3] Vojvodina Novi Sad
0 0 
74
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Radnik Surdulica [9] 0 0
0 0 
SRBA
78
[7]
0 0 [7] FK Napredak Krusevac
0 0 
78
1-2(1-2)
(1-2)
[6]
Cukaricki Stankom [6] 0 0
0 0 
PHA
76
[1]
1 0 [1] Paris Saint Germain (PSG)
1 0 
76
3-1(2-0)
(2-0)
[5]
Nantes [5] 0 3
0 3 
 
ACL
57
[D-1]
0 0 [D-1] Al Hilal
0 0 
57
1-1(1-1)
(1-1)
[F-1]
Urawa Red Diamonds [F-1] 0 0
0 0 
JORA
46
[3]
0 0 [3] Al-Jazeera
0 0 
46
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Al Yarmouk [12] 0 0
0 0 
TNKA
46
[2]
0 0 [2] Istanbul Buyuksehir Belediyesi
0 0 
46
2-0(2-0)
(2-0)
[1]
Galatasaray [1] 0 0
0 0 
POLA
34
[11]
0 0 [11] Sandecja Nowy Sacz
0 0 
34
0-0(2-0)
(2-0)
[6]
Lech Poznan [6] 0 0
0 0 
RMNA
31
[3]
0 0 [3] CS Universitatea Craiova
0 0 
31
0-0(2-0)
(2-0)
[14]
Juventus Bucuresti [14] 0 0
0 0 
CZEA
33
[4]
0 0 [4] Slavia Praha
0 0 
33
2-0(2-0)
(2-0)
[11]
Dukla Prague [11] 0 0
0 0 
NORB
33
 
0 0   Notodden FK
0 0 
33
4-0(2-0)
(2-0)
[14]
Fredrikstad [14] 0 0
0 0 
TBN3
33
[A-11]
0 0 [A-11] Real Madrid Castilla
0 0 
33
1-0(2-0)
(2-0)
[A-9]
Toledo [A-9] 0 0
0 0 
TBN3
33
[C-11]
0 0 [C-11] Valencia CF Mestalla
0 0 
33
0-0(2-0)
(2-0)
[C-18]
Lleida [C-18] 0 0
0 0 
TBN3
33
[C-12]
0 0 [C-12] Villarreal B
0 0 
33
0-0(2-0)
(2-0)
[C-10]
Sabadell [C-10] 0 0
0 0 
CROA
33
[4]
0 0 [4] Rijeka
0 0 
33
0-0(2-0)
(2-0)
[5]
Inter Zapresic [5] 0 0
0 0 
BIA
33
[10]
0 0 [10] Mouscron Peruwelz
0 0 
33
0-0(2-0)
(2-0)
[3]
Anderlecht [3] 0 0
0 0 
ITA
32
[5]
0 0 [5] AS Roma
0 0 
32
0-0(2-0)
(2-0)
[4]
Lazio [4] 0 2
0 2 
 
TBNB
33
[9]
0 0 [9] Real Valladolid
0 0 
33
1-0(2-0)
(2-0)
[10]
Real Oviedo [10] 0 0
0 0 
TBNB
33
[20]
0 0 [20] La Hoya Lorca CF
0 0 
33
1-1(2-0)
(2-0)
[6]
CD Lugo [6] 0 0
0 0 
TBN3
3
[B-9]
0 0 [B-9] Real Sociedad B
0 0 
3
0-0(2-0)
(2-0)
[B-4]
SD Gernika [B-4] 0 0
0 0 
GREA
2
[4]
0 0 [4] Olympiakos Piraeus
0 0 
2
0-0(2-0)
(2-0)
[6]
Levadiakos [6] 0 0
0 0 
AUTA
4
[9]
0 0 [9] Mattersburg
0 0 
4
0-0(2-0)
(2-0)
[7]
Rheindorf Altach [7] 0 0
0 0 
AUTA
4
[5]
0 0 [5] Austria Wien
0 0 
4
0-0(2-0)
(2-0)
[6]
Trenkwalder Admira Wacker [6] 0 0
0 0 
AUTA
3
[10]
0 0 [10] SKN St. Polten
0 0 
3
0-0(2-0)
(2-0)
[8]
Wolfsberger AC [8] 0 0
0 0 
ANHA
4
[3]
0 0 [3] Manchester United
0 0 
4
0-0(2-0)
(2-0)
[11]
Newcastle United [11] 0 0
0 0 
 
ANHB
2
[17]
0 0 [17] Fulham
0 0 
2
0-0(2-0)
(2-0)
[8]
Derby County [8] 0 0
0 0 
DUA
2
[14]
0 0 [14] Hertha Berlin
0 0 
2
0-0(2-0)
(2-0)
[8]
Borussia Monchengladbach [8] 0 0
0 0 
 
HLA
5
[14]
0 0 [14] FC Twente Enschede
0 0 
5
0-0(2-0)
(2-0)
[10]
SC Heerenveen [10] 0 0
0 0 
HLA
3
[6]
0 0 [6] Feyenoord
0 0 
3
0-0(2-0)
(2-0)
[12]
VVV Venlo [12] 0 0
0 0 
TBNA
4
[6]
0 0 [6] Sevilla
0 0 
4
0-0(2-0)
(2-0)
[12]
Celta Vigo [12] 0 0
0 0 
 
TSB01h00
[9]
0 0 [9] Winterthur
0 0 
vs
01h00
[10]
FC Wil 1900 [10] 0 0
0 0 
TSB01h00
[4]
0 0 [4] FC Rapperswil-Jona
0 0 
vs
01h00
[1]
Neuchatel Xamax [1] 0 0
0 0 
TSA01h00
[2]
0 0 [2] Basel
0 0 
vs
01h00
[9]
FC Sion [9] 0 0
0 0 
TSA01h00
[4]
0 0 [4] St. Gallen
0 0 
vs
01h00
[10]
Lugano [10] 0 0
0 0 
BDNC01h15
 
0 0   Benfica
0 0 
vs
01h15
 
Vitoria Setubal   0 0
0 0 
ISRA01h30
[4]
0 0 [4] Hapoel Beer Sheva
0 0 
vs
01h30
[12]
Hapoel Acco [12] 0 0
0 0 
HUNA01h30
[3]
0 0 [3] Debrecin VSC
0 0 
vs
01h30
[2]
Fehervar Videoton [2] 0 0
0 0 
BRB02h00
[16]
0 0 [16] Goias
0 0 
vs
02h00
[2]
Internacional RS [2] 0 0
0 0 
BRB02h00
[6]
0 0 [6] Londrina PR
0 0 
vs
02h00
[1]
America MG [1] 0 0
0 0 
CZEA02h00
[14]
0 0 [14] Synot Slovacko
0 0 
vs
02h00
[1]
FC Viktoria Plzen [1] 0 0
0 0 
BIA02h00
[16]
0 0 [16] KAS Eupen
0 0 
vs
02h00
[6]
Royal Antwerp [6] 0 0
0 0 
BIA02h00
[15]
0 0 [15] Kortrijk
0 0 
vs
02h00
[4]
Sint-Truidense [4] 0 0
0 0 
BLVA02h00
[11]
0 0 [11] Sport Boys Warnes
0 0 
vs
02h00
[1]
Bolivar [1] 0 0
0 0 
PHA02h00
[18]
0 0 [18] Dijon
0 0 
vs
02h00
[11]
Troyes [11] 0 0
0 0 
 
PHA02h00
[19]
0 0 [19] Strasbourg
0 0 
vs
02h00
[10]
Rennes [10] 0 0
0 0 
 
PHA02h00
[13]
0 0 [13] Guingamp
0 0 
vs
02h00
[14]
Angers [14] 0 0
0 0 
 
PHA02h00
[12]
0 0 [12] Toulouse
0 0 
vs
02h00
[20]
Metz [20] 0 0
0 0 
 
TBNB02h00
[12]
0 0 [12] CF Reus Deportiu
0 0 
vs
02h00
[17]
Albacete [17] 0 0
0 0 
SLOA02h20
[4]
0 0 [4] NK Rudar Velenje
0 0 
vs
02h20
[5]
ND Gorica [5] 0 0
0 0 
POLA02h30
[13]
0 0 [13] Lechia Gdansk
0 0 
vs
02h30
[8]
Wisla Plock [8] 0 0
0 0 
BRB02h30
[20]
0 0 [20] ABC RN
0 0 
vs
02h30
[5]
Oeste [5] 0 0
0 0 
BRB02h30
[19]
0 0 [19] Nautico (PE)
0 0 
vs
02h30
[7]
Vila Nova [7] 0 0
0 0 
BRB02h30
[14]
0 0 [14] CRB AL
0 0 
vs
02h30
[4]
Parana PR [4] 0 0
0 0 
BRB02h30
[12]
0 0 [12] SC Paysandu Para
0 0 
vs
02h30
[18]
Santa Cruz PE [18] 0 0
0 0 
BRB02h30
[11]
0 0 [11] Boa Esporte Clube
0 0 
vs
02h30
[9]
Brasil de Pelotas [9] 0 0
0 0 
BIB02h30
[2]
0 0 [2] KFCO Wilrijk
0 0 
vs
02h30
[1]
Oud Heverlee [1] 0 0
0 0 
BIA02h30
[8]
0 0 [8] Standard Liege
0 0 
vs
02h30
[13]
Oostende [13] 0 0
0 0 
HLA02h45
[17]
0 0 [17] Willem II
0 0 
vs
02h45
[13]
Sparta Rotterdam [13] 0 0
0 0 
HLA02h45
[16]
0 0 [16] NAC Breda
0 0 
vs
02h45
[2]
AFC Ajax [2] 0 0
0 0 
ITA02h45
[1]
0 0 [1] Napoli
0 0 
vs
02h45
[7]
AC Milan [7] 0 0
0 0 
 
TBNA02h45
[4]
0 0 [4] Atletico Madrid
0 0 
vs
02h45
[3]
Real Madrid [3] 0 0
0 0 
 
PERA03h00
[6]
0 0 [6] Deportivo Municipal
0 0 
vs
03h00
[4]
Real Atletico Garcilaso [4] 0 0
0 0 
ARGB03h00
[1]
0 0 [1] Agropecuario de Carlos Casares
0 0 
vs
03h00
[6]
Club Atletico Guemes [6] 0 0
0 0 
ARGA03h00
[21]
0 0 [21] Defensa Y Justicia
0 0 
vs
03h00
[14]
Lanus [14] 0 0
0 0 
URUA03h00
[8]
0 0 [8] Cerro Montevideo
0 0 
vs
03h00
[5]
CA River Plate [5] 0 0
0 0 
URUA03h00
[10]
0 0 [10] El Tanque Sisley
0 0 
vs
03h00
[16]
CA Juventud [16] 0 0
0 0 
ARGB03h05
[22]
0 0 [22] Nueva Chicago
0 0 
vs
03h05
[11]
Sarmiento Junin [11] 0 0
0 0 
COLA03h30
[12]
0 0 [12] Atletico Huila
0 0 
vs
03h30
[7]
Expreso Rojo [7] 0 0
0 0 
COLA03h30
[11]
0 0 [11] Envigado FC
0 0 
vs
03h30
[16]
Patriotas FC [16] 0 0
0 0 
COLA03h30
[10]
0 0 [10] Jaguares de Cordoba
0 0 
vs
03h30
[20]
Aguilas Doradas [20] 0 0
0 0 
COLA03h30
[8]
0 0 [8] America de Cali
0 0 
vs
03h30
[17]
Atletico Bucaramanga [17] 0 0
0 0 
COLA03h30
[18]
0 0 [18] Deportiva Once Caldas
0 0 
vs
03h30
[13]
Cortulua [13] 0 0
0 0 
COLA03h30
[2]
0 0 [2] Atletico Nacional Medellin
0 0 
vs
03h30
[9]
Dep.Independiente Medellin [9] 0 0
0 0 
CRCA03h30
[8]
0 0 [8] Universidad de Costa Rica
0 0 
vs
03h30
[7]
Alajuelense [7] 0 0
0 0 
ECUA03h30
[9]
0 0 [9] CD Clan Juvenil
0 0 
vs
03h30
[2]
Delfin SC [2] 0 0
0 0 
BDNC03h30
 
0 0   Rio Ave
0 0 
vs
03h30
 
Sporting Braga   0 0
0 0 
PARA04h00
[9]
0 0 [9] Rubio nu
0 0 
vs
04h00
[1]
Cerro Porteno [1] 0 0
0 0 
BRB04h30
[10]
0 0 [10] Criciuma
0 0 
vs
04h30
[3]
Ceara [3] 0 0
0 0 
NZLA05h00
[6]
0 0 [6] Southern United
0 0 
vs
05h00
[4]
Hawke's Bay United [4] 0 0
0 0 
ARGA05h15
[8]
0 0 [8] San Martin San Juan
0 0 
vs
05h15
[5]
San Lorenzo [5] 0 0
0 0 
PERA05h45
[8]
0 0 [8] Academia Deportiva Cantolao
0 0 
vs
05h45
[11]
Sport Rosario [11] 0 0
0 0 
COLA06h00
[19]
0 0 [19] Alianza Petrolera
0 0 
vs
06h00
[1]
Independiente Santa Fe [1] 0 0
0 0 
BLVA06h00
[12]
0 0 [12] Nacional Potosi
0 0 
vs
06h00
[7]
Petrolero de Yacuiba [7] 0 0
0 0 
URUA06h00
[3]
0 0 [3] Nacional Montevideo
0 0 
vs
06h00
[11]
Centro Atletico Fenix [11] 0 0
0 0 
MEXA06h00
[9]
0 0 [9] CDSyC Cruz Azul
0 0 
vs
06h00
[17]
Veracruz [17] 0 0
0 0 
MEXA06h00
[16]
0 0 [16] Queretaro FC
0 0 
vs
06h00
[18]
Pumas U.N.A.M. [18] 0 0
0 0 
COLA06h10
[4]
0 0 [4] Millonarios
0 0 
vs
06h10
[14]
Deportivo Cali [14] 0 0
0 0 
PARA07h10
[7]
0 0 [7] Deportivo Capiata
0 0 
vs
07h10
[12]
Independiente F.B.C. [12] 0 0
0 0 
ARGA07h30
[6]
0 0 [6] CA Huracan
0 0 
vs
07h30
[18]
Velez Sarsfield [18] 0 0
0 0 
COLA08h00
[3]
0 0 [3] Atletico Junior Barranquilla
0 0 
vs
08h00
[15]
Deportivo Pasto [15] 0 0
0 0 
MEXB08h00
[1]
0 0 [1] Celaya FC
0 0 
vs
08h00
[7]
Correcaminos UAT [7] 0 0
0 0 
NZLA08h00
[8]
0 0 [8] Canterbury United
0 0 
vs
08h00
[2]
Eastern Suburbs Auckland [2] 0 0
0 0 
NZLA08h00
[1]
0 0 [1] Auckland City
0 0 
vs
08h00
[9]
Wellington Phoenix Reserve [9] 0 0
0 0 
MEXA08h00
[1]
0 0 [1] Monterrey
0 0 
vs
08h00
[2]
Tigres UANL [2] 0 0
0 0 
MEXA08h06
[5]
0 0 [5] Club Leon
0 0 
vs
08h06
[15]
Chivas Guadalajara [15] 0 0
0 0 
CRCA09h00
[1]
0 0 [1] Herediano
0 0 
vs
09h00
[3]
Santos De Guapiles [3] 0 0
0 0 
MEXB10h00
[2]
0 0 [2] CF Indios de Ciudad Juarez
0 0 
vs
10h00
[6]
Venados FC [6] 0 0
0 0 
MEXA10h00
[7]
0 0 [7] Necaxa
0 0 
vs
10h00
[4]
Monarcas Morelia [4] 0 0
0 0 
NZLA10h35
[10]
0 0 [10] Hamilton Wanderers SC
0 0 
vs
10h35
[5]
Team Wellington [5] 0 0
0 0 
NHATAFT
[2]
0 0 [2] Kawasaki Frontale
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Gamba Osaka [10] 0 0
0 0 
NHATAFT
[4]
0 0 [4] Kashiwa Reysol
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Jubilo Iwata [6] 0 0
0 0 
NHATAFT
[8]
0 0 [8] Vissel Kobe
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[16]
Hiroshima Sanfrecce [16] 0 0
0 0 
NHATAFT
[9]
0 0 [9] Sagan Tosu
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[11]
FC Tokyo [11] 0 0
0 0 
NHATAFT
[18]
0 0 [18] Albirex Niigata
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
Ventforet Kofu [15] 0 0
0 0 
NHATAFT
[5]
0 0 [5] Yokohama Marinos
0 0 
FT
1-4(1-0)
(1-0)
[3]
Cerezo Osaka [3] 0 0
0 0 
NHATAFT
[12]
0 0 [12] Vegalta Sendai
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[17]
Omiya Ardija [17] 0 0
0 0 
HQBFT
[2]
2 0 [2] Busan I Park
2 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[5]
Ansan Mugunghwa FC [5] 0 4
0 4 
AUSWFT
[9]
1 0 [9] Sydney FC (w)
1 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[3]
Melbourne City (w) [3] 0 0
0 0 
NHATAFT
[14]
2 0 [14] Shimizu S-Pulse
2 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[13]
Consadole Sapporo [13] 0 3
0 3 
HQAFT
[8]
0 0 [8] Daegu FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Chunnam Dragons [9] 0 2
0 2 
HQAFT
[12]
2 0 [12] Gwangju Football Club
2 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[7]
Pohang Steelers [7] 0 0
0 0 
HQAFT
[10]
2 0 [10] Incheon United
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[11]
Sangju Sangmu Phoenix [11] 0 2
0 2 
HKGAFT
[5]
1 0 [5] Guangzhou R F U19
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
LeeMan [9] 0 2
0 2 
AUSAFT
[1]
0 0 [1] Sydney FC
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[2]
Newcastle Jets [2] 0 0
0 0 
AZEAFT
[8]
1 0 [8] FK Inter Baku
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Zira FK [2] 0 1
0 1 
NGAFT
[16]
2 0 [16] SKA Khabarovsk
2 0 
FT
2-4(1-1)
(1-1)
[3]
CSKA Moscow [3] 0 2
0 2 
CZEBFT
[1]
2 0 [1] Trinec
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
Dynamo Ceske Budejovice [3] 0 1
0 1 
CZEU19FT
 
2 0   Dynamo Ceske Budejovice U19
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Banik Ostrava U19   0 2
0 2 
CZEU19FT
 
2 0   Viktoria Plzen U19
2 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
 
Sparta Praha U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Frydek-Mistek U19
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Bohemians 1905 U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   MFK Karvina U19
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
 
Sigma Olomouc U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
1 0   Hradec Kralove U19
1 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
 
Marila Pribram U19   0 0
0 0 
NGBFT
[1]
0 0 [1] Yenisey Krasnoyarsk
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[10]
Spartak Moscow II [10] 0 0
0 0 
NGBFT
[8]
0 0 [8] Shinnik Yaroslavl
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[11]
Volga Olimpiets [11] 0 0
0 0 
NGBFT
[6]
1 0 [6] Sibir Novosibirsk
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[20]
Rotor Volgograd [20] 0 1
0 1 
GEOAFT
[3]
0 0 [3] Samtredia
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[9]
FC Kolkheti Poti [9] 0 0
0 0 
GEOAFT
[10]
1 0 [10] Shukura Kobuleti
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Dinamo Tbilisi [1] 0 1
0 1 
NGAU21FT
[7]
0 0 [7] Zenit St.Petersburg Youth
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
FK Tosno Youth [12] 0 1
0 1 
TNKBFT
[13]
1 0 [13] Erzurum BB
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Umraniyespor [1] 0 0
0 0 
TNKBFT
[14]
1 1 [14] Manisaspor
1 1 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[7]
Elazigspor [7] 1 1
1 1 
THAFT
[2]
0 0 [2] Muang Thong United
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Bangkok Glass [5] 0 0
0 0 
THAFT
[6]
1 0 [6] Ratchaburi FC
1 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[9]
Port FC [9] 0 3
0 3 
THAFT
[18]
2 0 [18] Super Power Samut Prakan F.C.
2 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[4]
Chiangrai United [4] 0 2
0 2 
THAFT
[7]
3 0 [7] Chonburi Shark FC
3 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[1]
Buriram United [1] 0 3
0 3 
THAFT
[16]
2 0 [16] Thailand Honda FC
2 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[11]
Suphanburi FC [11] 0 3
0 3 
THAFT
[10]
4 0 [10] Ubon UMT United
4 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[17]
Sisaket FC [17] 0 0
0 0 
THAFT
[12]
2 0 [12] Nakhon Ratchasima
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[15]
Sukhothai [15] 0 2
0 2 
THAFT
[13]
0 0 [13] Rajnavy Rayong FC
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[3]
Bangkok United FC [3] 0 0
0 0 
THAFT
[8]
1 0 [8] Pattaya United
1 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[14]
BEC Tero Sasana [14] 0 2
0 2 
BLRAFT
[13]
0 0 [13] FC Torpedo Minsk
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[10]
FC Gomel [10] 0 1
0 1 
BLRAFT
[8]
1 0 [8] Slutsksakhar Slutsk
1 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[7]
FK Vitebsk [7] 0 0
0 0 
BLRAFT
[1]
2 0 [1] BATE Borisov
2 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[6]
Neman Grodno [6] 0 3
0 3 
BLRAFT
[4]
2 0 [4] Dinamo Brest
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
FK Gorodeya [9] 0 4
0 4 
BLRAFT
[11]
4 0 [11] FK Isloch Minsk
4 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Dnepr Mogilev [12] 0 1
0 1 
BLRAFT
[2]
3 0 [2] Dinamo Minsk
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Krumkachy [14] 0 3
0 3 
BLRAFT
[3]
2 0 [3] Shakhter Soligorsk
2 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[5]
FC Torpedo Zhodino [5] 0 1
0 1 
BLRAFT
[15]
1 0 [15] Slavia Mozyr
1 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[16]
Naftan Novopolock [16] 0 4
0 4 
NGBFT
[2]
0 0 [2] Gazovik Orenburg
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[19]
Fakel [19] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[7]
0 0 [7] FC Vorskla U21
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[12]
Stal Kamianske U21 [12] 0 0
0 0 
SLOAFT
[10]
4 1 [10] Ankaran Hrvatini Mas Tech
4 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[6]
NK Publikum Celje [6] 1 2
1 2 
MDVAFT
[6]
0 1 [6] Zimbru Chisinau
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
Spicul Chiscareni [9] 1 0
1 0 
MDVAFT
[3]
0 0 [3] FC Olimpia Balti
0 0 
FT
6-0(2-0)
(2-0)
[10]
Dinamo-Auto [10] 0 0
0 0 
MDVAFT
[7]
0 0 [7] Speranta Nisporeni
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
FC Sfintul Gheorghe [8] 0 0
0 0 
MDVAFT
[2]
0 0 [2] FC Milsami
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[1]
Sheriff Tiraspol [1] 0 0
0 0 
MDVAFT
[4]
0 0 [4] FC Dacia Chisinau
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[5]
CSCA-Rapid Chisinau B [5] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[9]
5 1 [9] FK Anzhi Youth
5 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[8]
Lokomotiv Moscow Youth [8] 1 2
1 2 
AZEAFT
[7]
4 1 [7] FK Kapaz Ganca
4 1 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[6]
Sabayi [6] 1 4
1 4 
NGAFT
[14]
1 0 [14] Dynamo Moscow
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[8]
Terek Grozny [8] 0 1
0 1 
TNKAFT
[6]
0 0 [6] Bursaspor
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Goztepe [7] 0 3
0 3 
BULAFT
[12]
2 0 [12] Pirin Blagoevgrad
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Beroe Stara Zagora [4] 0 6
0 6 
ARMAFT
[2]
0 0 [2] Gandzasar Kapan
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[3]
Shirak [3] 0 0
0 0 
NGBFT
[9]
1 0 [9] Volgar-Gazprom Astrachan
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Kryliya Sovetov [3] 0 0
0 0 
UKRAFT
[9]
0 0 [9] Zirka Kirovohrad
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[2]
Dynamo Kyiv [2] 0 1
0 1 
UKRAFT
[6]
0 0 [6] Zorya
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
Veres [4] 0 2
0 2 
UKRU21FT
[10]
1 0 [10] Chernomorets Odessa U21
1 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
Olimpic Donetsk U21 [8] 0 1
0 1 
GEOAFT
[6]
2 0 [6] Chikhura Sachkhere
2 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[2]
Torpedo Kutaisi [2] 0 1
0 1 
MNEAFT
[1]
0 0 [1] FK Sutjeska Niksic
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
FK Grbalj Radanovici [4] 0 0
0 0 
MNEAFT
[5]
0 0 [5] FK Kom
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
FK Rudar Pljevlja [8] 0 0
0 0 
MNEAFT
[7]
0 0 [7] FK Iskra Danilovgrad
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
Mladost 069 Podgorica [6] 0 0
0 0 
MNEAFT
[3]
0 0 [3] FK Zeta
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
OFK Petrovac [9] 0 0
0 0 
DUC4TFT
 
1 0   Koln (Youth)
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Uerdingen KFC 05   0 0
0 0 
BIHAFT
[5]
0 0 [5] FK Krupa
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
HSK Zrinjski Mostar [2] 0 0
0 0 
BIHAFT
[8]
0 0 [8] Radnik Bijeljina
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[11]
NK Celik [11] 0 0
0 0 
BIHAFT
[9]
0 0 [9] Sloboda
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[12]
Vitez [12] 0 0
0 0 
DUBFT
[13]
0 0 [13] VfL Bochum
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[17]
Greuther Furth [17] 0 1
0 1 
DUBFT
[15]
0 0 [15] Heidenheimer
0 0 
FT
4-3(1-0)
(1-0)
[3]
Union Berlin [3] 0 1
0 1 
DUBFT
[4]
0 0 [4] Nurnberg
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[1]
Holstein Kiel [1] 0 1
0 1 
TBNAFT
[10]
3 0 [10] Getafe
3 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[18]
Alaves [18] 0 3
0 3 
 
CZEBFT
[9]
0 0 [9] FK MAS Taborsko
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[13]
SK Slovan Varnsdorf [13] 0 1
0 1 
TNKBFT
[11]
0 0 [11] Adana Demir
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[10]
Gaziantep Buyuksehir Belediyesi [10] 0 0
0 0 
ANHAFT
[6]
4 0 [6] Arsenal
4 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[4]
Tottenham Hotspur [4] 0 1
0 1 
 
SCOAFT
[9]
0 0 [9] Ross County
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Celtic FC [1] 0 0
0 0 
UAEAFT
[11]
0 0 [11] Emirates Club
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
[3]
Al Wehda(UAE) [3] 0 0
0 0 
UAEAFT
[4]
1 0 [4] Al Ahli(UAE)
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[8]
Dabba Al-Fujairah [8] 0 0
0 0 
NGBFT
[7]
0 0 [7] Baltika Kaliningrad
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[13]
Avangard [13] 0 0
0 0 
SVKAFT
[4]
0 0 [4] MFK Ruzomberok
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[11]
Sport Podbrezova [11] 0 0
0 0 
SVKAFT
[5]
0 0 [5] Nitra
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
FK Senica [12] 0 0
0 0 
SVKAFT
[10]
0 0 [10] Tatran Presov
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
Zlate Moravce [8] 0 0
0 0 
SLOAFT
[9]
0 1 [9] Triglav Gorenjska
0 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[7]
NK Aluminij [7] 1 0
1 0 
DUC3FT
[5]
0 0 [5] Unterhaching
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[1]
SC Paderborn 07 [1] 0 0
0 0 
DUC3FT
[3]
0 0 [3] Fortuna Koln
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[2]
Magdeburg [2] 0 0
0 0 
DUC3FT
[6]
0 0 [6] SG Sonnenhof Grossaspach
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[20]
Rot-Weiss Erfurt [20] 0 0
0 0 
DUC3FT
[13]
0 0 [13] Sportfreunde Lotte
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[9]
SV Meppen [9] 0 0
0 0 
DUC3FT
[14]
0 0 [14] Chemnitzer
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[15]
Wurzburger Kickers [15] 0 0
0 0 
DUC3FT
[12]
0 0 [12] Carl Zeiss Jena
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[19]
Werder Bremen (Youth) [19] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[4]
0 0 [4] Ufa Youth
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[16]
FK Ural Youth [16] 0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   SV Waldhof Mannheim
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Hessen Kassel   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   Saarbrucken
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
 
SSV Ulm 1846   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   Eintracht Stadtallendorf
0 0 
FT
0-9(0-1)
(0-1)
 
SV Elversberg   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   Stuttgart Amateure
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
TSV Steinbach   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   VfR Wormatia Worms
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Stuttgarter Kickers   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Wegberg-Beeck
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
 
Fortuna Dusseldorf (Youth)   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Monchengladbach AM.
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
 
Alemannia Aachen   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Westfalia Herne
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Rot-Weiss Oberhausen   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   SC Verl
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Viktoria koln   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Wattenscheid 09
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Erndtebruck   0 0
0 0 
DUC4BAFT
[9]
0 0 [9] SV Seligenporten
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
FC Memmingen [14] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[6]
0 0 [6] Schweinfurt 05 FC
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[7]
FC Pipinsried [7] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[2]
0 0 [2] FC Ingolstadt 04 Am
0 0 
FT
6-0(1-0)
(1-0)
[16]
SpVgg Bayreuth [16] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[15]
0 0 [15] VfB Eichstatt
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Nurnberg (Youth) [1] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[17]
0 0 [17] Greuther Furth (Youth)
0 0 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
[4]
Bayern Munchen (Youth) [4] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[19]
0 0 [19] Unterfohring
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[12]
FC Augsburg II [12] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[5]
0 0 [5] FV Illertissen
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Wacker Burghausen [10] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[3]
0 0 [3] SV Schalding Heining
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[13]
TSV 1860 Rosenheim [13] 0 0
0 0 
QATAFT
[7]
0 0 [7] Al Markhiya
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Al-Ahli Doha [6] 0 0
0 0 
QATAFT
[8]
0 0 [8] Al-Garrafa
0 0 
FT
2-3(0-0)
(0-0)
[2]
Al-Sailiya [2] 0 0
0 0 
GREAFT
[10]
0 0 [10] Lamia
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[12]
Kerkyra [12] 0 0
0 0 
MLTAFT
[8]
0 0 [8] Mosta FC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[10]
Senglea Athletic [10] 0 0
0 0 
MLTAFT
[11]
0 0 [11] St. Andrews
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[14]
Lija Athletic [14] 0 0
0 0 
BULAFT
[2]
0 0 [2] CSKA Sofia
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
Botev Plovdiv [5] 0 0
0 0 
DUC3FT
[8]
0 0 [8] Karlsruher SC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[17]
Zwickau [17] 0 0
0 0 
NGAFT
[5]
0 0 [5] FC Krasnodar
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
[4]
Spartak Moscow [4] 0 0
0 0 
TNKAFT
[15]
0 0 [15] Konyaspor
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[13]
Alanyaspor [13] 0 0
0 0 
PH3FT
[4]
0 0 [4] Grenoble
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[5]
Stade Lavallois MFC [5] 0 0
0 0 
RMNAFT
[12]
0 0 [12] Sepsi
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Gaz Metan Medias [13] 0 0
0 0 
WALAFT
[9]
0 0 [9] Newtown AFC
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[8]
Barry Town AFC [8] 0 0
0 0 
CROAFT
[2]
0 0 [2] ZNK Osijek
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
HNK Cibalia [9] 0 0
0 0 
SVKAFT
[3]
0 0 [3] MSK Zilina
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Dunajska Streda [2] 0 0
0 0 
GEOAFT
[7]
0 1 [7] Dila Gori
0 1 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[5]
Lokomotiv Tbilisi [5] 1 0
1 0 
JORAFT
[9]
0 0 [9] Mansheiat Bani Hasan
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Shabab AlOrdon [4] 0 0
0 0 
ALGAFT
[13]
0 0 [13] biskra
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
NA Hussein Dey [10] 0 0
0 0 
ITBFT
[15]
0 1 [15] Brescia
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[17]
Spezia [17] 1 0
1 0 
ITBFT
[19]
0 0 [19] ACD Virtus Entella
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Venezia [5] 0 0
0 0 
ITBFT
[12]
0 0 [12] Perugia
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[10]
Carpi [10] 0 0
0 0 
ITBFT
[16]
0 0 [16] Foggia
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[20]
Ternana [20] 0 0
0 0 
ITBFT
[6]
0 0 [6] Empoli
0 0 
FT
5-3(1-0)
(1-0)
[21]
Cesena [21] 0 0
0 0 
ITBFT
[9]
0 0 [9] Pescara
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[18]
Pro Vercelli [18] 0 0
0 0 
ITBFT
[14]
0 0 [14] Novara
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[1]
Bari [1] 0 0
0 0 
ITBFT
[2]
0 0 [2] Parma
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[22]
Ascoli [22] 0 0
0 0 
PHBFT
[2]
0 0 [2] Lorient
0 0 
FT
4-2(1-1)
(1-1)
[10]
Stade Brestois [10] 0 0
0 0 
POLAFT
[14]
0 0 [14] Piast Gliwice
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Cracovia Krakow [15] 0 0
0 0 
WALAFT
[12]
0 1 [12] Carmarthen
0 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[10]
Prestatyn Town FC [10] 1 0
1 0 
HUNAFT
[5]
0 0 [5] Ujpesti
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[4]
Budapest Honved [4] 0 0
0 0 
HUNAFT
[7]
0 0 [7] Paksi SE Honlapja
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Ferencvarosi TC [1] 0 0
0 0 
HUNAFT
[9]
0 0 [9] Videoton Puskas Akademia
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Diosgyor VTK [6] 0 0
0 0 
HUNAFT
[11]
0 0 [11] Mezokovesd-Zsory
0 0 
FT
3-3(1-1)
(1-1)
[8]
Vasas [8] 0 0
0 0 
DUAFT
[13]
1 0 [13] VfL Wolfsburg
1 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[16]
SC Freiburg [16] 0 2
0 2 
 
DUAFT
[4]
0 0 [4] TSG Hoffenheim
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
Eintracht Frankfurt [6] 0 2
0 2 
 
DUAFT
[9]
5 1 [9] Bayer Leverkusen
5 1 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[2]
RB Leipzig [2] 1 2
1 2 
 
DUAFT
[12]
0 1 [12] FSV Mainz 05
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[18]
FC Koln [18] 1 2
1 2 
 
DUAFT
[1]
0 0 [1] Bayern Munchen
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[10]
Augsburg [10] 0 3
0 3 
 
KSAAFT
[13]
0 0 [13] Al-Feiha
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[5]
Al-Fateh [5] 0 0
0 0 
CZEAFT
[2]
0 0 [2] Sigma Olomouc
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
Tescoma Zlin [10] 0 0
0 0 
CZEAFT
[3]
0 0 [3] Slovan Liberec
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[16]
Banik Ostrava [16] 0 0
0 0 
CZEAFT
[12]
0 1 [12] Brno
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Teplice [7] 1 0
1 0 
PH3FT
[17]
0 0 [17] Avranches
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
Chambly Fc [15] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-18]
0 0 [B-18] CD Lealtad
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[B-8]
Pena Sport [B-8] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-3]
0 0 [B-3] Leioa
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[B-17]
Barakaldo CF [B-17] 0 0
0 0 
NGBFT
[4]
0 0 [4] Dinamo St Petersburg
0 0 
FT
3-2(0-2)
(0-2)
[16]
Luch Energiya [16] 0 0
0 0 
UKRAFT
[10]
0 0 [10] FC Karpaty Lviv
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Illichivets [7] 0 0
0 0 
BDNBFT
[7]
0 1 [7] Penafiel
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Gil Vicente [10] 1 0
1 0 
POLBFT
[1]
0 0 [1] Chojniczanka Chojnice
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
Puszcza Niepolomice [6] 0 0
0 0 
POLBFT
[16]
0 0 [16] Olimpia Grudziadz
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Zaglebie Sosnowiec [9] 0 0
0 0 
CYPAFT
[11]
0 0 [11] Alki Oroklini
0 0 
FT
1-4(1-1)
(1-1)
[3]
Apollon Limassol FC [3] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[9]
0 0 [9] Portsmouth
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Southend United [14] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[16]
0 0 [16] Bristol Rovers
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[18]
AFC Wimbledon [18] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[17]
0 0 [17] Walsall
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[19]
Gillingham [19] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[15]
0 0 [15] Oldham Athletic
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[22]
Rochdale [22] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[20]
0 0 [20] Northampton Town
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[4]
Scunthorpe United [4] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[23]
0 1 [23] Plymouth Argyle
0 1 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[7]
Oxford United [7] 1 0
1 0 
ANHL1FT
[24]
0 0 [24] Bury
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[6]
Blackburn Rovers [6] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[10]
0 0 [10] Fleetwood Town
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[21]
Doncaster Rovers [21] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[11]
0 0 [11] Peterborough United
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[12]
Blackpool [12] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[8]
0 0 [8] Rotherham United
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[1]
Shrewsbury Town [1] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[5]
0 0 [5] Charlton Athletic
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[13]
Milton Keynes Dons [13] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[2]
0 0 [2] Wigan Athletic
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[3]
Bradford City [3] 0 0
0 0 
ALGAFT
[6]
0 0 [6] CR Belouizdad
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[16]
USM Blida [16] 0 0
0 0 
NIRAFT
[3]
0 0 [3] Crusaders
0 0 
FT
7-1(5-0)
(5-0)
[11]
Carrick Rangers [11] 0 0
0 0 
NIRAFT
[12]
0 0 [12] Ballinamallard United
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[2]
Glenavon Lurgan [2] 0 0
0 0 
NIRAFT
[5]
0 0 [5] Linfield FC
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[1]
Coleraine [1] 0 0
0 0 
NIRAFT
[7]
0 0 [7] Ballymena United
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
Dungannon Swifts [8] 0 0
0 0 
NIRAFT
[10]
0 0 [10] Ards FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Cliftonville [4] 0 0
0 0 
NIRAFT
[9]
0 0 [9] Warrenpoint Town
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[6]
Glentoran FC [6] 0 0
0 0 
DENAFT
[10]
0 0 [10] Aarhus AGF
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[12]
Silkeborg [12] 0 0
0 0 
AUTAFT
[4]
0 0 [4] LASK Linz
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[3]
Rapid Wien [3] 0 0
0 0 
MLTAFT
[4]
0 1 [4] Hibernians FC
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Birkirkara FC [9] 1 0
1 0 
ANHL2FT
[17]
0 0 [17] Yeovil Town
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[5]
Swindon Town [5] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[18]
0 0 [18] Forest Green Rovers
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[22]
Crewe Alexandra [22] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[8]
0 0 [8] Mansfield Town
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[13]
Stevenage Borough [13] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[6]
0 0 [6] Wycombe Wanderers
0 0 
FT
4-0(0-0)
(0-0)
[21]
Crawley Town [21] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[12]
0 0 [12] Colchester United
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[20]
Morecambe [20] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[10]
0 0 [10] Lincoln City
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[7]
Coventry City [7] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[15]
0 0 [15] Grimsby Town
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
Carlisle United [11] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[3]
0 0 [3] Accrington Stanley
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
Newport County [9] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[2]
0 0 [2] Luton Town
0 0 
FT
7-0(4-0)
(4-0)
[14]
Cambridge United [14] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[24]
0 1 [24] Chesterfield
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Exeter City [4] 1 0
1 0 
ANHL2FT
[19]
0 0 [19] Port Vale
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[23]
Barnet [23] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[1]
0 0 [1] Notts County
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[16]
Cheltenham Town [16] 0 0
0 0 
BIHAFT
[3]
0 0 [3] Sarajevo
0 0 
FT
4-2(2-1)
(2-1)
[6]
Mladost Doboj Kakanj [6] 0 0
0 0 
SRBAFT
[1]
0 0 [1] Crvena Zvezda
0 0 
FT
6-1(3-1)
(3-1)
[15]
FK Rad Beograd [15] 0 0
0 0 
ANHAFT
[5]
1 0 [5] Liverpool
1 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[14]
Southampton [14] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[7]
1 0 [7] Burnley
1 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[19]
Swansea City [19] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[13]
3 1 [13] Bournemouth AFC
3 1 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[10]
Huddersfield Town [10] 1 2
1 2 
 
ANHAFT
[20]
2 0 [20] Crystal Palace
2 0 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[16]
Everton [16] 0 3
0 3 
 
ANHAFT
[17]
2 0 [17] West Bromwich(WBA)
2 0 
FT
0-4(0-3)
(0-3)
[2]
Chelsea [2] 0 3
0 3 
 
ANHAFT
[12]
1 0 [12] Leicester City
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Manchester City [1] 0 1
0 1 
 
ANHBFT
[15]
2 0 [15] Queens Park Rangers (QPR)
2 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[5]
Aston Villa [5] 0 3
0 3 
ANHBFT
[19]
2 0 [19] Reading
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Wolves [1] 0 2
0 2 
ANHBFT
[12]
1 0 [12] Norwich City
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[16]
Barnsley [16] 0 2
0 2 
ANHBFT
[9]
1 0 [9] Sheffield Wednesday
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Bristol City [4] 0 1
0 1 
ANHBFT
[3]
2 0 [3] Cardiff City
2 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[13]
Brentford [13] 0 0
0 0 
ANHBFT
[20]
3 0 [20] Hull City
3 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[7]
Ipswich Town [7] 0 5
0 5 
ANHBFT
[21]
2 0 [21] Birmingham City
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Nottingham Forest [10] 0 2
0 2 
ANHBFT
[24]
3 0 [24] Sunderland A.F.C
3 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[18]
Millwall [18] 0 0
0 0 
SCOAFT
[4]
0 0 [4] Glasgow Rangers
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[7]
Hamilton Academical [7] 0 0
0 0 
SCOAFT
[3]
0 0 [3] Hibernian
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[6]
Saint Johnstone [6] 0 0
0 0 
SCOAFT
[12]
0 1 [12] Dundee
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Kilmarnock [11] 1 0
1 0 
SCOAFT
[2]
0 0 [2] Aberdeen
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[5]
Motherwell [5] 0 0
0 0 
TBNBFT
[1]
0 0 [1] SD Huesca
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[8]
Tenerife [8] 0 0
0 0 
QATAFT
[12]
0 0 [12] Qatar SC
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[9]
Al Khor SC [9] 0 0
0 0 
GREAFT
[11]
0 0 [11] AEL Larisa
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Apollon Smirnis [13] 0 0
0 0 
MLTAFT
[1]
0 1 [1] Balzan FC
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Tarxien Rainbows F.C [12] 1 0
1 0 
TBNAFT
[9]
1 0 [9] Leganes
1 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[1]
FC Barcelona [1] 0 2
0 2 
 
NGBFT
[12]
0 0 [12] Khimki
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[17]
Tom Tomsk [17] 0 0
0 0 
BULAFT
[9]
0 1 [9] Lokomotiv Plovdiv
0 1 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[1]
Ludogorets Razgrad [1] 1 0
1 0 
AUSAHoãn
[4]
0 0 [4] Western Sydney
0 0 
0-0
[9]
Wellington Phoenix [9] 0 0
0 0 
SVKAHoãn
[9]
0 0 [9] Michalovce
0 0 
0-0
[7]
Trencin [7] 0 0
0 0 
EGYAHoãn
[2]
0 0 [2] EL Masry
0 0 
0-0
[3]
El Mokawloon El Arab [3] 0 0
0 0 
PERAHoãn
[16]
0 0 [16] Alianza Atletico Sullana
0 0 
0-0
[14]
Inti Gas Deportes [14] 0 0
0 0 
CÁC GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by bxhbongda.com - All rights reserved - Tổng hợp bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất, chính xác nhất