GIẢI ĐẤU QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CÁC TRẬN HÔM NAY

GiảiGiờChủTỷ sốKhách
POLA
68
[9]
0 0 [9] Zaglebie Lubin
0 0 
68
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Arka Gdynia [8] 0 1
0 1 
CZEAHT
[10]
0 0 [10] Dukla Prague
0 0 
HT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Baumit Jablonec [7] 0 0
0 0 
CROA
9
[5]
0 0 [5] Inter Zapresic
0 0 
9
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Istra 1961 Pula [8] 0 0
0 0 
TNKA
68
[12]
1 0 [12] Akhisar Bld.Geng
1 0 
68
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
Konyaspor [15] 0 0
0 0 
TNKA
66
[2]
0 0 [2] Galatasaray
0 0 
66
3-0(2-0)
(2-0)
[11]
Bursaspor [11] 0 0
0 0 
AUTBHT
[1]
0 0 [1] SV Ried
0 0 
HT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
FAC Team Fur Wien [9] 0 0
0 0 
AUTBHT
[6]
0 0 [6] Austria Lustenau
0 0 
HT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
FC Magna Wiener Neustadt [2] 0 0
0 0 
AUTBHT
[10]
0 0 [10] FC Blau Weiss Linz
0 0 
HT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
FC Liefering [4] 0 0
0 0 
ESTSCHT
 
0 0   FC Flora Tallinn
0 0 
HT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Levadia Tallinn   0 0
0 0 
DUBHT
[8]
0 0 [8] Jahn Regensburg
0 0 
HT
2-3(2-3)
(2-3)
[2]
Fortuna Dusseldorf [2] 0 1
0 1 
DUBHT
[5]
2 0 [5] Arminia Bielefeld
2 0 
HT
1-0(1-0)
(1-0)
[13]
Dynamo Dresden [13] 0 0
0 0 
ICELC
25
[D-5]
0 0 [D-5] HK Kopavogs
0 0 
25
0-0(1-0)
(1-0)
[D-3]
Hafnarfjordur [D-3] 0 0
0 0 
DUC3
24
[6]
0 0 [6] Fortuna Koln
0 0 
24
2-1(1-0)
(1-0)
[19]
Werder Bremen (Youth) [19] 0 0
0 0 
DENA
27
[4]
0 0 [4] AC Horsens
0 0 
27
0-1(1-0)
(1-0)
[14]
Randers FC [14] 0 0
0 0 
NPA
25
[6]
0 0 [6] Maritzburg United
0 0 
25
0-1(1-0)
(1-0)
[16]
Platinum Stars [16] 0 0
0 0 
MLTA
27
[13]
0 0 [13] Naxxar Lions
0 0 
27
0-0(1-0)
(1-0)
[6]
Hibernians FC [6] 0 0
0 0 
ITB
27
[9]
0 0 [9] Spezia
0 0 
27
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
Salernitana [15] 0 0
0 0 
RMNA01h45
[3]
0 0 [3] CS Universitatea Craiova
0 0 
vs
01h45
[10]
ACS Poli Timisoara [10] 0 0
0 0 
PH302h00
[10]
0 0 [10] Concarneau
0 0 
vs
02h00
[2]
Rodez Aveyron [2] 0 0
0 0 
PH302h00
[14]
0 0 [14] Les Herbiers
0 0 
vs
02h00
[7]
Boulogne [7] 0 0
0 0 
PH302h00
[1]
0 0 [1] Grenoble
0 0 
vs
02h00
[9]
Pau FC [9] 0 0
0 0 
PH302h00
[15]
0 0 [15] Chambly Fc
0 0 
vs
02h00
[11]
USL Dunkerque [11] 0 0
0 0 
PH302h00
[13]
0 0 [13] Lyon Duchere
0 0 
vs
02h00
[8]
Entente Sannois [8] 0 0
0 0 
PH302h00
[16]
0 0 [16] Avranches
0 0 
vs
02h00
[5]
GS Consolat Marseille [5] 0 0
0 0 
PH302h00
[12]
0 0 [12] Avenir Sportif Beziers
0 0 
vs
02h00
[17]
Creteil [17] 0 0
0 0 
HLB02h00
[10]
0 0 [10] Den Bosch
0 0 
vs
02h00
[18]
RKC Waalwijk [18] 0 0
0 0 
HLB02h00
[6]
0 0 [6] SC Telstar
0 0 
vs
02h00
[14]
Volendam [14] 0 0
0 0 
HLB02h00
[2]
0 0 [2] NEC Nijmegen
0 0 
vs
02h00
[3]
Fortuna Sittard [3] 0 0
0 0 
HLB02h00
[15]
0 0 [15] FC Eindhoven
0 0 
vs
02h00
[11]
Dordrecht [11] 0 0
0 0 
HLB02h00
[12]
0 0 [12] Cambuur Leeuwaarden
0 0 
vs
02h00
[4]
Emmen [4] 0 0
0 0 
HLB02h00
[8]
0 0 [8] De Graafschap
0 0 
vs
02h00
[19]
Helmond Sport [19] 0 0
0 0 
HLB02h00
[17]
0 0 [17] Go Ahead Eagles
0 0 
vs
02h00
[9]
FC Oss [9] 0 0
0 0 
HLB02h00
[13]
0 0 [13] MVV Maastricht
0 0 
vs
02h00
[7]
Almere City FC [7] 0 0
0 0 
TSB02h00
[10]
0 0 [10] Wohlen
0 0 
vs
02h00
[5]
FC Rapperswil-Jona [5] 0 0
0 0 
HLA02h00
[13]
0 0 [13] Groningen
0 0 
vs
02h00
[15]
NAC Breda [15] 0 0
0 0 
PHB02h00
[4]
0 0 [4] Ajaccio
0 0 
vs
02h00
[6]
Sochaux [6] 0 0
0 0 
PHB02h00
[5]
0 0 [5] Le Havre
0 0 
vs
02h00
[18]
Bourg Peronnas [18] 0 0
0 0 
PHB02h00
[1]
0 0 [1] Reims
0 0 
vs
02h00
[19]
Quevilly [19] 0 0
0 0 
PHB02h00
[11]
0 0 [11] AJ Auxerre
0 0 
vs
02h00
[13]
Valenciennes [13] 0 0
0 0 
PHB02h00
[14]
0 0 [14] Lens
0 0 
vs
02h00
[7]
Clermont [7] 0 0
0 0 
PHB02h00
[16]
0 0 [16] Chamois Niortais
0 0 
vs
02h00
[2]
Nimes [2] 0 0
0 0 
PHB02h00
[20]
0 0 [20] Tours
0 0 
vs
02h00
[12]
Orleans US 45 [12] 0 0
0 0 
PHB02h00
[8]
0 0 [8] Chateauroux
0 0 
vs
02h00
[15]
Ajaccio Gfco [15] 0 0
0 0 
POLA02h30
[2]
0 0 [2] Jagiellonia Bialystok
0 0 
vs
02h30
[11]
Lechia Gdansk [11] 0 0
0 0 
AUTB02h30
[5]
0 0 [5] TSV Hartberg
0 0 
vs
02h30
[3]
FC Wacker Innsbruck [3] 0 0
0 0 
BIA02h30
[6]
0 0 [6] Racing Genk
0 0 
vs
02h30
[7]
Royal Antwerp [7] 0 0
0 0 
DUA02h30
[16]
0 0 [16] FSV Mainz 05
0 0 
vs
02h30
[14]
VfL Wolfsburg [14] 0 0
0 0 
 
SCOB02h35
[2]
0 0 [2] Livingston
0 0 
vs
02h35
[3]
Dundee United [3] 0 0
0 0 
IREA02h45
[2]
0 0 [2] Cork City
0 0 
vs
02h45
[3]
Waterford United [3] 0 0
0 0 
IREA02h45
[5]
0 0 [5] Bray Wanderers
0 0 
vs
02h45
[7]
St. Patricks Athletic [7] 0 0
0 0 
IREA02h45
[9]
0 0 [9] Sligo Rovers
0 0 
vs
02h45
[8]
Derry City [8] 0 0
0 0 
WALA02h45
[6]
0 0 [6] Newi Cefn Druids
0 0 
vs
02h45
[3]
Bangor City FC [3] 0 0
0 0 
IREB02h45
 
0 0   Salthill Devon Galway
0 0 
vs
02h45
[8]
Athlone Town [8] 0 0
0 0 
IREB02h45
 
0 0   Drogheda United
0 0 
vs
02h45
 
Finn Harps   0 0
0 0 
IREB02h45
[6]
0 0 [6] Cabinteely FC
0 0 
vs
02h45
[7]
Wexford (Youth) [7] 0 0
0 0 
IREB02h45
[3]
0 0 [3] UC Dublin
0 0 
vs
02h45
[4]
Shelbourne [4] 0 0
0 0 
ITA302h45
[B-5]
0 0 [B-5] Vicenza
0 0 
vs
02h45
[B-1]
Reggiana [B-1] 0 0
0 0 
ANHB02h45
[21]
0 0 [21] Hull City
0 0 
vs
02h45
[7]
Sheffield United [7] 0 0
0 0 
PHA02h45
[14]
0 0 [14] Strasbourg
0 0 
vs
02h45
[6]
Montpellier [6] 0 0
0 0 
 
IREA03h00
[10]
0 0 [10] Shamrock Rovers
0 0 
vs
03h00
[6]
Dundalk [6] 0 0
0 0 
ITB03h00
[8]
0 0 [8] Parma
0 0 
vs
03h00
[6]
Venezia [6] 0 0
0 0 
TBNA03h00
[19]
0 0 [19] Deportivo La Coruna
0 0 
vs
03h00
[16]
RCD Espanyol [16] 0 0
0 0 
 
TBNB03h00
[10]
0 0 [10] Sporting Gijon
0 0 
vs
03h00
[7]
Osasuna [7] 0 0
0 0 
PERA03h30
[A-8]
0 0 [A-8] Inti Gas Deportes
0 0 
vs
03h30
[A-3]
Sport Rosario [A-3] 0 0
0 0 
BDNA03h30
[5]
0 0 [5] Rio Ave
0 0 
vs
03h30
[13]
Aves [13] 0 0
0 0 
ARGA05h00
[10]
0 0 [10] CA Huracan
0 0 
vs
05h00
[5]
Estudiantes La Plata [5] 0 0
0 0 
ARGA05h00
[27]
0 0 [27] Olimpo Bahia Blanca
0 0 
vs
05h00
[28]
Arsenal de Sarandi [28] 0 0
0 0 
VENA06h00
[11]
0 0 [11] Monagas SC
0 0 
vs
06h00
[14]
Deportivo Tachira [14] 0 0
0 0 
CHIA06h00
[4]
0 0 [4] Colo Colo
0 0 
vs
06h00
[3]
O.Higgins [3] 0 0
0 0 
PARA06h00
[2]
0 0 [2] Libertad
0 0 
vs
06h00
[6]
Cerro Porteno [6] 0 0
0 0 
CHIB06h00
[13]
0 0 [13] Barnechea
0 0 
vs
06h00
[4]
Nublense [4] 0 0
0 0 
BRAMG06h30
[3]
0 0 [3] Tombense
0 0 
vs
06h30
[2]
America MG [2] 0 0
0 0 
ARGB07h00
[11]
0 0 [11] Sarmiento Junin
0 0 
vs
07h00
[17]
Guillermo Brown [17] 0 0
0 0 
ARGA07h15
[4]
0 0 [4] Godoy Cruz Antonio Tomba
0 0 
vs
07h15
[9]
Racing Club [9] 0 0
0 0 
BRARS07h30
[2]
0 0 [2] Caxias RS
0 0 
vs
07h30
[1]
Brasil de Pelotas [1] 0 0
0 0 
ECUA07h30
[5]
0 0 [5] Club Sport Emelec
0 0 
vs
07h30
[9]
Macara [9] 0 0
0 0 
COLA07h45
[18]
0 0 [18] Deportivo Rionegro
0 0 
vs
07h45
[12]
Deportivo Pasto [12] 0 0
0 0 
PERA08h00
[B-2]
0 0 [B-2] Academia Deportiva Cantolao
0 0 
vs
08h00
[B-4]
Real Atletico Garcilaso [B-4] 0 0
0 0 
MEXB08h00
[8]
0 0 [8] CF Atlante
0 0 
vs
08h00
[1]
Alebrijes de Oaxaca [1] 0 0
0 0 
NZLA08h00
[10]
0 0 [10] Hamilton Wanderers SC
0 0 
vs
08h00
[9]
Wellington Phoenix Reserve [9] 0 0
0 0 
MEXA08h00
[4]
0 0 [4] Puebla
0 0 
vs
08h00
[6]
Necaxa [6] 0 0
0 0 
ECUA08h00
[4]
0 0 [4] Deportivo Cuenca
0 0 
vs
08h00
[12]
Tecnico Universitario [12] 0 0
0 0 
MEXB09h30
[7]
0 0 [7] Venados FC
0 0 
vs
09h30
[16]
Atletico San Luis [16] 0 0
0 0 
MEXA10h00
[18]
0 0 [18] Atlas
0 0 
vs
10h00
[7]
Monterrey [7] 0 0
0 0 
MEXB10h36
[14]
0 0 [14] Cimarrones de Sonora
0 0 
vs
10h36
[4]
Leones Univ Guadalajara [4] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[3]
0 0 [3] Melbourne Knights
0 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[13]
Oakleigh Cannons [13] 0 0
0 0 
MAPLFT
[6]
0 0 [6] Kuantan FA
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[9]
UKM FC [9] 0 0
0 0 
AUSAFT
[8]
1 0 [8] Central Coast Mariners
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Wellington Phoenix [10] 0 3
0 3 
AUSVPLFT
[12]
0 0 [12] Green Gully Cavaliers
0 0 
FT
3-4(1-2)
(1-2)
[2]
Avondale Heights [2] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[8]
0 0 [8] Chernomorets Odessa U21
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[3]
Karpaty U21 [3] 0 0
0 0 
NHATAFT
[1]
0 0 [1] Sagan Tosu
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
Vissel Kobe [2] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
 
0 1   Inglewood United
0 1 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[3]
Stirling Lions [3] 1 0
1 0 
IRNAFT
[14]
0 0 [14] Sepidrood Rasht
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
Saipa [4] 0 0
0 0 
IRNAFT
[9]
0 0 [9] Gostaresh Folad
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[7]
Peykan [7] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Ruch Chorzow
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Trinec   0 0
0 0 
UKRU21FT
[6]
0 0 [6] PFK Aleksandriya U21
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
Illichivets U21 [4] 0 0
0 0 
IRNAFT
[16]
0 0 [16] Siah Jamegan Khorasan
0 0 
FT
0-5(0-3)
(0-3)
[12]
Sepahan [12] 0 0
0 0 
IRNAFT
[13]
0 0 [13] Naft Tehran
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[8]
Sanat-Naft [8] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[2]
0 0 [2] Forrestfield United
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1]
Floreat Athena [1] 0 0
0 0 
THAFT
[18]
0 0 [18] Air Force Central
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Muang Thong United [4] 0 0
0 0 
MASLFT
[9]
0 0 [9] Negeri Sembilan
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[1]
Terengganu [1] 0 0
0 0 
JORAFT
[8]
0 0 [8] That Ras
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Al Faisaly [4] 0 0
0 0 
ISRBFT
[13]
0 0 [13] Hapoel Petah Tikva
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[10]
Hapoel Bnei Lod [10] 0 0
0 0 
ISRBFT
[4]
0 0 [4] Hapoel Hadera
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Hapoel Rishon Lezion [3] 0 0
0 0 
ISRBFT
[9]
0 0 [9] Hapoel Marmorek lrony Rehovot
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Maccabi Ahi Nazareth [11] 0 0
0 0 
ISRBFT
[2]
0 0 [2] Hapoel Kfar Saba
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[16]
Ironi Nesher [16] 0 0
0 0 
ISRBFT
[12]
0 0 [12] Ironi Nir Ramat HaSharon
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
Hapoel Afula [6] 0 0
0 0 
MAPLFT
[11]
0 0 [11] Terengganu B
0 0 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[2]
Pahang UiTM FC [2] 0 0
0 0 
UAEAFT
[4]
0 0 [4] Al Nasr Dubai
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Al-Dhafra [10] 0 0
0 0 
UAEAFT
[5]
0 0 [5] Al-Jazira(UAE)
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[9]
Hatta [9] 0 0
0 0 
MAPLFT
[4]
0 0 [4] Felcra FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
MISC-MIFA [5] 0 0
0 0 
QATAFT
[10]
0 0 [10] Al-Arabi SC
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[11]
Al-Khuraitiat [11] 0 0
0 0 
KUWAFT
[8]
0 0 [8] Al-Ttadamon(KUW)
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[1]
Al Kuwait SC [1] 0 0
0 0 
ALGAFT
[4]
1 0 [4] Paradou AC
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
NA Hussein Dey [6] 0 0
0 0 
ALGAFT
[2]
2 0 [2] MC Oran
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
USM EL HARRACH [15] 0 1
0 1 
ALGAFT
[13]
1 0 [13] JS kabylie
1 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[9]
USM Bel Abbes [9] 0 0
0 0 
EGYAFT
[10]
1 0 [10] Tala Al Jaish
1 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[9]
Petrojet [9] 0 1
0 1 
BULAFT
[1]
1 0 [1] CSKA Sofia
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Cherno More Varna [7] 0 2
0 2 
ALGAFT
[1]
0 0 [1] CS Constantine
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
biskra [12] 0 0
0 0 
QATAFT
[4]
1 0 [4] Umm Salal
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
Al-Sailiya [5] 0 2
0 2 
GHCLBFT
 
0 0   Sandnes Ulf
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Viking   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Rostov FK
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Stabaek   0 0
0 0 
SRBAFT
[5]
2 0 [5] FK Vozdovac Beograd
2 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[8]
FK Napredak Krusevac [8] 0 1
0 1 
UAEAFT
[2]
0 0 [2] Al Wehda(UAE)
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Al Ahli(UAE) [6] 0 1
0 1 
KUWAFT
[2]
0 0 [2] Al-Salmiyah
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[3]
Al-Arabi Club (KUW) [3] 0 0
0 0 
JORAFT
[1]
1 0 [1] Al Wihdat Amman
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
Ramtha Club [2] 0 0
0 0 
AUSBPLHoãn
 
0 0   The Gap
0 0 
0-0
 
North Pine United   0 0
0 0 
AUSBPLHoãn
 
0 0   Centenary Stormers
0 0 
0-0
 
Virginia United   0 0
0 0 
AUSBPLHoãn
 
0 0   Brisbane Knights
0 0 
0-0
 
Mount Gravatt Hawks   0 0
0 0 
DUC4DBHoãn
 
0 0   TSG Neustrelitz
0 0 
0-0
 
Berliner FC Dynamo   0 0
0 0 
AUTBHoãn
[8]
0 0 [8] WSG Wattens
0 0 
0-0
[7]
Kapfenberg [7] 0 0
0 0 
DUC4DBHoãn
 
0 0   Wacker Nordhausen
0 0 
0-0
 
SV Babelsberg 03   0 0
0 0 
CÁC GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by bxhbongda.com - All rights reserved - Tổng hợp bảng xếp hạng bóng đá các giải đấu nhanh nhất, chính xác nhất